ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

รายชื่อและรุ่นนักกีฬางานเชียงใหม่
  • 555555คุณตา.. ทลูศรี แก่ไปเปล่าครับผู้หมวด
  • มันต้องอย่างนี้ซิน้องฝนสุดสวย จัดหนัก จัดเต็ม ตาทูลศรีสู้อะป่าว 55
  • :-)) ถึงน้องฝนทิพย์ จะโกรธ จะตัด ลุงอาทูลศรีกะเจ็ทโด้ ก็ตาม แต่อาทูลกะเจ็ทโด้ ก็ไม่ตัดน้องจากัวส์กะฝนทิพย์อยู่ดี ส่วนถ้าชนแบบเบสกะจากัวส์ ลุงโด้ก็ไม่เอา ไม่สู้ ยอมจากัวส์คร๊าบ บูลลีเลือดเดือดอย่างนี้ใครจะกล้าล่ะ555555555555 ว่าแต่จูงเดินเล่น ผ่อนคลายนะ ระวังหน่อยเด้อ ปะเด๋วอุ้มหนีพิทเกเรบางตัวไม่ทันเด้อ55555555งานนี้่น้องอู๋เมืองเลย จะปล่อยน้องมดแดง สาวน้อยเลือดร้อนเดินเล่นนอกสายจูงอีกป่าวไม่ทราบ5555 :-h :002: :m24:
  • เอาละเจ้าอ้ายสม ไม่แก่บ้างก็ให้รู้ไป ..........พี่มาร์ค ครับ ระดับซุปตาร์แ้ล้ว อะไรๆๆก็ทนได้ ไม่หวั่นแม้วันมามาก..........น้องสู้ ...แอบเชียร์น้องฝนใหญ่เลยนะ555555555 :o019:
  • โดนเข้าไปแล้วล่ะครับ...อีสานโพล...จัดทำโดย เจ็ทโด้..หนุ่มวัยทองชาวอุดร ฮ่า ๆๆๆ
  • น่าเชื่อถือโพลนี้ ได้ 95.99 % ครับ ว่าแต่ไปจากลำพูน ถึงที่พัก ก่อนเข้าเชียงใหม่ หรือว่าต้องเข้าเชียงใหม่แล้วค่อยถึงที่พักครรับพี่สัน จากลำพูน สารพี หางดง เชียงใหม่ ที่พักประมาณที่ตั้งบริเวณพิกัดที่เท่าใดครับ
  • เส้นทางลำพูน - เชียงใหม่ - แม่ออน( ที่พัก) ระยะทางไม่ไกล เดี๋ยวลงแผนที่ให้นะครับ
  • แจ้งมาขอโทษทางผู้จัดงาน และผู้เกี่ยวข้องนะครับ
    ทีม red nose family club งานนี้ต้องขอตัวครับ
    เนื่องจากมีเหตุฉุกเฉิน ที่ไม่สามารถไปร่วมงานได้
    ทางทีมขออภัยท่านมา ณ ที่นี้ด้วย
  • นี้ครับอาimage
    ไฟล์แนบ
    26184_map_resize.jpg 31K
  • ขอถามคับ โรงแรมที่จะพัก ชื่อโรงแรมอะไรคับ
    ถ้าเป็นไปได้ขอแผนที่ด้วยนะคับ
  • 5555โลเกชั่นพี่ Gsx750 ละเอียดดีมากครับ
  • ยินดีคับไม่มีปัญหาจัดมาได้เลยคับผม
  • :X :033: :*

ฝนล้อเล่นนะค่ะ คุณอาทูลศรี :p

แต่น้องจากัวส์ บูลลีแวมไพร์ส จะก้าวขึ้นมาเป็นตำนานบูลลี่สาวทรงพลัง
    "ตัวเล็กใจใหญ่" อันนี้ไม่ล้อเล่นหร็อกค่ะ Am not a dog I am... JAGUAR
    ขอปาดหน้า พี่บิ๊กกั๊ฟ แชมป์เก่า ขึ้นรับแชมป์รุ่น 24-28กก แหละกัลล์ นะค่ะ พี่ทัย อิอิ

คราวนี้ รับรางวัลเสร็จ จะเป็นพรีเซนเตอร์ ให้บูลลี่แม็กซ์ ต่อเลย อิอิ (ใช้มา 3 อาทิตย์แล้วนะ จะ บอกหั้ย )

image
    image

สู้ สู้ จากัวส์ลูกรัก ออกเดินทางแล้วนะค่ะ ตอนนี้พาเด็กๆมาเที่ยว ภูทับเบิก เพชรบูรณ์ ก่อนค่ะ :o027:
    ไฟล์แนบ
    Copy of IMG_1027.JPG 141K
    IMG_0984.JPG 284K
  • สวยครับสวย น้องฝนทั้งคนทั้งจากัวส์ ครับ หรือมีใครเถียงบ้างๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ55555555ยอมรับครับหัวใจบูลลีตัวนี้จริงๆๆ เสียดายของ ปธ.หนุ่มถอนตัว หรือว่าแกแอบได้ข่าวความแรงของจากัวส์ ก็ไม่ทราบ ฮิฮิฮิ
  • แบมโบ้ นน. 48กก สังกัดพิทบลูพิด''โลก คงไปมะได้แล้วคับ คือย่าผมเข้าโรงบาลมา2วันแล้วคับ หมอบอกว่าทำใจได้เลย สายยาง4-5สายเข้าปากเข้าจมูก โรคคนแก่อะคับ 88แล้ว ต้องขอโทษด้วยนะคับ อยากได้เสื้อโอนเงินได้มั้ยคับ หรือใครกลับผ่านพิดโลก มาเยี่ยม พิดดบูลพิดโลกได้นะคับ
  • ฝาก กำลังใจถึง พี่ๆๆ อีสานทีม ทุกคนนะครับ ^^ ผมฟามนะครับ
  • อยากได้เสื้อไซค์อะไรครับเดี๋ยวผมถามพี่สมให้ครับ แต่ไม่รู้ว่าหมดยังน่ะครับ
  • ขอบคุณทีมงานพิทบูลนอร์ทครับที่จัดงานลากได้อย่างงดงาม
    ขอบคุณทีมเจ้าของนักกีฬาทุกรุ่นทุกตัวและทุกสังกัดที่ได้ร่วม
    แข่งขันงานลากในครั้งนี้

ภาพงานมิตติ้งหลังการแข่งขันเป็นสัญญาณบอกถึงมิตรภาพและ
    สายสัมพันธ์ที่ดีของเพื่อนๆทุกคน

ขอให้เพื่อนๆทุกคนเดินทางกลับโดยสวัสดิภาพ ส่วนผมถึงกรุงเทพฯ
    แล้วครับ
  • dogfunparkคับ ไม่ได้คุยกันเลยคับ รายงานตัวหน่อยคับคนไหน บอกผมบหน่อยจะได้รู้จักกันมากขึ้น ผมก็ถึงมหาสารคามแล้วคับ เวลา 04.00น.วันที่19/3/56 เหนื่อยมากเกือบจะหลับคาพวงมาลัย แต่ก็มีความสุขที่สุดคับ กับรางวัลแห่งความภาคภูมิใจ ดีใจสุดๆเลยฮ่าๆๆๆ

เพื่อนๆทุกท่านเป็นไงกันบ้างหนอ ถึงบ้านกันหมดทุกคนหรือยังคับ
  • พิทนนท์ กลับมาถึงบ้านเรียบร้อยแล้วครับผม ขอบคุณทีมงานผู้จัด แล้วยินดีกับนักกีฬาที่ประสบความสำเร็จทุกๆท่านครับ ส่วนที่พลาดรางวัลก็ฝึกซ้อมและสู้กันต่อไปครับ ขอบคุณผู้ชมชาวเชียงใหม่ด้วยครับ ชมและตามเชียร์กันจนจบการแข่งขันเลย
  • พิทนนท์ กลับมาถึงบ้านเรียบร้อยแล้วครับผม ขอบคุณทีมงานผู้จัด แล้วยินดีกับนักกีฬาที่ประสบความสำเร็จทุกๆท่านครับ ส่วนที่พลาดรางวัลก็ฝึกซ้อมและสู้กันต่อไปครับ ขอบคุณผู้ชมชาวเชียงใหม่ด้วยครับ ชมและตามเชียร์กันจนจบการแข่งขันเลย
  • ท่านทัย Dog fun Park ก็คุณ มุเจ้าของ มู๊ดดี้ไงครับ