ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หาดใหญ่ The Heavy Hitter dog meeting วันที่ 26/06/53
  • เรียนพี่น้องชาวหาดใหญ่ เนื่องด้วยผมทำได้ทำใจหล่นไว้ที่โรงแรมที่จัดประกวดหมาและมีน้องหน้าตาหน้ารักคนหนึ่ง

ได้เก็บหัวใจผมไปประมาณใกล้ๆจะเลิกงาน ถ้ามีผู้ใดพอรู้เบาะแสว่าเธอคนนั้นชื่ออะไร เบอร์โทรอะไรช่วยชี้พิกัดด้วย

จะเหินฟ้าไปพบเธออีกสักครั้ง สองสามวันมานี้กินไม่ได้นอนไม่หลับกระส่ายกระสับกระดุ๊กกระดิ๊กทั้งวันช่วยด้วยนะครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_0937.jpg 109K
  • :m026::m026::m026::m026::m026::m021:
  • นอนไม่หลับกระส่ายกระสับกระดุ๊กกระดิ๊กทั้งวัน เพราะว่าแฮ้งป่าวพี่
  • ป่าวครับผมไม่ดื่มเหล้า ด้วยแรงแห่งรักและคิดถึง
  • :o069: อาการหนักแร่ววว แร่วว แร่วว พี่เอก จัดให้พี่แกหน่อยเร๊วว !!??
  • scubapit แฟนเพื่อนเค้า อ่ะ ป่าวคับพี่ 55+
  • :004:ใครเอ่ย??? สาวน้อยคนนั้น:004:
  • หลุยล์
    ไฟล์แนบ
    DSC034303.jpg 108K
  • ช่วงนี้เหล้าเบียร์ไม่ขาดสาย เลยให้ตายสิ จะกลายเป็น tutie ขี้เมา แล้วหรือนี้

พี่โดมก็ระวังหน่อย 55+:041::032:
  • อยู่ร้าน post พี่เอกบอกถ้ๅแน่จริงให้เข้ๅมๅ
  • :020:หมายถึงตี้ เหรอหวาน

ถ้าช่วง นี้ ต้องขอยอม ก่อน มันติดซะเหลือเกิน ไม่อยากทะเลาะกับคนที่บ้าน

ถ้าร้าน post ก็ชอบอยุ่ เสียดายจริงๆๆ:024::061:
  • อืมมมม 5 วันติด อย่างที่ตี้ว่าล่ะ ... ลุ้นพรุ่งนี้ต่อ ว่าจะ 6 วันติดรึเปล่า 555
  • เดี๋ยวเจอกันอีกครับท่าน ถ้าว่างโทรมาเลยครับ วันนี้เมียพี่ไม่มา
  • นี้ ไงพี่โดม ตัวอย่าง กระเป็ เป็นของสายกัด

ส่วน ที่เราจะเอา กระเป๋า มันใหญ่กว่านี้ คับพี่

http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=10101

http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=9957
  • เรียนเชิญ พี่น้องชาวหาดใหญ่

มาเยือน พิตบูลคาเฟ่แอนด์ช๊อป บาร์เหล้าเล็กๆ สำหรับคนโตๆ
    เรามีการสังสรรค์กันนิดหน่อย แนะนำสถานที่และเปิดตัวร้านครับ

วันที่ 18 กค นี้ เวลาเที่ยงตรงเป็นต้นไป
    ขออภัยหากไม่สามารถโทรเรียนเชิญด้วยตัวเองได้ทุกท่านนะครับ

ขอบคุณครับ
    มาร์ค
  • สวัสดียามบ่าย คับชาวหาดใหญ่

เป็นยังไงกันบ้าง ช่วงนี้อากาศแปรป้วน อย่างหนัก ยังไงก็รักษาสุขภาพกันบ้างนะคับ

โรค ไอ หวัด กำลังมา เยือน ต้อง ระวังกันหน่อยนะคับ
  • สวัสดียามเช้า คับ ทุก ๆ ท่าน ดูแลร่างกาย กัน หน่อย ช่วงนี้หวัด ระบาด คับ ผม
  • เออเป็นไรว่ะ ช่วงนี้เจอแต่คนป่วย เซ็งจิงๆ
  • โดนเอา งาน มิท ติ้ง นั้นแหละ คับ แล้ว ต่อ ๆมา อีก 4-5 วัน น็อค เลยคับ 55+

หายไปไหนกันหมด พี่ ชาว หาด ใหญ่ และ เพื่อน บ้าน
  • :004: ยังไม่สร่างเลยว่ะ :004:
  • ต่อไม๊ คืนนี ว่าแต่พี่เอกหายไปไหนเนี่ย !!@ สงสัยโดนเมียกักบริเวณ ฮิฮิฮิ
  • ถ้าหวาน เลี้ยง คืนนี้ จัดเลย 55+
  • 555 หายไปไหนกันหม๊ดเนี่ย ช่วยกันอัพหน่อยค่ะ ชาวว หาดหย่ายยยย ^^
    ไฟล์แนบ
    DSCF0131web.jpg 109K
  • สวัวดี หวาน และชาว คณะ หายไปไหนกันหมด เนี่ย
  • หายไปไหนกันหมด พี่เอก และทุกๆ ท่าน

ส่งข่าว กันบ้าง คับ
  • ใครสะดวกเชิญได้นะครับ หรือโทร.มาก่อนที่ 081-6335576
    http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=16220&page=1#Item_31
  • พี่โดมจะ ลิงค์ ไปไหนเหรอ พี่ 55+
  • บรรยากาศ กลางคืน ของ เขื่อน แก้มลิง หาด ใหญ่ คับ

