ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• อ้าวน้องบูม รีบไปจับจองหมาของเสี่ยชาญยังครับ
  • สวัสดีคับ พี่ๆที่เคารพรักทุกๆท่านคับ

พึ่งกับมาจากพา คุณย่า ไปผ่าตา มาคับ
  • รอแปปน่ะคับ พี่เปรม

อีกไม่นานจะจัดให้คับ
  • ขอบคุนมากๆคับ พี่ชาญ

เรื่องที่คุยกันใว้ ถ้ามันยังไงโทหาผมได้เลยคับ พี่ชาญ

ของดีผมก็ไม่อยากให้หลุดมือไปคับ อิอิอิ
  • มันติด คิว หลายคิวอ่ะดิคับ พี่น็อค

ไม่งั้นถาม พี่ชาญ ดูคับว่าผมจัดหนักเลย อิอิอิ
  • จัดโนกจัดหนักอะไรกัน 2 คนนี้ อิอิอิอิอิ ไป 2 แล้วเด้อ ไม่ทันแล้วมั้งเนี้ย แต่มีข่าวดี มาเท่าๆ กันอยู่ 3 ตัวนะครับบบบบบบบ image
    ไฟล์แนบ
    SNV38995.JPG 56K
  • แหล่มเลย พี่ชาญ

ไอ้ตัวที่คุยกัน ถ้าพี่ชาญรักผม จัดมา พิด"โลก เลยพี่

ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • โห เอางั้นเลย ไม่ค่อยจะหักพี่เท่าไหลเลยนะเนี้ย อิอิอิอิอิอิอิอิ ให้ลงตัวก่อนเด้อ อิอิอิอิอิอิ สู้ๆ :063: :063: :065: นี้ก็ตัวเมียนะบูม55555 image
    ไฟล์แนบ
    SNV38987.JPG 30K
  • งามดีแท้คับ พี่ชาญ

:063:
  • เอามาให้ชมกันตามคำขอของพี่ชายหลายๆคนคับ

ซันนี่ ออกลูกทั้งหมด เจ็ดตัว มีผู้ตัวเดียว นอกนั้นตัวเมีย หกตัวคับ

(มีของแปลกๆให้ดูกันคับ)
  • มีแดงๆ ออกมาสามตัว

image
    ไฟล์แนบ
    DSC_0559.JPG 100K
  • มี ช็อค มาสองตัวคับ

image
    ไฟล์แนบ
    DSC_0562.JPG 99K
  • มี เสือ มาสองตัวคับ ไม่รู้มาได้ไง งงหลายๆคับ

image
    ไฟล์แนบ
    DSC_0571.JPG 91K
  • สวยใครว่าไม่สวย
  • งามแท้ งามขนาด น้องบูม
  • สีเค้มดีนะครับบูม ไม่เบาเลยทีเดียว :063: :063: :013:
  • มันคลอดก่อนกำหนดคับ

เลยดูหลอดๆนิดๆอ่ะคับ อิอิอิ
  • ขอบคุนคับ พี่ชาญ พี่น็อค

อย่าลืมของพี่ชาญ มาอัฟให้ดูมั่งเน้อคับ
  • งามมากครับ...บูม ยินดีด้วยครับ :063: :063: :063:
  • เลือดเข้มข้นจริงๆๆๆ ถ้าไม่เอามาก่อน คลอกนี่จิ้มแน่ๆๆ
  • มองแล้วไม่รู้ว่าจะหยิบตัวไหนกลับมาเชียงใหม่เลยนะเนี้ย เหอ เหอ
  • ขอบคุนมากคับ พี่ตั้ม

ขอบคุนมากคับ อู๋

• มาดูตัวจิงเลยดีกว่าคับ พี่เปรม

อิอิอิอิ
  • สวัสดีตอนเช้าๆคับ

image
    ไฟล์แนบ
    e5355024e6308667064a5c6d2dafd4.jpg 45K
  • ยังไงจองตัวเมียเอาไว้ก่อนตัวหนึ่งนะบูม
    ไม่แดง ก็ช็อค ไม่ช็อค ก็ลายเสือ เหอ เหอ
  • จัดไปคับ พี่เปรม

มาดูเองเลย หมาอาจจะดูบ้านๆน่ะคับ

เพราะ เป็นหมาแดงบ้านๆคับ
  • สวัสดีตอนเช้าๆคับ พี่ๆเพื่อนทุกๆคนคับ

image
    ไฟล์แนบ
    192288.jpg 149K
  • หนาวแล้ว สงสัยยังไม่ตื่นกัน อิอิอิ
  • เอาไอ้หลอดมาให้ดูความแตกต่างครับบูมimage
    ไฟล์แนบ
    SNV39003.JPG 79K
  • พี่บูม ได้วันเวลาแล้วผมจะเข้ามาบอกน่ะครับ จะจัดให้เร็วที่สุด กางเต็นท์นอน ปิ่งย่าง ใครอยากนอนห้องก้ห้องล่ะ800-1000 เรื่องอาหารเครื่องดื่มทางเราจัดให้เต็มที่ สาวๆๆที่บิีกเอมีไว้ รอแล้ว ต่างประเทศแต่รับประกันความงาม ฮ่าๆๆ เอาไว้ได้วันเวลาที่แน่ชัดเราจะมาแจ้งอีกทีน่ะ พี่ชาย
  • น้องบูม ทรานซิสเตอร์ ตัวเมียมีเหลือมั๊ย พี่กมเน้อ เดี๋ยวว่างๆจะเข้าไปดู เปิดตัวละกี่แสนกันล่ะเนี่ย
  • จัดไปคับ อู๋ น้องรัก

ขอบคุนมากๆคับ
  • สวัสดีคับ พี่กลม

หายไปนานเลยน่ะคับ พี่ชายสุดหล่อ

เข้ามาดูตัวเป็นๆที่บ้านได้เลยคับ พี่กลม

(มีแจ่มๆอยู่คับ) อิอิอิออิอิ
  • เอ่อ อู๋

เรื่องห้องถูกกว่านี้มีเปล่าคับ คือไปแบบรัดกุมนะคับ อู๋

เอาเป็นว่าหาที่กางเต้นดีกว่าคับ อิอิอิ

• สวัสดีตอนเช้าๆคับ พี่ๆทุกๆคน
  • ไอ้ผมก็นึกว่าตอบกระทู้ พี่ชาญ ไปแล้ว อิอิอิ

มีข่าวอะไรคืบหน้าบอกน้องมั่งเน้อ อ้าย
  • พี่บูม ห้องพักมีแค่สี่ห้อง ถ้าเราจองหมดพื้นที่ตรงนั้นมันจะเป็นของเราหมดเลย อู๋ก็กะจะจองไว้ทั้งหมดเราจะได้สนุกกันเต็มที่ นอนกางเต้นก็ได้อีกบรรยากาศหนึ่งดีครับ เอาไว้วันเวลาผมลงตัวจะเข้ามาแจ้งทันที่เริ่มหนาวแล้ว เทศกาลปิ้งย่างเริ่มแล้วครับ
  • เอาตาม อู๋ ว่าล่ะกันคับ

จัดไปคับ น้องรัก
  • ข่าวอะไรอะบูม พี่ไม่รู้เหมือนกันนะครับบบบบบบบบบบ
  • ว่าตัวไหนยังอยู่หรือไป

อยากรู้คร้าบ
  • รับทราบครับบบบบบบบบบบ ท่านน้องบูม จัดไป ;-)
  • คับ พี่ชาญ

มีอะไรเด็ดๆที่จะให้น้องนุ่งก็บอกมา

อย่างเช่นตัวนี้มาดีน่ะ บูม อะไรประมาณนี้คับ พี่ชาญ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆอิอิอิ
  • มีผมกับพี่คุยกัน สองคนเอง

ไปไหนกันหมด พี่เอ็กซ์ นี้เงียบหายเข้ากลีบเมฆไปเลย

ใครเจอตัวช่วยพากับมาบ้านนี้ด้วยน่ะคับ ข้อหาคิดถึงหลายๆคับ
  • มีอยู่ 1 ยังไม่มีเจ้าของหลังไมเด้อ ทีเด็ด อิอิอิอิอิอิ แต่คนละแม่นะ อิอิอิอิอิอิอิอิ ของดีหายากด้วยจิ ตอนแรกจะเก็บเองแต่ถ้าใจๆ ก็จัดเลยเด้อ น้องสาวตัวนี้อะ แต่คนละพ่อนะ มันคือดาโก้ 55555555555555555555555555 :-" image
    ไฟล์แนบ
    248027.jpg 88K
  • เจ้าของบ้านนอนไวแท้
  • อยากได้ทรงเหมือนที่คุณ Korat_Youngturk แนบไฟล์ในรูปข้างบนนี้บ้าง มีใครจะขาบอกหน่อยนะครับ :-D
  • สวัสดีคับ พี่เอ็กซ์ ไปไหนมา

ตอบด่วนเลย
  • ตอบแทน พี่ชาญ น่ะคับ

หมาทรงนี้หน้าตาแบบนี้ถ้าขาย ราคาไม่ต้องพูดถึงคับ

กว่าจะปั้นให้เป็นแบบนี้ได้ก็หลายอย่างคับ การเลี้ยงดูต้องมาอันดับแรกคับ

อันดับสอง สายเลือดคับ (นี้เบอร์โทร พี่ชาญคับ 084-3591589 พี่อาจจะได้หมาแบบในรูปก็ได้น่ะคับ)

อย่าลืมโทรไปน่ะคับ
  • สวัสดีตอนเช้าๆคับ พี่ๆทุกๆคน
  • ขอบคุณครับ เดี๋ยวผมจะโทรไปครับ