ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Louisi Animal X E-Bay pucky By Eastside Bangkok
  • เตรียมตัวให้พร้อมไม่เกิน 3 วันนี้แน่ๆ
    สัตว์ ประหลาด ตัวจิ๋ว กำลังจะออกมาดูโลกแล้วเคริบ
    ไฟล์แนบ
    louisi animal.jpg 100K
    DSC01401.12.jpg 124K
  • :o040:
    ไฟล์แนบ
    IMG_3440.1.jpg 93K
  • SUPPER COMPACK BULLY
    ไฟล์แนบ
    IMG_34512.jpg 75K
  • Not match and not balance. High class and low class.
  • :026:พ่อสวยแม่ไม่สวย
  • แม่หมาพื้นๆ
    กับตำแหน่งที่2
    งานบูลลี่ที่พัทยา
    ไฟล์แนบ
    DSC08760.JPG 76K
  • เห็นแล้วอยากจะคลั่งตายยยย ! ! ! .............. *** ใจเย็นคับพี่น้อง " ของแบบนี้ ดูกันยาวๆ คับ ***:063::063::063:

นานาจิตตัง ....................:012::012::012:
    ไฟล์แนบ
    WHITE BOY 8 WEEKS.jpg 37K
  • อยากให้เพื่อนๆเปิดใจกันสักหน่อย
    แม่หมาเป็นผลผลิตในประเทศไทย
    สายเลือดก็ไม่ได้ขี้เหร่อะไร ผ่านเวทีการประกวดก็พอจะสู้กับหมานำเข้าได้
    ผมตามดูลูกหมาชุดนี้มานาน
    เข้ามาเชียร์แบบเต็มที่ ถึงแม้ว่าจะไม่ใช่หมาที่ผมทำเอ็งแต่เห็นความตั้งใจของคนทำ
    และส่วนที่สำคัญคือแม่หมาเป็นผลผลิตที่พวกๆผมทำเอาไว้
    แม่หมาชุดนี้สมาชิกของพวกผมชาวEast Side Bkk เป็นคนทำ
    โดยได้ความอนุเคราะห์จากพี่โฟลค์ และชุดนี้ตัวผมเอ็งก็จะเก็บไว้เอ็งอย่างต่ำก็2ตัว
    ทางพวกผมทำหมาทุกชุดต้องเก็บไว้ทำต่อได้ ไม่เคยมีชุดไหนที่ทำมาเพื่อขายอย่างเดียว
    ผมทำเพื่อพัฒนา ทำเพื่อให้ได้หมาในแบบที่เราชอบ โดยทำมันมาเอ็ง หวังว่าเพื่อนๆคงเข้าใจ
    พวกผมกลุ่มเล็กๆ ทำกันแบบเรื่อยๆไม่ได้รีบร้อนอะไรมากมาย ทำตามวัตถุดิบที่เรามี
    พวกผมมาถึงจุดนี้ได้ก็ดีใจมากแล้ว
    นี่คือส่วนหนึ่งของผลงานที่ผ่านมา ถึงไม่สวยมากมายแต่ก็พอจะสู้กับเขาได้บ้าง
    ยินดีรับทุกคำติชม
    ไฟล์แนบ
    20090205090418_re01.jpg 47K
    20100215141951_0011.jpg 55K
    GetAttachment_aspx_jpeg06.jpg 26K
    20090131212436_CIMG3258.jpg 95K
  • สุดๆเลยครับ พี่ ชุดนี้
    ไฟล์แนบ
    IMG_2893.jpg 78K
  • :021::021::021:ตัวสีแดงก่าน้ำเงินนี้งานแต้ๆ..เหอะๆ:021::021::021:
  • :065:คนเข้ามีความตั้งใจ จะทำก็ให้กำลังใจกันหน่อย ผมว่าหมาชุดนี้สายเลือดไม่ต้องห่วง ผมว่าสมัยนี้วัดกันที่น้ำเลียงครับ :067:
  • หมายังไม่ออกเลยรู้แล้วเหรอว่าเป็นสัตว์ประหลาดงงงงงงงง
  • ทุกคนชอบในสไตล์ที่แตกต่าง
    คิดต่างแต่ไม่แตกแยกเคลิบ แม่หมาสูงไม่เกิน 14 นิ้ว อกกว่างแบบนี้
    ถ้าหลายๆท่านเห็นตัวจริง ก็คงคิดว่าลูกหมา
    อย่าคิดว่าคนไทยทำไม่ได้ครับ
    แม่หมาที่พวกผมทำกันออกมาชุดนี้เพื่อต้องการความคอมแพ็ค
    ย้ำนะครับว่ากลุ่มผมบรีดกันเอง
    และมันก็ได้คอมแพ็คสุดๆที่ตั้งใจไว้ กับสายเลือด 3 มานู
    ส่วนที่มาใส่กะหลุย เพื่อที่ต้องการปรับหน้าให้ออกมาได้ดีกว่าแม่หมา
    และก็ต้องการคอสออกไปไม่ให่สายเลือดแน่นเกิน
    ผลลัพ์จะออกมาเป็นไง คอยติดตามนะเคลิบบบบ
    ว่าจะมีสัตว์ประหลาดออกมากี่ตัว
    ไฟล์แนบ
    DSC01404.1.jpg 90K
  • รอชม ครับ เผื่อได้ ตัวผู้มาครอบครอง . . .
  • UP!!!

