ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

กลุ่ม "pitbull ranger" มาเม้าท์กันครับ
  • :o001: กรรมเลยทั่น VIGO จอดข้างนอกก็อะไหล่หายจอดในบ้านก็โดนรื้ออ่ะไหล่ อย่าว่าแต่ทั่นเลย นูโวผม กระบอกโช๊คหน้ากับปั๊มเบรค ยังมีร่องรอยอารยะธรรมฟันหมาเลยครับ :o007: ถามจริงเถอะท่าน VIGO ราคาค่าตัวฟิโร่กับราคาค่าความซนของฟิโร่ อันใหนมากกว่ากันแล้วอ่ะครับตอนนี้
  • ค่าความซนเกินค่าตัวมันไปตั้งนานแล้วครับ
    โฮฮฮฮฮฮฮฮฮฮฮฮฮฮ
  • ใส่กรงเลยครับ ดัดนิสัยกันหน่อยไม่งั้นเสียหายเยอะครับ อันตรายด้วย...
  • :o005:พี่วีโก้พี่ใช้จุลินทรีย์กำจัดกลิ่นอึฉีสุนุขแล้วเป็นไงบ้างครับมันใช้อาปน้ำได้ด้วยปะอยากทราบผลครับถ้าได้ผลผมจะได้ใช้บ้างครับช่วยตอบน้องที:o046:
  • :o001: วันนี้พี่ชายที่เป็นทหารฝึกสุนัขแวะมาครับ พอดีผมเก็บหลังบ้านทำคอก พี่ชายก็แนะนำ EM ครับ
  • :o001: ซวยเจงๆเลยยิ่งจนๆอยู่ มือถือหายอีก ขับรถไปซื้อไข่ กลับมามือถือหายอีก ไวรุ่นเซงจิตเลย แล้วก็ถ่ายภาพเก็บภาพใด้ตรึมเลย ฮือๆ
  • สู้ต่อไปครับ pitbull ranger อย่าท้อแท้ครับ..
  • มาแว้ว...............หวัดดีคับพี่น้อง Pitbull Ranger ทุกท่าน สบายดีกันทุกท่านนะคับ ไม่ได้เข้ามา 4-5 วัน คิดถึ๊ง คิดถึง เพื่อน ๆ มากเลยคับพี่น้อง ขอเสียงหน่อยเร๊ววววววว...........:067::067::067:
    ไฟล์แนบ
    Soture.jpg 69K
  • สายรัดอกของKimซื้อที่ไหนราคาเท่าไรครับช่วยบอกที
  • สายรัดอกพี่คิม ซื้อง่ายๆ ที่ จจ :o060: โครงการไหนไม่รู้ :o008: ซอยไหนไม่ทราบ :o008: รู้แต่อยู่แถวๆ โซนหมา ช่วงกลางๆครับ ที่ละแวกนั้น จะมีร้านขายเครื่องหอมไทยอู่ด้วย :o025: ต้องแกะเอาหน่อยครับ ผมไป ซ์้อมา สดๆร้อนๆ Size M อย่างเท่ เด้อ ราคาไม่แพงครับ 500 เทียบกับคุณภาพถือว่า :o061: ดีมากเพราะใส่แล้วมันดิ้นไม่หลุดแถมแน่นหนาดีมั่กมาก เอ่อ สังเกตง่ายๆอีกอย่างคือ จะอยู่โซนนี้จะอยู่ตรงข้ามกับ ธนาคาร ที่มีตู้ ATM เรียงเป็นแถวเลย :o022: ร้านพี่ คิม เป็นร้านอยู่หัวมุม มองเห็นง่ายครับ เ ดินขวางถูกซอย ยังไงก็เจอ :o037: เจอเ พราะเ ป็น 4 แ ยกมี อุปกรณ์พิทบลูแขวนอยู่ เป็นร้าน ล็อคเดียว เลยครับ ตอนนี้มีแชมพูั้งอยู่หน้าร้าน ด้วยเอิ๊กๆๆ หวังว่าคงหาเ จอนะครับ ถ้าไม่เจอ โทรไปเบอร์นี้ 08-66223306 น่าจะเป็นทางออกที่ดีกว่า เหอๆๆ:o032::o032:
  • :o001: ง่ายๆนะครับออกจาก jj mall มาในสวนเดินมาทางซ้ายหันไปทางขวาเดินเรื่อยๆจะเจอซอย 11 ด้านขวาเดินเข้าไปเรื่อยเด๋วเจอเองครับ
  • :m086:ขอบคุณคับที่แนะนำเสานี้จะลองไปดูจะให้เจ้าตัวนี้ใช้ซักหน่อย
    ไฟล์แนบ
    2008_1005แพทย์ทางเลือก0007.JPG 39K
  • คุณวาครับที่บอกว่าเดินทางซ้ายแล้วหันทางขวาเนี่ยแล้วมันจะเดินตรงทางมั้ยครับ...งง...
  • กลับมาแล้วคับพี่น้อง:m087:
    คิดถึงผมกันบ้างไหม:m019:
  • :o001: คือเราออกจาก jjmall เข้าจตุจักรอ่ะ ที่ก่อนออกต้องผ่านที่ขายอาหารด้านซ้ายจะมีเกาลัดขายอ่ะ พอเดินออกปุ๊บเดินตรงทางซ้ายมองที่ซอยเข้าในตลาดด้านขวาจะมัป้ายห้อยว่า โครงการซอย 11 อะไรเนี๊ยะที่เขียนว่า 11 เดินเข้าไปเลยด้านพี่เค้าจะอยู่ซ้ายมือเด้อ ใครไม่สะดวกก็ร้านเดอะปุ๊ก็มีครับ ใน jjmall ชั้นบนเลย ขึ้นบันไดเลื่อนไป หาห้อง 191 เพลอๆจะเจอเฮียย้งไปนอนตากแอร์เย็นเฉียบ
  • มันต้องอย่างน้านนนน....ครับถึงกระจ่างงงงง
  • เอามาให้ดู
    ไฟล์แนบ
    110.jpg 68K
    35.jpg 117K
    27.jpg 88K
    64.jpg 119K
    56.jpg 81K
    44.jpg 90K
  • พักนี้ยุ่งๆๆๆ ไล่ตอบเลยดีกว่า
    เรื่องจุลินทรีย์ให้ดีครับผสมเข้มข้นหน่อยขจัดกลิ่นได้ครับทุกวันนี้ก็ใช้อยู่ครับราด

เรื่องรถโชคดีที่เคลมประกันได้ทั้งหมดครับสายสัญญาณ 2 เส้นซ้ายขวา
    และแจ๊คต่อต่างๆก็เกือบหมื่น ประกันบางที่ไม่ให้เคลมนะครับจากที่ไปถามในพันทิพธ์มา
    วันนี้เลยหยุดงานไปเคลียร์เรื่องรถมาเรียบร้อย รอ 0 นัดเข้าไปเปลี่ยนให้เพราะต้องสั่งอะไหล่ 2-3 วัน
    ตอนนี้ขับรถไฟหน้าปัดโชว์ให้เต็มไปหมดทั้ง ABS ทั้งไฟเบรคมือ กร๊ากกกกกกกก จะเป็นลม

เมื่อวันอาทิตย์เลยไปซื้อไม้มาตีล้อมรถไว้ดังรูป(ค่าไม้ 200 ค่าแรงช่าง 100) กร๊ากกกกก เห็นรูปแล้วยังขำ แต่ได้ผล
    มันไม่มุดเข้าไปแล้ว

พี่นัทเรียบร้อยไปอีกคนแล้ว 5555+
    ไฟล์แนบ
    DSCF0025_resize.JPG 46K
    DSCF0022_resize.JPG 51K
  • ชายก็หล่อ หญิงก็สวย คับขอให้คุณ DDT มีความสุขมากๆนะครับยินดีด้วยคับ:013:
    เอาอยู่เหรอครับคุณวีโกลงทุนจัง????
