ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

PHITSANULOKE PITBULL TEAM พิทบลู พิษณุโลก
  • นี่ก็หล่อทั้งคู่ อิอิ........
    ไฟล์แนบ
    พี่ดิษ.jpg 102K
    พี่บัง.jpg 93K
  • พี่ออมพี่ออย พี่ชาย พี่สาวที่น่ารักครับและเจ๊อรผู้ใจดี
    ไฟล์แนบ
    พี่ออม.jpg 95K
  • เฮ้ย พี่บอย พี่เต้..และทุกๆ คนครับ
    น้องบูมไปกินเหล้าเมาตอนไหนครับนี่..
    ไฟล์แนบ
    บูมหลับ.jpg 52K
    บูมหลับ1.jpg 54K
  • เกือบลืมพี่ๆ กลุ่มหมาแดงเลยครับ ..
    ตัวนี้สเตป การลากสุดยอด..ปาเกียว
    ไฟล์แนบ
    กลุ่มหมาแดง.jpg 99K
    ปาเกียว.jpg 89K
  • ขวัญใจคลองขอนแก่น แซ่บโย้วววววว
    ไฟล์แนบ
    พี่ศักดิ์+คลอง.jpg 87K
  • โต้งเหม็นเต่า......คริ คริ
    ไฟล์แนบ
    เต่าโต้ง.jpg 81K
  • แอ็คเท่ กันหย่ายยยยย..........
    ไฟล์แนบ
    โซจา32.jpg 88K
    โซจา1.jpg 104K
    โซจา42.jpg 95K
  • อย่างนี้ ยังกล้าโชว์อีกน้า....สองพี่น้อง ยอดมนุษย์
    ไฟล์แนบ
    สองพี่น้อง.jpg 86K
    กล้าโชว์.jpg 97K
  • ทริปนี้ สุดยอด..ขอขอบคุณ พี่ๆ กลุ่มตะพานหิน..เฮียโฟล์ค เจ๊อร พี่ๆกลุ่มหมาแดงคอนหวัน ท่านโรมัน คุณตุ้ย..และทุกคน.
    ขอบคุณทุกไมตรีจิต ที่ทุกท่านมีต่อกัน...กลุ่มพิดโลก ขอขอบคุณมากครับ:o030::o030::o030:
  • ฝากให้พี่เต้ Lady smith modle 60-7 หมาดๆๆๆ ช้าอดนะจ๊ะ
    ไฟล์แนบ
    301-20100819195155.jpg 61K
    301-20100819195100.jpg 61K
  • หืมมมมมมม...สวยมาก...เปิดไว้แรงมั้ยครับ
  • :o071::o071:อุนต้าแมนโคตรน้ากลัวเลย:o071::o071:
  • มันมาแน่
    ไฟล์แนบ
    020.jpg 112K
  • พี่บอยอุลตร้าแมนน่ากลัว แล้วลายอย่างพี่เรียกไรครับ

ถ้าเอาตัวนี้มามะไร บอกมั่งนะพี่ ขอชมตัวเป็นๆหน่อยนร้า....:o036:
  • ราคามันไกลเกือนเอื้อม วะ
  • สวัสดีคัฟ...พี่ๆๆกลุ่มพิทโลก.. ซัมบายดีป่ะ.!!!
    ดูเเลสุขภาพด้วยนะคัฟ...(=^__^=)..
  • พี่บอยไอ้แม็กกล้ามใหญ่ขึ้นนะครับ แต่อย่าให้ไข่มันใหญ่ขึ้นนะครับ น่ากลัว
  • >>>>>>>พี่บอย...ตัวนี้ลงเครื่องเมื่อไรต้องฉลองนะพี่ สวยสุดต้องตัวนี้ ฮ5555++++++++++++++++++++
  • >>>>>>>>พี่บอย..... เจ้ดาไปเที่ยวที่ไหนไม่เข้าบอร์ดเลย รีบกลับมานะเจ้ อิอิอิ.................................++++++++++++
    ไฟล์แนบ
    1153.jpg 79K
  • หวัดดี ท่านตุ้ย..:o068:

พี่บอยไปเอาลูกหมาวันไหน บอกมั่งนะพี่...:o037:

ตาบอย(หวันโลก)ไอ้เเม็กไข่ใหญ่ขึ้นทุกวันแต่เจ้าของมันอ่ะดิ..หดได้หดดี คริ คริ........:o003:...

พี่เต้นั่นนกอะไรครับ สวยมาก.......:o040:
  • ดีจ้า..น้องเต้สุดหล่อพี่ไม่ได้หายไปไหนหรอกยังอยู่กับสามีสุดที่รัก5555..ขอบใจมากน่ะที่ยังนึกถึงพี่อยู่น่ะ..วันนี้พี่กับพี่บอยจะไม่อยู่ไปเอาลูกหมาท่านบิวที่กรุงเทพล่ะ..รับรองเลยว่าตัวนี้มาแรงแน่5555..จะรีบกลับมาเร็วๆๆล่ะ...จะเอารูปมาฝากดูล่ะ...
  • จัดใหไวเลยเจ้....................:m001:
  • ประมาณเดือนหน้าพยายามทำตัวให้ว่างไว้

เดียวจะมีงานให้ทำซะหน่อย

ทั้งกลุ่มเลยนะจ๊ะ
    ไฟล์แนบ
    00062[1]2.jpg 28K
  • งานไร ครับพี่ ไม่บอกจะเตรียมตัวถูกรึ ครับ พี่ท่าน.........:o044:
  • เอาเหอะ บอกให้ทำก็ทำ..
  • โถ...........นายหล้า ดูจากรูปดิครับ..........น่าจะพอเดาได้นะว่างานอะไร

ตอนนี้ที่พานหินขาววววววววววมากกกกกกกกก........ขอบอก
  • บอกเลยพี่:o002: ยิ่งอุบ...ยิ่งอยากรู้ คร้าบบบบบบบบบ:o036:
  • ใจเย็นน้องหล้า บอกอยู่แล้วรอปรึกษาท่านประธานเติ้ลก่อน
  • :008::008::008:อย่าเพิ่งเดากันไปไกลครับ มารายงานความคืบหน้าแล้วครับ...:013::013::013:

เนื่องด้วยทางกลุ่ม ตะพานหิน ขอเชิญชวนเพื่อนๆ 4 จตุรมิตรและเพื่อนๆบ้านใกล้เรือนเคียงทั้งหลาย

มาเยือนเมืองชาละวันเพื่อ "พบปะสังสรรค์ตามประสาคนรักพิทบูล" งานเล็กๆแต่เน้นความอบอุ่นครับ:062:

ตามฤกษ์งามยามดี วันเสาร์ที่ 18 กันยายน ยามแดดร่มลมตกซักบ่ายสามโมงเย็นพวกเรามาเจอกันนะ:063:

อาหารแบบบุฟเฟ่ หรือใครจี๊ดจัด:028:จะมากินเหล้ากลางวัน:027:ก็เชิญได้เลยเดี๋ยวจัดคอแป๊บไว้ต้อนรับ...

งานนี้อยากรู้ว่าชาวพิทบูลคอนหวัน พิดโลก กำแพงเพชร+จ.เลยและสุโขทัยชิมิ มีเมนูอะไรเด็ดๆบ้าง:063:งัดมาโชว์กันหน่อย

ส่งเมนูเด็ดมาประชันกันซักกลุ่มละเมนูดีมั้ยครับ:062:ใครจะจัดอะไรมาช่วยแจ้งด้วยนะครับจะได้ไม่ซ้ำกัน:065:

ตอนนี้ทางกลุ่มได้ติดต่อจองร้านไว้เรียบร้อยแล้วนะครับ ส่วนทางเราก็จะเตรียมจัดหนักไว้ต้อนรับเพื่อนๆครับ

ว่าแล้วก็เอาบรรยากาศไปกระตุ้นต่อมอยากกันก่อนเลย ตอนนี้ขอบอกว่าพร้อมสุดๆ....:062::062::062:
    ไฟล์แนบ
    Photo-01104.jpg 92K
    Photo-01114.jpg 98K
    Photo-01074.jpg 91K
    Photo-00993.jpg 64K
  • โอเค:o061: ครับท่านพี่........งานนี้จัดหนัก:o048:

รับทราบเรียบร้อยยยยย..............
    เมนูแนะนำของผม ขอเสนอ..ไก่ถังวังทอง ครับ..เด๋วรู้ว่ารสชาดเป็นงัย....
    ขอคุยกับสมาชิกพิดโลก ก่อนนะครับ..
    "ไชโย"....ได้ตลุย พานหินละวุ้ยยยยย.......มันหยด ครับ พี่ ท่าน..........:o061::o061:
  • ถ้าผมไปได้ผมก็จะไปเพราะว่าไม่ได้ไปมาหลายงานแล้ว"ตะพานหิน"..........(น้อง อัฐ ลอง เป็นผี ดู)
  • สุโก้ย...เป็น ผี ได้ แล้ว วุ้ย

แต่ ขอ บอก ว่า เป็น ตัว ของ ตัว เอง ดี ที่ สุด แล้ว ไม่ ต้อง หนัก ใจ อะ ไร กล้า ทำ กล้า รับ ดี กว่า .....

สบาย ดี กัน ไหม ค๊าบ พี่ ๆ ชาว "พิษณุโลก" และ "ตะพานหิน" จะ มี งาน เข้า แล้ว หรอ นี่ ?
  • ดีมากไอ้น้องงงงงงงงง:m001:
  • พี่หล่า ตี 3 ทำไรมาอะ

แอบเมียไปเที่ยวมาหรา......ห้าๆๆๆๆ กิ้วๆๆๆๆ
  • พี่ว่าช่วงนี้รู้สึกเปลี่ยนไปจากก่อนเยอะเลยน่ะ.เพราะว่ามีหมาเข้ามาในชีวิตมากขึ้นเรื่อยๆๆๆ..ก็ดีน่ะทำให้มีสังคมมากขึ้น..อีกอย่างสามารถทำให้คนมีรายได้อีกด้วย..และได้ประสบการณ์สิ่งที่ดีด้วย..
  • :m001:แวะเที่ยวบ้านป๋า:m001:
    ไฟล์แนบ
    บูม.jpg 96K
    1157.jpg 94K
    ดา.jpg 90K
    DSC00747.JPG 61K
    บีเจ1.jpg 77K
  • .
    ไฟล์แนบ
    ดา2.jpg 90K
    3317.jpg 118K
    471.jpg 83K
  • เมื่อ บีเจ ฮุกซ้าย
    ไฟล์แนบ
    บูมหมาถีบ2.jpg 94K
    บูม หมาถีบ.3.jpg 98K
    บูม หมาถีบ.1.jpg 96K
    บูม หมาถีบ.jpg 93K
  • เสร็จจากบ้านป๋า ก่อแวะไปเที่ยวหา ท่านบิว เฮียบัง ซะหน่อย
    ไฟล์แนบ
    บิว3.jpg 91K
    บิว2.jpg 90K
    บิว1.jpg 90K
    บิว.jpg 91K
    2132.jpg 64K
  • .
    ไฟล์แนบ
    บูม0.jpg 73K
    บิว 6.jpg 73K
    บิว5.jpg 91K
  • บางครั้งก็มีคนแถวบ้าน
    ไม่ชอบหมาจะพูดว่า"บ้านนี้ทำไมชอบเลี้ยงหมาเยอะจัง บ้าหรือเปล่า ไม่กลัวตายหรือไง" อันนี้บอกตรงๆน่ะแล้วแต่คนจะคิดบางคนไม่รู้ไงว่าเราเลี้ยงพิบูลเป็นอย่างไร..จากก่อนพี่ไม่ค่อยชอบหมาพิบูลเท่าไหร่..พอมาศึกษางานที่คอนหวันแล้วรู้สึกประทับใจมากๆๆเพราะยิ่งทำให้เราอยากรู้อยากเห็นว่าเป็นอย่างไร...อีกอย่างเราเลี้ยงหมาพิบูลแล้วยังทำให้คนรู้จักสังคมมากขึ้นแล้วได้ประสบการณ์จากพี่น้องๆๆทุกคนที่เคยประสบการณ์มาสอนน้องได้อีกด้วย..และสิ่งสำคัญทำให้คนมีรายได้อีกด้วย..
  • ก็อยากจะบอกพี่น้องๆทุกคนว่าเราอย่าแคร้จากปากใคร...เพราะสิ่งที่เราทำมันเป็นสิ่งที่เรารักและคิดอยากจะให้ทุกคนรู้หมาพิบูลไม่ได้ร้ายอย่างที่คนอื่นคิดเลย....
  • ถ้าจะไปร่วมงานต้องทำอย่างไรบ้างครับ ผมอยู่ เลย-ขอนแก่น (บ้านแฟนอยุ่ เลย )
  • แหม่...หายไปวันเดียวเล่นซะยาวเลยนะ.หัวหน้าประธาน555
  • แหม๋ เจ้ดา มาที จัดหนักเรยยย นร้า..คริๆ..:m046:
    เพ่บอย เด๋วสักพัก จะเข้าไปดู ไอ้ตัวแสบ ต้วใหม่ นะ พี่ ...........:m024:.
  • พี่บอย +บูม ว่างัย เรื่องไป พานหิน อ่ะ... ตอบด่วน ครับ:o058:
  • >>>>>>พี่บอยเจ้ดา..........สุนัขสวยๆทั้งนั้นเลย ขอรูปอีกครับ อิอิอิ........
  • >>>>>>>>คำหล้า.....ทำไก่ส่งมาให้กินหน่อยดิ หิวแล้วอะ.........
  • ลำปาง หนาว มากๆๆๆๆ..อิอิ
  • พี่หล้า ไอ้ตัวนี้แหละจะเอามาฆ่า หมาเทพทุกตัวเลยคับ:o028

เมื่อคืนไปเห็นตัวจิงมา แม่งสุดทีนเลยคับพี่หล้า (ตัวที่ผมกับพี่บังจับมือกันนะ)

ที่ผมเอา บูลี่ มาใว้ที่บ้าน เพราะผมเห็นพี่น้องเราหันมาเล่น บูลี่ กันมากแล้ว ก็เลยอยากมี บูลี่ ใว้จูงกับเขาบ้างคับ:o020:
    หมาแดงบางงานมันก็จำกัดบ้าง แต่ใจผมคือ หมาแดงคับ เพราะผมมีโครงการจะ บรีด หมาแดง ออกมาแล้วคับ:o027:

คอยติดตามผลงานนะคับ:o028: