ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

งานลากน้ำหนัก 2/2557 เชียงใหม่
  • image
    image

ขอประชาสัมพันธ์ งานลากครั้งที่ 2 ของปีนี้ ที่เชียงใหม่
    วันที่ 2 มีนาคม 2557 ที่ เซนทรัล แอร์พอร์ต

เรามีเวลาเตรียมตัวอีกเพียงแค่ หนึ่งเดือน เท่านั้น !!
    ไฟล์แนบ
    เมืองทอง.jpg 52K
    กรามเทพ.jpg 61K
  • แค่เดือนเดียวมันก้อมากพอสำหรับการรอแล้วครับพี่ :030: :030: :030: :030:
  • ฝากถามพ่อเลี้ยงหน่อยว่า พร้อมไหม ?
  • พี่ผม พร้อมอยู่แล้วครับ บอกว่ารอพี่มาล่วงหน้าก่อนงานซักอาทิตย์เลยงี้นะครับ 5555555+ :013: :013: :013: :013:
  • เนื่องจากสนามนี้ เวลาแข่งเราน้อยกว่าที่สนามเมืองทอง เพราะงานเริ่ม 11.00 น. - 20.00 น. และระหว่างการแข่ง เราต้องแบ่งเวลาให้กับการแสดงที่ทางห้างเตรียมไว้ และมีช่วงเวลาให้ พริตตี้ของ สปอนเซอร์ ได้มีโอกาสประชาสัมพันธ์สินค้าด้วย จึงอยากขอความเห็นจากสมาชิกเรือง กติกา คือเราจะใช้กติกาเดียวกับงานเมืองทอง คือ สโล๊ป 5 เซนต์ แต่จำครั้งในการลาก เราจะกำหนดกันอย่างไร ?
  • เบื้องต้น ผมว่ายืนตาม เมืองทองไปก่อนดีกว่าครับ น่าจะใช้ได้ทุกๆงานครับ
  • ตอนจบงาน ผมมีได้คุยกับทางฝั่งอีสาน ถึงเหตุผล ระหว่าง มีซ่อม กับ ไม่มีซ่อม และ จำนวนครั้งที่เหมาะสม เพื่อจะได้ใช้เป็นกติกามาตรฐาน สำหรับสนามต่อๆไปครับ และวันงาน เราก็ได้เห็นข้อดีข้อเสีย ของการลาก 4 ครั้ง รวมซ่อมไปแล้ว จึงอยากขอความเห็นอีกครั้งเพื่อความมั่นใจ

วันงานที่เมืองทอง ผมมีโอกาสได้คุยกับบริษัท ผู้ผลิตหญ้าเทียมเรื่องคุณสมบัติว่าแตกต่างจากพรมอย่างไร และขอรับการสนับสนุน ดังนั้น หากทดสอบแล้วว่า ดีกว่าพรม สนามนี้ผมอาจจะใช้หญ้าเทียมมาแทนพรม แต่ขอทดสอบเรื่อง ความทนทาน และ ความลื่น ก่อนเพื่อความมั่นใจครับ
  • ลื่นแน่ๆเลยย
  • น่าสนใจมากเนื่องหญ้าเทียมมากๆ
  • ผมทดสอบดูคร่าวๆแล้ว ผมว่าอุ้งเท้าหมาน่าจะไม่ลื่นเหมือนยืนบนพรม ที่สำคัญ มันใช้เล็บจิกลงไปได้ครับ

ตอนนี้ที่ห่วงคือ มันจะทนทานแค่ไหนครับ
  • ให้เขาเอามาลองก่อนเลยครับ all star ทดลองใช้ให้ครับ 55555
  • ถ้าได้พื้นดีๆแบบนี้งั้นสู้ตายเลยคับ555 ใครจะจับกับใครเชิญเลยคับ555
  • วันจันทร์ จะคุยกับเขาดูอีกครั้ง อยากจะเอามาทดสอบ จริง จะดูว่ามันลดความลืนของเท้าหมาได้หรือเปล่า กับความทนทาน ถ้าโดนเล็บหมาตะกุย ถ้าผ่าน เราจะใช้มันเป็นอุปกรณ์มาตรฐานครับ

ข้อดีคือ ทานแดด ทนฝน และ ขนาดความหนา มาตรฐาน จะได้เหมือนกันทุกสนามครับ
  • เยี่ยมเลยครับ
  • แจ่วเลยครับ
  • ผมว่าน่าจะใช้ได้ดีเยี่ยม แต่มันจะหมดไปงานละผืนเลยนะคับฮ่าๆๆๆ
  • เพื่อสิ่งที่ดีกว่า ยังงัยมันก็คุ้ม 55
  • เมื่อวานคุยแบ่งงานเบื้องต้นกะผู้จัดการเก่ง พร้อมอยู่แล้วครับ...สิงห์นักลากทั้งหลาย

• อย่าให้ทีมเยือนผิดหวังนะพ่อเลี้ยง อยากเจอเจ้าภาพสายแข็ง แต่ปล่อยหมากัดกันไมเอานะ ฮา ....
  • รอบนี้ไม่มีผิดหวังครับ จัดเต็มแน่นอนครับ ทุกตัว ๆ ครับพี่ :021: :021: :021:
  • เตรียมตัวซ้อมแล้วนะคับทุกท่านหลังจากที่พักมาหลายวัน
  • จะรีบไปไหน จะรีบไปไหน มาเก็บตัวบนภูไหมพี่ทัย5555
  • ภานในอาทิตย์นี้ รางลากพร้อม รถลากพร้อม พรมพร้อม หินพร้อม จัดให้ครับ ปรับปรุงเปลี่ยนแปลง
  • อยากไปร่วมสนุกมากเลยครับ แต่ติดเรียนวันจันทร์ กลับไม่ทันครับ

