ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

รับสมัคร นักกีฬาลากน้ำหนัก 29/6/57
  • ของ มอนส์เตอร์ พิทนอร์ทครับ เสื้อไซส์ m ครับ

image
    ไฟล์แนบ
    Capture.JPG 32K
  • ส่งนักกีฬา เพิ่มเติม อีก 2 ตัวครับ
    1 เปเปอร์ รุ่นไม่เกิน 34 ช่างหน้างานอีกที แฮนเลอ อาชิพล สังกัดบํลลี่ซอส
    2 สตรองเกอร์ รุ่น 34+ แฮนเลอร์ เต้ยสุพรรณ
    สังกัด บูลลี่ซอสส
    ค่าสมัครแจ้งทางเมลย์แล้วครับ
    ขอบคุณครับ
  • ฮ่าๆๆมาแล้วสิงโต ของท่านประธานหนุ่ม มานำทัพสู้ศึกครั้งใหญ่เร็วๆฮ่าๆๆๆ
    ส่วนเสื้อของผม 3 ตัวเบอร์ L M S นะคับ
  • ค่าสมัครของเรดดี้ โอนให้ทางอินเตอเน็ตเมื่อ วันที่ 22 พฤษภาคม 2557 ครับ
  • บริการอัตโนมัติ: ยืนยันรายการโอนเงิน ผ่านบริการบัวหลวง เอ็มแบงก์กิ้ง

โอนเงินจาก:
    เลขที่บัญชีผู้โอน 746-0-xxx339
    โอนเงินไปยัง:
    เลขที่บัญชีผู้รับโอน 2180508620
    ธนาคาร BBL
    จำนวนเงิน (บาท) 500.00
    ค่าธรรมเนียม (บาท) 25.00
    หมายเลขอ้างอิงธนาคาร 764001
    วันที่ 22 พฤษภาคม 2557 เวลา 15:11:48 น.(ค่าสมัครของเรดดี้ครับ)
  • ขอเปลี่ยนแปลงลงรุ่นนักกีฬา
    เนื่องด้วย ก๊กมึนตั้ง จัดโปรแกรมเข้าโหมดฝึกใหม่

เชียเรอร์31+ ก๊กมึนตั้งผู้เรียก
    เอ็มเจ31+ เอกผู้เรียก
    บาโฟ34+ ก๊กมึนตั้งผู้เรียก
    ซันซัส37+ ก๊กมึนตั้งผู้เรียก

เสื้อLดำ2 Lขาว2

รบกวนพี่สู้ปรับเข้ารุ่นด้วยนะครับ
  • สรุปยอด นักกีฬาล่าสุด (เบื้องต้น)

รุ่น น้ำหนักไม่เกิน 25 kg

1. ใบหยกลงรุ่นไม่เกิน 25 กก. กก.
    2.REDZONE's MAGMA
    3.สิบหมื่น ไม่เกิน 25 กก
    4.Maxim รุ่น ไม่เกิน 25 กิโล แฮนเลอร์ หนึ่ง ลากเบา เบาทีมฝั่งธน ออร์สตาร์ เสื้อ L
    5.Ub.W.P.T จากอุบลราชธานี Zoo-Zoo รุ่น ต่ำกว่า 25 kg. แฮนด์เลอร์ : เฮียช้าย เสื้อไซด์ L
    6. C-C รุ่น ต่ำกว่า 25 kg. แฮนด์เลอร์ : เฮียช้าย เสื้อไซด์ S
    7.โกฮัง รุ่น 20 Isan Team เสื้อไซด์ M
    8.ดีเซล น้ำหนัก 23 กก. เจ้าของ ชื่อ น้องอาร์ม ทีม ฝั่งธน ครับ เสื้อสีดำ XL
    9.ระพิณ ลงรุ่น : น้ำหนักตัวไม่เกิน 25 กก. แฮนเลอร์ : น้ำพุ ทีม : APS Team เสื้อ : L
    10. โลเปส น้ำหนักไม่เกิน 25 kg. แฮนด์เลอร์ : น้อย ( นครปฐม@ สกลนคร ) เสื้อไซด์ : L

@@@@@@@@@@@@ALDO by DOG FUN PARK ถอนตัว
    @@@@@@@@@@@@เจโร รุ่นต่ำกว่า 25 ( ขอบายนะคับเนื่องจากหมาเจ็บ )

