ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

❤ ❤ ❤ PitBuLL Ubon Club™ ❤ ❤ ❤
  • imageโลกของพิทบูลสวยงามเสมอครับ
    ไฟล์แนบ
    192124.jpg 93K
  • สวัสดีครับทุกคน
    เมื่อคืนหมดแรงไปตามๆกัน สลบกันเลย
    image
    image

หมูป่าชัดๆ ไม่ใช่พิตบลูชัวร์ อิอิๆ
    image
    ไฟล์แนบ
    DSCF2066.jpg 177K
    DSCF2074.jpg 158K
    DSCF2076.jpg 110K
  • เอ๊ะ ตัวอะไรอยู่ในโขดหินเห็นแต่หัวโผล่ออกมา ฮา ๆ ๆ
  • อยากได้ลูกหมาpitbullครับ มีแถวไหนที่อุบลบ้างครับ เอาที่เชื่อถือได้อยากให้แนะนำครับ
  • ขอเฮียซันเลยครับน้องกอล์ฟเฮียเขาบรีดสุนัขพิทบูลขายพ่อแม่พันธุ์สวยๆทั้งนั้นครับ รับรองได้ของแท้ถูกใจ
    -น้องยศสวยไม่เบาเลยนะตัวดำหนาและหน้าโหดดี
  • สวัสดีตอนเช้าครับทุกคน
    -พี่เหครับ เจ้า HotHit ของอาร์ทครับ พอดีเอาไปวิ่งเล่นที่บ้านเฮียช้ายกัน
    -เฮียเชี้ยงครับผมขอเหมาหมดได้ไหม ช่วงนี้เครื่องกำลังเย็นต้องการที่วอร์มอัพ ฮ่าๆๆ
  • สวัดดีตอนเช้าคับผม พิทบูลอุบลทุกท่าน
  • แมวมาแบบล้นๆ เลย :021:
  • หวัดดีครับ เฮียชาย คุณยศ อาร์ทซีดดดด( ชอบชื่อนี้มาก )...

เจอกันตลอดเลยเน้อชาญ....

ปล.เอารา ๆ มาฝากเฮียช้ายครับ...

Image Hosted by !!!###$$$ 1h3R3 1m@g3H0st $$$###!!!
  • หวัดดีตอนสาย ๆ คับทุกท่านที่รักพิทบลู
  • อย่าเงียบครับอย่าเงียบเดี๋ยวหลับ ขอบอก
  • ไม่มีเงียบคับเฮียมาค สงสัยพวกเฮียเขางานยุ่ง อิอิ
  • imageสวัสดีครับพี่เห เฮียช้าย ป๋ามาร์ค พี่ยศ และพี่น้อง18+ทุกท่าน สบายดีกันหรอเปล่าครับ
    ไฟล์แนบ
    e12.jpg 142K
  • ดีคับ ช่วงนี้ 18+ มาบ่อยมาก ฮา ๆๆ
  • ขอบคุณท่านประธานอำนาจที่เชียร์คับ
    ติดต่อได้คับคุณกอล์ฟ 0881327807
    อีก 30 กว่าวันน่าจะคลอดครับ
    เป็นบูลลี่นะครับ re
    สำหรับวันงานมีอะไรเพิ่มเติมก็บอกมาได้เลยคับ
    ปล.นอกรอบก่อนดีบ่วันนี้
  • นั้นไง นอกรอบบ้านเฮียซันหรองับ จัดไป ฮ่าๆๆๆๆๆimage
    ไฟล์แนบ
    221143.jpg 91K
  • เอารูปพาหมูไปว่ายน้ำมาให้เพ่ๆชมคับผม

imageimage
    ไฟล์แนบ
    qwdfwff.JPG 31K
    IMG_2544.JPG 43K
  • น้องอาทบ่ซวนเลย เชอะ
  • แถมให้อีกหน่อย สำหรับ HOTHIT

• ไอ้หมูฮ๊อตใช้พุ่งลอยน้ำเอาอ่ะ 555555+
  • พรุ่งนี้แล้ว เย้ๆๆๆๆๆๆ มีตติ้งอุบล เชียร์อัพๆๆๆๆๆ สนุกสนานกันมากๆเด้อ อย่าลืมเอารูปมาโชว์ที่อำนาจด้วย.... เป็นกำลังใจให้ทุกท่านครับ
  • อาร์ต ไปไม่ชวนเลยน่าสนุกดี พรุ่งนี้เเล้วคับ สู้ๆ
  • พี่ไปร์พี่จั้มคับเดี่ยวโอกาศหน้าคับผม
    พี่เหคับเดี้ยวไปอัพๆๆๆๆๆๆรูปให้ดูคับผม
  • จัดมาน้องอาท

พี่เหขอบคุณมากคับ
  • จัดปายยยยยยยยยยย
  • ไปนำแน
    ไฟล์แนบ
    ดุดัน1.jpg 101K
  • พรุ่งนี้เจอกันครับพี่น้อง :m24:
  • พี่ต่อกดแทรกภาพด้วย
  • อย่าลืมนะคับ พรุ้งนี้4โมงเย็น
  • จัดให้หนัก ๆ น่ะคับทุกคน
  • คลิปโหด หมากัดกัน

• พิทบลูที่อยู่ในคลิปหุ่นสวยกล้ามชัดเจนแถมขนก็เงาด้วย สวยคับ
  • สวัสดีครับพี่Open ช่วบลงรูปเจ้ามะขามให้ดูหน่อย ผมชอบมากครับ เจ้ามะขามเป็นลูกของตัวไหนครับ
  • สวัสดีครับคุณเชี้ยง มะขามเป็นลูกของปลาวาฬ(ตัวสีดำ) ครับ
    ส่วนพ่อผมไม่มีรูป ชื่อโทนี่ คอกแถวสันกำแพง เชียงใหม่ครับ
    มะขามมาร์กตรงหน้าเหมือนคนใส่แว่น2ข้างครับ
    เอาแบบยาวๆเลยนะครับ อิอิๆ

image
    image
    image
    image
    image
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    01052011092.jpg 232K
    1-1.jpg 114K
    14.jpg 117K
    15-1.jpg 84K
    18.jpg 111K
    2.jpg 98K
    7.jpg 110K
    8.jpg 129K
  • ส้มโอน้องสาวมะขามครับ ห่างกัน 6เดือน มะขามเป็นลูกชุดแรกที่เก็บใว้ครับ
    อุบลไปไหนหมดดด....
    เอ...หรือว่าวันนี้เป็นวันศุกร์แห่งชาติไปใช้เงินกันหมด

image
    ไฟล์แนบ
    DSCF2103.JPG 101K
  • สวัสดีครับพี่Open เจ้ามะขามท่าทางฉลาดขี้เล่นมากน่ะครับ ตัดหูที่ไหนครับ เท่ห์ไม่เบาเลยครับ มีโอกาสขอไปชมตัวจริงหน่อยน่ะครับ
  • >>ส้มโอน่ารักจังเลยคะ ได้ใจมากเลยหูงะ งับๆ พรุ่งนี้เจอกันนะคะทุกคน
  • สวัดดีคับเฮียเชี้ยง

สวัดดีคับพี่ยศ เจ้ามะขามกระดูกงามดีแท้คับ
  • สวัสดีวันเสาร์ครับ เงียบหายกันหมดเลย
    -คุณเชี้ยงครับ มะขามตัดที่ love dog เชียงรายครับ กับคน+แม่+พี่+น้อง ไม่ดุครับ แต่หมาอื่น....
    เป็นหมาถูกฝึกมาจากทหารแล้วครับ ชมตัวจริงต้องไปเชียงรายครับฮี่ๆๆ ไกลมาก
    -คุณkunnuzapiw ขอบคุณครับ เจอกันตอนเย็นครับ
    -ขอบคุณที่ชมมะขามไปร์

**เมื่อเช้าพาไปวิ่งมา ขากลับสลบเลย

image
    ไฟล์แนบ
    DSCF2091.jpg 124K
  • หวัดดีเพื่อนๆอุบลทุกท่านครับ วันนี้อำนาจฝนตกครับ กลุ่มอุบลเตรียมสถานที่สำรองไว้ยังครับสำหรับงานมีตติ้งเย็นนี้ ไงถ้าตกเอาแต่คนมาร่วมกันก็ยังดีนะครับจะได้ไม่เป็นภาระขอเป็นกำลังใจให้ทุกคนนะครับ อยากเห็นภาพบรรยายกาศชื่นมื่นของน้องๆอุบลจังเลยครับ ขอบคุณน้องอาร์ทล่วงหน้าครับที่จะโพสต์รูปให้กลุ่มอำนาจได้ดูครับ
  • ฝนตกรินๆ อะ แล้วจะได้ รวมกันไหมนิครับ
  • ฝนตกก็สู้คับ
  • มีทติ้งอุบลวันนี้สุดยอดมากครับ เดี๋ยวรอน้องๆมาอัพรูปให้ดูครับ
  • รูปส่วนหนึ่งของงานคับผม
    เดี้ยวผมจะหามาอัพๆให้พี่ๆดูนะคับ

imageimageimageimageimageขอบคุณสำหรับเฮียเชี้ยงที่แวะมาเยียมนะคับ
    src="/community/uploads/FileUpload/7/222587.JPG" />
    ไฟล์แนบ
    IMG_2564.JPG 83K
    IMG_2555.JPG 93K
    IMG_2601.JPG 83K
    IMG_2616.JPG 77K
    IMG_2615.JPG 78K
  • เอาราๆมาฝากเฮียชายๆคับผม
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_2617.JPG 52K
  • เสี่ยต้นจัดให้คับผม
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_2553.JPG 93K
  • ว๊ากกกกกกกกกก อยากดูรูปจนใจจะขาด มิตติ้งรอบนี้สุดยอดและผ่านไปได้ด้วยดีทุกประการคับ
  • ขอขอบคุณ เฮียช้าย เฮียสอง พี่ยศ น้องอาร์ท น้องเดียว น้องโจ้ น้องต้น น้องสไปร์ น้องโต้ง น้องโอ๊ด และน้องๆอุบลที่น่ารักทุกคน ที่ให้การต้อนรับอย่างอบอุ่นเป็นกันเองครับ มีความสุขมากครับที่ได้รู้จักกันครับ พี่ๆนัองๆท่านใดผ่านมาศรีสะเกษแวะกินข้าวด้วยกันก่อนน่ะครับ ขออนุญาติแนะนำ ประธานกลุ่มศรีสะเกษ เฮียฮิม081-0644545 พี่โต086-8682444 ผมเชี้ยง18+ 085-0000117 ยินดีต้อนรับพี่น้องกลุ่มอุบลทุกคนครับ
  • สวัสดึค่ะท่านประธานอุบล และ คนรักพิตบูลทุกท่าน
    - กลับมาไม่ทันค่ะ เมื่อวานนี้ไปสำรวจป่าแถวๆ อำเภอตระการฯ ถึงอุบลประมาณเกือบ สี่ทุ่ม แย่จัง รอดูรูปอยู่นะคะ :022:
    - จากรูปถ่ายรวมของน้องอาร์ทภาพแรก ร้สึกว่าขาดน้องแบงค์ หรือเปล่าค่ะ
  • อันนี้ภาพส่วนหนึ่งของงานคับ
    ไปยื่มพี่ๆที่เค้ามาถ่ายคับผม

imageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    พิทบลู-7.jpg 142K
    พิทบลู-6.jpg 139K
    พิทบลู-3.jpg 143K
    พิทบลู-26.jpg 143K
    พิทบลู-7.jpg 142K
    พิทบลู-2.jpg 141K
    พิทบลู-6.jpg 139K
    พิทบลู-26.jpg 143K