อยากดู!!!
  • รอดูอยู่เหมือนกันครับ
    คุณเอก คุณเคน ลุ้นอยู่
    อยากเห็นจัง:m001:
    ไฟล์แนบ
    DSC07200_resize.jpg 70K
  • รอชมผลงานอยู่

นะครับพี่เอกพี่เคน

ผลผลิตของพี่น้องชาว East Side Bkk

เจ็บจี๊ดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ดันกันเองจะถูกด่ามะพี่น้องงงงงงงงงงงงงงงงงงง

เอาRottweilerตัดหูมาช่วยเป็นแรงใจครับพี่น้องงงงงงง
    ไฟล์แนบ
    IMG_9392.JPG 38K
  • ดีคับพี่เอก ผมกอล์ฟเองจำได้ปล่าว ถ้าเจอพี่โมฝากบอกแกด้วยว่าคิดถึงจัดงานหน้าไม่หนี้ชัว
  • เอกเชยว่ะมานูอะไรไม่มีใครเขารู้จักกันแล้ว
    สายเลือดบ้างทีไม่เป้นไปอย่างที่คิด
    ตอนนี้ต้องจับคู่แบบว่าเป็นตัวๆๆไป
    ใครสนใจลูกหมาชุดนี้จองได้ที่พี่ทุลนะครับ
    แต่สามตัวแรกไม่ทันแล้วนะครับ
    ผมจอง5555
    ส่วนนี่สายเลืยดแบบบ้านๆของแม่หมา
    เป็นผลงานจากพวกผม100%
    ไฟล์แนบ
    20070310144705_Ped%20pup[33].jpg 92K
    a452662.jpg 43K
  • ข่าวล่าสุด ขุด เรื่อยๆ เอิ๊กๆ ไม่คืนนี้ก็พรุ่งนี้แหละเคลิบ
    ดีกล์อฟ จำไม่ได้ได้ไง ไอ้โมก็คุยกะมันอยู่บ่อยๆ
    รีบๆมาเหอะ เดี๋ยวนี้พวกพี่ ไม่ค่อยได้ออกร่อนกันเท่าไหร่
    ไม่ค่อยครบแก๊ง แม่งจะเริ่มแต่งงานกันและ:062:
  • สู้ๆ ครับพี่น้อง ท่องเอาไว้ การโดนวิจารณ์ แสดงว่าเรากำลังโดนจับตามอง

