ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• วันนี้ไมบ้านนี้เงียบจังเลย
  • หวัดดีน้องชาย นายเต้หายไปไหนนี่ เลิกเลี้ยงแล้วมั้ง 555
  • สวัสดีตอนเช้าๆคับ พี่ๆทุกๆท่าน
  • สวัสดีคับ พี่แจ็ค

เหนื่อยเปล่าคับเลี้ยงลูกน้อย

ขอให้มีแต่สุขภาพแข็งแรงน่ะคับ
  • พี่เต้ แกติดเกมส์มากๆคับ พี่แจ็ค

ขนาดโทสับแกยังไม่ค่อยรับสายเลยคับ

เรื่องจิงคับ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • สวัสดีตอนเช้าๆคับ พี่ๆทุกๆท่าน
  • ช่วงนี้สงสัยงานเยอะกัน ไม่ค่อยมีคนมาดูแลบ้านช่วยเลย

อิอิอิ
  • แวะมาเยี่ยมครับ
    น้ำลดหมดแล้วยังครับ
  • แวะมาทักทายครับบูม มาทำงานวันแรก งานเยอะมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ วุ้นๆ ทั้งวัน
  • ติดอะไรก็ติดไปน่ะครับพี่บูม แต่ 24 ธค 54 ต้องว่างน่ะครับ อิอิ
  • สวัสดียามเย็นๆคับ พี่ๆน้องๆทุกๆคน
  • สวัสดีคับ พี่เคน

น้ำที่ พิด"โลก ไม่ได้ท่วมเยอะคับ ท่วมบางพื้นที่คับ

ขอบคุนพี่เคนมากๆคับที่เป็นห่วง
  • แวะมาทุกวันน่ะคับ พี่ชาญ

ลาไปหลายวัน สมน้ำหน้า อิอิอิ

สู้ๆคร้าบ พี่ชาย
  • พี่ให้คำสัญญาคับ อู๋

ไปแน่นอนคับ
  • สวัสดีตอนเช้าๆคับ พี่ๆทุกๆคน
  • บูมโทรหาไม่ติดเลย ว่าจะโทรไปคุยเรื่องลูกหมาซะหน่อย
    เดียวไงเย็นๆจะโทรไปอีกรอบแหละกันนะ อัพเดตกันหน่อย เหอ เหอ
  • ลืมบอกไปคับ พี่เปรม ว่าเบอร์ ดีแทค โทสับพัง

โทรมาเบอร์นี้ได้เลยคับ 084-4928757 boom ;-)
  • สวัสดีตอนเช้าๆคับ พี่ๆทุกๆคน
  • ลูกหมางามมาก บูม สมกับการรอคอย.... :063:
  • สวัสดีตอนเช้าๆคับ
  • ขอบคุนคับ พี่ตั้ม

สมใจซะทีพี่ อิอิอิอิ
  • สวัสดีตอนเช้าๆคับ
  • ไปไหนกันหมดน่ะคนบ้านนี้อ่ะ
  • อยู่นี้แล้วครับบูม สบายดีกันเด้อ5555555
  • สวัสดีครับพี่บูม อากาศเริ่มหนาวแล้วดูแลสุขภาพด้วยน่ะครับพี่ชาย
  • หายหน้าหายตาไปนานเลยน่ะคับ พี่ชาญ

ยังสบายดีคับ โคราช หนาวยังคับผม
  • สวัสดีคับ อู๋

ขอบคุนมากๆคับน้องชาย

ใว้เราไปมันกันที่ เชียงคานเด้อ
  • สวัสดีคับพี่บูมมาเที่ยว จ.เลย อย่าลืมเสื้อกันหนาวนะพี่ตอนนี้หนาวจริงๆคับ :o047: imageimage
    ไฟล์แนบ
    253583.jpg 151K
    253585.jpg 149K
  • รับแซ่บคับ เบ้น

หล่อวะ
  • สวัสดีตอนใกล้ๆเที่ยงคับ พี่ๆทุกๆคน
  • เเวะมาทักทายจร้า..................
  • สวัสดีคับ พี่สัก

เจอกันที่ เมืองเลยคับผม

คิดถึงนะจ้ะ จุ้บๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • โคราชหนาวๆ ครับบูมเด็กๆ เป็นไงบ้างน้อ หมดไว้ๆ นะครับ สีเข้มได้ใจจริงๆ :063:
  • บูม ชวน X มาเที่ยว เมืองเลย ด้วยดิ...จัดเต็มๆ อากาศดีมากๆหนาวสุดๆ หมอกอย่างหนา... :-D
  • หนาวมากป่ะคับ พี่ชาญ อิอิ

ใกล้หมดแล้วครับผม

ขอบคุนครับ พี่ชาญ
  • สวัสดีคับ พี่ตั้ม

เดี๋ยวจะโทรไปคับ ถ้าผมไปแล้วพี่ต้องมาเที่ยวด้วยกันนะคับ

เรื่องที่ผ่านมาให้มันผ่านไป จงตั้งมั่นไปกับวันใหม่ และทำวันใหม่ให้ดีคับ

ผมเป็นกำลังใจให้คับผม
  • ไม่ต้องห่วงไอ้น้อง ชิวๆ นั้นมันเป็นเรื่องของคนบางคน แต่ในกลุ่มก็ยังคงรักกันดีครับ บูม... ;-)
  • พิดโลก.................ฮิ้วววววววววววววว.....................หวัดดี บูม ไอ้น้องชาย :">
  • คับ พี่ตั้ม
  • จ้า พี่คำหล้า

หายไปไหนมาตั้งนานคับ พี่ชาย

คิดถึงจังเยย
  • อยู่พิดโลก บ้านเรานี่แหละ เน็ทที่ทำงานไม่ค่อยแรงเลยไม่ค่อยได้เข้ามา
    นอกจากว่างงานจริงๆ ถึงจะมานั่งเล่น
  • นที่ 24 ธค 54 เรียนเชิญ กลุ่มpit_transister ที่ เชียงคานน่ะครับ อาหารเครื่องเดิมเราจะจัดสรรค์ไว้ให้

แต่สาวๆๆผมไม่ถนัดทางนี้ครับ ผมรักครอบครัว ครับ
  • สวัสดีตอนใกล้ๆเที่ยงเด้อ พี่น้องเด้อ
  • รับแซ่บคับ พี่หล้า
  • ไปแน่นอนคับ อู๋

เดี๋ยวไปหาเองก็ได้ว่ะ
  • รักหมาแดงเหมือนกันครับ ขอเป็นสมาชิกด้วยนะครับ ที่บ้านก็มีหมาเเดง 1 ตัวตัวผู้ครับ
  • ยินดีเป็นอย่างยิ่งคับผม

เราคนเลี้ยง พิท เหมือนกัน

ยิ่งตอนนี้เรารวมตัวกันแน่นๆยิ่งดีคับ

• พี่zaei

ชื่อเสียงเรียงนามอะไรคับ

อยู่ที่ไหน คร้าบ

ยินดีที่ได้รู้จักคับผม
  • จัดหนักเลยพี่บูม สาวๆผมจัดไว้แล้ว