  • ก็ต้องลงทุนหน่อยครับ 555 ไม่กี่ร้อยดีกว่าปล่อยให้มันไปกัดอีกครับ
    คิดว่าเอาอยู่เพราะไม่มีสิ่งเร้าให้มันเข้าไป ถ้ามันจะเข้าจริงๆเข้าได้อยู่แล้ว
  • 555+ พี่โก้ไอเดียจิงๆ เลยครับ ไม่ได้เข้ามาตั้งหลายวัน เปลี่ยนไปเยอะเลย :o060::o060:
  • ว้าว...เจ้าบ่าวเท่ห์จริงๆเลย สูงไม่รอเจ้าสาวเลยเน้อ รีบๆมีลูกเร็วๆละกัน --- คุณวีโก้นี่ลงทุนจริงๆเลยครับทำกันขนาดนี้เลยเหรอเนี่ย...รถนะครับไม่ใช่วัว ล้อมคอกกันซะขนาดนั้น แต่ก็ดีครับ กันขโมยไปในตัวด้วยเลยได้ประโยชน์ 2 ต่อ อิอิ
  • พี่VIGOครับผมว่าจับน้องหมาขังดีกว่าครับรถเขาไม่รู้เรื่องอะไรด้วยเอาเขามาขังทำไมครับอิอิเรื่องจุลินทรีย์พ่อผมเขาทำไว้เยอะครับเสาร์นี้ผมจะไปเอามาใช้ครับขอบคุณครับ
    ไฟล์แนบ
    NzAqiw709621-02.jpg 84K
  • โอ้...ของจุนมีเค็กด้วย แล้วจะกินหมดมั้ยเนี่ย กว่าจะตัดเค็กเสร็จสงสัยเกือบ 2 ชั่วโมงแน่ๆ
  • โชว์มั่งดิ คิคิ
    ไฟล์แนบ
    001.jpg 44K
  • โฮ่ๆๆๆ พากันมีศรี ภรรยา กันไปหมดซะแล้ว พี่ๆเรา กร้ากๆๆๆๆๆ:m110: ดีนะที่ผมยังโสด เอิ้กๆๆๆ :m107: แล้วค่าไม้ถูกจังพี่ Vigo 200 เองหรอคับ เหอๆ ผมโชคดีที่ไม่มีรถอีก 5555+:m018: อาศัยความจนทำให้โชคดี :m094:
    ป.ล. ขอให้ท่านพี่ DDT แ ละท่านพี่ j_pitbull มีครอบครัวที่อบอุ่นมีความสุขเยอะๆครับ ยินดีด้วยครับ เฮงๆๆ :m032::m032:
  • ไม่ยอม ให้มาดูอีกที
    ไฟล์แนบ
    114.jpg 116K
  • คุณหยกครับ ใช่คนที่เจอกันที่ จจ. หรือเปล่าครับทักทายกันหน่อยครับ สงสัยว่าลูกเราจะเป็นญาติกัน
  • ไม่ได้แต่ง พาหนี้ เเจมด้วนะ 55555555555:m032:
  • ลงต่อครับไม่ยอมน้อยหน้า
    ไฟล์แนบ
    Xs6cq9024485-02.jpg 52K
    xl47de996400-02.jpg 36K
    CTGoHj201518-02.jpg 32K
    6p6aFm754431-02.jpg 39K
  • พอดีผมไม่ได้แต่งเรยไม่มีรูป 555+
  • ****จาดๆๆไปพี่น้องๆๆๆๆๆๆๆๆ....***
    ไฟล์แนบ
    IMG_7457.jpg 79K
  • 5555 วีโก้ที่บ้าน ก็โดนไอ้ตัวแสบ กัดสายสัญญาน ABS เล่นเอาเจ้าของหลอนเลย
    แถมสเกิร์ด หน้ารถ Jass มันแทะเหมือนเคียวหมาฝรั่ง เช้ามา เจ้าของน้ำตาแถมร่วง
    จะเตะหมาก็ เจ็บขาฟรี เลยจัดสมุนไพรไทยพื้นบ้าน "บอระเพ็ด" ทาทุกสิ่งอย่างที่มันจะเอาเข้าปากได้
    สะใจดีนะพี่น้อง ไม่เชื่อลองดู แต่ตอนนี้ มันหันไปคว่า กบ กะ คางคกมาเล่นแทน
    ใครมีวิธี แก้ แจ้งด่วนค๊าบบบบ......
  • :o001: สูตรพี่ชายแต่อาจจะโหดไปนิ๊ด(สงสารหมานอกที่กรมแกฝึกยังไงวะ)เวลามันกัดให้เดินตะโกนไม่ ทำเสียงแข็งหน้าดุ พร้อมด้วยไม้หรือฝ่ามือหวดเปรี้ยงที่ปาก จนมันมึนตึ๊บนั่งมอง แล้วบอกว่าไม่เสียงกร้าว ผมไม่กล้าทำอ่ะครับ แต่มันไปกัดนิ้วพี่ชายโดนซะ ไม่กล้าเล่นกัดเลยแต่ก็เล่นปกติกับพี่ชาย แต่คนอื่นมันก็กัดเหมือนเดิมเวรกรรม
  • :032:คางคกที่บ้านผมตายเป็นเบือเลยมันกัดเล่นประจำตีก็ไม่หาย ลับหลังก็เอาอีก
    ตอนหลังใช้หนังกะติกยิงนกยิงแบบไม่ให้มันเห็นโดนทีกระโดดเลย 2-3 ครั้ง
    เดี๋ยวนี้เห็นคางคกยังไม่กล้าเข้าใกล้เลย ใช้ได้กับกัดของอย่างอื่นด้วยรับประกัน
    ขยาดไปเลยตีมันต่อหน้ามันไม่ทำลับหลังก็กัดอีก ทดลองดูคับ:062::063:
  • พี่ Chopper เอ่อ ไม่แน่ใจครับ แต่ลูกสาวคนโตของผม(ข้าวเหนียว) ซื้อมาจาก จจ คับ รุ่นๆ เดียวกัน เข้า Chopper ของพี่อ่ะแล่ะครับ ซื้อร้านป้า อะไรไม่รู้ อ่ะคับ เอิ้กๆๆ แต่น่ารักนะลูกสาวผม 555+:o028::o028:
  • เอ้าๆๆ โชว์รูปแต่งกันเข้าไป ถ้าคัยมีโครงการจะแต่ง ติดต่อผมเลยครับ

แฟนผมเปิดร้าน Wedding อยู่ ราคากันเองเลยครับ 555+ (โฆษณาซะเลย) :o020::o020:
  • ได้โอกาสโฆษณาซะเลย ดีมากครับเทอร์โบ เปลื่ยนวิกฤติให้เป็นโอกาส
  • วิธีป้องกันก็แล้วแต่ใครจะใช้แหล่ะผมว่า
    แล้วแต่ถนัด 555+
  • กลับมาแว้ว ไม่อยู่ 4-5 วัน ยังสบายดีกันนะครับทุกคน โอ้ววววมารอบนี้แต่งกันเพียบเลย 5555:m110:
  • ผมขอเข้ากลุ่มด้วยคับชื่อ...taigo...คับมีอะไรก็แนะนำกันได้นะคับ:o030:
    ไฟล์แนบ
    624.jpg 101K
  • ยินดีต้อนรับสู่ขบวนการ pitbull ranger ครับ ทุกท่าน
  • :o001: เวลคัมๆ ครับ
  • โฮ
    ช่วงนี้ไม่มีเวลาตอบกระทู้เรยอ่า
  • หายไปไหนครับคุณวีโก้ พักนี้ไม่ค่อยเข้ามาร่วมเสวนาเลย เค้าคุยกันไปถึงไหนต่อไหนแล้ว...
  • ดันหน่อยครับ อย่าให้ตก
  • ช่วยดันให้อีกคนคับ
  • ช่วยด้วยครับ...ดันไม่ไหวแล้ว อึบๆๆ
  • ช่วยกันดันหน่อยครับพี่-น้อง Pitbull Ranger :o040: ROZA รายงานตัว ครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC03657 (Small) (Small).jpg 41K
  • แจ้งข่าวสารเรื่องลูกสาวครับที่เคยลงไว้ว่าลูกกำลังจะคลอด ตอนนี้ลูกคลอดเเล้วครับ :m086: Gang ลูกสาว จงเจริญ
    ไฟล์แนบ
    IMG_0406 (Small).jpg 25K