ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

รายชื่อและรุ่นนักกีฬางานเชียงใหม่
  • รอฟังครับ
  • ผมก็ขอเสนอว่า เป็นไปได้ เย็นวันที่ 16 นี้ั ทุกตัวถึงแล้วแน่นอน และส่วนมากก็จะพักบริเวณใกล้เคียงกัน หากเป็นไปได้ ชั่งตอนเย็นวันเสาร์ 16 จัดเรียงรายชื่อนักกีฬา รุ่น ได้เลย ถึงจะเหลือส่วนน้อยจริงๆ เก็บตกเช้าอาทิืตย์คงไม่เกินสี่หรือห้าตัว เราจะกระชับเวลาได้อีกเยอ่ะนะครับ ส่วนใครชั่งแล้ว จะอัด จะขุน จะกิน เต็มที่อย่างไรก็ให้หยวนๆๆให้กันไป กระชับมิตร นะครับ คงไม่ได้เปรียบ หรือเสียเปรียบอะไรกันหนักหนา หรือท่านใดเห็นสมควร ขอรับฟังนะครับ
  • ยินดี กับ คอสิงนักลากอีกครั้งครับในวันที่ 17 นี้จะเป็นการรวมพลคนรักพิตบลูอีกครั้ง ในส่วนของการชั่ง นน เพื่อให้การแข่งขันเป็นไปแบบ มันส์ สะใจ ก็เห็นควร ชั่งเย็นวันที่ 16คับ แบบมวย ชั่งเสร็จ จัดเต็ม
  • ฮาฮ่า ลูกผู้ชายตัวจริงกระทิงแดง ไม่งอแง ไม่คิดมาก
    แต่ที่เปิดประเดนนี้ขึ้นคือ กันไว้ดีกว่าแก้ใช่ไหมครับอาทูล =D>
  • ฮะเก๋า โอนให้แล้วนะคับ หมา1 ตัว เสื้อ1 ตัว800บาท โอนตอน 10.24 น.
  • เจตนา คืออยากช่วยงาน เซฟเวลา กับทีมงานครับ และพวกเราก็มีเวลาจำกัด ไม่เหมือนลากในสนามหญ้า กลางแจ้ง ถึงไหนถึงกันได้ ติดสปอร์ฺตไลท์ต่อยังได้ หากไม่จบ แต่นี้ด้วยขีดจำกัดเรื่องเวลา สถานที่ พวกเราช่วยกัน ร่วมกัน เพราะไงก็เ้ป็นกิจกรรมพวกเราร่วมกันทุกคน ไม่ใช่เรื่องเล่นๆๆนะครับ กับการจัดกิจกรรม ทั้งเหนื่อย ทั้งหนักสมอง ต้องคิดต้องทำ ต้องแก้ ไปพร้อมๆกัน ทุกคนช่วยกันนะครัรบ ด้วยความเคารพในความคิดทุกท่านครับ
  • =D> =D> =D>
    ชอบอาทูลตรงนี้หล่ะ อิอิ
    เอาเครื่องดื่ม man handsome ไปหนึ่งขวด :041:
  • :-D บารอนอยู่หนาย อยู่หนาย .....หูตึงด้วย .....เสือพูม่าร่างโย่ง....เด็กโปรโมท....เส็ดแน่งานนี้ กร๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • ความคิดอาว่าดีนะณัฐ ถ้าเป็นไปได้จริงๆๆเราเสร็จจากการชั่งน้ำหนักแล้ว เป็นไปได้มาทำเป็นรูปเล่ม สูจิบัตร แจกให้แก่ นักกีฬาแต่ละตัวเลย เรียงลำดับ จากรุ่นเล็ก ไปใหญ่ พอถึงเวลาแข่งก็เรียกชื่อเหมือนนักกีฬาวิ่งคนเรานี้ ส่วนกรรมการสนามก็จะได้จัดทำกระดาน รายชื่อ รุ่น ช่องน้ำหนักลาก เสร็จในคืนวันที่ 16 เช้า 17 ตั้งรางเสร็จ เข้าพิธีการเลยกล่าวเปิดงาน กรรมการเรียกนักกีฬาเข้าที่ ตัวไหน ผ่าน ช่างไหน น้ำหนักบังคับที่เท่าไร ว่ากันในวงเย็น 16 เลย5555555555(วงเหล้ามีเรื่องเล่ามากมาย หญิงชายสดับฟังทางนี้ อุทาหรณ์สอนกันด้วยดีกรี มันจะดีไม่ดีให้แยกแยะเอาเอง............)
  • เยี่ยมครับทั่นผู้หมวด ฯ

