ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

รับสมัคร นักกีฬาลากน้ำหนัก 29/6/57
  • รับทราบค่ะ
  • BMน้ำหนัก37.01-40 กิโลกรัม
    แฮนเลอร์ K ทีม All Star ฝั่งธนฯ
    ชำระเงินแล้วครับ ส่งสลิปไปทาง emailแล้วครับ
  • K_aum_BM สุนัขชื่อ BM แจ้งไซต์เสื้อ+สี ด้วยค่ะ
  • เรดบิ๊ก ของเจมส์จิ เสื้อ xxxl เดี๊ยวไปจ่ายหน้างานเลยนะคร้าบ สีอะไรก็ได้ครับ
  • BM// size M ดำครับ
  • ขอโทษครับ เห็นมีเครื่องหมายx หน้าไซส์เสื้อ
    ผมโอนเงินค่าสมัครให้เรียบร้อยแล้ว ตั้งแต่ 10/5/56 พร้อมส่ง mail และได้รับmail ตอบกลับ เรียบร้อยแล้วน่ะครับ
  • ขอเปลี่ยนแฮนเลอร์ สิงโต จากพี่บูม เป็น พี่หนุ่มเหมือนเดิมนะคับ ^^
    images by free.in.th
  • งานนี้พาหมาไปเที้ยวได้ป่าวคับ