ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เปิดตัวคณะผู้บริหารงาน TPC ( THAI PITBULL CLUB )
  • เด๋วไปเซิร์ชกูเกิ้ลหาทางไปเซ็นทรัลแจ้งวัฒนะก่อน ฮ่าๆๆเตรียมแต่เนิ่นๆ
  • เฮียเหลียง งานที่โคราชจะเอาสองล้อไปจริงป่ะ
    ผมไปด้วยน้า ไม่ได้ขี่นานแว้ว
  • เป็นเกรียติอย่างสูง และน้อมรับคำบัญชาด้วยงานนี้image
    ไฟล์แนบ
    Untitled-412.jpg 191K
  • ขึ้นมาแล้วจะนั่งตู้เสบียงหรือตู้สรรพาวุธดีครับท่าน ฮ่าๆๆ
  • :X เชียงใหม่อากาศดีมากครับ
  • ยินดีครับ
  • 1000% พี่มุ๊ เซ็ทรถเลย ใบพัดฟ้าขาว ออกศึก B-)
  • กลุ่มตะพานหิน ยินดีด้วยครับ
    แล้วเจอกันในงานคร๊าบบบ
  • พี่เห เท่มากครับ
    ทหารไทยสมัยนี้หน้าตาดีทกคน55555555
  • สวัสดีพี่เหครับ ผมเป๋ครับ ตท.44 ครับ

ทหารไทยหน้าตาดีทุกคนจริงๆครับ พี่เคน :-D
  • สวัสดีครับพี่เห ผมเหลียงคุมวินมอร์ไซค์สุขสวัสดิ์78 รายงานตัวพร้อมหมวดเป๋ ครับผม o->
  • งานโคราชจะจัดธรรมดาไม่ได้แล้ว วันนี้ไปดูสถานที่จริงมา ขอบอกได้คำเดี๋ยวว่า พร้อมทุกๆๆด้านเลยครับท่านๆๆทั้งหลาย เรื่องอาหาร จัดโต๊ะจีนให้เลยครับ ฉิบหายไม่ว่า ขอให้ท่านที่มามีความสุขแค่นี้กลุ่มพิทบลูโคราชก็ดีใจแล้ว
  • พ่อค้าขายข้าวต้มที่โคราช ก็ไม่ยอมนะผู้หมวด พี่เห เรื่องหน้าตาดีเนี่ย555555
  • เอาเข้าไป พูดถึงเรื่องหน้าตาดีหน่อยออกมากันเยอะเชียวนะ
    ได้ข่าวแววๆมาว่าอำนาจเจริญมีช้างเผือก ใครอยากรู้โทรหาพี่เห
    เพื่อจะใจดีจัดมาสัก10-20คน
    55555555555
  • สวัสดีครับทุกคน ชมรมไทยแลนด์พิทบูลคลับ ตอนนี้เริ่มก่อตั้งสมเจตนาของเพื่อนๆพี่

น้องๆ ที่อยากให้พวดเรามีจุดศูยน์กลาง หล่อหลอม รวมกันเป็นหนึ่งเดียว ชมรมเรายังก้าวเดินต่อไป

นี่เป็นเพียงก้าวแรกของการรวมตัว ของชมรม TPC (ชื่อย่อ)

อนาคต ชมรมจะเป็นสื่อกลางระหว่างสมาชิกได้พบปะกันเพื่อเสริมสร้างความสัมพันธ์และสามัคคี

ส่งเสริมเผยแพร่ ความรู้เกี่ยว การเลี้ยงด้วยรักและรับผิดชอบ พิทบูล และ สังคม

ผมว่าถึงเวลาแล้วที่พวกเราต้องร่วมมือกัน จับมือกัน และไปด้วยกัน นะครับ

พวกเราคาพิทบูลทุกภาค ควรมีส่วนร่วมกัน ไม่ว่ากลุ่มไหน ใน จังหวัดไหน เรียนเชิญนะครับ

• ยินดีด้วยครับ
  • งานโคราชมีเมื่อไร แจ้งให้ทราบล่วงหน้าหน่อยนะ
    จะได้รีบเอารถเ้ข้าไปตรวจเช็คความพร้อมก่อนเดินทาง
  • EASTSIDE BANGKOK
    ขอช่วยเป็นกำลังให้ชมรมTPC ตลอดไปครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    223697_255732961118584_100000456477404_921155_6155011_n.jpg 45K
  • รถไฟขบวนนี้ครบเครื่องจริงๆ ขบวนยาวขึ้นทุกวัน
  • ยินดี ใจดี อยากได้ คิดถึง เอามันส์เข้าไป เย้!image
    ไฟล์แนบ
    a396453.jpg 44K
  • เฮ้ย มีหลายคนขึ้นมาแล้วหลับ ตีตั๋วนอนยาวเลย ใจคอท่านจะไม่ลุกขึ้นมาร่วมสนุกหรือส่งเสียงทักทายกับเพื่อนๆบ้างเลยหรือครับ คึกคักกันหน่อยเร็ว อยากรู้ว่าท่านยังอยู่ ฮิ้วๆๆๆ
  • เอาขอชื่อสนับสนุนกันหน่อยครับ
  • ว่าแล้ววินมอไซค์สุขสวัสดิ์78 ข่าวข่มขืนออกบ่อยๆอย่างนี้นี่เอง555
    พี่กล้าพ่อค้าเค้าไม่มอง เค้ามองแต่แม่ค้า อิอิ
  • แล้วอย่ามาแย่งผมนะผู้หมวด5555555 :X
  • ใกล้นิดเดียวเอง ถ้าหมาฮีทไม่มาก็จะไปด้วยครับ
  • งานนี้ทั้งหมาทั้งคนมีที่พักให้ครับปลอดภัยแน่นอน หมาเป็นฮีทพร้อมผสมวันงานนำมาเลยครับชอบตัวไหนขึ้นกันสดๆๆตรงนั้นเลย5555555555555 คุยราคาผสมกันก่อนนะครับ555 ยินดีต้อนรับนะครับ
  • ผมว่างานนี้ต้องคุยกับเจ้าภาพเป็นการส่วนตัวซะแล้ว55
  • หมวดครับ พี่กล้าแกมีสาวๆในสต๊อกเยอะ แต่พี่กล้าจะกั๊กไว้คนเดียวครับ จริงๆ
  • เฮ้ย มีเปิดผสมในงานด้วย คนตรึมแน่ ฮ่าๆๆๆ
  • เอางั้นเลยหรอครับพี่ 55+
  • วันนั้นผสมก็เปิดผสมนะครับ :o043: ตากล้า จัดด้วยนะ
  • วาว วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง เรามันคนกันเองไม่ต้องเกรงใจใคร ....... :-D
    อาบน้ำเสร็จแวะมาอ่านก่อนเข้านอน เริ่มคึกคักขึ้นเรื่อยๆ ขบวนรถไฟสายมิตรภาพ
    นั่งเพลินๆชมวิวไปเรื่อยๆ ระวังนกเหล็กน้ำมันหมดตกใส่ก็พอ ฮ่าๆๆๆ

สถานีหน้าเราจอดที่โคราชนะพี่น้อง
  • ขึ้นรถด้วยคนคร๊าบ สถานีโคราชยินดีต้อนรับคร๊าบ
  • ยินดีด้วยครับ :)>-
  • มีคนเสนอแบบโลโก้ของชมรมมาเพิ่ม ขอเอามาลงตรงนี้ให้ช่วยกันแสดงความเห็นนะครับ
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    Logo_TPC1[1].jpg 24K
    Logo_TPC2[1].jpg 18K
    tpc logo.jpg 28K
  • ผมว่าอันล่างเท่ห์กว่าพี่
  • อันบนเหมือนโลโก้ สโมสรฟุตบอลอ่าพี่ ชอบอันล่างมากกว่า แต่หน้าหมาอันนี้คนใช้กันเยอะแล้วเหมือนกัน :-D
  • อันล่างครับ :063:
  • ชอบอันนี้แต่ตัว T ยังไม่ชัดเจนครับ
    สวยดีครับimage
    ไฟล์แนบ
    230225.jpg 28K
  • เพิ่งเห็นอันดำ อันนนี้ดูอินเตอดีครับชอบๆๆ
  • ใครที่มีแมงกาไซค์ไว้ในครอบครอง แล้วอยากจะร่วมแว้นซ์ไปปาร์ตี้ที่โคราช กับมีตติ้งของ TPC
    ก็เชิญลงชื่อไว้ได้เลย จะได้ทำตารางเวลาและสถานที่ไว้ล่วงหน้า
    ส่วนพี่มุ เซ็ทรถรอเลย
    ไม่มียกเลิก ทริปนี้ขอแบบมันส์ๆเลย เพ่....

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_8074.jpg 78K
  • เดี๋ยวตูเอาหกล้อตามเก็บ พวกอ่อนเครื่องพังกลางทาง ฮ่าๆๆๆ
  • wave100 ดรัมเบรค หน้าหลัง พร้อมครับ 140 สบายๆ ใส่ยาวยันโคราช
  • งั้นเจอโนวารุ่นแรกป้ายแดง 200 กว่า(ความร้อน) ตามประกบ
  • จะใด้ไปไหมเนี้ย too. 0_o
  • ลองทำเล่นๆดูครับ^^imageimage
    ไฟล์แนบ
    SUPERKIMCOMBO LOGO1 copy.jpg 172K
    SUPERKIMCOMBO LOGO2 copy.jpg 169K
  • ชอบอันนี้ครับimage
    ไฟล์แนบ
    230278.jpg 62K
  • บอกตามตรงชอบทุกอันเลยโลโก้ ว่างๆออกแบให้กลุ่มผมบ้างนะไม่รู้ฝีมือใครบ้าง
    -กลุ่มร้อยเอ็ด อำนาจ ศรีสะเกษ ร้อยเอ็ด ยโสธร มุกดาหาร มีความเห็นว่าจะรวมกันเป็นกลุ่มใหญ่ ตอนนี้กำลังให้สมาชิกช่วยกันออกแบบอยู่ เพื่อนๆท่านใดมีเผื่อหลายอันก็เสนอมาไว้ในบอร์ดกลุ่มอำนาจก็ได้นะครับ ถ้าได้คัดเลือกมีรางวัลให้ครับ ส่วนชื่อก็ยังไม่ได้ตั้งเหมือนกัน เอาเป็นว่าผมตั้งสมมติให้ว่า ESAN A TEAM ละกันนะครับ ขอบคุณครับ
  • image

ป๋ามาร์คไม่ทราบว่า เอกตรีม บูลลี่ ยังแลกเสื้อได้อยู่รึเปล่าครับ ผมอยู่โคราชพึ่งซื้อมาวันนี้จากร้าน หมออุ๊ ครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_4129.JPG 262K