ให้เวลาเป็นเครื่องพิสูจน์ เอาชนะคำวิจารณ์ให้ได้ครับ

เรื่องแค่นี้ ชิวๆครับ
    ดู ป๋าไทเกอร์ดิ โดนสอยทุกวันจน กลายเป็นตำนาน ฮ่าๆๆๆ
  • ขอบคุณครับป๋า
    ทุกอย่างอยู่ที่ผลงานจริงๆครับ
    มันจะเป้นเครื่องพิสูจน์เอง

เกาะติดข่าว
    รายงานล่าสุด ณ เวลา 8.55
    ออกมาแล้ว 4 ตัว ผู้ 2 เมีย 2
    ถ้ามีอะไรคืบหน้า เกาะติดข่าวจะมารายงานใหม่ในโอกาศต่อไปครับ
    ไฟล์แนบ
    20100226193741_20100225230908_GetAttachment.jpg 29K
  • หมาก็ยังไม่เกิดจะรีบโปรโมตไปไหน บรีดดิ้งนี้ดูเหมือนจะวางแผนแค่การตลาดไม่ได้หวังเรื่องลูกหมาที่จะเกิด ผสมกับหมาใหม่เอาใจตลาดแต่ถามหน่อยเหอะจะรีบหาตังค์ไปไหน
    หมาก็ยังไม่เกิด ไม่มีค่าเช่าบ้านเหรอครับ ^^^^^^^^^^^^^^^^^^^
  • ฮาหว่ะ พูดซะเกือบเคลิ้ม ส่วนที่มาใส่กะหลุย เพื่อที่ต้องการปรับหน้าให้ออกมาได้ดีกว่าแม่หมา โอ้โหสูตร 1+1 อีกแล้ว
    บอกเค้าไปเลยที่มาใส่กะหลุยเพราะมันไม่ต้องจ่ายตังค์ก่อน โอเคกว่าเหอะ
  • เจ้าของหมาไม่ได้รีบ
    แต่ที่รีบคือพวกผมแบบว่าเห่ออยากเห็น
    เรื่องหวังผลทางการตลาดอันนี้ไม่รู้นะเจ้าของหมาคิดอย่างไร
    แต่เรื่องเงินๆทองๆนะใครล่ะไม่อยากได้
    แต่ที่ทางพวกผมหวังแน่ๆคือตัวลูกหมา
    เพราะลูกหมา3ตัวแรกทางผมและเจ้าของพ่อพันธ์เก็บไว้เอ็งแน่นอน
    แต่เท่าที่ดู ผมยังไม่เห็นลงเบอร์โทรศัพท์ให้ลูกค้ามาจองนะ
    เห็นลงแต่พ่อแม่หมา เพราะเพื่อให้เจ้าของพ่อพันธุ์สบายใจว่าเจ้าหลุยมันมีน้ำยาแน่นอน
    พี่โฟลค์ครับ ออกเป็นตัวแล้วแน่นอนไม่ใช่ขี้ๆนะเนี้ย
    เอาไหนก็มีคนสนใจกันเยอะสอบถามรายละเอียดกันได้ที่พี่ทูล 085-820-9328
    ส่วนผมกับเอกแผนกเสือกครับ
    แบบว่าอยากเห็น ผลงานในส่วนที่ผมทำกันไว้ แล้วมีคนอื่นมาสานต่อ
    ว่ามันจะออกมาอย่างไงก็แค่นั้น มันเป็นความภูมิใจเล็กๆๆ
    ไฟล์แนบ
    20071217183653_114.jpg 69K
  • ดูเหมือน XXX_Delivery จะพูดถูกนะว่าจะรีบไปไหน
    แล้วไอ้รูปข้างบนที่โชว์รับถ้วยบ่อยๆเนี่ยถามจริงเหอะภูมิใจมากเลยหรือคนที่ไม่รู้อาจจะดูดีว่าหมาได้ถ้วยจากกรรมการตัดสิน5555+ซื้อบัตรโหวตเหมือนงานวัดนับคะแนนตอนไหน ใครเป็นคนกลางในการนับคะแนนก็ไม่มีดีใจซะยกใหญ่ โดนค่าบัตรไปกี่บาทหล่ะเหอะ
  • ก่อนหน้าที่พวกผมไปผสมกับเจ้าหลุย
    เจ้าหลุยได้ผสมกับแม่พันธ์ไปหลายตัวมาก ที่ผมรู้มา ไม่ติดเลย
    หลายคนก็อยากเห็นลูกมันว่าจะออกมาเป็นยังไง แล้วพี่โฟล์คก็กังวล
    ว่าเจ้าหลุยมันจะมีน้ำยามั้ย แล้วมันก็มีน้ำนา ล่าสุดออกมา 8 ตัว
    ค่าผสมทางพวกผมก็ตกลงกะพี่โฟล์คไป ทำไมจะไม่จ่าย
    นี่ออกแนวไหนเนี่ยคุณ..................... เหอะๆ
    ไฟล์แนบ
    DSC07482.jpg 89K
  • ตัวเจ้าปัคกี้ก็ได้รางวัลที่ 2 ในรุ่นพ็อคเก็ต ที่งาน ABKCพัทยา ครั้งที่แล้ว
    อายุแค่ 9-10 เดือน ซึ่งแพ้หมานอก เจ้าบิ๊กช็อตของพี่ตู่ EPK แค่นั้น
    ผมภูมิใจในรางวัลี่พวกผมได้มาอะ แล้งยังไงหรอ คู๊ณณณณณณณ
    ไฟล์แนบ
    DSC087602.JPG 76K
  • แสดงว่าเรารู้จักกันแน่ๆ
    แต่เช็คข่าวหน่อยนะท่านว่าพี่เขาจ่ายเลยหรือเปล่า
    ผมเป็นคนโอนให้พี่โฟลค์ เอ็ง
    แต่ถ้าไม่จ่ายแต่ผมยังได้ผสมอันนี่สิแน่จริง
    ถ้าคุณผีเป็นเจ้าของพ่อหมาตัวล่ะตั้งหลายตัง
    แต่ทำไมต้องมาผสมให้ทางพวกผม
    ทั้งที่ผมก็ไม่ได้มีอำนาจอะไรมากพอที่จะไปขอเขาผสมฟรี
    ส่วนในเรื่องบัตรโหวตอันนี้ไม่ทราบครับเพราะถ้าผมจะไปลงทุนตรงนั้นคงไม่คุ้มหรอกครับ
    หมาที่ได้ถ้วยนะลูกค้าเขาเอาไปประกวดกันเอ็ง
    ไม่เกี่ยวกับพวกผม ลำพังผมทำงานหาตังมาเลี้ยงหมาก็ไม่ค่อยจะมีเวลากันอยู่แล้ว
    อย่ามาแสดงอะไรที่ไม่รู้จริงกับผมดีกว่า
    อยากจะวิจารณ์อะไรก็ได้แต่อย่ามาด่าแบบมั่วๆ
    ผมรับฟังทุกข้อเสนอแนะ
    แต่ถ้ามาด่าแบบเลื่อนลอยผมว่าไร้สาระ
    ถ้าหมาที่พวกผมทำไว้ไม่ดีพอ คงไม่มีเจ้าของพ่อพันธุ์ตัวไหนเขาอยากจะให้ผสมหรอก
    นี่ผสมไม่ติดไปก็หลายคอก พ่อพันธุ์ก็ระดับเทพทั้งนั้น
    อย่ามาอิจฉากันดีกว่าครับ
    ไฟล์แนบ
    002.JPG 101K
    IMG_9319.jpg 97K
    _mg1_jpeg-40.jpg 90K
    0004.JPG 54K
  • อย่าไปสนใจเลยครับ เรื่องจิ๊ๆ ก็แค่พวก...รู้ๆกันอยู่
    เอาใจช่วยให้ออกมาจี๊ดๆละกัน เด๋วจะหาตังค์มาซื้อกะเค้าบ้างจั๊กตัว
  • คนทำหมา
    อยากเห็นหมา
    อยากขายหมาได้
    อยากได้ตังค์
    มันผิดตรงไหน ไอ้XXX
  • ขอบคุณพี่ผี ข้างบนด้วยนะเคริบบบ
    สรุปผลและครับ ลูกหมาออกมา 8 ตัว
    ผู้ 5 เมีย 3
    เรื่องสีอะไรเท่าไหร่ เดี๋ยวมาแกะติดข่าวกันอีกทีครับ
    ใครชอบเล็กๆ super compact คอยติดตามครับ
    คอกนี้มีมันส์แน่ๆครับ
  • ใครชอบเล็กๆ super compact เก่งหว่ะรู้อนาคตได้ด้วย เออเดี๋ยวจะคอยดู
  • พ่อแม่มันตัวแค่นั้น จะให้มันเป็นบิ๊กบลูลี่ สูง21 หัว 25 งายยยยยยยย
    ไฟล์แนบ
    THANKSGIVING09068.jpg 74K
  • KEN and AEK are good manner man.
  • มันมีทางเป็น ควาย ได้ครับอย่าทำเป็นพูดไป
    ..........................................
  • พ่อแม่มันตัวแค่นั้น จะให้มันเป็นบิ๊กบลูลี่ สูง21 หัว 25 งายยยยยยยย..

