ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

PHITSANULOKE PITBULL TEAM พิทบลู พิษณุโลก
  • คิดจะฆ่าหมาเทพกันเลยเหรอน้องบูม...พี่ว่าน่ะหมาเทพมีกำลังจะสู้หมาแดงได้สบายอยู่แล้ว5555..ลองดูได้น่ะค่ะ..ไม่ว่ากันอิอิอิ...
  • เต้..เราบุกไปดูครังแสงของท่านประธานกันเลยดีกว่า ดูรูปไม่สะใจ...
  • มาจริง ป่ะพี่..ผมกำลังเข้าเมือง หาที่เมาอยู่ครับ
  • tumdale...ถ้าจะไป..มาเริ่มต้น ที่พิดโลกก็ได้ครับ
    มีรถหลายคัน...ไปด้วยกัน สนุกดีครับ..พิดโลกมีแต่ฮาๆ..
  • เฮ้ย บูม นี่จัดหนักเลยหรา....งามหว่ะ:o036:
  • พี่ออม แวะมาเที่ยวหา อีกนะครับ..
    จะได้คุย กัน ยาวๆ อีก....
    พี่ออยเป็นงัยมั่งครับ ป่องมากยัง.....อยากเห็นหน้าหลานแย่ละ พ่อหนุ่มน้อย ธีรโชติ...........
  • คอยดูน่ะ..งานนี้จะต้องเอาตะพานหินให้เมาสุดๆๆไปเลย..จนลืมโลกไปเลย55555...พี่ๆๆตะพานหินเตรียมตัวล้างท้องก่อนจะถึงงานด้วยน่ะค่ะท่านประธานสั่งมาแบบนี้ล่ะ55555
  • >>>>>ไปๆซิพี่ศัก....ไปดูครังแสงของประธานกันคราบ พีศักมาพิโลกต้องเที่ยวยาวๆนะพี่ จัดหนักกัน อิอิอิ++++++++++++++
    ไฟล์แนบ
    3104.jpg 78K
  • จุบุจุบุ นะทุกคน
  • รักฉันน้อยๆๆแต่รักฉันนานๆๆ เดอ
  • :062:>>>>>>พี่น้องคลองขอนแก่นคราบ.....หายกันอีกแล้ว ถ้ายังมีชีวิตอยู่รายงานตัวคราบ.++++++++++++++++

>>>>>>ไอ้คุณคี.....จอมนอกใจเมีย.+++++++++++++++เราเคยมีคดีร่วมกัน.5555+++++++

>>>>>>ไอ้คุณโต้ง.....ตัววันทองสองเมี...++++++++++++++++โดดส่วนตัวชอบ :062: เมีย อิอิอิ

>>>>>>ไอ้คุณตี๋.......องครักษ์ทหาร...ของคุณโต้ง.+++++++++++++++ไอ้คู่นี้เพื่อนตาย แบบว่ามึงตายก่อนกู.++++++

>>>>>>ไอ้น้องต้น.....จอมแทงหลังเพื่อน...ไอ้คนนี้รีลาเป็นเลิศเมียเพื่อนยังไม่เว้นแดกเรียบ.+++++++++++++

>>>>>>และยังมีอีก 3-4 พระหน่อ ที่ยังไม่พุด ไอ้พวกนี้กวนตีนสุดๆ คอนเฟริม.++++++++++++++++
    ไฟล์แนบ
    551.jpg 75K
  • พี่บอยรูปที่ถ่ายมามีแค่นี้หราคับพี่

แล้วสรุปประทานจะเอาแกงอะไรไปช่วยงาน พานหินคับ ผมมีแนวคิดดีๆคับพี่ เราเอา ปีกไก่กับน่องไก่ทอดดีเปล่าคับ ท่านประทาน

เพราะดูแล้วท่านอื่นๆ คงเอาแกงไปกัน เดียวไม่มีอะไรให้เด็กๆกินกันนะคับ ลองออกความคิดดู

แล้วพี่หล้า ว่าไงตอบด่วนคร้าบ
  • :041:ก็แล้ววว แต่ บูม จะจัดไปแล้วกัน แต่พี่จัด เบีย:041:
  • เฮ้ย...จัดหนักรอผมมมมด้วย
  • :o065:จุบุจุบ เมาๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ:o065:
  • อารายกันเนี่ย................มาถึงปุ๊บเจ้าของบ้านเมาละ
  • แหวะ มา ดู บ้าน ตัว เอง แล้ว ชื่น ใจ จิง ๆ ยัง เจ๋ง เหมือน เดิม.......

ตกลง หมา แดง จะ สู้ หมา เทพ หรอ หมา เทพ จะ สู้ หมา แดง 55+. ....

อยู่ บ้าน เดียว กัน อย่า ตี กัน เลย พี่ ๆ เอา ไว้ ตี กับ จัง หวัด อื่น ดี กว่า .....

ฟิต เข้า ไว้ จะ ได้ กล้าม อัน สวย งาม (โดย ธรรมชาติ)..............................:m025:
  • ฮ่าๆ..บูมว่างัย ว่าตามกัน...จัดทั้งไก่ถ้ง พ่วงเบียร์ เสียบด้วยปีกไก่ทอด มันก็ไม่เลวนะพี่ น้อง.....
    มีไร ก็มาช่วยๆกัน แล้วพี่เต้ เอางัยดีครับ...งานนี้พาน้องๆที่เลยไปด้วยป่าว..
    แต่โอกาศดีๆแบบนี้หายากนะพี่...(จัดหนักกันมั้ย)
  • น้องอัฐ ไป พานหินด้วยกันมั้ยครับ...
    ถ้าไป ก็ไปกับพี่ได้ครับ ไม่คิดค่าน้ำมัน...แต่กลับมาต้องเลี้ยงเบียร์ ฮ่าๆ
    เพราะรถพี่ขับเคลื่อนด้วยเเอลกอฮอล์ ครับ...:o003:
  • เอก ชีต้า น้องรัก....
    งานนี้เราได้เจอกันแน่...เตรียมตัวไว้ดีๆ..งานนี้จัดหนัก:o011:
    ไฟล์แนบ
    1159.jpg 72K
  • นายหล้าเอาไว้รอชุดเทพที่จะเกิดอีก 2 คอก เร็ว ๆ นี้ก้อได้

เด๋ววันที่ 18 มาจิ้มไว้ก่อนเลยก้อได้นะ............
  • เรื่องนี้ต้องรอดูความพร้อม หลายๆด้าน ครับพี่...เด๋ววันที่ 18 เจอกันครับ:m024:
  • อ่าแบบว่า........

ยังยุพี่เต้.......มะคืนนั่งคุยกะไอ้โต้งไป 2 กลม

ห้าๆๆๆๆ......ได้ที่เลยพี่ เมานิดนุง

อ๊ากๆๆๆๆ..........
  • >>>>>>>ไอ้คุณน้องคี....ยังอยู่โว้ย คีพี่ว่าคงไม่นิดหลอก กลัวจะยาวยันแจ้งสิ ฮา5555++++++
  • >>>>>>>หล้าจัดไก่โอ่งแสบๆนะ....เราเห็นด้วยกับนาย อิอิอิ.++++++++++++++++++++
  • พี่ หล้า ไป วัน ไหน ค๊าบ ........?

ถ้า อัฐ ว่าง เดี๋ยว อัฐ ไป แน่ ค๊าบ ผม ...................................
  • ดีจ้าชาวพิษณุโลกพิบูลทุกท่าน...ช่วงนี้เราต้องติดตามบ้านตะพานหินให้ดีๆๆน่ะ..อาจจะมีอะไรที่เราไม่คาดคิดก็ได้5555....อิ้วๆๆๆๆ
  • ตัดหูแล้วจ้า
    ไฟล์แนบ
    2135.jpg 65K
    3105.jpg 62K
    476.jpg 59K
    1160.jpg 75K
  • กะว่า จะมา ถล่มพานหินเลย.. ชิมิ
    ไฟล์แนบ
    13032010262.jpg 44K
  • ไปวันที่ 18 เดือนหน้าครับ น้องอัฐ....

โอเค ครับ พี่เต้.............

ท่านประธาน...พอมันตัดหูแล้ว..หน้ามันโหด ขึ้นเยอะเลย นะพี่ สวย ครับ....
  • bombe
    ไฟล์แนบ
    IMG_1251_resize2.jpg 108K
  • :o003:ใจร้าย ดีกว่าหลายใจนะคับ ป๋า :o003:
  • คมได้อีกนะทั่นประธาน ลองไม่มีคนคุม ไม่รู้จะพูดแบบนี้อะเป่า
  • พี่น้องพิดโลกครับซื้อหมากันตั้งเยอะแยะ.........ไม่คิดจะซื้อ BOX ไว้ขนหมาไปงานบ้างหรอครับ

พูดไปงั้นแหละ...ไม่รู้จะคุยอะไร
  • มา ราย งาน ตัว จร้า...
  • หวัดดี ครับ พี่ ออม.:o030:

มารายงานตัวอีกคน ครับ.....:o060:
  • ผมจัดมาแล้ววว คุณน้อง หล้า ไปอยู่ใหนมาอะ ป๋ามาค เขาแบ่งมาให้น้องๆๆใช่ราคาเหมือน ได้ปล่าวเลยเดอ ท่าอยากได้มีอีกนะคับ บูม กับ หล้า น้าหาไว้ใช่นะเพราะเดียวหน้างานแล้วไม่มีใช่นะคับ คุณน้องๆๆทั้งหลาย
  • สินค้า US. แต่ราคาคนไทย ได้ใจสุดๆๆ
    ไฟล์แนบ
    Box%20BJ%20RS.jpg 69K
    gj mu.jpg 46K
  • โอเค ครับ ท่านประธาน..เด๋วผมจะแอบจิ๊ก ตังค์เมียมาซื้อ ครับท่าน:o003:
  • แหม.....บ้านนี้เค้าไวกันจริง ๆ

ไม่รู้ว่าจะไวทุกเรื่องรึป่าววววววววววววววว
  • บางเรื่อง ก็ช้า ครับ พี่..คริ คริ..(อย่าคิดลึก) นะพี่..........:o037::o028:
  • ม่ายเชื่อออออ
  • เห็นด้วย..
  • ไอ้พี่เต้กะไอ้น้องโต้งไปไหนหว่ารายงานตัวด่วนนนนน
  • >>>>>มาแล้วคราบพี่ชายของกระผม.....กำลังซ้อมคอกันครับ ฮา555++++++++
    ไฟล์แนบ
    GetAttachment[9].jpg 29K
  • โห อนาคตเด็ก คนนี้ ไม่ต้องบอกก็รู้ว่า จะขนาดไหน..คริ คริ:o003:
  • :o009:เมาอีกแว้วววววววววววววววววววววววววววววววววววววเงาจัง:o009:
  • :o009::o009::o009::o009::o009::o009::o009::o009::o009::o009::o009::o009::o009::o009::o009:
  • :m026:เมาคับบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ:m026: