ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ยากได้เรดเนสราคา10000
  • ขอหัวใหญ่ตัวใหญ่คับบบ
  • ด่วนคับบ
  • ผมว่าลองไปดูในหมวดซื้อขายแล้วลองเลือกจากพ่อแม่ที่ชอบดีกว่ามั้ยครับ ??
  • ผมว่าก่อนจะ หา หมา กรุณา เอาเงินไปเรียน ภาษา ก่อนไหมครับ
  • ประกาศอย่างนี้ ผมมีเรดโนสตัวละ 6000 ขายให้ก็ได้ 10000
  • รีตุนนิด ติ๊ดๆตุนนอ มอยซะลอมอเปรียง เซียงซะเรียงเนียง
  • กุมกระดอรอกระเดาตุนมรึง
  • ผีตัวที่สองตอบได้โดนจายยยย555+
  • มีแต่เงิน แต่ไม่มีการ..
  • อยากได้ของดี ต้องรู้จักรอบ้าง เอาแบบด่วนก็ได้หมาแบบด่วนๆ แล้วจะนึกเสียดาย
  • ค่อยๆดูไปครับ ลูกหมา มีออกมาเรื่อยๆครับ ลูกสวย ราคาเหมาะสม พ่อแม่ok
  • ดูไปเรื่อยๆ ครับ เด่วเจอแน่ ขอให้โชคดี

ปะเรียงปะเรียง เมียงป๊ะ
  • เซียงเมียงเปี๊ยก
  • หาได้ไวๆนะครับ แดงแดงแดง
  • ตอสะลิงกอง เกียเยี๊ยบมอง
  • บาย อ็องกอ กรอฮอม
  • สนใจครับ ติดต่อ 08 1685 1312
  • เขียนผิดไม่ไม่ได้หมายถึงว่ากูด้อยภาษาแต่จิตจัยมึงสิด้วยกว่ากูมึงจะขาย6000หรือ20000กูก็มีตังซื้อมีที่เลี้ยงกรุณาตอบกูดีดีกูไม่ใช่เพื่อนเล่นมึงกูไม่ได้สนจัยพวกผีอย่าพวกมึงหลอกผีดีมีน้อยส่วนมากมีแต่ผีใต้กระโปงควยย
  • aunna 9:20PM Permalink
    เขียนผิดไม่ไม่ได้หมายถึงว่ากูด้อยภาษาแต่จิตจัยมึงสิด้วยกว่ากูมึงจะขาย6000หรือ20000กูก็มีตังซื้อมีที่เลี้ยงกรุณาตอบกูดีดีกูไม่ใช่เพื่อนเล่นมึงกูไม่ได้สนจัยพวกผีอย่าพวกมึงหลอกผีดีมีน้อยส่วนมากมีแต่ผีใต้กระโปงควยย
    .................................................................................................................................................
    ใึครด่ามึงครับ
    ผีพูดให้คิด แต่มึง เสือกด่า ใครด้อยกว่ากันครับ ????
  • ไม่สนหลอกครับ ว่ามีตัง มีที่ แต่ถ้ามึงพิมเหี้ยๆอย่างงี้ มึง ไปสงบสติมึงซะก่อน เหอะ กูสงสารหมา ไม่ได้สงสารมึง
  • ไม่สนหลอกครับ ว่ามีตัง มีที่ แต่ถ้ามึงพิมเหี้ยๆอย่างงี้ มึง ไปสงบสติมึงซะก่อน เหอะ กูสงสารหมา ไม่ได้สงสารมึง
  • สังคมคนรักพิบูล มันเป็นอย่างนี้เองเนาะ ถึงว่ามันเลยไม่เจริญกันเลยซักที เท่าทีอ่านมา ติดตามมา สันดาลเหมือนหมากันทั้งนั้น กัดคนนู้นที กัดคนนี้ที สมแล้วสันดาลหมาๆต้องอยู่กับเวฟหมาๆอย่างนี้ ให้พัฒนาจิตใจตัวเองให้มันสูงๆเสียบ้าง อย่าเอาสันดาลถ่อยๆมาแสดงกันอย่างนี้ ถ้าเลิกกันไม่ได้ ก็ไปแดกข้าวกับกะละมังข้าวหมาของมิงเถอะ ฮึฮึ คนไทยด้วยกันป่าวว่ะ
  • ขอแสดงความคิดเห็นนะครับ จากหลายกระทู้ ส่วนมากเกิดจากน้าผีบางท่านไป ว่า ด่า เจ้าของกระทู้ เพียงเหตุผล เขียนผิดบ้าง ไม่ลงราคาบ้าง ลงรูปยังไม่เป็น หรืออะไรก็ตาม ทําให้กระทู้นั้นเป็นกระทู้ประลองคําด่ากัน โดยปริยาย บางที คําว่้า ไม่เป็นไร,อภัย,ปล่อยวาง หรือ บอกกล่าวกันดีๆ สังคมก็น่าจะดีขึ้นนะครับ.... ขอบคุณครับ
  • ใจเย็น ๆ ค่อย ๆ ดูไปก่อนครับ ถ้าจะซื้อ และไล่ไปถึงบรรพบุรษได้หลาย ๆ ชั้น ก็น่าจะคาดเดาได้ว่าจะได้หมาที่ถูกใจหรือไม่ อย่าใจร้อน
  • ไอ้เหี้ย..กูยังไม่เห็นใครไปด่ามึงเลยไอ้สัด มีแต่มึงน่ะไปด่าเค้าก่อน เค้าเตือนให้มึงคิด มึงลงเงินมาควายๆแบบนี้ เดี๋ยวก็โดนหลอก

ไอ้ควาย..โง่แล้วยังเสือกถ่อยอีก ไอ้สัด
  • ใครมีหมาตัวละห้า หกพันวะ เอาไปขายแม่งดิ๊ 20000
  • คนตั้งกระทู้ 10,000 เฮ้ออ! รวยผมไม่ว่าหลอก แต่ผีเขาเตือนไห้ดี แล้วคุณก็มาของขึ้น
    ศึกษาก่อนนะครับ เราเป็นคนมีสมองกว่าสัตว์ คิดก่อนพูด ก่อนพิมพ์
    อีกอย่าง มีตัง มีที่เลี้ยง มันก็ไม่เท่ามีเวลาไห้มันหลอกนะ
    ผมคิดว่า หมามันไม่ต้องการเจ้าของรวย หรือสนามกว้างๆ แต่มันต้องการความรักและเวลาจากเจ้าของมัน
    ก็เท่านั้นเอง
  • ขาย50000กูก็ซื้อไอ้สัดบ้านมึงขายม่ะกูก็ซื้อกูแค่พิมพ์ผิดทำมาด่ากูมึงไม่ต้องมาบอกกุหลอกว่ามีตังค์คงไม่รักหมากูซื้อกูมีความรับผิดชอบกู30แล้วไอ้ควายยกูมีเวลาดูหมามากกว่ามึงอีกไม่ต้องรู้ทุกเรื่องแทนกูว่าไม่มีเวลาดูกูจะโดนหลอกก็คงไม่ได้ไปเอาเงินในบัญชีพ่อมึงหลอกไอ้ควายเสือกทำมาสอนกุมึงไม่ต้องมาสงสารหมาที่กูจะเลี้ยงหลอกหมากูแดกวันหนึ่งมากกว่าเงินเดือนมึงอีกมั่งไอ้ควายมีปัญหากูมากทิ้งเบอร์ไว้
  • สนับสนุนผีทุกตนผีสอนดีๆบอกดีๆเสือกไปเก๋าใส่ซะงั้น กูชอบจริงๆนักเลงมึงเปิดเผยตัวมาเลยไอ้ห่า
    คุณพี่เปิดเผยตัวตนมาเลยครับผม อยากมีเรื่องด้วยครับ
  • ต่อยตีผมถนัดครับพี่ชอบครับมันดี ขอเจอนิดนึง
  • มาเลยครับไม่ต้องทิ้งเบอร์โทร อยู่ จ.ไหน อ.อะไร มาเลยครับพี่ ผมตามอ่านพี่มานานและ นักเลงเหลือเกิน
  • ผมอยู่ จ.อยุธยา ติดกลับ นวนคร มาเลยครับพี่ พาพรรคพวกมาเยอะๆยิ่งดีครับ ชอบๆสนุกดีครับพี่
  • ผีไม่ดี คือ ผีที่กวนตีนเค้าไปทั่ว แต่ผมยังไม่เห็นผีตัวไหนเข้าไปกวนตีนคุณพี่เลยนี่ครับ ไฉนเลยคุณพี่ถึงไปด่าบุพการีเขาครับ ผมรออยู่ครับพี่
  • aunna 4:13AM Permalink ขาย50000กูก็ซื้อไอ้สัด
    -----------------------------------------------

กูมี กูขายมึง 50000 มึงจะซื้ออย่างที่ปากมึงพูดมั๊ยไอ้สัด กูอยากขายอยู่พอดีเรดโนส 50000

อย่าเก่งแต่ปากไอ้สัด 50000มีคนขายให้มึงเพียบ

ไอ้กระจอกทำให้ได้อย่างทึ่พูด
  • นักเลงกับส้นตีนมันของคู่กันครับ ผมโตมาโดนส้นตีนมาเยอะครับ โดนอีกซักครั้งจะเป็นไรไป อยากโดนส้นตีนพี่จังเลยครับ
  • มึงทิ้งเบอร์ไว้ไอ้สัดtar_pattaneeคนจังหว้ดไหนกูไม่สนกูเพชรบุรี
  • ตรงไหนของเพชรบุรีวะ
  • จะให้ผมทิ้งเบอร์ทำไมครับพี่ โทรด่ากันหรอครับผมว่ามันไม่มันครับมาประลองยุทธกันหน่อยดีกว่าครับ
  • ขอชมหน้าตานักเลงอย่างพี่หน่อยครับ สาบานได้ว่าถ้าผมเห็นรูปคุณพี่แล้วผมจะเอารูปผมลงให้ดูครับพี่
  • ผมต๊ะครับพี่ไม่ได้ชื่อสัดครับ คุณพี่ชื่อไรครับชื่อควยรึเปล่าครับเห็นแจกเขาไปทั่วเลย
  • ใครรู้จักข้อมูลของพี่คนนี้ผมยินดีให้รางวัลครับผม ขอแค่ผมตามตัวเจอแค่นั้นพอครับ
  • จัดมันเลยค่ะ
  • ตอยซะลองเงาะ เยี๊ยบๆเนีย
  • กระเทยไปไหนแล้ว เป็นกระเทยแต่อยากเลี้ยงพิทบูล เห้อ โดนมันกระชากทีเดียวก็กรี้ดแล้วมั้ง
  • ที่มันไล่แจกควยคนอื่นไปทั่ว เพราะจริงๆแล้วมันอยากโดนเองมากกว่า
  • ตุ๊ดตะละลุ๊ดตุ๊ดตุ๊ด
  • หรือว่ามันเป็นเกย์ :-))
  • วันเกิดต่ะเองเดี๋ยวเค้าซื้อกระโปรงให้เอาเปล่า ตะเองงงงงง
  • แมนๆหน่อยโว๊ยย ด่าเค้าแล้วอย่ามุดรู
  • อีๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ตุ๊ดดดดดดดดดดด