ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

PHITSANULOKE PITBULL TEAM พิทบลู พิษณุโลก
  • :o071:ไอ้ตัวล่างนี้มันแน่นอนจิงเดอ:o071:
  • :o071::o071::o071::o071::o071::o071::o071:
  • ขอแสดงความเสียจัยกับคุณ บูม ดั้ว นะคัฟ!!!!:022::022:

จงหลับอย่างสงบนะ!! เจ้า บูล!!!:002::002:
  • ยัง งัย ก้อ สู้ๆๆ ต่อ ปัย คัฟ บูม!!!!

พี่น้องเราเป็นกำลังจัยหั้ย คัฟ.....:o048:
  • โต้งเสียใจอะไรอะ บอกกันหน่อย
  • R.I.P. THE Bull ................... หลับให้สบายนะ :o014:
    ไฟล์แนบ
    bull 1.jpg 77K
  • เสียใจด้วยครับ สู้ สู้ ครับ
  • R.I.P.THE BULL เสียใจด้วยครับ นอ้งบูม
    เราต้องสู้ต่อไป
  • ขอบคุน พี่น้องผมทุกคนนะคับ ที่ให้กำลังใจ

เจ้า บูล มันไปดีแล้วคับ ไม่ว่ายังไงเดียวมันก็เกิดมาเป็นลูกผมอีกคับ

ผมบอกกับมันแล้วคับกระซิบข้าง หู มันเลย มันใจไม่สู้เลย

ผมบอกว่าถ้ามึงเป็นลูกพ่อมึงต้องรอด มันสู้ที่สุดแล้วละคับ

รักและอาลัย จากใจ พ่อ นะ บูล
  • ดีมากน้อง
  • ขอบคุน พี่เพชรมากคับ ที่เอารูปมาลงให้ดูใว้ต่างหน้า

ผมจะเก็บภาพนี้ใว้ตลอดไปคับ:o061:
  • เสียใจด้วยเน้อ คงเศร้าน่าดู
  • :o061::o061::o061:ขอไว้อาลัยแด่เสี่งที่สูนเสียไป แต่เราต้องสู้ต่อไปนะคับ พี่น้อง :o061::o061::o061:
  • :o005::o005::o005::o005::o005::o005::o005::o005::o005::o005::o005::o005:
  • :m113::m113::m113::m113::m113::m113::m113::m113:
  • ขอแสดงความเสียใจนะบูม จงจดจำความสุขที่มีให้มัน อยู่กับเราตลอดไป....
  • ขอขอบคุนทุกกำลังใจคับ อยู่ในใจเสมอ

:o030::o030::o030::o030::o030:
  • เสียใจด้วยนะบูม
  • :m100: .....เสีย ใจ ด้วย น๊ คร๊าฟ เพ่ บูม

:m016: .....คน เรา มัน ไม่ ดี เสมอ ไป หรอก คร๊าฟ

:m053: .....มัน ต้อง มี "ผิด หวัง" "เสีย ใจ" และ ถึง จะ มี ความ สุข ตาม มา

:m113: ......เรา ต้อง หน้า ต่อ ไป คร๊าฟ ผม (ขนาด ไอ้ ฮัล รา คา บ้าน หาย ไป ผม เกือบ ร้อง ไห้)

:m037: ......แล้ว ไอ้ บูล รา คา หลัก หมื่น (โห่ เสีย ดาย และ เสีย ใจ สุด ๆ เลย อ๊ น๊ )

(ขอ แนบ ไฟล์ นี้ ไว้ เพื่อ ไว อา ลัย ให้ ชม รม พิท บูล พิษณุโลก น๊ คร๊าฟ .........)
    ไฟล์แนบ
    01[.jpg 77K
    100_0981.JPG 36K
  • เสียใจด้วยครับน้อง:o030:

ถึงมันจากไป มันก็ยังทิ้งความจดจำที่ดีไว้ให้เราครับ:o030:
  • ไม่ค่อยได้เข้ามานานเลย ... หมาเยอะมากครับ หล้าครับ ช่วงนี้ขายของที่ไหนหรอครับ อยากจะรบกวนให้ถักสายจูงให้หน่ะ ขอบคุณครับ
  • เสียใจด้วยครับบูม แต่เราต้องสู้ต่อไป สู้ สู้..
  • พี่แชมป์..เด๋ววันนี้ไปถักให้ที่ร้าน

เตรียมของไว้ละกันครับ
    พร้อมแล้วโทรหาได้เลย
    พอดีจะไปซื้อของที่บิ๊กซี ครับ:o060:
  • ขอขอบคุน พี่ๆน้าๆ ทุกคนคับ ผมไม่เท่าไรคับ แต่แฟนผมสิคับ ตายังไม่หายบวมเลยคับ

อยู่ในความทรงจำเสมอ แม้เทออยู่แสนไกล

ไม่ว่ามันจะนานแค่ไหน ไม่เคยจะไหวหวั่น

จากวันนั้นจนถึงวันนี้ มีกันและกัน

เทอจะอยู่ในใจฉัน ตลอดไป
  • เบอร์ อะไรหรอ ไม่มีเบอร์หน่ะ
  • เสียใจด้วยครับบูม ถือว่าเป็นประสบการณ์ที่จะสอนให้เราได้ดูแลตัวอื่นๆให้ดียิ่งๆขึ้นไปครับ..!!!
  • รับทราบคับผม
  • มีของดีมาอวด
    ทายซิลูกใครหว่า
    ไฟล์แนบ
    18062010448.jpg 120K
  • เสื้อได้แว้วววนะคับแต่ได้เสื้อหนังก่อนนะจะน้องๆๆ
    ไฟล์แนบ
    179.jpg 110K
  • เสื้อหนังตัวละ กี่บาท ครับบอย.....
  • แหมๆๆๆ พี่ บอย!!

เล่น เอา ของ ตัว เอง ก่อน เลย นะ....(น้องงอน และ~~!)

ของ ผม ล่ะ พี่!!!(อยากเห็น)

ฝัล หวานๆๆ คัฟ พี่....
  • :m108:ผมเอาเสื้อไปปักเองคับพี่:m108:
    ไฟล์แนบ
    oooo.jpg 124K
    55555555555.jpg 114K
  • /
    ไฟล์แนบ
    1792.jpg 110K
  • :o001:อย่าได้ยังทันนะจะ แจ้งความประสงได้ที่คุณ บูม นะจะ:o001:
  • รัยว้าพี่...เอาก่อนได้งายยยยยยยยยยย:o002:
  • ละเสื้อที่เหลือ จะได้วันไหน ครับ พี่ทั่น...

มีคนสั่งกี่คนครับ....อยากรู้ขุมกำลัง ครับบบบบ
    พิดโลกสู้ๆ...:o015:
  • :063:งานนี้บ้านใหม่ฟูลทีมครับทั่น..................:005:

งานนี้เมายาว ชัวๆ:o065:
  • บ้าน ใหม่ ฟูลทีมแต่นอน คร้าฟฟ..

มั้ย ขอ เมา ยาว!!

แต่ ขอ เมา ทั้ง คืน ดั้ย ป่ะ!!
    อิอิ..

พิดโลก ฝัล ดี คัฟ....
  • ตื่นสายกันจัง โว้ววววววววว.............

แมร่งนอนไม่หลับ โดนทั้ง เยอรมัน ทั้งอังกฤษ...
    3-4 วันมานี่ เสืยทู้ก วัน เซ็งโว้ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย:o002:

เอาเงินมาซื้อหมาได้เลย โอ๊ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย:o002:
  • การพนัน เป็น สิ่ง ไม่ ดี คัฟ!!!

เฮ้อ!!.....อังกฤษ....
  • หน้าจะไม่เกิน อาทิตนี้
  • พี่บอย ลองดูแบบเสื้อดิ....ตัวหนังสือข้างล่าง เขียนว่า ชมรมคน pitbull ง่ะ
    ตอนแรกบอกว่า เอาแค่ ชมรม pitbull พิดโลก งัยพี่ ไม่มีคำว่า คน นะ:o013:

แต่ไม่เป็นไรเพราะว่ามันออกมาสวยดี :o037:
    ว่าแต่ว่า เมื่อไหร่จะได้เสื้อคร้าบบบบบ.:o069:...พ้มอยากได้คร้าบบบบบบบบบบ:o002:
  • :063::063::063: มาได้งัยคับ พี่หล้า ก็คุยกันแล้วนะ พี่บอยแกแก่แล้วคงจะหลงๆลืมๆคับ

อย่าถึอสาคับ:o028::o028:
  • พี่น้องเราคนไหนเข้ามาอ่านกระทู้แล้วสนใจเสื้อ ก็จองในกระทู้บ้านเราได้เลยคับ

หรือโทหา บูม ก็ได้คับ [085 5325390] [boom] คับ

ใกล้วันงานแล้วนะคับ เสื้อมีให้เลือก สอง แบบคับ แบบที่หนึ่ง คอปก(แบบปัก) สามร้อยแปดสิบบาทคับ

แบบสอง(คอกลม เสื้อยืดเป็น สกีนเนื้อผ้านะคับ ไม่ได้ปัก ราคาประมาณ ร้อยแปดสิบบาทคับ

ยังไงก็ช่วยกันนะคับ มันเป็นงานที่พี่น้องเราต้องช่วยกันแสดงพลังนะคับ งานนี้ไม่มีใครได้ทั้งนั้นคับ

ที่ได้ก็คือ พี่น้องเราทุกคนคับ (ดั่งโบราณเขาว่าใว้ เชือกถ้าเส้นเดียวแค่กระตุ่กค่อยๆก็ขาดแล้ว แต่ถ้าเอามารวมกันหลายๆเส้นต่อให้ดึงหลายๆคน มันก็ขาดยากคับ)

คนอื่นจะว่าไงก็ชั่ง ผมจะเดินตามทางที่ พ่อหลวงสอนใว้คับ หากเหนื่อยนักเจ้าจงพักเอาแรง พอมีแรงเจ้าก็เดินไปให้ถึงจุดหมายที่เจ้าตั้งใจใว้

:o030::o030::o030::o030::o030::o030:
  • :m000:ถูกกกกกกกกกกก ต้องนะคร้าบบบบบบบบบบบบบบ

พี่บอยแก แก่ แล้ววววว อิอิ...ฮ่าฮ่า...:o011::o023:
    พี่บอยไม่ได้แก่โว้ย บูม ก็แค่อายุมากที่ซู้สสสสสสสสสสส....55555+++++:o037:
    แต่ถึงแก่ พี่ว่าไฟเกิน180 นะคร้าบบบบบบบบบบบ

บูมพี่อยากรู้ว่ามีคนสั่งแบบปักกี่คนครับ...ช่วย บอกหน่อย:o013:

พอดีมะคืน ได้คุยกะคุณพี่โต้งแล้ว :o001:จำนวนเสื้อกลุ่มน่าจะมีพอประมาณ เลยนะครับ:o060:..

มันเป็นเรื่องที่น่ายินดี มากครับ.....:o060:
  • ยังเป็นปัญหาอยู่ละคับพี่หล้า บางคนก็ไม่ค่อยมีเงิน บางคนมีเงิน

แต่เราก็ทำให้มีแบบสองแบบสำหรับพี่น้องเรานะคับ(ไม่ไช่สองมาตรฐานแน่นอนคับ):o028:

ยังไม่เห็นมีใครจะสั่งเลยมีแค่ไม่กี่คนที่สั่งมาคับ ก็ยังไม่แน่ใจว่าจะทำมากี่ตัวคับผม

รอฟังอยู่นะคับ ว่าใครจะเอามั่ง ยังไงก็ คนบ้านเดียวกันคับ ช่วยๆกันคับ
  • พี่ว่าสรุปไปเลยดีกว่านะครับ..เด๋วเสร็จไม่ทันจะแย่ :m046:
    มีแค่ไหนเอาแค่นั้นครับ...
    สั่งกี่คนเอากี่ตัว ไซด์อะไร จัดไปเลยครับ:m001:

ชุดแรกจัดไป 10 ตัวละนะ..:m014:.
    เด่ววันนี้จะเข้าไปคุยกับพี่บอยซะหน่อย(กะว่าจะไปยืมเสื้อ ไปดูคอนเสิร์ตคืนนี้)อิอิ...ล้อเล่น:m046:
  • ใกล้วันงานแล้ว ครึก กันหน้าดู
  • :o001:แบบนะแก้แว้วววว :m025:แต่ที่ว่าเราแก่นะมีงอนนะโว้ยยยยย หัวยิ่งล้านๆๆอยู่:m000::m025: