ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

กลุ่ม "pitbull ranger" มาเม้าท์กันครับ
  • กูรุมาอีกแล้วเหรอครับ...
  • มีหลายสาขาแล้วคับ
  • อันนี้สำหรับพี่ๆที่เน็ตช้าครับ :o031:
    โหลดไปใช้ เร่งเน็ตครับ:o028:
    http://www.upload-thai.com/download.php?id=74a8eaab91fd1f1c3f211b2f8a954fc3
    ถ้าโหลดมาใช้แล้วเน็ตเร็วไปก็ขอโทษ:o030:สำหรับผู้เป็นโรคหัวใจนะคับ:m117:
  • ขนาดนั้นเรยเรอะ
  • โปรแกรมนี้ใช้ไม่ได้กับเน็ตองค์การใช่มั้ยครับพี่นัด.....
  • ไม่แน่ใจนะแต่มันก็ช่วยเร่งโปรแกรมอื่นๆได้อยู่
  • สุดยอดเลยครับ..น้องณัฐ THANK...
  • :o068:อ้า..สวัดดีครับ ทีม PIT RANGER อ้อผมทำได้แล้วครับคุณ DELฯ ขอบคุณครับ:m001: มีไรดีๆก็บอกอีกน่ะครับ...เป็นประโยชน์มากๆสำหรับข้อมูล :m001:
  • 555+ วันนี้เข้ามาได้แล้วเว้ยยย...:m072::m072:

ไม่รู้ว่าจะหลุดเมื่อรัย พี่ chopper วิธีที่พี่บอกผมทำได้ครับ แต่เค้าบอกว่าบล็อกเน็ตแล้ว

ยังสรรหาวิธีเล่นอีก โดนครับพี่

ผมก็เลยใช้วิธีซื้อตัวกรรมการครับ 555+ บอกพนักงานที่มาทำ ให้ปลดเน็ตเครื่องผม กร๊ากกก
    แต่มันดันไปล็อกเวลา ซะงั้น หมดรอบตอน 6 โมงเย็น :m004::m004:

เดี๋ยวต้องไปคุยกันใหม่ 555+ สะจายยยย ถ้ามีเวลา เราคงได้คุยกัน เยอะๆ:m030::m030:
  • :m001: สุดยอดเลยครับน้อง...อย่างนี้สิเรียกว่าเส้นหย่ายจริง...แจ๋วครับแจ๋วน้องรักยิดีด้วยครับ ไชโย...:m066::m066::m066:
  • :m037:เดี๋ยวจะแอบ...ไปฟ้องหัวหน้าคุณ BO อ่ะหน่อยว่าแอบเล่นเน็ต.............5555......:m011:
  • :o001: Pitbu|| Ranger Never Die :o010:
  • หาย ไปนานครับ ยุ่งเรื่องเรียน คอมก็เจ๊ง เซง หวัดดีคับพี่ๆทุกคน ขอโทดที่หายไปนานครับ กลับมางงเลยครับ เยอะแยะไปหมด หุหุ:m008:
  • อย่าฟ้องเลยครับ ขาดเน็ตเหมือนขาด อ็อกซิเจน ขาดพี่เจน โอ้ย..ขาดอีกหลายคนที่ไม่ได้กล่าวถึง :m056::m056:
  • ยังไม่วายนะพี่โบ
    กร๊ากกกกกกกก
  • :m001:สรุปว่าหาทางออกให้ได้แล้วกันนะน้อง...pitbull ranger ทุกคนรอ และคอยให้กำลังใจอย่างไม่ขาดสายครับ :m056:(แหมๆ..ซึ้งเป็นบ้าไปเลย...):m030:
  • อ้าว..กะเย็น+ดึกมาแว๊วๆๆ:o038: มาเล่นไม่เคยเจอใครเลย(กลัวผีหลอกน่ะเนี้ย...555) ดีครับคุณ น้ำ78 ผมเข้าเกือบทุกวันยังงงเลย อย่าว่าแต่คุณเลยครับ ต้องคุณ วีโก+ชีอปเปอร์+เทอเบอ+มิสเอ็ก โน่เหล่ะ พวกเข้าเหล่านี้ไม่เคยตกข่าว..555 :m011:ไอ้เราโผล่มาก็ดึกๆดื่นๆมีสาวๆๆมาก็จีบไม่ทัน เดี๋ยวว่าอีกหน่อย ต้องซื้อโน๊ตบุ๊คไปนั้นเล่นที่ทำงานซะแว๊วๆๆ....ได้ทันพวกแก๊งหัวงู...555:m073: (ไม่ได้ว่าใครน่ะครับ..อิอิ )แม้คุณโบ นี้ส่งสัยชอบน้องอ๊อกจริงๆๆน่ะเนี้ย:m045: ตอนนั่งพิมพ์คอมระวังคนมาแอบดูข้างหลังล่ะ..555 :005:
  • :o023:เห็นด้วยครับ ซื้อโน๊ตบุ๊ค เลยครับคุยกันฉ่ำเลยเหละ...อิอิ:o040:
  • มาซะดึดเรยนะเนี่ยเค้าหลับหมดแล้ว
    ซีดีได้รับเรียบร้อยแล้วนะครับพี่เอ ขอบคุณอย่างแรงคร้าบบบ
  • :005::005:หวัดดียามบ่ายค๊าบบ ทุก ๆ คน :006::006:
  • หวัดดีตอนดึก:o003::o003:
  • พี่เอคับอย่าว่าอย่างโนอย่างนี้เลยนะคับขอCDสักชุดได้ปะ
  • แจกไปเลยครับคุณเอเอ เค้ามาร้องท้าที่หน้าบ้านแบบนี้แล้วยอมได้งัยครับ......อย่างนี้ต้องแจกกกกกก.....จ๊ากกกกกกกกกกกก...
  • ขอฝากเนื้อฝากตัวบน Web+Gang นี้ด้วยนะครับ ของผมชื่อเจ้า Tigger อายุ 6 เดือน 7 วัน มาจากจังหวัดตรังครับ ไม่รู้ว่าหน้าตาพอจะเข้าร่วมแก็งได้หรือป่าว (น้อมรับทุกคำติ ชมครับ)
    ไฟล์แนบ
    IMG_2423.jpg 73K
    IMG_2222.jpg 63K
    IMG_1111.jpg 71K
    IMG_3333.jpg 68K
  • :o001: คุณ bigpompam หมาสวยครับ ฮั่นแน่! แอบซุ่ม f1 ซะด้วยนะกระสอบม่วง
  • คุณ bigpompam หมาเพิ่งตัดหูมาเหรอครับ ไหมยังคาอยู่เรย
    หน้าแมนแบ่งพอดิพอดีจริงๆครับ ปลายหางขาวอีกตะหาก
  • หวัดดีครับพี่ทุกคน ผมไม่ได้หายไปไหนหรอกครับพี่วีโก้ผมเข้ามาอ่านทุกวันแหละครับแต่พักนี้ไม่ค่อยได้พิมเมาเหล้าขาวครับ เอ็อกๆ:027:
  • กร๊ากกกกกกกก
    เมาจนจิ้มไม่ไหวเรยเหรอเพ่
    ฮิ้ววววววววววววว
  • เข้าแก๊งค์ด้วยคนได้ป่าว ค่ะ อิอิ

:o003:
  • ได้อยู่แล้วววคร้าบบบ
    วันนี้พวกแก้งค์หายกันหมดเรยอ่า
  • :006:ผมอ่ะยังหนุ่มยังแน่นเมาแค่ไหนก็จิ้มถูกไม่เหมือนใครบางคนหรอกเมามาจากไหนไม่รู้แล้วมาสารภาพเองว่าจิ้มไม่ถูก วันนั้นใครอยู่ด้วยมาเป็นพยานด้วยครับ 555555555555555555:013:
  • กร๊ากกกกกกก
    โดนสวนซะแล้วผม
    จิ้มคีย์บอร์ดครับอย่าคิดไปไกล
    55+
  • :o001: ตกใจนึกว่า จิ๊ ซะอีก เอิ้กๆ :m041:
  • ..:

อยากได้อีเมล์ของพี่ AA ท่าพระอ่ะคับ ใครมีช่วยบอกผมทีคับ
  • การดมกลิ่นเก่งหรือปล่าวครับพิทบูล หากจะนำมาฝึกค้นหายาเสพติด
  • เห็นแต่ละท่านแล้ว หุ่นเหิ่นใช้ได้เลย ไอ้เจ้าสองหน่อของผม อายุ 4 เดือนแล้วยังไม่โตไปถึงไหนเลยพับผ่าดิ ตัวนึงยังหนักแค่ 14 โล อีกตัว 17 โลเอง
    เซ็งเป็ดกะมันนี่แหละ เอาแต่เล่น :o004:
  • :o023:ของผมก็ไม่ค่อยจะล่ำเหมือนกันครับ เฮ้อ...กลุ้มใจทำงัยถึงจะสวยเหมือนคนอื่นเขาน้าเนี่ย :o008:
  • เอาหลานๆ มาอัพเดทให้ ปู่ๆ ลุงๆ ป้า ได้ชมกันค๊าบ:m037:
    วันนี้เอาไปดู 4 ตัวก่อน อีก 3 ตัวจะตามมาทีหลัง(กล้องแบตหมด)
    ไฟล์แนบ
    DSC02156.jpg 64K
    DSC02154.jpg 53K
    DSC02150.jpg 92K
    DSC02146.jpg 68K
    DSC02145.jpg 96K
  • :022:อยากมีกล้องครับอยากโชว์หมาของตัวเองจัง
  • :o001: jayๆ อยากดูรูปเจ้า หมาแพนดี้ อ่ะ สวยใหมๆ
  • อ้วน:

ลูกหมาอายุกี่วันคับ คุณJAY JAY
  • หลานๆ 2 อาทิตย์แล้วคะ
    กำลังชั้นตัวฝึกเดินเตาะแตะ นั่งดูแล้ว ฮาดี:m075:
    เดี๋ยวว่างๆ โอกาสเหมาะ เอามาให้ดูใหม่ อย่าเพิ่งเบื่อน้า:m030: (เจ้าของมันเห่อ)
  • จัดมาเรื่อยๆครับพี่เจเจ
  • ลูกหมาน่ารักมากเลยอะ พี่เจเจ

^^
  • กระทู้เรา อย่าให้ตกครับ...ช่วยดันกันหน่อย
  • :o001: ฮึบๆดันขบวนการ เรนเจอร์ของเรา
  • ก็พี่ช๊อบเล่นหายไปเป็นเดือนหนิ มาถึงก็ดันเลยเชียว
  • แหม...กำลังยุ่งครับพักนี้ เห็นใจกันหน่อยครับคุณวีโก้ คุณวายังมาช่วยดันเลยครับเห็นป่ะ...
  • ดันด้วย ชอบดันอยู่แร้นน.. :o023::o023:
  • ดันรัยเรอะพี่โบ
    อิอิ