ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สำคัญมาก กระทู้นี้ผีไม่เกี่ยว
  • อ้าว.... kหนึ่งยังหน้าดานอีกเหรอ :o037:
  • หนึ่ง หยุดเถอะ มันเป็นแค่อาฟเตอร์ช็อค ถ้ามึงยังดิ้นพร่านเดี๋ยวมันก็ลากยาวไม่จบซะที
  • มาช่วยกันเดินหน้าสร้างสังคมเราให้แข็งแกร่งขึ้นดีกว่าครับ
    การรวมกันมันยิ่งทำให้เรามีพลัง แต่การแตกแยกมีแต่ทำให้อ่อนแอลง

ลองไปทบทวนดูดีๆ ผมว่าเผลอๆพวกท่านยังไม่รู้ตัวเลยว่าทะเลาะกันเรื่องอะไร
  • พวกเรายืนอยู่กันด้วยตนเองมาเป็นสิบปีเราก็ยังอยู่ได้ แล้ววันนี้เราจะแบ่งแยกไปเพื่ออะไร
    พวกเราเกาะกลุ่มกันเหนียวแน่นกันมาโดยตลอด จนสมาคมเริ่มเห็นคว่ามสำคัญของพวกเราและอยากมาทำงานด้วย
    ดังนั้นการเข้ามาของสมาคมมันต้องมาช่วยทำให้พวกเราแข็งแรงขึ้นไม่ใช่มาทำให้พวกเราอ่อนแอลง
    ก็อยากฝากผู้เกี่ยวข้องเก็บไว้ไปคิดนะครับ
  • จบข่าว ที่รัก :m87: :m87: :m87:
  • เห็นด้วยครับป๋า
  • " พวกเรายืนอยู่กันด้วยตนเองมาเป็นสิบปีเราก็ยังอยู่ได้ แล้ววันนี้เราจะแบ่งแยกไปเพื่ออะไร "
    ผมชอบคำนี้นะ
  • พิทบูลไม่ว่าจะสายอะไร มันก้อมาจาก รากเหง้าเดียวกันไม่ใช้เหรอคับ แค่ความชอบเราต่างกันแค่นั้นเองคับ ใครชอบแบบไหนก้อแล้วแต่ แต่สิ่งที่สำคัญที่สุดคือ ใจที่มันเป็นพิทบูลเหมือนกัน...แตกต่างได้ แต่อย่าแตกแยก....คับ รักกันเข้าไว้คับเราก้อมีกัน อยู่แค่นี้คับ เราอย่าให้สังคมภายนอกว่า เรากัดกันเหมือน..pitbull...นะคับ เพระาpitbullนะคับที่ทำให้มีสังคมนี้เกิดขึ้นมา เราอย่าทำลายสังคมpitbullของเรา..แค่..ความชอบที่มันแตกต่างกันคับ.....ไม่ว่า่จะแบบไหนแต่ที่สุดของใจคือ...pitbull
  • พวกไอ้เทวดา 100 ขามันก็ไปละ เฮฮากันต่อเถอะพี่น้องชาวไทย :m32:
  • สุดยอดเลย... ตำนานรักดอกเหมย ฮู่! เดินหน้าต่อเถอะพี่น้อง :m29:
  • พวกกันกระทบกระแทกกันบ้างเป็นธรรมดา
    คนที่รู้จักขอโทษ รู้จักให้อภัย ผมว่าคบได้นะ
  • yut_scubapit 4:47PM Permalink พวกกันกระทบกระแทกกันบ้างเป็นธรรมดา
    คนที่รู้จักขอโทษ รู้จักให้อภัย ผมว่าคบได้นะ

ต้องขีดไว้ก่อนเดี๋ยวซวยอีก
    ------------------------------------

ขอโทษ ให้อภัย เลี้ยงหมานักเลงใจต้องนักเลง พวกว่าปากว่าตาขยิบ ปากปราศัยน้ำใจเชือดคอ ยังมีให้เห็นมากมายในทุกสังคมไม่เว้นแม้กระทั่งสังคมนี้ การที่จะเปลี่ยนแปลงสังคมหมู่มากมันต้องมาจากการยอมรับ ระบบทาสมันเลิกไปนานล่ะ

• ขออนุญาติเจ้าของกระทู้
    เฮียเหลียง ค๊าฟ เป็นอย่างไง ม๊าง ครับไปตกปลา ปรานบุรี ได้เยอะหรือป่าว อยากดู รูปสวยๆ พี่ ยุทธ ลงให้ชมหน่อยค๊าฟฟฟ
  • ไม่ได้ถ่ายเลยทริปนี้ ไปแบบลูกทุ่งมา กทมดิจะพาไป
  • เขาเลิกกันแล้วครับเฮีย จะมาเขี่ยหาอะไรครับ
  • ไอ้ผีเลว อย่ามาว่าเฮียเหลียงกู ลามเป็นขี้กลากเลยนะมึง :m56:
  • พูดได้ตรงใจจังแล้วก็อย่าลืมนำไปปฏิบัติด้วยนะพวกหมาขี้เรื้อนสองรางอ่ะ :p
  • นักเลงมันต้องรุมด่าผู้หญิงด้วยชิมิ คริ คริ ...
  • ถุยไรออกมาอีกแย้ว ... หล่อตัวพ่อ
  • ผมไม่ได้เขี่ย 55แค่พูดความจริงจะมีใครกี่คนรู้ความจริงเคยคิดว่าน้องๆผีที่นี่น่ารัก วันนี้เริ่มไม่น่ารักแล้วผมผิดอะไร
    เหรอ เรื้อนสองรางแปลว่าอะไรช่วยบอกหน่อยแล้วอะไรที่ทำให้พวกคุณคิดว่าผมเป็นแบบนั้น มาเราซัดกันสักตั้งดูดิใครจะเลือดท่วม เวลากูโดนด่าด่าเรื่องเหี้ยอะไรก็ไม่รู้ไม่เห็นมี หมานุษย์หน้าไหนมาปกป้องกูบ้างเหรอ
  • มันจะจบได้ยังไง ก็กร่างกันซะขนาดนี้ เซ็ง
  • นี่ละข้อดีของบอร์ดนี้ ด่าใครก็ได้ได้โดยไม่ต้องรับผิดชอบ
  • ใช่ไม่ต้องรับผิดชอบ..หล่อไว้ก่อน
  • ครับหล่อไว้ก่อน หล่อฉิบหายวายป่วงเลย55
  • ผมเล่นบอร์ดนี้มา7ปี บอกตรงๆไม่เคยอึดอัดไม่เคยโดนด่าแบบวันนี้ เหอะๆ
  • ตามบายเถอะเถียงกับเพื่อนเจ้าของบอร์ดเดี๋ยวซวย
  • ไม่ซวยหลอกครับ เถียงได้ผมทำเหี้ยไรบอกมาเลยคนก็ได้ผีก็ดี เข้าใจธรรมชาติของคนไทยชอบอะไรหวานๆแบบแหกตาก็ได้สร้างฝันลมแล้งๆก็เอา เจ้าของบอร์ดไม่ช่วยหลอกครับ มันส์ดีเซ็งมาเลยวันละจัดให้หน่อย
  • น่าเบื่อเน๊อะพวกดีแต่พูด ...
  • พวกไหนเหรอครับดีแต่พูด อ้าวแล้วตกลงตอนนี้ผมอยู่พวกไหนละครับ งง ฉิบหายบอกหน่อย @-)
  • ไม่ได้ว่าครายคร้า แค่รู้สึกรำคาน พวกไม่ช่วยสร้างแต่ชอบกวนน้ำให้ขุ่น ...
  • แล้วมึงสร้างอะไรเหรอครับ กูนี่ดิสร้างงานแต่มึงสร้างเรื่อง มาอีกอย่าเลิกนะ
  • เขากำลังดีกัน .. มาถึงก็เขี่ยกัวคนลืมชื่อเหรอค่ะ
  • พูดกับผู้หญิงอย่าถ่อยได้ป่ะ ... รู้แล้วว่าเก่ง
  • รู้ได้ไงดีกัน เคยคุยกับเค้าด้วยเหรอ ได้คุยกันตอนไหนคุยกับใครอ่ะ เหลียงดังอยู่แล้วไม่มีใครลืมหลอก
  • อ้าวผู้หญิงเหรอ ผมจะรู้ได้ไงมาเป็นผีล็อคอินมาดิจะได้รู้ หญฺิงจิง ชายตอแหลเป็นหญิง เยอะไป 55
  • ตาบอดหรือคร้า... ดังทางแย่อะดิไม่ว่า
  • รู้ได้ไงหราดังทางแย่ ใครฟ้องจะไปเขกกะโหลก จิงๆผมนิสัยดี น่ารัก เอ็นเตอร์เทรนจะตายไม่เคยฟังผมโม้อะดิตัวตนผมเป็นแบบนี้ในที่สาธารณะผมก็เป็นแบบนี้ ดิบ เถื่อน แต่น่ารักนะจะบอกให้
  • มันถึงได้รู้อะไรที่คนอื่นไม่รู้เพราะมันเป็นเรื้อนสองลาง
  • เอ้า ก็ถามอยู่เนี่ยเรื้อน2รางเป็นยังไง คน2คนทะเลาะกัน ผมห้ามคุยกับอีกข้างเลยใช่มั้ย พี่กับน้องคุณทะเลาะกันคุณต้องเลือกข้างเลยใช่มั้ย บอกดิ แล้วคุณอยู่ข้างไหนล่ะผมจะได้อยู่ตรงข้ามกับข้างคุณ เอาสักรางก็ได้บอกมา
  • เอนเตอถ่อยมากกว่าม้าง ... ไม่เห็นขำเลย ทะลึ่ง ลามก ไม่ให้เกียติร์ผู้หญิง
  • ทะลึ่ง ลามก ตรงไหนว่ะ ไหนก็อปมาให้อ่านดิ
  • ก่อนจะทวงหาเกียรติกับใคร คุณให้เค้าแล้วหรือยังโพล่มาก็ด่าคุณให้เกียรติผมยัง หือออ
  • เคยคิดไหมว่าผู้หญิงเขาก็อายเป็น...พิตตี้เขาขายน่าตาเขาไม่ได้ขายตัว ...งานหน้าให้เกียตร์เขาหน่อยละกัน
  • พริตตี้ 55ผมไปทำอะไรพวกเค้าจะให้คุยเรื่องการเมืองเหรอเก่งมาทำเองอย่าดีแต่พูดมาที่คุณพูดอ่ะ ผมไม่เคยคิดต่ำๆแบบที่คุณคิดด้วย
  • เรื้อนกี่รางเรื่องนั้นชั้นไม่เกียว ... ไปเคลียกันเอง ชั้นไม่ใช่ผีแต่ไม่สะดวกแสดงตัว และชั้นก็ไม่ได้หยาบ
  • ไม่แสดงตัวเค้าเรียกว่า ผี ไม่แตกต่างกันครับ เพราะรูปมันขึ้นเป็นหัวกะโหลก
  • ฝากผู้จัดงานด้วยแล้วกัน ... งานต่อไปเลือกคนถือไมค์หน่อยละกัน .. อายแทน
  • ไปนอนแล้ว .... เคลียเรื่องเรื้อนสองรางกับอีกท่านนะท่าทางรู้ลึก ... ชั้นไม่เกี่ยว บายคร้า .....
  • คุณก็มาถือทำหน้าที่แทนสิครับถ้าคิดว่าคุณมีดีพอ มาเลยกล้าป่าว ผมทำให้วงการนี้ผมมั่นใจคุณไม่ได้เสี่ยวผมละกัน ติได้ต้องทำให้ได้ครับ