ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Pitbull North 2012 Show&Competition (11 มี.ค. 55)
  • รูปบ้านที่พี่ๆจะมาพักกันผมลงไว้ในกระทู้ การแข่งนะครับ มีรูปบ้านกับลานให้พี่ๆซ้อมครับ
  • เป็นกําลังใจให้บูลลี่ที่ลงแข่งขันทุกตัวครับ อาก้าสู้... :020:

image
    ไฟล์แนบ
    306359_205584506180027_100001854381408_492287_559931119_n.jpg 51K
  • เบิร์กไม่เอามั่งก่ะพี่เต็ก
    อยากเห็นพลังกระทิงหนุ่มอ่ะพี่
  • ฝากเนื้อฝากตัวชาวเชียงใหม่ด้วยครับผม... ที่บูท C04 พบกับบูท The BULL Magazine ได้ที่งานนะครับผม
    สำหรับท่านใดที่พลาดนิตยสารฉบับแรก.. ซื้อที่บูทได้เลยครับผม..

รายละเอียดเพิ่มเติม (08) 4328 0796image
    ไฟล์แนบ
    โพส-หน้าปก-เฟส.jpg 37K
  • image

สังเกตุสัญลักษณ์ป้ายนี้ไว้ให้ดีนะครับผม.. แล้วเจอกันที่เชียงใหม่ครับ
    ไฟล์แนบ
    นคร-006.jpg 207K
  • เบิร์กบอสติดธุระ กลับไปยังไม่ได้จริงๆ ครับโน็ต แต่รับประกันว่าอีก
    ไม่นาน กระทิงดุตัวนี้ต้องไปร่วมแสดงพลังในสนามอย่างแน่นอนครับ...:015:

image
    ไฟล์แนบ
    bull.jpg 127K
  • ทางเหนือมีใครสนใจหลักล่ามมัย ทำมาใช้ที่พาร์ค
    พอมีเหลือแบ่งให้เพื่อนๆ เอาไปใช้กัน ถ้าสนใจผม
    จะได้เอาขึ้นไปให้

ราคาอันล่ะ 500 บาท ครับ

image
  • เที่ยวบ่อยนะพี่เต็ก เอาเบียร์มาแจกกันมั่งงิพี่ ^^
  • พี่เป็นคนใจดี กลับบ้านต้องมีของฝากติดไปด้วยครับ... :019:

image
    ไฟล์แนบ
    DSC02941.JPG 137K
  • ครั้งที่แล้ว 5 ลิตร >> ผมยังไม่ทันได้ลองเลย
    รอบนี้ขอเพิ่มเป็น 10 ลิตรเลยนะพี่ เหอ เหอ
  • เพิ่มเป็น 10 ลิตรก็ได้ครับเปรม
    ในกรณีนักกีฬาเชียงใหม่ชนะ Max weight นะ... :065: :013:
  • เป็นกำลังใจให้ทุกท่าน ขอให้สนุกทั้งคนและพิทบูลครับ
  • Max Weight ต้องฝากความหวังกับ Hector ครับ >> สาธุ เหอ เหอ
  • เอาละเว้ยเฮ้ยยย 10 ลิตรๆๆๆๆๆๆ พี่เอ็ด + เฮคเตอร์ ท่องไว้ๆ 5555555
  • ความหวังพร้อมความกดดันอยู่ที่เฮคเตอร์แล้ว อย่าตกม้าขาวนะเอ็ดดี้...555
  • เชียงรายจะออกเดินทาง ตี 4 คงถึงประมาณ 7-8 เช้า นะคับ

เด๋วเจอกัน พี่น้อง ทุกคน คับ

ขอไปอาบน้ำเตรียมตัวก่อนนะคับ

ปล.อย่าลืมทักกันนะคับ พี่น้อง
  • ขอต้อนรับเพื่อนๆๆพี่ๆทุกคน จ.เชียงรายสู่เมืองเชียงใหม่เน้อครับ....ไปป่ะกั๋นในงานเน้อครับ
    เดียวผมจะเอาแรมโบ้ไปแอ่วตวย.....เพราะเราชอบในสิ่งเ้ดียวกัน :-D
  • มั่นใจว่าวันนี้สนุกแน่ และมันจะเป็นประวัติศาสตร์
  • เมื่อวานแวะไปดูตัวนักกีฬาของทางเชียงใหม่
    เห็นแล้วจะเป็นลม ขอย้ายฝั่งไปเล่นทีมเชียงใหม่ได้ป่ะ
  • แฮ่ ๆ ทั่นมุ ไปกะมาเฟีย ไหง เปลี่ยนใจ ซะแระ 5555
  • จบลงอย่างสมบูรณ์แบบ ทีมกรุงเทพขึ้นมาเก็บ 5 ถ้วยรางวัล
    โดยมีถ้วย BIS และ Max Weight กลับมาบ้าน ขอบคุณ
    ทีมงานทางเหนือที่ให้การต้อนรับอย่างอบอุ่น
  • เก็บภาพเล็กๆน้อยๆๆมาฝากimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_1829.jpg 90K
    IMG_1830.jpg 84K
    IMG_1833.jpg 83K
    IMG_1834.jpg 92K
    IMG_1835.jpg 93K
  • ตอนนี้หนีมาทำงานที่ออฟฟิตอยู่ครับ กลัวโดนถล่มยับ...... :-)) :-)) :-))
    เดี่ยวถ้างานเสร็จไม่ดึกจะไปให้ถล่ม
  • เหนื่อยสุดๆ แต่สนุกสุดๆเช่นกัน
    ก้าวต่อไป สู้ๆ
  • ขอจัดชัก1ภาพ ความประทับใจละกันนะคับ

image
    ไฟล์แนบ
    SAM_1361.JPG 122K
  • ผ่ออย่างอ้ายกับน้องแต๊ ^^
  • ผ่ออย่างอ้ายกับน้องแต๊ ^^
  • อ.เซฟ ไม่ได้ถ่ายรูปมาโชว์บ้างเหรอ
  • ลงละครับพี่เบียร์ ถ่ายนิดเดียว