แสดงว่าคุณไม่มีการศึกษาในสายเลือดของ Bully เลยแม้แต่น้อย ถ้าคุณคาดหวังว่าพ่อเตี้ย-แม่เตี้ย ลูกออกมาต้องเตี้ยอย่างที่คุณคิดมันพลาดอย่างแรง
    หมาเล็กเกือบทั้งหมดคือการทำบรีดแบบสายเลือดชิด ในกลุ่มเครือญาติ ซ้ำไปซ้ำมา ไอ้ตัวเมียของคุณที่มันเล็กก็เกิดจากการทำ 3 มานูมิใช่หรือ แล้วยิ่งคุณมาทำกับตัวผู้ที่เป็น ก๊อตติ ด้วยแล้วจะหวังให้เหมือนอย่างที่คุณโอ้อวดนั้นมันไม่มีทางเลยแม้แต่น้อย
    คุณเคยเห็นลูก คิงส์ สเปซ เตี้ยเท่ามันกี่ตัว
    คุณเคยเห็นลูก ลิตเติ้ล โร เล็กเท่ามันกี่ตัว
    หรือ ลิตเติ้ล ริชซี่ กี่บรีดกี่บรีด เคยเห็นตัวเท่ามันหรือไม่

ฉนันการตอบผีตัวบนออกมาอย่างนี้ถือว่า สมองคุณมันมีน้อยเหลือเกิน ขาดการศึกษาอย่ารุนแรง

การผสมพันธุ์เป็นการดูเรื่อง จีเนติก ไม่ใช่มองด้วยตาว่า เล็ก + เล็ก = โคตรเล็ก
  • ได้รางวัลที่ 2 ในรุ่นพ็อคเก็ต ที่งาน ABKCพัทยา ครั้งที่แล้ว
    อายุแค่ 9-10 เดือน
    (ถุย..ประกวดครั้งนั้นแม่งมีหมารอประกวดอยู่ 3 ตัวเอง เผลอๆ มีสองตัว ถ้ามีไม่ได้รางวัล 1 ใน 3 มึงจะได้รางวัลอะไรวะ)
  • ผมก็ว่าอย่างท่านผีว่า
    ว่าคนรู้จักกันทั้งนั้นโทรมาแซวกันดีกว่า
    ขี้เกียจพิมพ์ แต่ก็ดีมันส์ดี
    หลังจากที่ห่างหายจากสนามรบมานาน
    555555555555555555555
    ว่ากันต่อยาวๆจัดไป
    ขอเอาผลงานอันน้อยนิดมาให้ติชม
    ไฟล์แนบ
    20100212110539_1234.jpg 95K
    20090424153545_IMG0065A.jpg 44K
    20090202104302_geegie8.jpg 55K
  • ในการคาดหวังของผมที่จะให้ได้หมาที่เล็กออกมา
    ผมมองในส่วนแม่หมาของผมที่ทางกลุ่มผมบรีดออกมาตั้งแต่ต้น
    มันคือความน่าจะเป็นที่ผมมอง
    tonton แม่ของ E-BAY จ่ายลูกมาคอกที่แล้วกับ rt 9 ตัว สูงไม่เกิน16 นิ้วทุกตัว เตี้ยสุด ในคอก ที่รู้มาสูงประมาณ13 นิ้ว
    อีกคอกจ่ายกับจิ๊กกาโล่ ก็ ความสูงขนาดนี้หมด และพี่น้องของ tonton ก็มีหลุดใหญ่มาตัวเดียว เป็นตัวผู้ นอกนั้น สูงไม่เกิน 16 นิ้ว
    ผมมองถึงผลลัพพ์ที่แม่ของมันจ่ายลูกได้เล็กทั้ง 2 คอก % มันมีมากกว่า เรื่องสายเป็นองประกอบที่รองลงมา
    ผมเอาสมองอันน้อยนิดของพวกผมเนี่ยแหละคิดตรงข้อนี้ เพื่อตีโจทน์
    การคาดหวังของผมคือ มันต้องเล็ก แล้วผลลัพพ์จะเป้นยังไงก็มาดูกัน
    ฝรั่งมันทำอะไรมาบ้างผมไม่รู้ ใครรู้ก็ช่วยตอบที
    แต่พวกผมรู้ในสิ่งที่พวกผมทำกันดี ว่าต้องการให้มันออกมาไปในแนวทางไหน
    ผมจึงคาดหวังกันแบบนี้:065:
  • งั้นพี่ผีXXX_Deliveryรบกวนบอกหน่อยว่าต้องทำอย่างไรถึงจะเล็กอย่างที่ท่านว่า
    ผมเอาความน่าจะเป็น ไม่มีใครสามารถบอกได้ว่ามันจะเล็กทั้งคอก
    แต่เป้นการประมาณการใช่ไหมครับ
    แต่จะให้ผมมาประกาศบอกใครๆว่าชุดนี้ใหญ่แน่ๆ
    และไม่สวยด้วย ผมถามว่ามีใครเขาทำกัน
    ผมวางแผนบรีดเพื่อให้ลักษณะมันออกมาแนวนี้
    ก็ต้องคาดหวังตามแนวนี้ ถ้าไม่ลองทำดูผมถามหน่อยว่าจะรู้ไหมว่ามันจะออกมาอย่างไร
    ผมก็ไม่ได้ไปยัดเยียดให้ใครมาสนใจชุดนี้
    แค่เสนอแนวทางเลือก สำหรับผู้ที่ติดตามการบรีดของพวกผม
    ในเมื่อคุณไม่ชอบผมก็ไม่ว่าอะไร แค่คุณเสียเวลาเข้ามาดูกระทู้นี้ผมก็ดีใจแล้ว
    ว่ายังมีคนสนใจในกลุ่มของผมอยุ่ ถึงจะไม่ชอบก็ยังดีกว่าไม่มีคนสนใจ
    คุณเอาความรู้ความสามารถของคุณออกมาใช้อย่างนี้ผมนับถือ
    แต่ถ้าคุณเก่งแต่พูดและคอยติแต่คนอื่นผมไม่ปลื้ม
    แต่ถ้าจะให้ดีแสดงตัวตนออกมาคุยกันดีกว่า
    เราคนเลี้ยงหมาเหมือนกัน ผมยินดีคุยด้วยเหตุและผล
    ไม่โกธรกันอยู่แล้ว เบอร์ผมคุณน่าจะมีอยู่แล้วหรือว่าลบไปแล้ว
    ผมให้เบอร์ใหม่เลยล่ะกัน 081-711-8580เคน
    หวังว่าเราคงได้คุยกันนะ
    ยินดีที่ได้รู้จัก
    ผมพยายามที่จะทำอย่างที่ตั้งใจไว้
    ถ้าไม่มีคนขายหมาอย่างพวกผม
    ถามจิงๆเหอะว่าคุณจะเอาหมาที่ไหนมาเลี้ยง
    คุณคนเดียวทำเอ็งได้ไหม ถือว่าเรามาช่วยๆกันลองทำดูล่ะกัน
    อย่ามาโจมตีกันอย่างนี้เลยครับ
    พวกผมไม่เคยไปสร้างความเดือดร้อนให้ใคร
    อาชีพหลักก็ไม่ได้ทำหมาขายร่ำรวยอะไร
    ทุกท่านในกลุ่มยังต้องทำงานหาเลี้ยงครอบครัวกันทุกท่าน
    ทำหมาออกมาก็ไม่ได้ขายได้เยอะอะไรมากมายทำเพื่อสนองความอยากรุ้อยากลอง
    อยากทำในสิ่งที่ชอบ ก็แค่นั้น
    หรือท่านว่าพวกผมผิดอะไรอีกว่ามา
    ไฟล์แนบ
    a384530.jpg 49K
  • งานนั้นมีหมาประกวดเป้น 10 ตัว ถ้าจำไม่ผิด
    แยกประเภท เป้น ผู้ เมีย ประเภท ละกี่ตัวผมจำไม่ได้และ หมานอก 80 %
    ถามหน่อยและกันว่า ณ ตอนนั้นถึงตอนนี้
    มีหมาที่มัน pocket ในบ้านเราซักกี่ตัว
    พวกผมภูมิใจตรงที่ หมาที่ได้รางวัล คือหมาที่ผมบรีดกันเองได้ออกมาเล็กแบบนี้
    ไม่ได้ไปซื้อหมาฝรั่งเอามาประกวด
    อยากให้รู้ว่า คนไทยก็ทำได้
  • ก็ว่ากันไป
    อย่ายิงผิดตัวนะครับอันนี้เอก
    จะได้ไม่ยิงผิดตัว
    ผมบอกท่านแล้วน้าเอกอย่าไปทำอะไรที่มันแปลกกว่าคนอื่น
    พวกเลยหมั่นใส้
    แล้วโปรเจ็กหมาไซส์ควายผมเมื่อไรจะสำเร็จครับเนี้ย
    มัวแต่ทำแต่แบบของน้า ของผมยังไม่ได้เลย
    ไฟล์แนบ
    IMG_1621.jpg 72K
  • ผมว่าที่ผีเค้าว่าน่ะมันงาน JJ Mall ที่ชอบสเล่อเอารูปมาโชว์บ่อยๆนะไม่ใช่งานพัทยา งานนั้นดูเหมือนไม่มีผีตนใดพูดถึง แต่ถ้ามีงานนั้นผมจำได้ว่างานนั้นมีลงในกลุ่ม Pokket เพียงไม่กี่ตัว

และอีกอย่างนะ เคน "ใครชอบเล็กๆ super compact คอยติดตามครับ คอกนี้มีมันส์แน่ๆครับ" คำพูดแบบนี้มันคือความน่าจะเป็นเหรอวะ ชวนเชื่อชัดๆ
  • อันนี้ส่วนของผมไซส์ควายๆๆเท่านั้นที่ต้องการ
    เล็กๆไม่ใหญ่ๆชอบ
    ความชอบส่วนบุคล5555555555555
    แต่เพื่อนๆเขาชอบเล็กก็ทำกันไป
    เราช่วยเต็มที่
    ไฟล์แนบ
    Another-of-Soljah-Boi-(Thing-x-Steel).jpg 100K
    9999.jpg 38K
    DSC06913.jpg 53K
    a452483.jpg 66K
  • *

CommentAuthorGhost
    * CommentTime1 นาทีก่อน | June 5, 2010, 3:54 pm

ผมว่าที่ผีเค้า ว่าน่ะมันงาน JJ Mall ที่ชอบสเล่อเอารูปมาโชว์บ่อยๆนะไม่ใช่งานพัทยา งานนั้นดูเหมือนไม่มีผีตนใดพูดถึง แต่ถ้ามีงานนั้นผมจำได้ว่างานนั้นมีลงในกลุ่ม Pokket เพียงไม่กี่ตัว

และอีกอย่างนะ เคน "ใครชอบเล็กๆ super compact คอยติดตามครับ คอกนี้มีมันส์แน่ๆครับ" คำพูดแบบนี้มันคือความน่าจะเป็นเหรอวะ ชวนเชื่อชัดๆ
    .............................................................................................................
    ในเมืองไทยตอนนั้นมีซักกี่ตัวล่ะน้า มีก็แต่หมานอก หมานอกยังมีไม่กี่ตัวเลย
    ที่ผมเห้นวันนั้นอีกตัวก็ของ สท. เอก ที่เป็นหมาที่บรีดในไทย ตัวอื่นจำไม่ได้และ

แล้วคำนั้นน่ะ ผมพูดเอง ไม่ใช่พี่เคน
    ถ้าคนที่มีเจตนามุ่งร้าย มันก็มองไปในแนวทางน้าผีแหละครับ
    มันแปลกตรงไหนกะไอ้คำพูดนี้ ใครก็พูดแบบนี้ทั้งนั้น
    ผมบอกสำหรับคนที่ชื่นชอบเล็กๆ มีมันส์แน่ๆ มากน้อยว่ากันไป
    น้าไม่ชอบ น้าก็ไม่ต้องไปสนใจมันซิ ก็แค่นั้นเอง
  • แล้วพี่ผีไม่คิดว่ามันจะเล็กออกมาให้ผมสักตัวสองตัวหรือครับ
    เอกก็ไม่ได้บอกว่ามันจะต้องเล็กไปซะทุกตัว
    แต่เรามาเถียงกันเรื่องอะไรครับเนี้ย
    ขอเป็นประเด็นๆเลยดีกว่า
    ตอบกันไปกันมางง
    เอาเป็นว่าใครชอบเล็กๆผมว่าคอกนี้มีแน่ๆแต่จะกี่ตัวไม่รู้
    ส่วนไอ้คำว่าโฆษาณาชวนเชื่อเนี้ยผมว่าแรงไปนะ
    การโฆษณานะมันต้องมี แต่การตัดสินใจสุดท้ายมันอยู่ที่ผู้ที่จะซื้อ
    ผมว่าลูกค้าเขาตัดสินใจเอ็งได้ ผมคงไปบังคับใครให้ซื้อหรือไม่ซื้อได้
    และพี่ผีเอ็งก็คงไม่ได้มาซื้อผมหรอกผมรู้
    ขนาดพี่ผียังคิดเอ็งได้เลย ผมว่าท่านอื่นๆก็คงคิดเอ็งได้เหมือนกัน
    ท่านไม่ต้องไปคิดแทนคนอื่นหรอกครับ
  • ด้วยความเคารพครับท่านประธาน ผมนั่งอ่านมาแต่ต้นซึ่งทางคอกพยายามจะอธิบายและบอกแนวทางของการทำหมาชุดนี้ และมีอีกฝ่ายที่พยายามหาข้อมาหักล้างโจมตี

ตอนนี้อาจจะยังไม่เห็นอะไรชัดเจนครับ ลุกหมาเพิ่งออก กระผมว่ารอดูผลงานสักนิดจะดีกว่าครับ ให้เห็นกะตากันไปเลยว่าจะเก็บเข้ากรุหรือจะเอาออกมาโชว์ครับท่านประธานครับ
  • ขออนุญาติครับท่านประธาน จุดยืนของคอกนี้เมื่อซัก3 ปีที่ผ่านมาทางคอก อีสไซส์บอกเอาไว้ว่า เราจะไม่ขายหมาแด๊กจะแจกจ่ายไปยังกลุ่มของตนเอง แต่กระผมเห็นหลายคอกแล้วก็เห็นขายรัปประทานกันทุกคอก เออย่างนี้เค้าเรียกว่าพลิกลิ้น หรือ ไม่มีแดกครับท่านประธาน