ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ใครว่า บูลลี่ ลากน้ำหนักไม่ได้ !!
  • สวัสดีครับ พี่น้องสิงห์นักลากฯ ทุกท่าน

เพิ่งได้เข้าเน็ต...

ดีใจด้วยครับท่านอุทัย 3 ตัว 4 รางวัลใหญ่ๆ

ถึงเจ้าของจากัวส์ ...ครับ

เห็นความพยายาม ความทุ่มเท และความรักที่มีให้ เจ้า 4 ขาคู่กาย

แล้ว ซาบซึ้งใจ และดีใจครับ

เจ้าจากัวส์ นี่ ใช่ตัวแรกที่อยู่ในคริป หรือเปล่าครับ....

ถ้าใช่ ผมมีคำแนะนำ เล็กๆ น้อยๆครับ

ผมไม่ถนัดพิมส์ครับ

081-2621846 คาวบอย ครับ
  • เอาหล่ะโว้ย !!! สนามหน้า " จากั้วส์ " มีเฮแน่ๆ ฟันธง เอาถ้วยสีเหลืองทองในรุ่นไปเลยครับ พี่คาวบอย ออกโรงแระ อิ อิ

ท่านสู้ จัดไปครับ ไหนๆก็ไหนๆแล้วครับ จากั้วส์ ต้องไปให้ถึงดวงดาวครับ ผมเชื่ออย่างงั้นครับ สู้ สู้ :-D
  • ขอบคุณพี่ปธหนุ่ม ได้ติดต่อต่อ พี่คาวบอยกลับไปเมื่อวานแล้วนะครับ

ขอบคุณคำชี้แนะจาก พี่คาวบอยมากๆครับ
    และขอขอบคุณ คำแนะนำ ที่ดีเสมอมาจากพี่ๆ เพื่อนๆในวงการ สิงห์นักลาก ทุกท่านครับ

หวังว่าทุกๆกำลังใจที่มีให้"จากัวส์"จะเป็นแรงขับผลักให้"จากัวส์"มีพัฒนาการ ที่ดีขึ้นเรื่อยๆครับ :033: :062:
  • image

ฝากบันไดขั้นลื่นๆให้น้องจากั้วส์ครับ อิ อิ สนามหน้า " ปีศาจเฒ่า " ไม่ปราณีนะครับ :-D
    ไฟล์แนบ
    67948_574551582573409_1341457587_n.jpg 90K
  • เดี๋ยวครั้งหน้าผมและโกโก้จะขอแก้มือกับท่านประธานหนุ่มอย่างเต็มตัว สนามนี้เสียดายยยยยมาก5555 ใจป๊อดไม่กล้าจับ
  • :m15: สุดยอดเลยครับ :o001:
  • จากัวร์ก็น่ารัก แต่แม่จากัวร์น่ารักกว่าเยอะเลยอิอิ :X :X :X
  • ครั้งหน้าเป้าหมายคือทะลุ 2100 :o043: