ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เปิดตัวคณะผู้บริหารงาน TPC ( THAI PITBULL CLUB )
  • ขอเเสดงความเห็นwordingหน่อยครับ All Thailand combined pitbull 2011กระชับดีครับ
  • สวดยวดครับ :o037:
  • imageรถไฟจอดป้ายแรกต้องจัดให้ประทับใจ
    ไฟล์แนบ
    1125[1]_resize.jpg 143K
  • อย่ามัวลังเล เขวกันไปอีกเลย สถานีทุกสถานีมีความสำคัญ เราจะร่วมขบวนกันไป

• สถานีต่อไป KORAT .....KORAT
    WAVE NOVA NOUVO ไปได้ทุกสถาบัน ของเพียงท่านมีใจ เชิญไปกับเรา
  • image

จะไปส่วนตัวก็ไม่มีเพื่อนคุย

image

จะขับรถไปก็ไม่มีตังค์เติม gas

image

แวะรับด้วยจะเอาหมาไปโชว์.....

image

ถั่วแร๊ะ ก็ดีนะ.......
    ไฟล์แนบ
    554000011707501.jpg 97K
    59883_155747247776726_100000243541187_408515_7077981_n.jpg 99K
    yankafed219.jpg 94K
    john_3.jpg 76K
  • bE pimpมาแล้วหรอนึกว่าต้องเอาน้ำไปหยดรู ออกมาฮาเลย ชอบเฟอรารี่เติมแก๊ส เฮียใหญ่ ไม่มีลังเลกันแน่นอนครับ แต่บ้างทีอาจตั๋วอาจหมดเลยซื้อไม่ทัน หรือแวะถ่ายรูปกันอยู่ แต่ผมแผนกบริการพร้อมรอบนรถตลอดครับ ผมเกิดจากที่แห่งนี้ ได้รู้จักพี่ๆเพื่อนๆก็ที่นี่ ได้พิทบูลตัวแรกก็ที่นี่ ศึกษาหาความรู้และประสบการณ์ก็ที่นี่ แล้วจะไม่ไปด้วยกันได้ไง ใครว่าอย่างไรก็ช่างแต่ผม รักที่แห่งนี้ แบบว่า """""""""ไล่กูก็ไม่ไป""""""""""" 5555555555image
    ไฟล์แนบ
    230517.jpg 127K
  • ลองทำมาให้พิจารณาครับผม ^^ ไม่รู้จะพอใช้ได้มั๊ยนะครับ
    images by free.in.th
  • เพื่อนๆที่มีฝีมือ รบกวนด้วยครับ
    แบบที่ได้เอาแบบมาตรฐาน
    อารมณ์ทำตรายางได้อะครับ
    เพราะแต่ละแบบที่ทำมาสวยจนเลือกกันไม่ถูกเลย
    ชอบทุกอันเลยครับ
  • TPC RED NOSE จัดให้..

Photobucket
    ไฟล์แนบ
    TPC-RED-NOSE1.jpg 96K
  • สวยครับหล่ำฝีมือไม่ตกเลยนะ
  • ร่วมแรงร่วมใจ ดันเต็มกำลัง..^__^

Photobucket
  • ส่วนตัวชอบ อันนี้นะครับ ผมว่าลงตัวเรียบง่าย ดูน่าเชื่อถือ ดูเป็นชมรม เป็นองค์กรดี(ใช้เป็นตราประจำ)
    มันง่ายที่จะนำไปใช้ต่อ เหมาะที่จะทำตรายาง ตราประทับ หัวจดหมาย นามบัตร ฯลฯ

Photobucket

ส่วน TPC(RED NOSE) TPC(กิจกรรม) TPC(Bully) TPC(Bully Extreme) ก็เอาไว้ใช้แยกในชมรม ผมว่าหลากหลายและมันส์ดี ใช้TPCนำหน้าทุกครั้ง...^__^
  • ผมก็ชอบอันสุดท้ายนี่มากเลยครับ สวย เรียบง่าย เป็นทางการ สะดวกต่อการนำไปใช้ ไม่ทราบว่าใครเห็นด้วยไหมครับ
  • อันสุดท้าย อีกคนครับ
  • เห็นด้วยอันล่างสุดครับ ถ้าเอาไปใช้ในรูปแบบ ทางการ

แต่อันนี้ผมขออณุญาติใช้สำหรับ ACTIVITY ครับดูเทห์และทันสมัยดี
    image
    ไฟล์แนบ
    230319.jpg 37K
  • เหอ ๆ ฮีทมาไปด้วยได้จริงป่าว
    เอา ๆ ถ้าฮีทมาผมพาหมาไปด้วยได้ดีเหมือนกัน (แต่ราคาค่าผสมลด 50 % เลยป่าว)
  • ชอบอันสุดท้าย
  • คราวนี้ทำใจลำบากเหลือเกิน ลำบาก ตัวนี้เกินเลยไปมาก เสียจน สุดที่ใจคนจะรับไหว

image

ท่านบี อย่าบอกนะว่าท่านชอบแนวนี้ ฮ่าๆๆ
    ตัวอะไรว่ะ ทำใจไม่ได้สักที ฮิ้วๆๆๆ
  • ตาบีเค้าเป็นคนโรแมนติคผมว่าตัวนี้แม่ง อาตสุดๆ เค้าตั้งใจบรีดให้เป็นของขวัญวัน วาเรนไทร์ ช่วงหน้าเป็นรูปหัวใจ :X ให้เธอ
  • 555 คิดได้งัยว่ะจอนนี่ เออเหมือนจริงๆ
  • เดี๋ยวก็ไฟลุกหรอกพี่

เข้าเรื่องกันดีกว่า เซ็นทรัลแจ้งวัฒนะ ว่าหรูแล้ว เจอโรงแรมมณเฑียรอีก
    ชมรม TPC นี่ วู้ซ่า!!! 555

image
    image
    ไฟล์แนบ
    CENTRAL_Jang.jpg 57K
    Montein.jpg 29K
  • แถมๆๆๆ (ไม่ค่อยเห่อเลยตรู)

image
    ไฟล์แนบ
    BANNER1-copy.jpg 86K
  • โครตไฮโซเลยพี่น้อง
    แต่มันขัดกับวัฒนธรรมบูลลี่แก็งเตอร์หรือเปล่าครับ55555555
    ท่านต้อมผมไม่ยอมรูปงานมีหมาไม่ครบทุกประเภท
    เดี๋ยวแนวอื่นน้อยใจ
  • เพลงที่ร้องบอกอายุมากเลยอะพี่มาร์ค 555
  • image

แบบนั้นเห็นแล้วปวดใจเหมือนกันคับพี่ ผมสาวกเดฟคับ

image

ชอบแบบ American standard + clean and jerk คับ

image

ตามนั้นนนน

image

สายที่โลกลืม.....40 Glock มันส์จิงๆ

อยากไปงาน อยากไปดูหมา อยากไปเจอเพื่อนๆ เมื่อไหร่จะถึงซะที

ไฟล์แนบ
    115_1518.jpg 23K
    96c058d3bffca6d42b75ba4e474fa5.jpg 155K
    Clydesdale.jpg 248K
  • คิดถึงวันเก่าๆของเราบ้างไหม
    55555555555555555
    image
    ไฟล์แนบ
    20081224183419_IMG_3641.jpg 67K
  • HELL NO
    imageimage
    ไฟล์แนบ
    hennessey patron 2006.jpg 171K
    gaddafi.jpg 36K
  • ขอสมัครสมาชิกด้วยคนครับ
  • >:/

image
    ไฟล์แนบ
    BANNER2-copy.jpg 80K
  • สวยทุกอันเลยครับ ชอบๆ :-D
  • ลองทำดู ไม่รู้เป็นไงบ้าง เพิ่งทำครั้งแรก ช่วยกันวิจารณ์หน่อยครับ

แบบที่ 1
    image
    แบบที่ 2
    image

แบบที่ 3
    image
    ไฟล์แนบ
    LogoTPC05.jpg 255K
    LogoTPC07.jpg 148K
    LogoTPC08.jpg 285K
    LogoTPC04.jpg 95K
  • .
    ไฟล์แนบ
    LogoTPC09.jpg 286K
  • คุณ aigoo ทำlabel (บาร์)ให้ผมหน่อยซิ ผมจะเอามาทำคลิบเวลาใส่ชื่อแนะนำตัวจะได้ดูสวยๆ
  • คุณ aigoo ด้วยความเคารพ
    แบบที่ 3 เป็นรายธงชาติไม่ควรนำมาปรับแต่งอะไรครับ
    ผิดกฏหมายนะครับ ถ้าจะกรุณาช่วยลบออกได้มัยครับ

ขอบคุณครับ
  • คุณ KORN_PZ_Youngblood
    ขอโทษนะครับ ผมไม่รู้จัก label (บาร์) ครับ
  • ขอบคุณ คุณ GHOST มากครับ ผมลบออกแล้วครับ
  • image
    ตรงที่เข้าเอาไว้ใส่ชื่อเขาสะเรียกกันว่าบาร์ มันไม่ใช้ศัทย์ทางการ แต่คนทำทีวีเข้าเรียกกันเวลาแนะนำบุคคลต่างๆ
    ถ้าทำให้ผมจริงๆ ผมขอเป็นbJตอนกระโดดน้ำนะ
    ไฟล์แนบ
    Screen shot 2011-09-03 at 10.45.47 PM.jpg 126K
  • แบบนี้ได้มั้ยครับ คุณ KORN_PZ_Youngblood
    image
    ไฟล์แนบ
    LogoTPC01.jpg 76K
  • มันไม่มีพื้นให้ใส่ชื่อคนหรือหมา ผมมีตัวอย่างมาให้ดูimage
    ไอ้ตรงพื้นสีขาวตรงนี้แหละครับที่อยากให้ออกแบบให้ หมาที่เอามาประกอบอยากให้เป็นหมาแนวกิจกรรมหน่อย
    ไฟล์แนบ
    230618re.jpg 60K
  • อย่างนี้ได้มั้ยครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    LogoBar.jpg 90K
  • ขอบคุณมาก
  • ฝีมือดีมาก แต่ละแบบสวยๆทั้งนั้นเลย ขอบคุณครับ
  • โอ้ว สวยมาก aigoo กันยายน 3
    ขออนุญาติเอาไปใช้น่ะครับ
  • ด้วยความยินดีครับคุณ mae_1421
  • ฝีมืดสุดยอดจริงๆๆสวยครับผม
  • ใช้โปรมแกรมอะไรทำค่ะสวยดีค่ะอยากทำให้แฟนหน่อยค่ะคุณ aigoo ขอเบอรติดต่อได้ไหมค่ะเผื่อโทรปรึกษา
    ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
  • คุณ 98765432189
    ผมใช้โปรแกรม Photoshop ทำครับ
  • สวรรค์ชั้น 7 !!!!!
    image
    ไฟล์แนบ
    ITEC_NEWs_2010681824531.jpg 79K