แข่งวันอาทิตย์หมดสิทธิ์ทุกงานไป :o008:
  • เอ..ทำไมถึงเป็นวันอาทิตย์ เสาร์บะได๋กะป๋าคนหล่อ
  • พยายามต่อรองแล้ว เขาไม่ยอมครับ โปรแกรมทุกอย่างเขาวางไว้หมดแล้ว วันเสาร์เป็นการประกวดหมารวมสายพันธ์ กรรมการเขาล๊อควันและตัวเครื่องบินไปแล้ว แต่ปีหน้าจะบอกเขาขอวันเสาร์ครับ
  • งานนี้ อดร่วมสนุกเลย เห้ออ :o008:
  • อยากไปคับ จะหาเวลาไปนอนและพาหมาลากเล่นอีกแน่นอนชอบมากๆฮ่าๆๆ
  • ใจหน่อยประธานมด งานมันทำได้ทุกวัน แต่งานลากมันมีเพียงปีละ 3 ครั้ง 5555555
  • !!!!! คร๊าบบบ แหม่ จริงๆไม่อยากพลาดเลยสักงานครับพี่มาร์ค :o037:
  • รู้ไหม งานลากของพวกเรา หากขาดใครไปสักคน พี่จะเสียใจมากแค่ไหน ?

ดังนั้น โปรดอย่าล้อเล่นกับความรู้สึกพี่เลย ได้โปรดดดดดด ^:)^
  • เมือไรกติกา กะวันสมัครจะออก คับอยากสมัครละคับ...วัยรุ่นใจร้อน555
  • ว่ออออออออออ เอาเร็วอย่างให้วัยรุ่นซันโมโห555555555
  • บอกพ่อเลี้ยงไปแล้ว ให้รีบเปิดรับสมัคร พร้อมแจ้งสถานที่พัก ไม่รู้ป่านนี้เมายังไม่ฟื้นหรือเปล่า ออกตระเวณสำรวจสถานที่ 55
  • จัดไป ใครสมัคร คนแรกรับรางวัลพิเศษ
  • เสียดาย สมัครคนแรกไม่ทัน มีคนปาดหน้า ทำไงดี 55
  • มาเชียงใหม่ แบบคนเชียงใหม่ไหมครับ เหอเหอ
    :032: :032: :032:

image

image
  • ไป๋แล้วจะได๋ป๊ะก๋ออ้ายสมฯ........เอาจะอี้ๆๆฮ่าๆๆๆ
  • การันตีได้เลยว่างานนี้มันส์กว่าปีที่ผ่านมาแน่นอนครับ โดยเฉพาะรายการพิเศษ รถเต่า Bigfoot ยกทีมมาพร้อมกะเหล่าโคฯสาวสวย ปะทะกะสิงห์นักลากระดับประเทศ งานนี้รายการโชว์ในจอทีวีต้องเรียกพี่แน่ๆเลยครับ
  • image
    งานนี้จัดเต็มครับ
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 184K
  • image
    สำหรับนักกีฬาพูล คืนวันที่1 มี.ค. เชิญมาพิสูจน์ฝีมือกันได้ที่ พิทบลูคลับเชียงใหม่ครับ
    รับสมัครจำนวน16ท่านเท่านั้นนะครับ 081-2878707image
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 143K
    image.jpg 60K
  • ที่พักกะสถานที่จัดงานเลี้ยง ที่เดิมครับ
    The logparadis

081-7515127
    K.Noi imageimage
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 19K
    image.jpg 15K
  • imageimageimageimageimage

See you soon.
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 26K
    image.jpg 31K
    image.jpg 23K
    image.jpg 16K
    image.jpg 20K
  • เซ็นสัญญาย้ายค่ายเรียบร้อยแล้ว ต่อไปจับตาดูค่ายเก่าแต่ชื่อใหม่ค่ายนี้ให้ดี 555

Mafia's The Hard Core Camp By Mark Pitbullzone

image
    ไฟล์แนบ
    จีน.jpg 157K
  • เรื่องที่พัก เราจะพักกันที่เดิม The Log of Paradis ตอนนี้กำลังประสานเรื่องห้องพัก และ หากห้องพักไม่พอจะหาบริเวณใกล้เคียงมาให้ หรือใครจะสะดวกกลางเต้นก็น่าจะเป็นทางเลือกที่ดี เราจะได้อยู่รวมกันเพียงที่เดียว และ กลางคืนเราก็จะมีงานเลี้ยง ประกาศผล มอบถ้วยกันที่นั่นครับ
  • เอาน้องสปองไปเทียวงานบ้างดีกว่า ยังไม่เคยออกงานบ้างเลย 55555image
    ไฟล์แนบ
    1743719_10202192095977382_1766574155_n.jpg 65K
  • P'Yai คับ วันที1 นีงานแขงพูลหรอคับ ค่าสมัครเท่าไร??? ไม่ได้เอาน้องหมาไปเทียวแถสนันนานแล้ว 555
  • งานนี้เจอกันแน่คับ ครั้งที่แล้วพลาดไป หมาโตไม่ทัน ใครอยู่รุ่นเดียวกันหนุกหนานแน่คับ ครั้งนี้จะลองดูฮ่าๆๆๆ
  • เซ็นต์สัญญาที่ไหนเนี้ยพี่มาร์ค
    ได้ไปแบบ free transfer เห็นๆ
    เป็นกำลังใจให้นะครับ กรามเทพ :062: