ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอเสียงคน นนทบุรี กันหน่อยจ้าาาา
  • ท่านสมาชิก

เรียนเชิญ Metting Udon @ Intara ครับ วันที่ 3/11/2012 เวลา 17:00 น. เป็นต้นไปครับ รายละเอียดดูได้ที่กระทู้ "Udon ที่ฝึกลาก & สนามแข่งระดับประเทศ!!!"

นัท
  • pes2012 เล่นกันทั้งofficeเลย เกมแห่งมวลมนุษยชาติ
  • ว่าถึงเรื่องเกมส์ ผมก็คนนึงครับที่ใช้ชิวิตอยู่กับ แฟนที่ติดเกมมากๆๆๆ
    ติดมากครับ ติดจนพูดอะไรไม่ได้เลยครับ และเพราะเกมส์นี้เหละครับ ทำให้ผมถึง
    อดไป ดีวัน เมื่อวันอาทิตย์ เพราะต้องไปเชียร์แฟนตัวเองแข่งเกมส์ HON ที่รอยัล พารากอน
    นี่คือ ที่มาของการพลาดความมันส์ครั้งใหญ่ของกลุ่มนนท์
    :022: :022:
  • ประกาศตามหาญาติ...

superkimครับ ต้าครับ เป็นไงบ้าง ลืมพิตนนท์กรมชลหรือยังครับ
    อาทิตย์หน้า นัดไปเดินงานอิมแพคกันว่างๆไปรวมตัวเชียร์ จากัวส์ กันบ้างนะ คิดถึง เลิฟ เลิฟ :033: :m80:

สุดยอดครอบครัวตัวอย่าง ความคิดเยี่ยมเลยครับ ซัน

image
    image

:006: :006: :006:
    ไฟล์แนบ
    IMG_9100.JPG 168K
    IMG_9085.JPG 117K
    IMG_9085.JPG 117K
  • ขี้โม้ ข้ออ้าง
    ว่าแต่อาทิตย์นี้ถ้าไม่เอาวาซาบิไปลงสนามจะอ้างอะไรอีก

เออ....แล้วไปเชียร์แฟนคนไหนล่ะจะได้บอกน้องเค้าถูกคน ฮ่าฮ่าฮ่า :-))
  • ขอขอบคุณ คุณซันมากนะครับตอนนี้แผ่นพื้นได้มาประจำการที่กลุ่มเรียบร้อยแล้ว และเมื่อคุณซันได้มาเห็นเครื่องวิ่ง ก็คิดแผนปรับปรุ่งยกใหญ่ อย่างไรก็ดีผมก็อยากให้มาบ้านผมกันมาซ้อมมาเล่น พาลูกๆหลานๆมาได้ มีชุดเก้าอี้ไว้ให้นั่งเล่นดูปลา หรืออาจจะมีกิจกรรมสำหรับเด็กตอนเราซ้อมหมากันก็ได้ และที่สำคัญชาบูบ้านผมอร่อยมากกกกกกก :X
  • พี่สู้ก็ว่าไปข้ออ้าง ชิ วาซาบิยังไม่พร้อมเท่าไรครับ ขนยังไม่ค่อยสวยครับ
    เอาไปเดินเล่นชิวๆพอ
  • เรื่องชาบูผมเห็นด้วยครับพี่ก้อง :-D
  • เย้..เย้ วันเสาร์ซ้อมลากได้แว้วว
    เรื่องกินเห็นด้วยใหญ่เลยนะอาท ยังงี้ต้องรอพี่จอมมาเม้นบ้างครับ :-D

ขอบคุณ ซันเช่นกันครับ พาหลานๆมาเที่ยวเล่นกันบ่อยๆนะครับ
  • วันเสาร์ กินชาบู วันอาทิตย์เดินเมืองทอง เยี่ยมโอเค :-D
  • image
    สร้างภาพหน่อย
    ไฟล์แนบ
    281527_4516843435880_450250454_n.jpg 220K
  • สายลากน้ำหนักมันเล็กไปรึป่าวครับเต้ย วันเสาร์เอายางมาบ้านพี่ก้องน่ะเต้ย เดี๋ยวผมเจาะให้ :063: :063:
  • สายลากของ GM ทำจากผ้าผสมใยเหล็กชนิดเดียวกับสายลากรถยนต์ ระบายความร้อนด้วยอากาศ ยืดหดได้ตามขนาดของสุนัข ฟิตเปรียเลย :063:

ปกติลาก อาทิตย์ละครั้ง 10 นาทีเลิก555
  • GM คุณสมบัติเพียบเลย น่าซื้อใช้ 5555
  • ตอนนี้ทํากล้ามคนก่อน กล้ามหมาค่อยทําที่หลัง
  • ยังอยู่คับพี่สู้มีวันนี้แหละได้กลับใวไม่ต้องทำโอ แต่ดันฝนตกชะงั้ง เช็งเป็ดเลยคับ :002:
  • คนกลัวเอาหมาไม่อยู่สมัยก่อนเคยมือสั่นมาแล้ว ห้ามอ่อนแอกว่าหมา55555
  • เมื่อเช้ามาฝึก picasso คิดในใจว่าสงใสที่ฝึกไปจะดีหรือเปล่า เพราะตอนนี้มันสามารถไต่กำแพงชันถึง80องศาได้แล้วแต่ที่ความสูง1mกะอีก10ซม. คิดๆแล้วเสียวเลย555
  • พอเห็นตัวนี้คิดถึงน้องมุ้ยมากๆ สมาธิพอๆกันเลยเวลาฝึก
  • สงสัยพี่สู้ต้องฟิตๆสะหน่อยแล้ว
    ส่วนคนที่ไม่ค่อยเห็นช่วงนี้สงสัยคงซ้อมจนหมาผอมเหลือ20โลแล้วมั้ง 5555
  • สวัสดีชาวโลก
    image โชว์กล้ามหน่อย
    ไฟล์แนบ
    21617_4526616360197_354360139_n.jpg 151K
  • ผลของการให้กิน R3 เนื้อแกะตอนนี้ อ้วนไหม
  • ลงกรุงเทพครั้งหน้า..ว่างๆจะเข้าไปลองลางนนทบุรีกับเขาบ้างimage
    ไฟล์แนบ
    copper 1.JPG 96K
  • มาเลยครับยินดีต้อนรับเลย :X
  • โมโม่จอมพลังงงง
  • ส่วนคนที่ไม่ค่อยเห็นช่วงนี้สงสัยคงซ้อมจนหมาผอมเหลือ20โลแล้วมั้ง

คำพูดนี้คุ้นๆ เหมือนหมายถึงใครสักคน ขอบคุณพี่ก้องสุดหล่อที่คิดถึงกัน

ซ้อมเบาๆ ช่วงวันธรรมดา ซ้อมหนักๆคือวันเสาร์ :063: ไม่ได้หายไปไหนคิดถึงทุกคนเหมือนเดิม

วันเสาร์เจอกันน่ะครับทุกคน
  • เดินทางตลอดช่วงนี้วันเสาร์เจอกัน
    แฮนเลอร์ก้อง หรือแฮนเลอร์เต้ย เตรียมตัวนะครับ ฝากจากัวส์ด้วย
    ช่วงนี้ต้องรีดพลังออกเยอะๆจี๊ดเหลือเกิน ไม่แน่อาจพามุ้ยไปลองรางด้วยดีกว่า :-D
  • วันนี้ก็ตื่นมาฝึกPicassoวันละ15นาทีช่วงเช้ารวมเล่น ด้วยไปในตัวเพราะดูพี่แกหน้าตาเบื่อหนายมึงงงตลอดเวลา
    ปล.ภาพอาจไม่ชัดเพราะทำคนเดียวทุกอย่างเลย55555 โชคดีที่ตอนนี้Picassoเริ่มเข้าใจคำว่าคออย
    ทำหน้ามึนๆแบบวันนี้จะให้ทำไรimageimage หลังจากนั้นก็ให้ขึ้นมาเล่นบนรางลากimage และก็......ให้ไปคอยที่จุด Start.......และก็เริ่ม....get it!!image ทำหน้ายิ้มแย้มหลังจากได้มา คงคิดในใจว่าหึๆๆๆๆ ได้ 90 องศาเมื่อไหร่เดี๋ยวจะปีนบ้านหนีสักวัน 5555image
    ไฟล์แนบ
    _D8Z0551_.jpg 256K
    _D8Z0556_.jpg 247K
    _D8Z0561_.jpg 210K
    Untitled-1.jpg 248K
    _D8Z0593_.jpg 235K
  • แถมด้วยรูปโมเน่ต์image
    ไฟล์แนบ
    _D8Z0538_.jpg 212K
  • สวยทุกรูปเลยชอบรูปที่สาม ดูโหดดี
  • พรุ่งนี้นัดคุณ ซันไปเยี่ยมโอวัลติน ขอเข้าไป จอย ด้วยน่ะครับ
  • คึกคักกันดีแท้
  • เสาร์นี้มีใครมาดีวันหรือเปล่า
  • สัปดาห์นี้คงเว้นครับป๋า เสาร์ซ่อมรางลาก อาทิตย์ไปอิมเพคคับ
  • ปิ-กัส-โซ่ซซซ สวยงามมากเลยนะหนุ่มน้อย

เพิ่งถึงมวกเหล็ก....เจอเรื่องเครียดเข้าให้แล้วเมื่อวานพาจากัวส์ไปว่ายน้ำมากะเอากล้าม
    วันนี้...เม็ดขึ้นเต็มตัวอีกแล้ว เซ็งเลยจะหายทันมั๊ยเนี่ย คิดซะว่าพาไปเดินเล่นแล้วกันนะแฮนเลอร์ก้อง
  • เม็ดชอบขึ้น ช่วงอากกาศหนาว เชื่อโรคมันชอบความเย็น
  • วันนี้มีใครไปฝึกความเทพกับพี่ก้อง และ อ.อาท บ้าง
  • สวัสดีชาวนนท์ครับ เข้ามาดูรูปเจ้า king ของคุณเป้ เลยแวะทักทายหน่อย

อยุธยากำลังรวมทีมกันอยู่ ถ้ารวมได้จะไปขอซ้อมกะทีมนนท์ซะหน่อยนะครับ
  • สวัสดีพิทเมืองนนท์ ทุกท่านครับ :)
  • ยินดีต้อนรับครับ มาลองก่อนก็ได้ครับ ทีมพร้อมมาอีกก็ไม่เสียหาย
  • คุณก้อง :063: เอาไปเก็บ.....อีกตัวฮาฮา
    สวัสดีครับพี่โตทำเร็วๆนะครับมีอะไรโทรหาคุณสู้คุณก้องได้
    เรื่องหมาผมคงต้องขอคำปรึกษาพี่บางมีอะไรให้ผมรับใช้ยินดีครับ
    สวัสดีแทนคนนนท์
  • สวัสดีคุณ perfectpit ครับ ยินดีต้อนรับชาวอยุธยาทุกๆท่านครับ
    สวัสดีคุณ noy_22 ด้วยครับ
  • เรียนชาวนนท์สงสัยเราต้องมาขยับรางกันหน่อยแล้วครับ :-D
  • ได้ครับผม
  • สงสัยต้องทำที่วางถ้วยimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_3222.jpg 211K
    IMG_3223.jpg 206K
  • ถ้ามันเยอะก็เอาเชือกฟางผูกแล้วแขวนข้างฝาก็ได้ม้างงงง 55
  • จัดไปครับท่านสู้เอาให้เต็มฝาบ้าน... :-D
  • วันนี้น้องเจมส์ฉายเดี่ยวตั้งรางคนเดียว งานดีเยื่ยมสมบรูณ์แบบ ป้าพี่บอกว่าจะเดินมาถามว่ากินไรมายังก็ไม่เจอสะแล้ว... :-D ...ทำเหมือนพระเอกหนังมาทำดีแล้วก็หายไป 555
  • ไอ้ตีนโตimage
    ไฟล์แนบ
    Untitled-1_.jpg 207K