ใครสนใจมาได้ เลยคับ หมาได้ว่ายน้ำ ด้วยนะคับ
    ไฟล์แนบ
    DSCN2616.jpg 77K
  • :004: บรรยากาศ ที่นัดพบแห่งใหม่ เชิญทุกท่านที่สะดวกได้นะครับ :004:
    ไฟล์แนบ
    DSC03708.jpg 91K
    DSC03709.jpg 92K
    DSC03711.jpg 75K
    DSC03710.jpg 73K
    DSC03707.jpg 82K
  • พี่โดม ถ้าเรา เอาอะไรมาย่าง พี่ ว่าผ่านเปล่า แล้วนั้งกินเบียร์ ไปด้วย หลัง จากเอาหมาเล่นกิกรรมเสร็จ
  • ฝากอัพ กัน หน่อยคับ กะทู้ นี้ อ่ะ มีข่าวสารอะไร ก็เข้ามากะทู้นี้นะคับ 55+

พรุ้งนี้เจอกันนะพี่โดม
  • พรุ้งนี้ชวนพี่เอกรัต ด้วยดิ พี่โดม ไม่รู้ว่างเปล่า มาที่แก้มลิงกัน ชวนหลายคนเยพี่
  • วัน อาทิตย์ กินเหล่า กันนะ หลังจาก ลาก เสร็จ แบบแก้มๆ ก็พอ

ดีมั้ย
  • วันนี้ว่างกันนนรึป่าวววว นัดกินมั้ยพี่ๆ :o037:
  • กลัวที่ไหน จัดไปยังไงก็เสีย เดี๋ยวจะเข้าไปส่งลูกหมาที่หนามบิน แล้วเจอกัน เมื่อคืนไปไหนมาน้องหวานพี่โทรไปเห็นปิดเครื่อง ว่าจะชวนไปนั่งโพสเมื่อคืน
  • ม่ายได้ปิด (^_____O) สงสัยเล่นเน็ตกะโทสับ มานเรยไม่มีสัญญาณ หนะจ๊ะ เพ่เอก

เจอกันเน้อ มารับด้วยย ฮิฮิฮิ !!!
  • ว่ายังไงกินอ่ะเปล่าพี่เอก ตี้ เอง

นัดที่ไหนโทรบอกด้วย เด๋อ
  • :030: หวัดดี ครับ ตี๊ พี่ ไม่ได้ หาย ไป ไหน หรอ 55+ ก็ ยัง อยู่ บ้าน เลี้ยง หมา เหมือน เดิม

เพียงแต่ เอาเวลาไป ให้หมา มากขึ้น สนใจ คอม น้อยลง อิอิ ปล. ARMY มันก็ โชคดี นะ ที่ มี เจ้าของ ที่ ใส่ใจ มัน แบบ ตี๊

................................................................................................................................ :063:
  • พี่น้องชาวหาดใหญ่พร้อมมั้ยคืนนี้ เจอกันเหลยหวา
  • โห พี่เอก เล่นพิมพ์ "เหลยหวา" ภาษาใต้วันละคำเลยนะนั่น 555555555555

เอาใหม่ๆ เด๋วคนอื่นนนเค้าจะม่ายเข้าใจ อิอิ

:m002:
  • ถ้าพี่น้องท่านใดกลัวก็จงปิดโทรศัพย์และนอนแต่หัวค่ำ มิฉะนั้นเราจะโทรไปตามท่าน ล้างตาหน่อยบอลแพ้
    เย็นนี้ผมเข้าไปส่งลูกหมาที่สนามบินและจะเข้าไปที่บ้านพี่วัช ใครสนใจโทรเลยครับ
  • :m025:ตื่นได้แล้วตี้ เค้าจะกินกันอีกแล้ว:o011:
  • กลัวพี่เอกจังเยยยย
  • งั้นผมปิดเครื่องเข้านอนตั้งแต่เที่ยงนี้เลยพี่เอก 555 ... ไปดูหมาแดงผมในกระทู้ขายลูกหมาดิ ... อิอิ
  • เก็บแรงไว้รอผมด้วยดิ ... มะรืนคงถึง วันนี้มีคิวตัดหู 4 ตัว ... 0108 นี่พี่วัฒน์อ๊ะป่าวครับ
  • นัดกันกินแต่เหล้า แล้วเมื่อไหร่หมาจะกล้ามขึ้นละครับทั่น ฮ่าๆๆ
  • :001:วันนี้กินอีก เหรอ

พี่เอก :006: พี่วัฒน์ งานเข้าแล้วคับ พี่ บอก พี่ เบญ ปิดบ้านปิดช่อง เลยคับ 55+

:020:กี่ โมง โทรมาเลย 55+

:031:หมอ ตั้ม 0108 พี่วัฒน์ คับ

:018:อ. โดมทำงาน ไหว เปล่าเนี่ย บู๊เกือบ ทุก คืน

พี่มาร์ค :025:หมาได้ กล้าม แต่ คนพาหมานี้ ดิ ไปขอบตา คลำ กันทุกวัน 55+:013:
  • :004: เย้ เย้ ได้ไปเยี่ยมพี่วัฒน์ ซักที เอาแบบนี้อีกมั้ยพี่ :004:
    ไฟล์แนบ
    DSC03694.jpg 101K
  • :004: โบกี้ หมาสะอาด พี่เค้าสอนมาดี 5555555555555 :004:
    ปล. วันนี้กี่ถาดดี คร้าบบบบ
    ไฟล์แนบ
    DSC03688.jpg 116K
    DSC03687.jpg 93K
    DSC03683.jpg 85K
    DSC03676.jpg 97K
    DSC03681.jpg 106K
  • วันนี้ ไป อีก ม่ายยย

:o024::o024: