ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• เย้ย สิงห์เลยก่ะ กลางวันเนี่ยนะ ไมไ่หว ลีโอได้มั๊ย 5555+
  • เดี๋ยวโทรหาละกันนะ ทนหิวหน่อยได้ป่าวคร้าบท่าน
  • นั่นเต๊อะ คุยคนเดียวแหมเมาะบ่ะเฮ้ย
  • 555..สาวแตน นั่งแพร่ม อยู่ในบอดร์ คนเดียว..เอนดูแต้..เอิ๊กๆๆimage
    ไฟล์แนบ
    tat8.jpg 19K
  • หายไปไหนกันหมด สงสัยดูแมนยูกันแน่นอน
  • ใครนิ โจเหรอ?? แตนแพล่มที่ไหน พี่โน๊ตต่างหาก เวิ่นในบอร์ด 55555555
  • วู้วววว สวดยวด แมนยู 3 แมนซิ 2 แหล่มโป้ดดดด
    image ฝากรูป
  • แพล่มไร
    เวิ่นไร
    บ้าป่าว

เกมส์ พี่เล่นทั้งวันไม่มีใครเข้ามา แล้วจะมาถามทำไมว่าหายไปไหนหมด กูสิต้องถาม ไอ้บ้าาาาาาาาาา
  • ไม่มีใครเข้ามา..แสดงว่า น้ำท่วมใหลไปตามน้ำหมดแล้ว...เรียกง่ายว่า ตายไปหมดแล้ว ฮ่าๆๆๆ
  • จ๊าก ยังไม่ตายยยยยย ถ้าตาย จะไปสิงอยู่ที่วอร์มรอพี่จอห์น 5555+
  • สุดแสนดีใจ ไม่มีใครเข้ามาโพสเลยแฮะ
  • โน๊ต...เอาตาหมาตัวนี้ไปใส่..หมาตานก เผื่อจะสวยขึ้นimage
    ไฟล์แนบ
    $(KGrHqQOKpME24n64+!SBN5,G,hG2Q~~0_3.jpg 43K
  • ได้ๆ พี่ จะลองดูนะคร้าบบบบบ จจจ.
  • ทำเสร็จเอามาใหดูด้วยนะคร้าบ
  • ได้เลยคร้าบลวกเพี่ยยย
  • เมื่อคืนเมาหนักไปหน่อย ... ฉลองให้ผีแดงซะเพลิน เหอ เหอ

• มันของแน่อยู่แล้วคร้าบลวกเพี่ยยยยย 3-2

แมนยู มีถ้วย แมนซิ มีเงิน ^^
  • อะไรแบบนี้ใช่ไหม เหอ เหอ
    :013: :013: :013: :013: :013:
    image
  • ถั่วต้วมนะคร้าบเพี่ยเปรมมมมมมม
  • บ้านนี้ไปไหนกันหมดเนี่ยเอาเช็งเม้งหุ่นเพรียวๆมาฝากimageimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSCF4778.jpg 237K
    DSCF4788.jpg 198K
    DSCF4786.jpg 156K
    DSCF4787.jpg 165K
    DSCF4777.jpg 128K
    DSCF4782.jpg 165K
  • แถมอีกimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSCF4773.jpg 237K
    DSCF4789.jpg 107K
  • ครับรอบฮีตหรือยังครับพี่เล็ก ... จะได้จองตัวเมีย 1st เอาไว้เลย เหอ เหอ
  • ไม่รู้ไม่ได้จดไว้มัวแต่ยุ่งเรื่องงานเลยลืมจดแต่ถ้าฮีทรอบหน้าเรามาปรึกษากันอีกทีเพราะพี่อยากได้ลูกตัวผู้ตัวเดียวเท่านั้นตอนนี้ที่บ้านมีหมาใหญ่5ตัวเป็นเกรทเดน3ตัวและพิทบูล2ตัวเต็มบ้านแล้ว
  • ชุดนี้บะสนกั๋นกะฮึimage
    ไฟล์แนบ
    P1070724.jpg 44K
  • เอาแบบนี้ ...มีจมูกแดงด้วยนะimage
    ไฟล์แนบ
    american-bulldog-23.jpg 296K
  • สนกะอ้ายสม เหอ เหอ >>> โดยเฉพาะหากได้มาฟรี มีออฟชั่นซ้ำชอบใจ๋ขนาด เหอ เหอ
  • อู้เปิ้งงงงงงงงง "ได้มาฟรี มีออฟชั่น" 555+ คิดได้ไงเนี่ย พี่เปรมมมมม
  • ขายรถพร้อมตุ๊กตาหน้ารถ สนใจโทรมาด่วน
    เออ ... คิดไปคิดมา ไม่ขายแล้วเฟ้ย เหอ เหอ :018: :018: :018:

image
  • เก๊าขอซื้อต่อก๊าบบบ ตาเปรมมมมม
  • แก้เบื่อ แก้เซง
  • อีกสักที
  • จัดไปสัก Shots ^^ อิอิ
  • และก็ไปต่อ Party Rock สักนิด
  • ส่งท้าย ไปและ ฝันดีคร้าบท่านๆ
  • สวัสดีครับ ชาวพิทลำปาง ขอนอกเรื่องหน่อนนะครับ สนใจติดต่อได้นะครับimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    055.jpg 137K
    000.jpg 197K
    208415_10150141916044051_543369050_6703082_5630115_n.jpg 64K
  • ขอบคุณครับ
  • เงียบฉี่เลยครับลำปางอ่ะ
  • ช่วงนี้เข้าพรรษาบ่ะอยากได้ยินเพลงพวกนี้เลย มันจั๋ยบะดี ฮิ้ววววววววววว เอ้า.....ยาวไปยาวไป555
  • 555+ ยาวไป ยาวไป
  • พี่ๆ ป้ายแบบนี้ เพื่อนแตนกะลังหาเลย เด๋วเอาตัวอย่างมาให้ดูนะคะว่าทำได้ป่าว หรือแบบเดียวกันมั้ย ^^
  • สาวแตนทำป้ายไวนนิลกะหือ มีก๋านนิดหน่อยเน้อ
  • โค๊ะฝนตกนักหลับ นอนกั๋นหมดก้าว่า กั๋วน้ำท่วมกั๋นนิครับ
  • จ๊าวววว อ้ายสม มีหยังฮ้องได้ เอิ้นได้จ๊าว ^__^
  • แจ้งคนหาย หายไปไหนกันหมดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • เงียบจริงๆ ขนาดใน FB ยังนิ่งไปเลย เหอ เหอ
  • ครับพี่เล็กไอร่อนเป็นงัยมั่งพี่อยากดูตอนมันอ้วนๆๆๆๆๆ
  • ฝนตก น้ำท่วม หนีไปเล่นน้ำกันหมดแหละมั้งเนี้ย เหอ เหอ

• ขอเวลา1เดือนเป็นนิวไอร่อนแน่แต่ตอนนี้เปลี่ยนชื่อเป็นซำเหมาแล้วยังไม่ได้ขออนุญาตน้องจอห์นเลยไม่รู้จะว่าไงแต่เริ่มคุ้นชื่อซำเหมาแล้ว โดนยาivomecไป1เข็ม ไม่รู้จะเอาอยู่หรือเปล่าเห็นคันจัง แต่เริ่มอ้วนขึ้นบ้างแล้วขอเวลา1เดือนจะเอามาโชแน่ๆ ขอถามคุณสมพงษ์หน่อยดิ ไอร่อน ลูกใครอะ อยากรู้ประวัติมาก
  • เพิ่ม วิตามิน ซีเลวิท ซักเข็ม2เข็ม โอเลยพี่ ไว้มีทติ้งหน้าค่อยคุยกันก็ได้ครับพี่