image
    ไฟล์แนบ
    341391.jpg 127K
  • วันที่ 17 รอชมอยู่นะครับผู้หมวด ชอบจัง อิอิ. image
    ไฟล์แนบ
    321770.jpg 101K
  • 5555 ติดใจอ่ะดิอาทูล เดี๋ยวร้องให้ฟังใหม่รอเมาก่อน ฮาๆ ตั้งรางน่าจะตอนเย็นๆ เหมือนเดิมนะผมว่าคนเยอะงานเสร็จไวคนไม้คนละมือ
  • ช่วงนี้กำลังย้ายบ้าน ไม่สะดวกเข้าเว็บเลย ใช้มือถือก็พิมพ์ยาก ขออภัยที่มาตอบกระทู้ไม่ทันใจวัยรุ่น
  • ถ้าทุกคนเห็นตรงกันชั่งวันไหนก็ได้ครับ กรามเทพ สู้ทุกสถานการณ์
  • วันที่ 16 มีคืนลองไฟด้วยไหมครับ
    วันงานไม่ต้องกลัวแดดนะครับ แอร์เย็นๆด้วย ใครจะเป็นเดอะแฮงค์บ้างดูเอาเองเน่อครับ
  • ชั่งตอนไหนก็ไม่น่าจะมีปัญหาอะไรนะคับสำหรับผมเอาตามกันอยู่แล้วคับ แต่อยากให้แจ้งให้ทราบก่อนวันแข่งนะคับ
  • ช่วยกันครับ เพราะเราก็รู้ๆๆักันอยู่เเล้่ว พวกเราถูกจำำกัดด้วยเงื่อนเวลา ซึ่งอยู่เหนือสิ่งที่พวกเราจะแก้ไขได้ เพราะไง พวกเราทุกคน ทุกทีม เป็นเจ้าภาพร่วมกันอยู่แล้ว เพียงแต่เรามอบหมายให้ทีัมเหนือ เป็นผู้ำำดำเนินงานเท่านั้น แข่งเสร็จเร็ว มีเวลากินเบียร์เชลยะเต็มที่ไงครับ กร๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • นับจากนี้เป็นอันปิดรับสมัครนักกีฬา/สิงห์นักลากเป็นที่เรียบร้อย
    อยากจะให้ทีมงานเจ้าภาพช่วยสรุปจำนวนนักกีฬาด้วยครับ หรือ
    คุณสู้จะอาสาช่วยเจ้าภาพสรุปให้อีกทีก็จะเป็นการดีไม่น้อย
  • dogfunpark คราวนี้ไม่จัดโพล์สำรวญเบื้องต้นก่อนหรือคับเห็นคราวก่อนที่กทม.จัดโพล์ไว้ ผมยังจำได้ ลองทำดูอีกสักครั้งหน่อยคับ
  • งั่นพี่ขอจัดก่อนนะทัย เท่าที่มีรายชื่อในมือนะครับ เป็นการคาดเดา เล่นๆ สนุกๆ เท่าที่รู้จัก และเห็นผ่านมา จากรุ่นต่างๆ และอย่าได้ถือเป็นจริงจัง หวังว่าทุกท่านคงไม่ว่ากระรัยนะครับ
    -รุ่นเล็กสุด ให้ "ทอง" เขาตัวเดียว
    รุ่น 20-24 กก.
    -1.ใบหยก 2.เอวิ้น 3. มดแดง ( อิสานเหมาหมดในรุ่น)
    รุ่น 24-28 กก.
    -1.บิ๊กกั๊ฟ 2. เจคอ๊บ 3.น๊อตตี้ ( อิสานเหมาหมดในรุ่น)
    รุ่น 28-32 กก.
    -1.ไลแค่าน 2.ชบาแก้ว 3.เจอเก่น ( อิสานเหมาหมดในรุ่น)
    รุ่น 32-36
    1.จิมมี่ 2.ลูน่า 3. พูม่า (อิสาน เชียงใหม่ เชียงใหม่ )
    รุ่น 36.40
    1.(บารอน VS เรดโรบิน) 2.(เรดโรบิน VS บารอน) 3. (เจ็ทโด้ - แรมโบ้ - อ๊อฟติมัส - โกโก้ ) (อิสานกับยังเติร์ก)
    รุ่น 40 กก.ขึ้นไป
    1.(บูลตัสVS ยักษ์) 2. (ยักษ์VS บูลตัส) 3.พลอย ( อิสาน กับ ยังเติร์ก)

สรุป ถ้วยรวม อิสาน........ถ้วยเบส ยังเติร์ก .........ถ้วย แม๊กเวส ...อิสาน/ยัีงเติร์ก
    เจ้าภาพเชียงใหม่ ......ไม่เกิน รางวัลที่สามหนึ่งใบ ที่สองหนึ่งใบ ชัวร์
    นี้เป็นเพียงการคาดหมายนะครับ ไม่ได้เป็นการดิสเบรค ตรงไหน อย่างใด
    .....กราม..........ตกแต่้ 900 กก.ครับ
  • โพล์ผู้ว่าฯ ทำตามหลักวิชาการยังผิด โพล์พี่อาทูลศรีรับประกันว่าผิดเกือบทุกข้อครับ
    รุ่นต่ำกว่า 20 ทองเทพ ฟันธง
    รุ่น 24-28 ยังเติร์กมาชัวร์เช่นกัน
    รุ่น 28-32 เดอะกรามเทพ จะมีเซอร์ไพรส์แน่อน
    รุ่น 36-40 อสูรขาวมาชัวร์ ๆ
    รุ่น 40 กก ขึ้นไป เดอะหูตึงอาจมีเซอร์ไพรส์เช่นกัน

อันนี้ นิด้าโพล์ อิอิ
  • 55555 เริ่มสนุกแล้วครับกับโค้งสุดท้าย แต่คำตอบมันอยู่ที่วันที่ 17 มีนาคมนี้ งานนี้ไม่แน่จริงอยู่ไม่จริงๆครับ
  • ตื่งๆๆๆพี่มารฺ์ค ตื่งๆๆๆด้ายแล่ว กร๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ55555(แถวนี้เบียร์โคตรเย่อะว่ะ ไม่แน่จริงยืนไม่ได้)
  • อิสาน กินเต็ม. :-))
  • Thai_mk หรือคุณทัยเรียกตามอาทูล คราวนี้ไม่กล้าจัดโพล์กลัวพลาด
    นักกีฬามันเยอะ คราวที่อีสานก็ไม่ได้ไปแถมไม่ได้ติดตามผลงานของเหล่า
    บรรดาสิงห์คะนองนา เอ้ยไม่ใช่สิงห์นักลากอีกด้วย งานราชงานหลวงก็
    ค่อนข้างเยอะ ขนาดโพล์ผู้ว่ายังพลาด โพล์ผมจะเหลือเหรอ 5555

อย่างไรก็ตามขอบคุนหลายๆที่ค่อยติดตามผลทำนายครับ
  • มั่นใจว่า ที่ 3 ยังยากสำหรับ เดอะโด้ งานนี้ของจริงทั้งนั้น 55
  • โพส์จะเป็นยังไงก้ไม่รู้ แต่วันนี้ MoOdy พร้อมถึงพร้อมที่สุด
    สำหรับงานลากน้ำหนักครั้งที่ 1/2013 เชียงใหม่ แล้วเรามาดู
    ว่างานนี้ MoOdy จะลากน้ำหนักได้เท่าไร

image

ขอแรงเชียร์แรงใจ ส่งให้กับ MoOdy ด้วยนะครับ
  • รุ่น 36.1 - 40 กก. ดูรายชื่อนักกีฬาแต่ละตัวแล้ว เฮ้อออออ...น่าเห็นใจซุปตาร์เจ็ทโด้จัง :002:
  • ช่วยกัน ย้ำให้มั่นใจว่าแพ้ สนามนี้แล้วห้ามหาข้ออ้างแขวนนวมเด้ดขาด ฮ่าๆๆๆ แขวนสายลากก็ไม่ได้ด้วย
  • บอกกับเจ็ทโด้แล้ว สนามนี้ไม่ติด 1 ใน 3 อย่างวังเลยว่าจะได้กินไอ้ข้างล่างนี้ ข้าวสวยกับน้ำต้มกระดูกพอ5555 (ไม่จับราววัลชิ้นส่วนถุงเปล่าๆๆด้วยป่าวครับ) image
    ไฟล์แนบ
    6390.jpg 221K
  • $-) ขอแจมเล่นๆด้วยคนนะครับ
    ***รุ่นไม่เกิน20 ก.ก 1. "ทองเทพ" ขวัญใจใครหลายคน ตัวเล็กแต่ใจยักษ์
    ***รุ่น 20-24 กก.
    1,2 (ใบหยก vsเอวิ้น )
    3. ( มดแดงvs นิวเคลีย )