รุ่น น้ำหนัก 25.01-28 kg

1.ดีเซล รุ่น25-28 กก
    2.โซดา รุ่น25-28 กก
    3.โกโก้ รุ่น 25-28 kg
    4. ชื่อสุนัข:อีที แฮนเลอร์:โอ๊ต ลากเบา เบาทีม ฝั่งธน ออร์สตาร์
    ลงรุ่น:25.1-28kg เสื้อ เบอร์mสีดำ ......โอนแล้ว
    5.อั่งเปา นน. 26 กก. เจ้าของ เสือ ฝั่งธน เสื้อ ไซค์ L สีดำ
    6.น้องจากัวส์ รุ่น 25-28kg ผุ้เรียก สู้ ออลสตาร์ ทีม เสื้อไซด์XL
    7. คอฟฟี่ รุ่น 25-28 แฮนเลอร เอ๋ เสื้อ XL
    8.คองโก้ หมาบ้านนอก รุ่นไม่เกิน28kg เสื้อxl คับ แฮนเลอร์ ฟาร์ม mk isan team
    9.Bu 25-28kg Handler: Pong
    10.ลาคอส ลงรุ่นไม่เกิน28กก. แฮนเลอร์ มี่ เสื้อM
    11. ไบรอัล ลงรุ่น : 25.1 - 28.0 แฮนเลอร์ : นิว ทีม : APS Team เสื้อ : M
    12. บราวนี่ แฮนเลอร์ กานต์ (เมืองกาญจน์ หมาลาก) รุ่น 25-28 เสื้อxl โอนเงินแล้ว.
    13. ทองดี พิตบูล แก่ๆ(มิถุนานี้ ครบรอบวันเกิด 8ปี เต็ม) แต่เตะปี๊บดังลั่น แฮนเลอร์ ออฟ ร้อยแรงม้า

รุ่นน้ำหนัก 28.01-31kg

1. บิ๊กกัฟลงรุ่นไม่เกิน 32กก.
    2. Rossi CM รุ่น : 28.1-31.0กก. ผู้เรียก : โจ้น้อยซัง สังกัด : พิตบูลนอร์ท
    3. สาวน้อยผู้อาภัพ เสือสาวชีตาร์ รุ่น 28-31kg ผู้เรียกสู้ ออลสตาร์ ทีม เสื้อไซด์ L
    4.สมชาย รุ่น 28.1-31.0 กิโล แฮนเลอร์ โต อยุธยาทีม เสื้อ XL
    5.ซูโม่ ลงรุ่นไม่เกิน31กก. แฮนเลอร์ ตี้ เสื้อM
    6.เปียกปูน รุ่น: 28.1-31.0 ผู้เรียก: เซนต์ เสื้อไซด์: เบอร์ S
    7. ยูเครน ลงรุ่น : 28.1 - 31.0 แฮนเลอร์ : อู๊ด ทีม : APS Team เสื้อ : L
    8. 3G แฮนเลอร์ /กอล์ฟ พิทบูลทุ่งสง สังกัดทีม / RBS พิทบูลทุ่งสง
    9. เรดดี้ แฮนเลอร์ : รุจ รุ่น : 28.1-31.0 kg สังกัด : อีสานใต้ทีม
    10.กองทัพ รุ่น 28-31 กิโลกรัม แฮนเลอร์ อาจารย์จ๊อบ ทีม ชลบุรี ลาก มา ดี เสื้อ XL

@@@@@@@@@@@ฮะเก๋า รุ่น 28-31 ( ขอบายนะคับเนื่องจากหมาเจ็บ )

รุ่นน้ำหนัก 31.01-34 kg

1.เดอะกรามเทพ ลงรุ่น 32 กก แน่นอนครับ
    2.สวัสดีลงรุ่นไม่เกิน 36 กก.
    3.KELPER OF DOGFUNPARK
    4.เชียร์เรอร์ รุ่น31-34 กก
    5.ภูผา รุ่น 31-34กก
    6.ซูส รุ่น 31_34 กก
    7.ทีมงาน ระยอง ขอส่ง โอชิ รุ่น ไม่เกิน 34 กก.
    8.แฮกเตอร์ แฮนเลอร์: ธี พิทบูลทุ่งสง สังกัดทีม / RBS พิทบูลทุ่งสง
    9.เจ้าผม รุ่น 31-34 kg ผู้เรียกสู้ ออลสตาร์ทีม เสื้อไซด์M
    11.อแจ็ค รุ่น 31 IsanTeam เสื้อ M
    10..ซูซี่ รุ่น 31 Isan Team เสื้อ S
    11. น้องเมย์ น้ำหนัก 31-34 kg. แฮนด์เลอร์ : น้อย (นครปฐม @ สกลนคร) เสื้อไชด์ L
    12. Hades แฮนด์เลอร์ โบท เลื้อ xl โอนเงินแล้ว รุ่น 31-34 ครับ
    13.แอริส แฮนเลอร์ - นนท์ น้ำหนัก - รุ่นไม่เกิน 34 กก. สังกัต pitbull north
    14. โคล่า แฮนเลอร์ - อาร์ต น้ำหนัก - ไม่เกิน 34 กก. สังกัต pitbull north
    15. Jessica ลงรุ่น : 31.1- 34.0 แฮนเลอร์ : นิว ทีม : APS Team. เสื้อ : M
    16. กัญชา ลงรุ่น : 31.1- 34.0 แฮนเลอร์ : นุ้ย ทีม : APS Team. เสื้อ : M
    17. เอ็มเจ31+ เอกผู้เรียก
    18. เปเปอร์ รุ่นไม่เกิน 34 ช่างหน้างานอีกที แฮนเลอ อาชิพล สังกัดบํลลี่ซอส

• รุ่นน้ำหนัก 34.01-37 kg

1. พูม่า รุ่นไม่เกิน 37 กก. ทีมพิบูลนอร์ท ผู้เรียก รังสันต์
    2.DRAGO OF THE SOUTHERN FIRE
    3.PLAY BOY by RED BLOOD SOCIETY
    4.บาโฟ34+ ก๊กมึนตั้งผู้เรียก
    5.เทอร์โบ รุ่น 34+
    6.จอมพล รุ่น 34+
    7.บารอน (บูลลี่) รุ่น: 34.1-37.0 ผู้เรียก: แบม
    8.ทีมระยอง รถถัง รุ่นไม่เกิน 37 กก. แฮนเลอร์ เอ ระยอง
    9.ทีมระยอง หมูแดง รุ่นไม่เกิน 37 กก. แฮนเลอร์ โอ๊ค
    10.บ็อบบี้ แฮนเลอร์:หนึ่ง ลากเบา เบาทีม ฝั่งธน ออร์สตาร์
    ลงรุ่น:34.1-37kg เสื้อ เบอร์mสีดำ ....โอนแล้ว
    13. ซูการ์ รุ่น 35 kg เสื้อ เบอร์ L
    14.บารมี รุ่น 35 แฮนเลอร์ เก่ง ชัยภูมิ @ Isanteam เข้าใจตรงกันนะ เสื้อ size L
    15.คีย์ล่า รุ่น 37 Isan Team เสื้อ S
    16. 503 รุ่น 34-37 แฮลเลอร์ กอล์ฟ ชัยภูมิ
    17. สตรองเกอร์ รุ่น 34+ แฮนเลอร์ เต้ยสุพรรณ สังกัด บูลลี่ซอสส

รุ่นน้ำหนัก 37.01- 40kg

1.RBS's OPTIMUS PRIME
    2.DEVIL OF THE SOUTHERN FIRE
    3.BM คนเรียก Kฝั่งธนฯหมาลากครับ
    4.monster ลง ไม่เกิน 40 แฮนเลอร์ อั๋น สังกัด พิทนอร์ท
    5.ซันซัส37+ ก๊กมึนตั้งผู้เรียก
    6.ทีมงาน ระยอง ขอส่ง คิงคอง รุ่นไม่เกิน 40 กก.
    7.สตริง แฮนเลอร์: อาตร์ หักลิ้นช้าง ฝั่งธน ออร์สตาร์ เสื้อเบอร์m สีดำ โอนแล้ว
    8.ฮีโร่ ผู้เรียก : มอส สังกัด : พิตบูลนอร์ท
    9. Ranger รุ่น 37-40 kg. แฮนด์เลอร์ : ครูโต้ง เสื้อไซด์ L
    10.โก้โก้ ร่น 37 Isan Team เสื้อ L
    11..ร็อกกี้ รุ่น 39 Isan Team เสื้อ XL
    12.แม็คเวท รุ่น 37 Isan Team เสื้อ XL
    13. BK รุ่น 37-40 แฮนเลอร โบ้ต เสื้อ XL
    14. เกรียน แฮนเลอร์ - นิ่ม น้ำหนัก ไม่เกิน - 40 กก. สังกัต - pitbull north
    15. อาราชิ แฮนเลอร์ - ท๊อป อะไรดี น้ำหนัก ไม่เกิน - 40 กก. สังกัต - pitbull north
    16. ฟุตลอง แฮนเลอร์ - อาทต์ น้ำหนักไม่เกิน - 40 กก. สังกัต - pitbull north
    17. @ มาเฟีย น้ำหนัก 37-40 kg. แฮนเลอร์ : ต้น มาเฟียฟู๊ต ออสตาร์ทีม เสื้อ : XXL
    18. รุ่น37-40 แมกนั่ม.แฮนเลอร.อุ๊.เสื้อxl โอนเงินแล้ว

@@@@@@ โคเคน ถอนตัว

รุ่นน้ำหนัก 40.01-45 kg

1.Jack รุ่นน้ำหนัก 40.1-45 คุณแซม เอาะเยาะทีม@อีสานทีม
    2.RBS's ULTRA MAGNUS PRIME <มนัสน่ารัก>
    3.เดทเกมส์ลงรุ่นไม่เกิน 45 กก
    4.นาคบุตร แฮนเลอร์: ต๊ะ พิทบูลทุ่งสง สังกัดทีม / RBS พิทบูลทุ่งสง
    5.All Star Team บรังก้า ประธานโอ้ ฝั่งธน เสื้อ ไซค์ L สีดำ
    6. เทพฮีโร่ รุ่น 40 - 45 kg เสื้อ เบอร์ L
    7.จันแดง รุ่น 45 แฮนเลอร์ เก่ง ชัยภูมิ @ Isanteam เข้าใจตรงกันนะ เสื้อ size L
    8.เดอะซิม รุ่น 45 Isan Team เสื้อ XXL
    9. Picasso 40+ Kong
    10. Red Robinhood รุ่น 40-45 แฮลเลอร์ กอล์ฟ ชัยภูมิ

รุ่น 45 kg ขึ้นไป ไม่จำกัดน้ำหนัก

1.BEN OF THE SOUTHERN FIRE
    2.ดุ๊ก ลงรุ่น 45 โลขึ้นไป
    3.ฮาชิ รุ่น น้ำหนักตัวมากกว่า 45 กก
    ผู้เรียก เอกลักษณ์ โอนค่าสมัครให้เรียบร้อยแล้วครับ
    4.จัมโบ้ ( สุดขอบฟ้า ตามล่าเดอะดุ๊ก ) รุ่น : 44+ ผู้เรียก : บอย สังกัด : พิตบูลนอร์ท
    5.โทเชน รุ่น 45+ kg
    6.เรดบิ๊ก 45 กก.ขึ้น แฮนเลอร์ เจมส์จิ 1 ตัว เสื้อXXL
    7.ออฟโรส แฮนเลอร์:กิต ลากเบา เบาทีม ฝั่งธน ออร์สตาร์
    ลงรุ่น:45+ เสื้อ เบอร์mสีดำ โทร: 086-3463751 หนึ่งคับ ...โอนแล้ว
    8.All Star Team ลิง นน 46 กก. ประธานโอ้ ฝั่งธน เสื้อ ไซค์ L สีดำ
    9.All Star ฟาโร นน 52 กก. ประธานโอ้ ฝั่งธน เสื้อ ไซค์ L สีดำ
    10. เดอะยักษ์ รุ่น 45ขึ้นไป เสื้อ เบอร์ L 3 ตัว
    11. อยุธยา ชาบู.รุ่น45 up แฮนเลอร์ .ศาล เสื้อ xxl
    12. สิงโต พี่หนุมmk
    13. บลูตัส ลงรุ่น45ขึ้นไป แฮนเลอร์ เป็ด เสื้อM

สรุปล่าสุด 109 ตัว
    เซ็คจากยอดสลิปการโอนเงิน ไม่เกิน 18 :00 น หรือหกโมงเย็น วันที่23 พ.ค นี้นะครับ

ผลสรุปอย่างเป้นทางการ รอน้องโอ๊ต เซ็คยอดโอนจากข้อมูลทั้งหมดอีกครั้งครับ

ขอบคุณแทนทีมงาน
    สำหรับความร่วมมือและการตอบรับที่ดีจาก....
    สิงห์นักลากทุกๆท่านครับแล้วพบกัล 29 มิย นี้ 8:00 น ชั่งน้ำหนักตัว แปดโมงเช้า

:o027: :o027: :o027: :o027: :o027: :o027: :o027: :o027: :o027:
  • แต่ล่ะรุ่น นักกีฬาพอๆกันหมดเลย เดี๋ยวนี้รุ่นใหญ่เยอะจัง :022:
  • โห เลขสวย 109 แถมไม่มีรุ่นไหนต่ำกว่า 10 ตัวอีกต่างหาก
    งานนี้ใครได้ถ้วย เอาไปโฆษณาได้อย่างภาคภูมิใจครับ .... :063:
  • อีกเหตุผลที่ทำให้ไม่อยากพลาดงานนี้

• :019: :019: :019:
    ไฟล์แนบ
    57.JPG 233K
    10269612_707872012592266_6426860229487360602_n.jpg 33K
  • เพื่อให้เจ้าหน้าทำงานง่าย สุนัขที่ลงชื่อไว้ในกระทู้นี้ ขอให้ท่านชำระค่าสมัครแล้วส่งมาทางเมล์เพียงช่องทางเดียว เพราะบางท่านแจ้งผ่านบอร์ด บางท่านผ่านเฟซ บางท่านทางไลน์ คนทำง่านไม่ได้เช็คในไลน์ผม เข้าเฟชผมก็ไม่ได้ เลย งง ครับ

อย่าลืมว่าคนทำงานจริงๆ ไม่ใช่ผมนะครับ ผมแทบจะไม่เข้าไปยุ่งเรื่องการรับสมัครเลย มอบหมายให้น้องโอ๊ตเป็นผู้ดูแล ถ้าท่านส่งไลน์มาที่ผม ผมก็ต้องส่งต่อ ส่งลงเฟซบุ๊คผม ผมก็ต้องส่งต่อ ถ้าผมตกชื่อท่านไป ท่านจะเสียโอกาสเด้อออออ

