ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หมาแดง แห่งทุ่งทรานซิสเตอร์
  • อุบ้ะ ไอ้หนุ่ม ทรานชิสเตอร์ มีทีเด้ดนี้หว่า
    F1 เก็บช่อนใว้ดีๆนะ บูม ตัวนี้พี่ชอบๆๆ :065:
  • สวัสดีคับ พี่เอ

น้ำที่บ้านลดยังคับ พี่

ขอบคุนมากๆคับ พี่เอ

• ขอบคุณมากครับคุณบูมที่เขาไปคอมเม้นแรมโบ้ให้...แต่ลูกหมาคุณบูมแต่ละตัว..สวยๆจี๊ดๆทั้งนั้นครับ
    :o048:
  • ขอบคุนคับ
  • และตอนนี้จะอัฟเดท ลูกหมา ที่มีพี่ๆสนใจดังนี้คับ
  • f1 12,000 บาทคับ

imageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC_1047.JPG 96K
    DSC_1048.JPG 102K
    DSC_1049.JPG 98K
    DSC_1051.JPG 99K
  • f2 10,000 บาทคับ

imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC_1033.JPG 98K
    DSC_1039.JPG 104K
    DSC_1040.JPG 103K
  • f4 10,000 บาทคับ

ไฟล์แนบ
    DSC_1043.JPG 90K
    DSC_1046.JPG 102K
    DSC_1042.JPG 101K
  • f5 10,000 บาทคับ ( น้องชบา )

imageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC_1017.JPG 104K
    DSC_1004.JPG 104K
    DSC_0989.JPG 96K
    DSC_0969.JPG 105K
  • สีมันได้
  • ขอรูปน้องบุ๋มบิ๋ม(f3)แบบลูกทุ่งๆด่วนค่ะ พ่อหนุ่มทรานซิสเตอร์
  • ขอบคุนคับ ป๋า

สี ได้ เลือด ก็ต้องได้คับ ป๋า อิอิอิ
  • เดี๋ยวผมถ่ายให้ดูน่ะคับ พี่ฝน

เพราะถ่ายได้แค่นี้ก็ เย็น แล้วคับ

ไม่เกินคืนนี้แน่นอนคับ

• :o046: f5 ไป โคราช แล้วคับ
  • ลูกหมาสวยครับ
  • ขอบคุนคับ พี่keng_exotic

ขอบคุนครับ
  • :m80: f5

ยังอยู่น่ะคับ
  • ลูกหมา น่ารักมากครับพี่บูม
  • ลูกหมา พึ่งได้ 35 วันน่ะคับ

วัคซีนเข็มแรกเรียบร้อยแล้คับ

• ขอบคุนคับ แชมป์

ขอบคุนครับ
  • m1 ( ยังว่างครับ )

f1 ( ยังว่างครับ )

f2 ( ยังว่างครับ )

f3 ( โอนเงินให้เรียบร้อยแล้วครับ )

f4 ( ยังว่างครับ )

f5 ( ยังว่างครับ )

f6 ( มัดจำแล้วครับ )
  • ธ. กรุงเทพ

549-048522-3

ปรารถนา เจียงภู่

(ฝากให้ พี่ต้น คับ)
  • F5 พี่ต้น โคราช จองเรียบร้อยแล้วคับ

ขอขอบคุน พี่ต้น มากๆนะคับ
  • พ่อบอกว่า พรุ่งนี้จะโอนเงินให้นะคะ ขอบคุณค่ะ : )
  • รับทราบครับ ขอบคุณครับ
  • ลูกหมาสวยคับ....ขอเชียร์..หมาแดงคุณภาพดีด้วยคนคับ.....(นี่หนึ่งในสายเลือด TIGER...คับ..ป๋ามาร์ค)image
    ไฟล์แนบ
    251120112153.jpg 43K
  • ลูกหมาสวยมากๆเลยครับ น้องบูม
    ขายหมดไวๆนะครับ
  • ไอ๊ยะ!!!!!!!!!
    เปิดกระทู้มาฮอตอย่างนี้เลยนะท่านพี่
    ลูกหมาหมดเร็วแน่นอน ฟันธง!!!!!
  • ลูกหลานไทเกอร์หลายๆตัว เห็นหน้านี่รู้เลยจริง ฮ่าๆๆๆ
  • สวยทุกตัวเลยครับ
    แต่ชอบน้องชบาๆจริงๆ โดนใจมากๆ
    ขอให้ขายได้ใวๆนะครับ
  • f2 พี่ที่ นครปฐม จองเรียบร้อยแล้วคับ

image
    ไฟล์แนบ
    DSC_1033.JPG 98K
  • ก่อนอื่นเลย ขอสวัสดี พี่ๆน้าๆ ทุกๆท่านคับ
  • ขอบคุนมากๆคับ พี่JackTheRipper

ลูกชายหล่อมากๆคับ
  • ขอบคุนมากๆคับ พี่น็อค

ขอบคุนครับ
  • ขอบคุนมากๆคับ ว่าน

คิดถึงแกวะ ว่าน
  • ก็รู้ๆกันอยู่คับ ป๋า

ว่า เลือดไทเกอร์ แจ่มๆเยอะคับ
  • ขอบคุนมากๆคับ พี่Open

น้อง ชบา พี่ที่ โคราช จองเรียบร้อยแล้วคับผม

ขอบคุนครับ
  • ขอขอบคุน ทุกเสียงทุกสายที่ให้กำลังใจผมเสมอมาคับ

ที่มีวันนี้ได้ผมดีใจมากๆคับ
  • ขอ อัพเดท นิดนะคับ

m1 ( ยังว่างครับ )

f1 ( ยังว่างครับ )

f2 ( ไปอยู่ นครปฐม ครับ )

f3 ( ไปอยู่ พระราม 5 ครับ )

f4 (ยังว่างครับ )

f5 (ไปอยู่ โคราช ครับ )

f6 ( อยู่ พิด"โลก ครับ )

ผมยังไม่ได้ลงขายนะคับสำหรับ ลูกหมา

คือผมลงโชว์ให้รุ้ว่าอีกไม่นานจะมีลูกหมาครอกนี้มาลง ตลาด

แต่พอลงแล้ว มีพี่ๆน้าๆเพื่อนๆหลายๆคนสนใจ ก็เกิดมีการจับจองกันเกิดขึ้นคับ

ไอ้ผมจะขัดก็กะไรอยู่เลยต้องไปตามน้ำคับ อิอิอิ

ผมดีใจมากๆคับที่ ยังไม่ได้ลงขายก็มี พี่ๆน้าๆเพื่อนๆ สนใจและขอซื้อเลย

ลูกหมาชุดนี้ผมเน้นที่ สายเลือด นะคับ พ่อแม่ คือองค์ประกอบครับ

ขอขอบคุนมากๆครับ
  • ผมลืมบอกชื่อ พ่อแม่ ลูกหมา เลยคับ

พ่อ ดีเซล

ไฟล์แนบ
    DSC_0379.JPG 115K
    DSC_0402.JPG 119K
    DSC_9976.JPG 78K
  • แม่หมาครับ

ซันนี่

ไฟล์แนบ
    DSC_9940.JPG 104K
    DSC_9832.JPG 114K
    DSC_9902.JPG 106K
  • ดีใจที่บลูมค้นพบตัวเองเสียที หลังจากที่เดินหลงทางเสียเวลาไปพักหนึ่ง
    จงเป็นในแบบที่ตัวเราเป็น และอย่าพยายามไปเป็นในตัวของคนอื่นเพราะมันยาก
    ตอนนี้ก็มีของดีอยู่กับตัวแล้วจงทำมันให้ดีที่สุดครับ :063:
  • ที่ ป๋า พูดมาใครที่ยังไม่ประสบเหมือนผมก็คิดก่อนทำนะคับ (ผมโดนมาแล้ว)

ขอบคุน ป๋า มากๆคับที่คอยสอนคอยเป็นกำลังใจให้เสมอมาคับ

ขอบคุนมากๆครับ
  • ขายดิบขายดี หมดไว้ๆ นะครับน้องบูม สวยๆ สายเลือดดีๆ เลยชุดนี้ :-D :063: :063: ตามคอนเซ็บต้อง อิอิอิอิอิ นีสนึงเด้อ
  • ป๋า มายิ้มอย่างเดียวหรือคับ

ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • ขอบคุนมากๆคับ พี่ชาญ

ขอบคุนครับ พี่ชายใจดีแห่งเมือง ย่าโม
  • สวยทั้งพ่อและแม่ อย่างงามเลยครับเจ้าตัวเล็ก อยากมีสักตัวจัง
  • ยินดีด้วยครับคุณ boom ดีเซล มีผลงานแล้ว พ่อ แม่ สวย ลูกหมาโครงสร้างดีมากครับ สายเลือดชัดเจน ใครชอบหมาแดงแนวนี้ไม่ผิดหวัง ช่วยเชียร์ครับ :063: :063: :062: :013:
  • ขอบคุนมากๆคับ พี่Redunited

ถ้าสนใจก็จัดเลยคับ อิอิอิ