ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ร่างกติกา หมากล้าม
  • Tek สวัสดีครับพี่ หายไปนานๆๆ กลับมาที แค่ แว่บนึง งานยุ่งหรอครับพี่ช่วงนี้
    คิดถึงครับ ผม :-D
    บอร์ดนี้ไม่มีพี่ มันเหงาๆๆ ยังไงไม่รุ้ :063:
  • ขอบคุณครับ มีส่วนละนิดหละหน่อยแหละครับ ต้องจับออกกำลังก่อนถ่าย ไม่งั้นโผล่น้อยครับ เหมือนคนต้องเบ่งกล้ามมั้งผมว่า :015:
  • ไม่หรอกครับ ผมว่ามันชัดเจนจริงๆๆ ผมก็พูดไปตามที่เห็นจริงๆๆ
    ภาพที่เห็นก็คือสุนัขมีกล้ามเนื้อสวยงามมาก :006:
  • แปลกๆๆๆๆ เซียนตั้ว หายไปไหน เนี่ยๆๆ กะทุ้แบบนี้ พี่ท่านไม่น่าพลาด
    หายไปเลยจริงๆๆ ทั้งบอร์ดข้างๆๆก็ไม่มี

:001:
  • เอาหมาหนัก15โลมาให้ดู
    image
    ไฟล์แนบ
    DSC_0221.jpg 147K
  • เงียบกันจัง :001: