ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

งานใหญ่ของชาวพิทบูลล้านนา 11มีค.นี้ !!
  • วันอาทิตย์นี้คงต้องตัดตัววันสุดท้ายก่อนส่งรายชื่อครับ ก็ขอฝากงานใหญ่งานนี้ของพี่น้องชาวล้านนาด้วยครับ ทีมงานยังเติร์กทุมทุนมหาศาล ไปเข้าแค้มป์ฟิตซ้อมรอตั้งแต่วันที่ 7 ใครว่างก็แวะเวียนไปเยี่ยมกันได้เด้อ หิ้วน้ำสีอำพันไปเผื่อด้วย ฮา......
  • พอดีงานงานบริษัทผมเป็น ออแกไนซ์เซอร์ แถลงข่าววันที่ 29/2/55
    เดี๋ยวยังในผมจะโพสกำหนดการงานทั้งหมดในแต่ละวันครับ

ขอบคุณครับ
  • ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ น้องใหม่

พอดีบริษัทผมเป็น ออแกไนซ์ งานนี้ยังไงมีแถลงข่าว 29/2/55 นี้

ผมจะเอากำหนดการภายในงานทั้งหมดมาโพสนะครับ

ขอบคุณครับ
    ไฟล์แนบ
    nnn.jpg 157K
    nnn2.jpg 277K
  • ในหมู่บ้านพอจะมีบริเวณให้พี่ๆซ้อมอยู่คับ ลากกันยาวๆไปเลย
  • เดียวันจัทร์วันอังคารนี้จะไปถ่ายรูปบ้านกับลานให้ออกกำลังกายมาให้ชมนะครับ
  • รายละเอียดตามไฟล์แนบเลยครับ

8-11 มีนาคม 2555 11.00-20.00น เชียงใหม่ฮอลล์
    ศูนย์การค้าเซ็นทรัลพลาซา เชียงใหม่ แอร์พอร์ต

ตารางกิจกรรม
    imageimage
  • การจัดเตรียมสถานที่ ต่อต่อที่ใครครับ
  • อันนี้คือบ้านที่จะมาพักกันนะครับ เดียวจ่างคนตัดหญ้าก่อนคงพออยู่กันได้นะครับ
    (เป้นห่วงเรื่องแสงแดดนะครับหาผ้าใบมากางกันแดดให้กับนักกีฬาด้วยด็ครับเพราะแดดแรงมาก)
    ไฟล์แนบ
    425574_240429046051984_100002546712406_474372_1025448669_n.jpg 142K
  • ส่วนอันนี้นสนามไว้ออกกำลังกายนะครับลากกันยาวๆไปเลย
    อยู่ใกล้ๆกับบ้านนะครับประมา30เมตร
    ไฟล์แนบ
    423705_240428982718657_100002546712406_474371_1156574551_n.jpg 85K
  • ตอนนี้บ้านที่เชียงใหม่จ่างคนมาตัดหญ้าทำความสะอาดรอบๆบ้านเรียบร้อยแล้วนะครับ
  • ขอบคุณมากครับแล้วเจอกัน ว่างๆก็เข้ามาที่บ้านจะขอดวลกันหน่อย แต่ผมจะส่งพี่มาร์คดวลแทนนะ
  • ดวลอารัยครับพี่ถ้าเป็นสุราผมไม่ดืมนะครับเดียวผมส่งแฟนผมไปดวนกับพี่มาร์คแทนครับ อิอิ
  • งานนี้อาก้า โดนจัดหนักซะแล้ว :-D สู้ตายไว้ลาย Bully ครับ ;-)

image
    ไฟล์แนบ
    aka1a_resize.jpg 201K
  • ผมเชื่อมือคุณตั้มครับ
    พิตบูลมันอยู่ในสายเลือด ถ้าเรามั่นใจ หมามันก็ทำได้ครับ
  • อาก้า ต้องได้ชื่อว่า หมาแก่อันตราย
  • ฟิตหมาไม่มีอนามัย ที่ปิดจมูกไม่ใส่ สเตย์รัดเอวไม่คาด ถุงมือไม่สวม ฮิ้วๆ ก๊อบเม้นท์ส.ส. At ten มาอีกที!! 555++
  • ส.ส. เค้าสุดยอดแห่งความสะอาดอยู่แล้ว ใบหน้านี่เนียนไม่แพ้ใคร...:013:

image
    ไฟล์แนบ
    244819.jpg 187K
  • ชักคันอยากเอาเจ้ามู๊ดดี้ไปแข่งลากมั้ง อิอิ
  • อย่าแค่คิด นักรบต้องหมั่นลงสนาม เพื่อสร้างเสริมประสบการณ์

ตอนนี้ชื่อเต็มของนักรบจาก กทม Young Turk Gladiator Team
  • ถึงจะพ่ายแพ้ แต่ขอแพ้แบบนักรบและในสนามรบ ไม่ใช่แพ้เพราะไม่สู้ เย้ๆๆๆ
  • เสี่ย ส.ส.ครับ ก่อนวันงานถ้าว่างจัดโปรตามนี้ได้นะครับ
  • หมาของพี่ Mark เองมีมาแข่งด้วยเหรอเปล่าครับ? :015:
  • พี่ dogfunpark ถ้าพี่พอมีเวลาอยากให้พี่มาแอ่วเหนือจริงๆๆ
    ท่านต่อ ompggg ตอนนี้มีที่นอน+พัดลม+เครืองซักผ้า จอห์น จัดให้ เดียวหาเวลาขนเข้าไปน้อ
    tex หมาพี่ mark กำลังจะมาเอาที่คอกหละปูน ไปปั้นเน้อ ส่วนใบหน้าเนียน คงแพ้ป๋าอะ ยอมมมม
    เสี่ยใหญ่ ต้องรอถามทีม youy turk ก่อนน้อว่ามีเวลาพอจะออกทริปก่อ อิอิอิimage
    ไฟล์แนบ
    199005.jpg 204K
  • ขอบคุณที่เชิญชวนครับพี่สมพงษ์
    งานนี้ผมไปเสนอหน้าครับแต่สองจิต
    สองใจว่าจะเอาหมาไปด้วยดีหรือป่าว!!!

• ขนของมาได้เลยครับ พรุ่งนี้บ่ายๆมีคนมาตัดหญ้าให้แล้วครับ
  • อย่าลืมแก้วกับคูลเลอร์นะ...ฮิฮิ
  • 2อย่างนี้ไม่มีอ่าครับ เดียวลองหาแก้วให้นะครับเดียวไปซื้อให้แล้วมาทั้งหมดกี่ทานครับจะได้จัดเตรียมถูกครับคูลเลอร์นี้เอาถังโฟมแทนได้ไหมครับ

ถึงพี่มาร์ค อย่าลืมบูลลี่แม็ก ผมนะครับอิอิ. ขอบคุณครับ
  • ล้อเล่นครับ เดี่ยวเราอยากใช้ก็จัดการเองได้
  • ในที่สุด รางของพวกเรา Pitbull North ก็สำเร็จแล้ว โดยมีพี่สมพงษ์กับพี่จอห์นเป็นหัวเรี่ยวหัวแรง ;-)

image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    AA2.jpg 213K
    AA1.jpg 210K
    AA3.jpg 236K
  • อาก้าได้รับเกียรติเปิดฟลอ ประเดิมตัวแรก :-D

image
    ไฟล์แนบ
    AA4.jpg 190K
  • นักรบ Young Turk Gladiator Team พี่ตั้มต้องขอเตือนด้วยความหวังดี เพราะเท่าที่ดูการซ้อมเมื่อวาน เจ้าอาก้า ของผม กำลังเข้าฟอร์ม เปรียบเหมือน Rocky Balboa ที่ยิ่งแก่ยิ่งเผ็ดร้อน 5555

image
    ไฟล์แนบ
    rocky-balboa-punch_resize.jpg 74K
  • อาก้าเป็นแค่ขุนพลด่านหน้า แต่ทัพหลวงจะเป็นของ " The Four Horsemen" แห่ง Pitbull North ซึ่งยากนักที่เหล่า นักรบหนุ่มจะทะลวงผ่าน ทั้งสี่ม้าศึกเราได้แก่

The Duke จอมอหังกา กับ โคตร handler คือ Big John ++++

image
    image
    ไฟล์แนบ
    AA5.jpg 182K
    AA6.jpg 217K
  • เจ้า Puma ของพี่ สันต์

image
    image
    ไฟล์แนบ
    AA9.jpg 186K
    AA10.jpg 233K
  • อีกสองตัวเดี๋ยวมาต่อครับแวบไปทำงานก่อน :-D
  • ดูท่าทางแล้วลากลากน่าจะถล่ม เพราะรับน้ำหนักไม่ไหว เตรียมไว้เลย ห้าตัน ฮิ้วๆๆๆ
  • ใกล้วันแข่งขันกระทู้นี้ร้อนแรงขึ้นมาทันที

ฝากพี่จอห์นหาโต๊ะกับเก้าอี้มาด้วยนะครับอันนี้ไปหาไม่มีเลยครับ
  • ผมเชื่อว่าคงจะมีการทบทวนวางแผนการแข่งทุกคืนถึงตีสองตีสาม บ้านข้างๆ เจาจะรำคาญไหมเนี่ย
  • เอาเลยครับพี่บ้านทางขวาไม่มีคนอยู่ส่วนบ้านทางซ้าย ไม่น่าจะมีอะไรครับพี่
  • มันอาจจะมีก็เพราะงานนี้ละครับ ฮ่าๆๆ
  • ไม่เป็นรัยครับเดียวผมไปบอกข้างๆบ้านให้ครับแค่ไม่กี่วันเองครับ

ส่วนตอนเช้ามีลานดินกว้างมากให้ออกกำลังกายด้วยครับหรือจะซ้อมลากก็ลากกันไปเลยยาวๆๆๆ
  • พี่mafiaอย่าลืมบูลลี่แม๊กผมนะครับเจ้าตัวน้อยที่บ้านรอรองของอยู่ครับ อิอิ
  • แน่นอนครับ ไม่ลืม แต่เกือบลืมไปแล้วจริงๆ
  • คืนนี้ยังเติ้กจะประชุมคัดเลือกนักกีฬ้าครั้งสุดท้าย แว่วๆมา จะส่งเข้าร่วมแข่งขันมากกว่า5ตัว
    รายละเอียดเป็นยังไงคืนนี้จะมาบอก
  • กรณ์ฝากมู๊ดดี้ไปด้วยตัวได้ป่ะ ลงรุ่น 31 - 35 กิโลฯ
  • แน่ใจว่าไปแล้วจะชนะหรือเปล่า.. :013: :013: :013:
  • จ๊ากกกกก ดูถูกกกกก นะเนี่ยยยยย
    คราวที่แล้ว ลากที่ ดีวัน ได้แค่ 700
    พอเพิ่มอีก 200 เป็น 900
    ลากไม่ออกแล้ว 5555

เอาไปขายหน้าหน่อย
  • โอ้ววว ว้าววว พรมสวยจัง เสร็จงานนี้แล้วมาต่อที่สารคามกันนะครับ ได้มันส์อย่างต่อเนื่อง
  • The Four horseman ตัวที่สาม " Sunshiro"

image
    image
    ไฟล์แนบ
    AA7.jpg 188K
    AA8.jpg 235K
  • และอาวุธลับที่พร้อมจับทุกตัว ของทีมเหนือ " Hector"

image
    image
    ไฟล์แนบ
    9a_resize.jpg 211K
    6A_resize.jpg 175K
  • เราพร้อมแล้ว ;-)

image
    ไฟล์แนบ
    pit2_resize.jpg 160K