ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• image

พี่ใหญ่ของน้องๆ
    ไฟล์แนบ
    IMG_9502.JPG 225K

• image
    ไฟล์แนบ
    IMG_2838.JPG 283K
  • หวัดดีครับชาญ เ้อ็กซ์ ชาวโคราชทุกท่านครับ

บรรยากาศมิตติ้งดีมากเลยครับทั้งคนทั้งหมาดูมีความสุขอะครับ

Image Hosted by !!!###$$$ 1h3R3 1m@g3H0st $$$###!!!
  • เลี้ยงผมด้วยนะครับพี่ไก่ วันแม่อะ อิอิอิอิอิอิอิอิอิ โทษฐานปล่อยลอยแพร่น้องๆ :* :*
  • ครับพี่โต ว่างๆ ก็มาสนุกกันแบบนี้ได้นะครับผม อิอิอิ
  • ครับพี่โต วันหลังแวะมาเยี่ยมโคราชครับพี่ :-D
  • มาแล้ว ครับ เพิ่งตื่นนอน เมื่อคืนหนักไปหน่อย
  • ว่างๆ ก็มาเล่นได้ ครับ
  • เอามาให้ดูกันอีกตัวที่บ้านครับบบบบ แพ็สตินั้ม 6 เดือนกว่าครับ image
    ไฟล์แนบ
    SNV38439.JPG 47K
    SNV38441.JPG 47K
  • แพ็สตินั่ม นี่มันหมาอิสานแน่นอน หน้าหัก มาเลยยยยย.... :013:
    อ้าวเพี่ยคัฟ....ละทำไมขาหน้ามันเป็นงั้นอ่ะ....
  • หมาไม่ครบองค์ประกอบก็งี้แหละครับ พี่หล้า ขาดๆ เกินๆ แต่ก็ชอบครับ มันดี อิอิอิอิอิอิ :-)) :-)) :-)) :020:
  • แพ็สตินั่มหน้าหล่อมากกกกกกกกกกกก.................... :033:
  • บอมเบก็ใช่ย่อยนะพี่หล้า
  • เขิล ง่ะ............. :029:
  • พี่หล้าไปหาซื้อยา O F A ให้ไอ้บอมเบกินดิพี่ ช่วยได้เยอะนะ ผมลองดูแล้วใช้ได้ดีจริงๆ
  • เป็นยาเกี่ยวกับอะไร ครับ :-?
  • เป็นยาบำรุงเกี๋ยวกับเรื่องขนโดยเฉพาะครับพี่หล้า Made in USA.

ผู้ใหญ่ในวงการแนะนำมาครับ

• image
    ไฟล์แนบ
    IMG_2990.JPG 244K
  • หวัดดีครับชาญ...ขาไอ้ 2 Romeo มันเรียกว่าไรดีเน้อ...

เอ็กซ์ กรงขายดีไหม...

Image Hosted by !!!###$$$ 1h3R3 1m@g3H0st $$$###!!!
  • พอได้ครับพี่โต ขอบคุณครับ
  • ขาผิดรูปดีไหมครับพี่โต อิอิอิอิอิอิ จะโก่งหรือก่รางก็ได้เลยพี่ แล้วแต่ชอบ อิอิอิอิอิอิ ความยาวก็พอๆ กับโคแนนตอนเล็กๆ แหละพี่ พอโตมาก็ดูสั้นกว่าเดิมเยอะเลยครับ :-D :-D :-D

• image
    ไฟล์แนบ
    222117.jpg 266K
  • เด๋วจัดไปครับ เอ็กซ์ :o020:
  • พี่หล้าถ่ายรูปลูกจูล่งมาให้ชมมั่งดิพี่
  • ก็น่าจะรู้นะ ค้าบบบบ........กล้องไม่มี.....
    เอาไว้มาเที่ยวพิดโลกใหม่จะพาไปชม ครับ :) ท่านผู้การใจดี เป็นกันเองมาก :o046:
  • ไปเที่ยวหน้า ไปเที่ยวน้ำตกกันดีกว่า
  • หวัดดีท่านไก่ โคราช วันที่ ๑๕ ส.ค.ว่างหรือเปล่าครับจะเข้าไปคาราวะด้วยตัวเองครับ ถ้าท่านไก่ไม่ได้เข้ามาอ่านฝากน้องเอ็กซ์ประสานงานให้ด้วยนะครับ ขอบคุณครับ
  • ครับพี่เห ยินดีครับพี่ :-D
  • 55+ ลงคลิปเป็นแล้ว
  • วันนี้เอาลูกลูเกอร์กับอังเปาที่ยังว่างมาให้ชมครับ ตัวผู้ทั้งคู่ imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    SNV38478.JPG 45K
    SNV38489.JPG 50K
    SNV38504.JPG 48K
  • ไปขายที่ศรีสะเกษด้วยเด้อชาญ 5555

• 555555555555 ไม่หร็อกพี่ ลงขายในตลาดซื้อขายแล้วครับพี่โต ขอบคูณครับผม ลงในบ้านตัวเองก็พอแล้วครับ อิอิอิอิอิ สนเปร่า ถ้ามูกแดงนะ ผมเก็บแน่ๆ ตัวนี้ เสียดายimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    SNV38487.JPG 44K
    SNV38489.JPG 50K
    SNV38479.JPG 46K
    SNV38477.JPG 39K
  • หวัดดี ครับ พี่เห เอ็ก ครับ วันที่ 15 ว่างครับ อยู่โคราช ครับ ยังไงก็โทรนัดก่อนนะครับ 08-16609828 ครับ จะได้ขอ อนุญาติ ลูกสาวออกจากบ้าน ครับ ฮ่าๆๆ ต้องขอโทษทุกๆท่านครับ ที่หายไปนาน ครับ
  • คุณกล้า สบายดีนะครับ ไม่ได้เข้าไปหานานเลย
  • พี่น้องคูโซ่ ครับป่มimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    56.jpg 195K
    48.jpg 197K
    57.jpg 188K
  • แถมอีกรูป image
    ไฟล์แนบ
    5.jpg 182K
  • พี่ไก่มาอยู่เป็นเพื่อนน้องๆแล้ว :-D
  • คร้าบ........
  • โคราชเงียบๆยู้ฮู
  • พี่ไก่ขึ้นบ้านไหม่เมื่อไหล่บอกด้วยเด้อ ;-)
  • วันที่ 6 มีมิตติ้งที่หอดอกบัว มทส. อีกหรอครับ

ได้ยินพี่แถวบ้านบอก

อิอิ
  • ผู้ใหญ่ว่าไง เราว่าตามนั้นครับนัท :-D
  • พี่ชาญยังไม่มาทำงานเลย :o003:
  • มาแล้ว มาแล้ว กำลังไปดูกระทู้ขายลูกหมาอยู่ อิอิอิอิอิอิอิอิ เดียวขอถามพี่ไก่ก่อนนะครับเอ็ก นัท ว่าแก่จะว่าไง เดียวมาบอกนะ :-D
  • อรุณสวัสดิ์..............
  • ครับพี่หล้า สวัสดีเช่นกันครับผม อิอิอิอิอิอิ image
    ไฟล์แนบ
    SNV38266.JPG 47K
  • ล่าสุดหรือเปล่าครับชาญ

• ไม่ใช้ครับพี่โต เดือนที่แล้วครับผม ต้องรูปนี้ครับล่าสุด imageimage
    ไฟล์แนบ
    222898.jpg 53K
    222914.jpg 57K
  • สวยยยยยยยยยยยยยยยยย........มั่กมากส์