ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Thailand Weight Pull Champion ship Jun 30, 2556
  • ครับพี่ทัย ตอนนี้ผมดีใจยิ่งกว่าได้หมานอกอีกครับ ฮ่าๆๆ ใครที่อยากได้สายอาเชอร์ และสายปีศาจเก็บไว้ ครอกนี้ น่าจะที่สุดของที่สุดครับ แม่หมาตัวใหญ่ กล้ามเนื้อสวยมุมขาดี ดีกรีรองแชมป์งานเชียงใหม่ และที่3 งานเมืองทอง ส่วนพ่อพันธุ์( คิลเลอร์พ่อไลแค่น) น่าจะเป็นครอกสุดท้ายจริงๆ คิลเลอร์เป็นหมาแดงสายกัด กล้ามเนื้อใหญ่ หน้าอกกว้าง กระดูกแข็ง ปอดดี ใครที่ได้ครอกนี้เก็บไว้ทำลาก แนะนำครับ ไม่ดีจริงไม่มาบอกครับ ฮ่าๆๆ
  • -พี่ยุส เก็บไว้ให้ได้เลยครับ ครอกนี้ครับ แล้วจะแจ้งให้ทราบอีกที จุ๊บุ๊ จุ๊บุ๊ :* :065:
  • ฝากให้พี่อุทัยครับ น่าจะราวๆ ปี 48 - 49image
    ไฟล์แนบ
    66.jpg 205K
  • มีสีแดงออกมา แจ้งหน่อยนะ ขอเลือกคนแรก ฮ่าๆๆ
  • จะเอามาปราบ ไลแค่น 55
  • แฮๆ กว่าจะโตคงหมดยุคไลแค่นแล้วล่ะครับพี่มาร์ค อิอิ :006:
  • แค่ปีเดียว ไลแค่นยังไม่ทันแก่หรอกน่า
  • ตามนั้น BENZ เดี๋ยวโทรไปครับ
  • โห ท่าทางคอกนี้จะเป็นชุดฮอตแห่งปี หมดตั้งแต่ยังไม่เปิด ยินดีด้วยครับ
  • มีแดงแน่ๆคับพี่เพราะสายแดงทั้งสายพ่อและแม่
  • ฮ่าๆๆๆสายเลือดปีศาจกำลังจะเกิดขึ้นอีกแล้วฮ่าๆๆๆต้องทำหมาลากเท่านั้นด้วยนะ
  • เมื่อคืนน้องๆสายมมส.มาช่วยกันจับตัวเมีย ผสมติดอยู่นานเกือบ20นาที ไม่น่าพลาดแน่งานนี้คลอดเมื่อไหร่จะเตรียมตัวฉลองครั้งใหญ่เลยนะเบนซ์ฮ่าๆๆๆ
  • รุ่นนี้โตขึ้นผมว่าทีนอื่นคงได้ถ้วยน้อยลง 100% ฮ่าๆๆๆๆ :">
  • อย่าเพิ่งมั่นใจ ตราบใด เดอะกรามเทพยังไม่วางมือ ฮ่าๆๆๆ
  • งั้นก็ต้องเจอกันหน่อยแล้วล่ะพี่ฮ่าๆๆๆๆ
  • เริ่ม ฟิตซ้อมกันบ้างหรือยัง หรือว่าจบงานก็หลับยาว
  • ผมวอร์มอัพอยู่เรื่อยๆคับฮ่าๆๆๆ
  • สนามต่อไปคง แถวๆกรุงเทพครับ