ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอเสียงคน นนทบุรี กันหน่อยจ้าาาา
  • เดอะเกมส์ ก็ไม่ธรรมดา อย่ามองข้าม
  • รูปยังไม่หมดนะพี่สู้ อย่าเนียน ลงมาให้หมด
  • เสือน้อยยอมแพ้สนามเดียวเท่านั้นคือดีวัน มันใกล้น้ำเกินไป ลากไม่ได้ มันกลัวน้ำ 555555
  • image

โปสเตอร์ประชาสัมพันธ์งานมาแล้วครับ รบกวนช่วยกันโปรโมทหน่อย
    งานนี้จะเป็นการรวมสุดยอด นักลากน้ำหนักที่เก่งที่สุดของประเทศไทย มาร่วมประลองพลังชิงความเป็นนักลากอันดับหนึ่ง การแข่งขันสะสมคะแนนสนามที่หนึ่งของปี ใครจะครองบัลลังค์ แชมเปี้ยนประจำปี โปรดติดตามครับ
  • สอบถามเรื่องที่ทำกิจกรรมพิตแถวบางใหญ่-บางบัวทองครับ อยู่แถวใหนและเปิดให้บริการเมื่อไหร่ ขอบคุณครับ
  • แถวนั้น มี 2 ที่ครับ หมู่บ้านจันทิมาซิตี้ กับซอยวัดลาดปลาดุกครับ ยังไงโทรมาก่อนได้ครับ เพราะไม่แน่ใจว่าจะไปรวมกันที่ไหน 086-7799446 เจมส์ครับ
  • คุณจอมหรือเปล่าครับ อย่างไงก็ลองโทรหาผมได้ 0856494433 ก้อง
  • สวัสดีปีใหม่คับพิทบูลฯนนท์ทุกคนคับ เป็นครั้งแรกที่เข้ามาคุยที่นี่ ขอคุยด้วยคนนะคับ เห็นมีกิจกรรมกันดีจังเลย เหมือนอีสานทีมเลยคับ พอว่างก็มาเจอกันเรื่อยๆ เยี่ยมมากคับ
  • ดูรูปแล้วรู้สึกได้ถึงอานุภาพแห่ง " จอมพลัง " ครับ เยี่ยมมากๆครับ
  • ผมจะพยายามให้ดีที่สุดครับ ไม้แก่ดัดยากแต่ใช่ว่าจะดัดไม่ได้ 555 มันแค่ยากเฉยๆ ประธานหนุ่มอาจจะมีเสียเบียร์คืนทีมนนท์บ้าง 5555
    ส่วนเจ้าหมาป่าไลเคน ก็อย่าประหมาทนะครับสนามเมืองทองอาจเจอ โกโก้กระสุนเงิน และ ปิกัสโซ่ Big foot ตามล่าได้ 555555
  • ผิดแล้วพี่ก้อง อีสานเขาเสียให้เรามาแล้ว สองที่งานดีวัน แล้วคงไม่มีโอกาสได้คืนหรอก มีแต่จะเสียเพิ่ม 5555555
  • รับทราบครับท่านเจมส์ แบบว่าที่ D1 เอาให้ไปเป็นเชื้อครับ แล้วต้องมาเอาเพิ่มให้ได้อีกนะครับ ยินดีให้ครับ

พี่ก้องครับ ผมแอบเป็นกำลังใจให้นะครับ อิ อิ ( ขอบคุณล่วงหน้านะครับสำหรับ นม 5 โหล โกโก้กระสุนเงิน ) :-D
  • คุณเจมส์ คุณก้อง ^:)^
  • สงสัยว่า นนท์จะเสียนมแน่ๆเลย ไม่รู้ว่าสองตัวที่แพ้งานดีวัน จะจับโมโม่แก้ตัวหรือเปล่า จะได้เอาเบียร์คืนสัก 2 โหล 55555
  • ออเดิฟ1เส้น....

• 2เส้นก้อพอได้^^^

• พี่ชายไอลักกี้ จะไปเที่ยวเชียงใหม่กับเขาเปล่าครับ ขยันซ้อมหน่อยนะ
  • น่าจะไปนะพี่เจมร์ แต่ผมอยากช้อมไตตั้นบนรางมากกว่าพี่มันจะได้ชินกับรางหน่อย
  • ดีมากดี ปิกัสโซ่ ยอมเยี่ยม ลากน้ำหนักเดียวกันนิวเคลียเลย 55555
  • ใครมาซ้อมพี่จัดหมามาลากต่อเลย 5555 แข่งแบบลับๆ
  • มันรู้หน้าที่แล้วว่าต้องลาก ท่าทางคึกดีจัง รักษาระดับไว้ อนาคตทีมนนท์ไปไกลแน่ๆ
  • สุดยอดเลยพี่ก้องบิกกัสนี่สุดยอดจริงๆๆคับผมยอมตั้งแต่ในมุ้งเลยพี่5555 :063:
  • เดียวรอผมสักพักกำลังรวบรวมเงินออกรถสักคันเดียวผมจะขอไปซ้อมด้วยนะพี่ๆๆ
  • มาเลยๆ...นี่เป็นครั้งที่3ที่ผมเอามาลงราง ไปๆมาๆซ้อมยางสบายสุด... ;;)
  • เพิ่งถึงบ้าน ...หลังจากหนีไปฝึกพิตบ้านนอกมา 555
    image
    ไฟล์แนบ
    พิตบูล มวกเหล็ก1.jpg 142K
  • ลัคกี้ ปิกัสโซ่ ไอ้ตีนโต =D> =D> =D>

เสาร์นี้รวมตัว ซ้อมสร้างภาพ (ยนตร์) ไว้สมัคร ข่มทีมอื่นดีกว่าก้อง ฮ่าฮ่า :-)) :063:

เมื่อเย็นซ้อมชีตาร์ที่สวนเด็กเล่นหมู่บ้าน โชว์เด็กๆใหญ่เลย

image

ผม กับ มุ้ยก็ไม่เลว ช่วงนี้เน้น คำสั่งอย่างเดียว เอาให้เค้าเข้าใจเราให้ได้ก่อน
    น้ำหนักจริงตัดสินวันแข่ง เน้นคำสั่ง กับ ซ้อม ลากๆๆ ตามคำสั่งหลายๆเที่ยวเอา ไม่เน้นน้าหนักกลัวพิตถอดใจ

image
    image
    ไฟล์แนบ
    ชีตาร1.jpg 142K
    p.jpg 132K
    พิตบูกมวกเหล็ก2.jpg 164K
  • เสาร์นี้ไม่อยู่ ค่อยกลับมาถ่ายซ่อมนะ
  • เช้าอากาศเย็นๆมีหมอก กลางวันร้อนอุ่นๆ
    มวกเหล็ก อากาศกำลังส่งท้ายฤดูหนาว จะไปก็ต้องรีบกันนะ

image
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0006.JPG 182K
    IMG_0085.JPG 119K
  • ขาดเจมส์ ได้งัยเนี่ย :016: :016: :016:
  • ชีตาร์ เอาจริงนะงานนี้ แต่อาภัพ กลัวดังเกินจากัวส์
    ถูกสาปโดยพี่ฝนไม่ให้เกิด สั่งห้ามเที่ยวเชียงใหม่ซะแล้ว ทำงัยดีน่า :002:

image
    ไฟล์แนบ
    Copy of IMG_0145.JPG 190K
  • สายจูงคุ้นๆนะ55555
  • ซีต้าน่ารักมากกกก หน้าตาเอาจริง
  • 555 ยึดเค้าไปมั่ว ที่บ้านมีแต่ของคนอื่นร่วมด้วยช่วยกัน :-))
  • ยางลากชีตาร์ จำไม่ได้หร๊า 5555

พูดแล้วนึกได้.....
    ชุดลากนี้ก็ของคุณเป้ อิอิ ชีตาร์ พิตบูลไม่มีสปอนเซอร์ :025: :022: เศร้าเลย (พิตมวลชน)
  • วันเสาว่างครับถ่ายได้ส่วนวันอาทิตย์ต้องไปถ่ายงานที่วังพญไทครับผม
  • คนนนทบุรีนี่ไม่ธรรมดาเลยครับ สู้ๆ นะครับ เอาใจช่วย
  • เอาชีตาร์ไปด้วยนะ ไม่มีใครเรียกเดี๋ยวเรียกเอง อีกตัวจะเป็นไรไป 55555555 พี่ฝนจะได้ตาสว่างซะที่ว่าถือหางผิดตัว อิอิ
  • เฮ้ย กีดกัน ซีตาร์ได้อย่างไร แบบนี้ไม่แฟร์ ขอประท้วงครับ
  • ซ้อมทุกวัน พี่ซัน หุ่นเพียวเลยนะเนี้ย
  • อย่าให้ขายหน้าชาวประชานะท่านนะ
  • ดีใจจังพี่ชายกลับมาอยู่บ้านแล้ว แล้วเสาร์นี้ซ้อมที่ไหนอะคับพี่สู้ผมจะชวนพี่คิมไปด้วยแต่คงต้องรบกวนอาทร์อีกแล้วละคับ
  • image
    เกือบละคับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_9869.jpg 197K
  • เฉพาะรถน่าจะร้อยกว่าโลแล้วมั่ง ครับ
  • ม ภัสสร7 บางบัวทองคับ simon -3ขวบครึ่ง
    ไฟล์แนบ
    IMG_0189.JPG 268K
    IMG_0562.JPG 95K
  • น่ารักมะ
  • น่ารักดีคับ
  • น่ารักดีครับ อยู่แถวนนท์เหมือนกันว่างๆก็พามาทำกิจกรรมด้วยกันนะครับ
  • สดๆร้อนๆ ไปปลุกซันตั้งแต่หกโมงเช้า
    ซ้อมลากพร้อมถ่ายคลิปลากกลางสายหมอกชุดใหญ่ไว้สร้างภาพ (รอผู้กำกับใหญ่ตัดต่อทำเพลงประกอบ)

และทดสอบรางใหม่ ตามคำขอพี่มาร์คกับสโลป 3cm :063:

ขอบอกว่า.....
    เยี่ยมที่สุดกับการฝึกซ้อมลากพิต รางสโลป3cm ทำให้พิตออกตัวดีขึ้นและฮึกหรึมดุดันเป็นอย่างมาก

เริ่มจาก โอวัลติน เอามาฝากคุณยุทธ เริ่มซ้อมจริงจังแล้วนะครับ

image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_9726.JPG 123K
    IMG_9729.JPG 167K
    IMG_9735.JPG 161K