เอาเป็นว่า สำหรับท่านที่ลงชื่อไว้แล้ว และโอนแล้วก็ไม่น่าจะมีปัญหาอะไร แต่คนที่ยังไม่ได้โอน ขอความกรุณาจัดการให้เรียบร้อยภายในวันพรุ่งนี้นะครับ และเมล์ชื่อสุนัขที่จะลงแข่งพร้อมแนบสลิปมาด้วย ผมยกผลประโยชน์เฉพาะคนที่ลงชื่อไว้แล้วเท่านั้น แต่สมัครเพิ่มไม่รับแล้วครับ

ขอบคุณครับ :*
  • สมัครแข่งรุ่นน้ำหนักตัวระหว่าง 28.1-31.0 จำนวน 2 ตัว

1. แฟร้งค์
    2. ตองอู
    แฮนเล่อชื่อ นายศักดิ์ชัย ทับทองดี ค่ะ

เสื้อไซส์ M ค่ะ

สมัครมาในเมล์ ค่ะ

ไฟล์แนบ
    translip.pdf 91K
  • แฟรงค์และตองอู สุพรรณ

ลงสมัครผ่านเมล์ abc โอนเงินส่งสลิปทางเมล์วันที่10 พค แล้ว
    แต่น้องเค้าไม่ได้ สมัครสมาชิกเว็บพิตโซนไว้ เพิ่งโทรแจ้ง หลักฐานน้องโอ๊ต เซ๊คแล้วนะคร้าบ
    มีหลักฐานการโอนเงิน ยืนยันเรียบร้อย :019: :m01: ใครที่สมัครแล้วรายชื่ตกหล่นรีบแจ้งนะครับ
  • :-D ผมบอกพี่แชป์สุพรรณ ให้เขาละว่ารายชื่อแฟร้งกะตองอูชึ้นแล้วคราฟแกดีจัยสุดๆๆ :-))
  • ผู้ที่สมัครสุนัขลากน้ำหนัก ท่านใดยังไม่แจ้ง ไซต์เสื้อ รบกวนแจ้งด้วยนะค่ะ

เสื้อ มีสี ขาว/ดำ 2 สี นะค่ะ ระบุ ชื่อสุนัข+ชื่อเจ้าของ+ไซต์+สี ให้เรียบร้อยด้วยนะค่ะ
    มีหลายท่านไม่ได้ระบุ ชื่อเจ้าของ + ไซต์+ สี แจ้งทางบอร์ดนะค่ะ

ขอบคุณค่ะ
  • ท่านที่ส่งมาทางเมล์ โอกาสพลาดยากครับ เพราะมีเจ้าหน้าที่คอยดูแลโดยตรง เพียงแต่ที่ไม่อับเดทให้เพราะทรายลาออกไปทำธุรกิจกับครอบครัว ส่วนน้องโอ๊ตก็ลาไปฮันนีมูล พอกลับมาประจำการเขาก็เร่งตรวจสอบรายชื่อทันที แต่ถ้าส่งมาทางไลน์หรือเปชบุ๊คของพี่โอกาสลืมสูงครับ เพราะถ้าพี่ลืมแจ้งก็คือลืม เจ้าหน้าที่เขาก็คงไม่มีเวลามาเช็คให้ได้ครับ
  • จัมโบ้ รุ่น 45+ เสื้อสีดำ ไซต์ L ครับ
  • แจ้งเสื้อครับ Monster ไม่เกิน40 อั๋น พิทนอร์ท s สีขาว ครับ
  • แจ้งอีกทีนะคับ ในส่วนของผมเสื้อ 3 ตัว สีดำคับ เบอร์ L M S นะคับ หมาชื่อ สวัสดี บิ๊กกัฟ ใบหยก โอนเงินแล้วตั้งแต่เปิดรับสมัคร4-5 วันแรกคับ
  • ขอบคุณครับ :063:
  • ขอแจ้งเรื่องเสื้อครับ
    ชื่อ ฮาชิ xl สีดำครับ
  • @@@ แอรีส กะ ฟุตลอง Pit North ถอนตัว นะค่ะ @@@
  • เจ๊ใหญ่ พิตนอร์ท ม่ายจัยเลยง่ะ :016: :O

แจ้งไซด์เสื้อสีเสื้อใหม่ด้วยคนครับ

จากัวส์ ชีต้าร์ เจ้าผม Mขาว Lขาว XLขาว
  • ขอแก้ไขอีกที ค่ะ ขอเปลี่ยนตัวนักกีฬา จากแอริส เป็น ยักษ์ Pitbull north
  • @ แจ้งสีเสื้อใหม่ครับ
    น้องเมย์ สีดำ L /// โลเปส สีขาว L
  • ผู้สมัครท่านใดยังไม่แจ้ง ไซต์+สีเสื้อ รบกวนแจ้งด้วยนะค่ะ
    เนื่องจาก ครั้งที่แล้วไม่แจ้งไซต์+สีเสื้อ ทำให้ไม่มีเสื้อไซต์ที่ต้องการ
    ต้องรอส่งทางไปรษณีย์ค่ะ เพื่อความสะดวกแก่ผู้สมัครทุกท่าน กรุณาแจ้งด้วยนะค่ะ

ขอบคุณค่ะ
    Admin
  • ทีมระยอง หมูแดง รุ่นไม่เกิน 37 กก. แฮนเลอร์ โอ๊ค เสื้อไซ XXL สีดำครับ
  • บราวนี่.รุ่น 25-28 แฮนเลอร์ กานต์ ไซเสื้อ xl. สีดำ. ค่ะ
  • แจ้งอีกที นักกีฬา 2 ตัว ชื่อ จันแดง & บารมี เสื้อ 2 ตัว size L 2 ตัวจ้า
  • ระพิณ รุ่นต่ำกว่า 25 เสื้อ size L สีขาว ครับ
  • แจ้งไซร์เสื้อนะคับ
    โซดา คอฟฟี้ ภูผา BK เสื้อ M 1 L 2 XXL 1
  • แจ้ง
    สีเสื้อครับ สีดำ ไซส์ S ครับ
    เปียกปูนครับ
  • แจ้งไซร์เสื้ออีกทีคราฟ
    ชื่อ Rossi CM รุ่น28.1-31กก. แฮนเลอร์ โจ้น้อยซัง
    เสื้อสีดำ Size (M.):-D ขอบคุณคราฟผม
  • แจ้ง สิงโต แฮนเลอร์พี่หนุ่ม ขอเปลี่ยนแฮนเลอร์เป็น พี่บูมนะคับ
  • ไบรอัล รุ่น 25.1-28 ขอเปลี่ยนเเฮนเลอร์จาก นิว เป็น โน๊ต น้องชายนิว ครับ
  • ขออนุญาตเปลี่ยนผู้เรียกนะครับ
    เชียเรอร์ ก๊กมึนตั้ง
    มิร่าเจน ก๊กมึนตั้ง
    บาโฟเมท ก๊กมึนตั้ง
    ซันซัส เฮียศักดิ์ (ชลบุรี ลากมาดี)
    เสื้อXLดำ1 Lดำ2 Lขาว1
    ขอบคุณครับ
  • มิร่าเจน ลงสมัคร รุ่นอะไรค่ะ
    รบกวนระบุไซต์เสื้อ หลังชื่อสุนัขหรือเจ้าของนะค่ะ

ขอบคุณค่ะ
  • มิร่าเจน 31+ ก๊กมึนตั้ง ผู้เรียกครับ
    เสื้อทั้งหมด4ตัว ตามข้างบนเลยครับ
  • แข่งลากน้ำหนักที่เมืองทอง วันที่ 29 มิถุนายน พ.ศ.2557
    รุ่นน้ำหนักตัว น้อยกว่า 25.0 กก.
    ลำดับ ชื่อสุนัข เจ้าของสุนัข ชำระเงิน ไซด์เสื้อ
    1 ใบหยก Thai.mk อีสานทีม X S ดำ
    2 REDZONE's MAGMA พี่มุ X M ดำ
    3 สิบหมื่น เอิ๊กๆอ๊ากๆ ทีม X S ดำ
    4 Maxim หนึ่ง ทีมฝั่งธน ออร์สตาร์ X L ดำ
    5 Zoo-Zoo เฮียช้าย อุบลราชธานี L
    6 C-C เฮียช้าย อุบลราชธานี S
    7 โกฮัง Isan Team X M
    8 ดีเซล น้องอาร์ม ทีม ฝั่งธน X L ดำ
    9 ระพิณ น้ำพุ ทีม : APS Team X L
    10 โลเปส น้อย ( นครปฐม@ สกลนคร ) X L

รุ่นน้ำหนักตัว 25.1-28.0 กก.
    ลำดับ ชื่อสุนัข เจ้าของสุนัข ชำระเงิน ไซด์เสื้อ
    1 ดีเซล เอิ๊กๆ อ๊ากๆ ทีม X L ดำ
    2 โซดา เอิ๊กๆ อ๊ากๆ ทีม X
    3 โกโก้ X L
    4 อีที โอ๊ต ทีม ฝั่งธน ออร์สตาร์ X M ดำ
    5 อั่งเปา เสือ ฝั่งธน X L ดำ
    6 น้องจากัวส์ สู้ ออลสตาร์ ทีม X XL ขาว
    7 คอฟฟี่ เอ๋ เสื้อ X XL
    8 คองโก้ ฟาร์ม mk isan team X XL
    9 Bu Pong X
    10 ลาคอส มี่ Youngturk X M
    11 ไบรอัล โน๊ต ทีม : APS Team X M
    12 บราวนี่ กานต์ (เมืองกาญจน์ หมาลาก) X XL
    13 ทองดี ออฟ ร้อยแรงม้า X L

รุ่นน้ำหนักตัว 28.01-31.00 กก.
    1 บิ๊กกัฟ Thai.mk อีสานทีม X M ดำ
    2 Rossi CM โจ้น้อยซัง สังกัด : พิตบูลนอร์ท X M ดำ
    3 ชีต้าร์ สู้ ออลสตาร์ ทีม X L ขาว
    4 สมชาย โต อยุธยาทีม X XL ดำ
    5 ซูโม่ ตี้ X M
    6 เปียกปูน เซนต์ X S ดำ
    7 ยูเครน อู๊ด ทีม : APS Team X L
    8 3G กอล์ฟ พิทบูลทุ่งสง X XL
    9 เรดดี้ รุจ สังกัด : อีสานใต้ทีม X
    10 กองทัพ อาจารย์จ๊อบ ทีม ชลบุรี X XL
    11 แฟร้งค์ ศักดิ์ชัย ทับทองดี X M
    12 ตองอู ศักดิ์ชัย ทับทองดี X M

รุ่นน้ำหนักตัว 31.01-34.00 กก.
    1 เดอะกรามเทพ 32
    2 สวัสดี Thai.mk. อีสานทีม X L ดำ
    3 KELPER OF DOGFUNPARK พี่มุ X M ดำ
    4 เชียร์เรอร์ ก๊กมึนตั้ง X L ดำ
    5 ภูผา เอิ๊กๆ อ๊ากๆ ทีม X
    6 ซูส เอิ๊กๆ อ๊ากๆ ทีม X L ดำ
    7 โอชิ ทีมงาน ระยอง X L ดำ **ซื้อ 3 ตัว L2 M1 ดำ **
    8 แฮกเตอร์ ธี พิทบูลทุ่งสง X XL
    9 เจ้าผม สู้ ออลสตาร์ทีม X M ขาว
    10 อแจ็ค Isan Team X M
    11 ซูซี่ Isan Team X S
    12 น้องเมย์ น้อย (นครปฐม @ สกลนคร) X L
    13 Hades โบท X XL ดำ
    14 ยักษ์ นนท์ สังกัต pitbull north X
    15 โคล่า อาร์ต สังกัต pitbull north X
    16 Jessica นิว ทีม : APS Team. X M
    17 กัญชา นุ้ย ทีม : APS Team. X M
    18 เอ็มเจ เอก เอิ๊กๆ อ๊ากๆ ทีม X L ดำ
    19 เปเปอร์ อาชิพล สังกัดบูลลี่ซอส X L ดำ

• รุ่นน้ำหนักตัว 34.01-37.00 กก.
    1 พูม่า ทีมพิบูลนอร์ท ผู้เรียก รังสันต์ X M
    2 DRAGO OF THE SOUTHERN FIREพี่มุ X L ดำ
    3 PLAY BOY by RED BLOOD SOCIETY พี่มุ X L ดำ
    4 บาโฟ ก๊กมึนตั้ง X L ขาว
    5 เทอร์โบ เอิ๊กๆ อ๊ากๆ ทีม X XL ดำ
    6 จอมพล เอิ๊กๆ อ๊ากๆ ทีม X S ดำ
    7 บารอน(บูลลี่) แบม X M ดำ
    8 รถถัง ทีมระยอง เอ ระยอง X L ดำ
    9 หมูแดง ทีมระยอง โอ๊ค X XXL ดำ
    10 บ็อบบี้ หนึ่ง ทีม ฝั่งธน ออร์สตาร์ X M ดำ
    11 ซุการ์ L
    12 บารมี เก่ง ชัยภูมิ @ Isanteam X L
    13 คีย์ล่า Isan Team X S
    14 503 กอล์ฟ ชัยภูมิ X L
    15 สตรองเกอร์ เต้ยสุพรรณ สังกัด บูลลี่ซอสส X L ดำ

รุ่นน้ำหนักตัว 37.01-40.00 กก.
    1 RBS's OPTIMUS PRIME พี่มุ X S ดำ
    2 DEVIT OF THE SOUTHERN FIREพี่มุ X L ดำ
    3 BM K ฝั่งธนฯ X
    4 Monster อั๋น สังกัด พิทนอร์ท X S ขาว
    5 ซันซัส เฮียศักดิ์ (ชลบุรี ลากมาดี) X L ขาว
    6 คิงคอง ทีมงาน ระยอง X M ดำ
    7 สตริง อาตร์ หักลิ้นช้าง ฝั่งธน ออร์สตาร์ X M ดำ
    8 ฮีโร่ มอส สังกัด : พิตบูลนอร์ท
    9 Rander ครูโต้ง L
    10 โกโก้ Isan Team X L
    11 ร็อกกี้ Isan Team X XL
    12 แม็คเวท Isan Team X XL
    13 BK โบ้ต X XL
    14 เกรียน นิ่ม pitbull north X S ดำ
    15 อาราชิ ท็อป pitbull north X S ดำ
    16 ฟุตลอง อาทต์ pitbull north X S ขาว
    17 มาเฟีย ต้น มาเฟียฟู๊ต ออสตาร์ทีม X XXL
    18 แมกนั่ม อุ๊. X XL ดำ

รุ่นน้ำหนักตัว 40.01-45.00 กก.
    1 Jack คุณแซม เอาะเยาะทีม@อีสานทีม X XL ดำ
    2 RBS's ULTRA MAGNUS PRIME (มนัสน่ารัก)พี่มุ X XL ดำ
    3 เดทเกมส์ Youngturk X
    4 นาคบุตร ต๊ะ พิทบูลทุ่งสง X L
    5 ปรังก้า ประธานโอ้ ฝั่งธน All Star Team X L ดำ
    6 เทพฮีโร่ L
    7 จันแดง เก่ง ชัยภูมิ @ Isanteam X L
    8 เดอะซิม Isanteam X XXL
    9 Picasso Kong X M
    10 Red Robinhood กอล์ฟ ชัยภูมิ X L

รุ่นน้ำหนักตัว มากกว่า 45.0 กก. ขึ้นไป
    1 BEN OF THE SOUTHERN FIREพี่มุ X XL ดำ
    2 ดุ๊ก Youngturk X
    3 ฮาชิ เอกลักษณ์ X XL ดำ
    4 จัมโบ้ บอย สังกัด : พิตบูลนอร์ท X L ดำ
    5 โทเชน X L
    6 เรดบิ๊ก เจมส์จิ X XXL **ซื้อ XXXL 1 ตัว**
    7 ออฟโรส กิต ทีม ฝั่งธน ออร์สตาร์ X M ดำ
    8 ลิง ประธานโอ้ ฝั่งธน X L ดำ
    9 ฟาโร ประธานโอ้ ฝั่งธน X L ดำ
    10 เดอะยักษ์ เลย L
    11 ชาบู ศาล X XXL ดำ
    12 สิงโต พี่บูม X
    13 บูลตัส เป็ด Youngturk X M

• สรุปการสุนัขที่ลงลากน้ำหนักค่ะ
    ชื่อใครตกหล่นรบกวน แจ้งด้วยนะค่ะ
    เครื่อง X หน้าไซต์เสื้อ เป็นสัญลักษณ์ว่าชำระเงินหรือยังค่ะ
    ใครไม่ได้ชำระหรือจ่ายหน้างาน รบกวนแจ้งด้วยนะค่ะ

ขอบคุณค่ะ
  • รายชื่อสุนัข มิร่าเจน 31+ ก๊กมึนตั้ง ผู้เรียกครับ ไม่มีนะค่ะ ใช่ชื่ออะไรกันแน่ค่ะ
    รบกวนแจ้งด้วยนะค่ะ

ขอบคุณค่ะ
  • มิร่าเจน ของเสธเอก ผู้เรียก ตั้ง ทีปราจีนบุรีครับ
  • แจ้งชำระค่าสมัครนักกีฬา ทั้ง 4 ตัว ระยองทีม

รุ่นน้ำหนักตัว 31.01-34.00 กก.
    โอชิ ทีมงาน ระยอง L ดำ

รุ่นน้ำหนักตัว 34.01-37.00 กก.
    รถถัง ทีมระยอง เอ ระยอง M ดำ
    หมูแดง ทีมระยอง โอ๊ค XXL ดำ

รุ่นน้ำหนักตัว 37.01-40.00 กก.
    คิงคอง ทีมระยอง L ดำ
    image

แจ้งชำระค่าเสื้อเพิ่ม 3 ตัว
    L = 2 ตัว ดำ
    M = 1 ตัว ดำ
    image

ขอบคุณมากครับ
    ไฟล์แนบ
    1400723414349.jpg 251K
    ค่าเสื้อเพิ่ม 3 ตัว.jpg 132K
  • โทษทีครับ เอ็มเจ คือ มิร่าเจน ตั้งผู้เรียกนะครับ
    ผมไม่เรียกละ ไม่อยากขโมยซีน :o028:
    นักกีฬา เอิ๊กอ๊ากปราจีน โอนครบทุกตัวแล้วนะครับ
    เด้วให้ประธานมด ติดต่อโดยตรงอีกทีครับ