***รุ่น 24-28 กก.
    1,2. (ซุปเปอร์ เจ vsบิ๊กกั๊ฟ) 3. น้อง" จากัวส์ " บูลลี่ แวมไพร์ vs Lacoste (รุ่นนี้อาจมีม้ามืดมาฉกถ้วยก็เป็นได้ครับ)

***รุ่น 28-32 กก. รุ่นนี้ถือว่าเป็นอีกรุ่นที่หินไม่แพ้รุ่นใหญ่เลย
    1.ไลแค่น คอนเฟริม เนื่องแฮนเลอร์เก่ง สายเทพ อิอิ
    2,3.ดูยากมากแต่ละตัวโอกาศ เป็นไปได้สูง (กรามล๊อค,ฮีโร่,สวัสดี,เสือเตี้ย)

***รุ่น 32-36 ขยับขึ้นมาเล็กน้อย
    1.( เดอะจิม VS พูม่า ) สองตัวนี้ขึ้นอยู่กับว่าพี่จอร์ทจะฟิตซ้อมมาขนาดไหน แต่พูม่าเล่นในบ้านคงไว้ลายแน่นอนเอียงๆไปทางเจ้าบ้านนิดๆครับ
    3. (สกัท VS sukar)
    *** รุ่น 36.40 รุ่น กรุ๊ปออฟเดธ ทุกตัวน่าจะมีโอกาศ เข้าป้ายขึ้นไปคว้าถ้วยสีทองได้ทุกตัวครับ
    1.(บารอน VS เรดโรบิน) 2.(เรดโรบิน VS บารอน)
    3. (( เจ็ทโด้ VS OPTIMUS VS โกโก้ VS แรมโบ้ ))
    *** รุ่น 40 กก.ขึ้นไป
    1.(บูลตัสVS ยักษ์) คู่นี้ดูทีไรหัวใจจะวาย หมาสองตัวนี้เจอกันมาสองสนามแล้ว สองสนามที่ผ่านมาคู่คี่สูสีกันมาโดยตลอด เชือดเฉือนกันแค่นิดเดียว สนามนี้ใครทำการบ้านวางแผนมาดีกว่า คนนั้น เข้าวินชัวร์

*** อันนี้แค่เดาตามความคิดเห็นส่วนตัว เล่นๆนะครับ อย่าคิดจริงจัง เอาไว้อ่านฆ่าเวลาเฉยๆ หมาจะได้แชมป์ไม่ได้แชมป์ ขึ้นอยู่ที่คุณเองครับ *** :X
  • 28-32 เดอะกรามครับ ฟันธง
    :X
  • ระวังโผเผ็ดกันนะครับ
    เรดบิ๊ก นิวเคลียร์ โกโก้ วินเซนต์ จากัวส์ พิตนนท์
    เผื่อใจไว้หน่อย กับ บรรดาทวยเทพ ทั้งหลาย
    ส่วนยังเติร์ก นอนมาทุกตัว นอนรถตู้แอร์เย็นเจี๊ยบด้วย :o003:
  • 28-32 กราม........ เครืองน๊อคที่ 900 กก. ชัวร์ กร๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • -ถ้วย ยังเติร์ก รับไปใบแรก ที่ 1ทอง -ของทองเทพ ใบที่ 2 เงิืน-ของบูลตัส ใบที่2 เงิน-ของบารอน จบ
    -ถ้วย เชียงใหม่ รับไปใบแรก ที่ 3 ทองแดง-ของพูม่า จบ
    -ทีมนน รออีกสนามหน้า5555555555
    -เหลือนั้นอิสานทีม ขนขึ้นรถให้หมด 55555555
  • อาทูล แรงส์มว๊าาาาากกกกก :o028:
  • งานนี้เดอะกราม 1,500 สบายๆ

เรียกน้ำหนักแรก 1,000
    น้ำหนักสอง 1,500
    น้ำหนักสาม 1,800

จากนั้น ลงทุกรอบเพิ่มครั้งละร้อย จนกว่าจะกำหราบในรุ่นได้หมด :-D
  • ขอแจมบ้างนะครับ *** รุ่น 36.40 รุ่น กรุ๊ปออฟเดธ ทุกตัวน่าจะมีโอกาศ เข้าป้ายขึ้นไปคว้าถ้วยสีทองได้ทุกตัวครับ แต่่คงไม่มีตัวใดกินไอ้จรวด ทบ.ได้สักตัว ฟันธง
    1. เจ็ทโด้ (ตัวเดียวเท่านั้น อยู่ในใจเสมอ )
  • เอกซ์ อย่ากัดฟันแกล้งเชียร์แกเลย เดี๋ยวแกประมาทมาท้าเดินขึ้นดอยอีก พี่เข้าใจว่าเอกซ์กลัวพี่อาทูลจะน้อยใจเลิกก่อนเวลาอันควร แต่การส่งแกมาชนกับหนุ่มห้าวมันอันตรายจริงๆนะ ฮ่าๆๆ
  • เจ็ทโด้ เป็นหมามีวินัย เพราะเป็นหมาของทหาร ช่วงระยะเวลาในการฝึกซ้อมคงจะไปหนี้ค่ายออกเที่ยว ผมเลยคิดว่าเจ็ทโด้ คงจะติด 1ใน3 ของรุ่นอย่างแน่นอน คริคริ
  • 555+ พี่นี้ช่างเข้าใจผมซะจริงๆ ไอ้โด้มันทำดีตลอดนะครับ เพียงแต่ครั้งนี้จะเป็นเหมือนครั้งก่อนคงแย่ อาจจะได้ไปยิงปืนถึงเชียงใหม่ พี่ก้เตือนแก่หน่อย อย่าซ้อมแต่หมานะ ซ้อมยิงปืนด้วย 555 ขำๆนะครับคุณอาที่รัก
  • ทำไมต้องมีคริๆด้วยวะ ไอ้นี้ก็อีกคน ชอบเอาใจลูกพี่ 555
  • ฮ่าๆๆๆมันน่าสนุกจริงๆอยากดูโพล์ของเจ้าเดิมเลยอด แต่มีโพล์เจ้าเกิดใหม่มากมายพอหนุกหนาน แต่ถึงยังไงก็ต้องรอวันงาน ส่วนตอนนี้ใครๆก็ว่าตัวเองน่าติดติดโพล์นะคับฮ่าๆๆๆโดยเฉพาะหมาของผมติดทุกตัวเลย แต่จะติดอะไรหนอฮ่าๆๆ ต้องมาวัดกันงานนี้เลยคับฮ่าๆๆๆ
  • สำนักโพล์บางแห่ง ลำเอียงรับสินบนครับ
  • คอยดู คอยดู คอยดู แล้วสิฮู้ว่าไผเป้นไผ 55555555555
  • รับประกันซ่อม ฟรี มีโพล์หน้าแตกยิ่งกว่าเลือกผู้ว่า ฮ่าๆๆ
  • ระวังนะไอ้เป็ดมันจะให้ใบเหลืองใบแดง :-))
  • :016: :016: :016: โกรธๆๆๆๆๆ เคืองคุณตาทูลศรีแล้ว โพล จรวด อบตไม่น่าเชื่อถือ :016: :016: :016:

สายรายงานมา ของอล สุดๆๆๆๆ ลูกรักฝน จากัวส์ บูลลี่แวมไพร์สสาว หลุดโผได้งัย =(( :027: :028:

ขอประกาศ ตัดญาติขาดมิตร คุณตาทูลศรีแว้ววววว
    ไหนๆก็ไหนแล้วขอท้าเจ็ทโด้ แข่งแบบ เบส อิน โชว์เลย
    และไหนๆ ก็ไหนๆ ......

จากัวส์ Am not a dog I AM ....JAGUAR

บูลลี่ ที่จะต้องเป็นตำนาน บูลลี่แวมไพร์สสาว ตัวเล็กใจใหญ่ ขอรับท้าบิ๊กกั๊ฟ 2 ลัง

image

รวม อาก้า มอนเตอส์ บิ๊กกั๊ฟ และรอ คุณตาทูลศรีรับคำท้าให้พี่โด้อีกหนึ่ง งอลและนะตะเอง :m65: :m87:
    ไฟล์แนบ
    กัวส์.jpg 76K
  • ฮ่าฮ่าฮ่า :-))

ผมไม่เกี่ยวนะ พี่อาทูลศรีที่รัก แค่อยู่ฝ่ายสนับสนุนและยุยงส่งเสริม :-)) :"> :p