ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

BANGKOK BULLY ALL BREED SHOW 1/2012
  • เรียนเชิญพี่น้องชาวบูลลี่ทุกท่าน ร่วมงาน BANGKOK BULLY ALL BREED SHOW 1/2012 ในวันที่ 11-13 พค.2555 โดยทาง TOY DOG CLUB เป็นผู้จัดงานในครั้งนี้
    โดยงานที่่จะเกิดขึ้นในครั้งนี้ ได้รับการสนับสนุนจาก SMARTHEART (CP) มอบโปรเจคยักษ์ ลงพื้นที่่การจัดงานครั้งนี้ที่่ ห้างคริสตัล ดีไซน์ เซ็นเตอร์ (เลียบทางด่วนรามอินทรา-วัชรพล)
    โดยงานนี้จะประกอบกิจกรรมหลายอย่าง

การประกวดสุนัขบูลลี่ และ ออบรีด
    การประกวดพิทตี้
    การจัดกิจกรรม WORK SHOP ให้ความรู้เกี่ยวกับ การประกวดรุ่น ต่างๆๆๆ

ซึ่งงานกิจกรรม ของ BULLY ทั้งหมด จะเกิดขึ้นในวันที่ 13 พค. 55 imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    SAM_0867.jpg 44K
    SAM_0839.jpg 40K
    SAM_0849.jpg 34K
    SAM_0838.jpg 35K
  • นำภาพสถานที่จัดงาน มาให้ชมกันก่อน เดี๋ยวข่าวสารต่างๆๆ จะแจ้งให้ทุกท่านทราบ อีกครั้ง ครับimageภายนอกกว้างขวาง สะดวกสบาย มีทั้งร้านอาหาร เครื่องดื่ม มากมายครับimageimageแถมบรรยากาศ ยามค่ำคืน ความเมามันส์ แสงสี ก็เกิดขึ้นแบบ สวรร์ค ของเมืองกรุง ครับ
    ไฟล์แนบ
    SAM_0832.jpg 44K
    SAM_0835.jpg 42K
    SAM_0861.jpg 61K
  • imageสองท่่านนี้ฝากบอกทุกท่านให้เตรียมตัว สนุก พบกับมาตรฐานการจัดงาน และความมันส์คร้้งนี้แบบครบวงจร
    ขอบคุณครับและแจ้งข่าวสารเพิ่มเติม ครับ
    ไฟล์แนบ
    fbc971a48b0d96726362b57a2790e9.jpg 64K
  • imageimageimage แล้วพบกันเีรียนเชิญทุกคอกทุกค่าย ไร้สังกัด มาร่วมสนุกด้วยกันครับ
    ไฟล์แนบ
    SAM_0859.jpg 56K
    SAM_0866.jpg 57K
    SAM_0686.jpg 44K
  • ขอบคุณพิทบูลโซนเจ้าของพื้นที่ด้วยครับ รบกวนฝากประชาสัมพันธ์ครับ
  • เยี่ยมเลยครับท่านพี่ =D>
  • เยี่ยมครับ :063:
  • ไม่พลาด + หมา 2 ตัว!
  • image

ไฟล์แนบ
    bangkok.jpg 165K
  • ขอแสดงความยินดี และขอให้งานออกมาประสบความสำเร็จนะครับ
  • เจอกันครับ!!!
  • Ok.แจ่มครับ แล้วเจอกันครับ.. B-)
  • งานใหญ่มาอีกแล้วครับ ครั้งนี้ไม่พลาดแน่นอนimage
    ไฟล์แนบ
    images.jpg 13K
  • งานประกวดดีๆๆอย่างนี้ ไม่พลาดแน่นอนครับ
  • จัดแถวบ้านไม่ไปไม่ได้แล้วงานนี้
  • ยินดีต้อนรับครับพี่ ๆๆๆๆน้องๆๆทุกท่านคร้ับ เปิดกว้่างทุกค่าย ทุกคอก ไร้สังกัด มาเที่ยวมาสนุกด้วยกันในงานมีกิจกรรม หลายอย่าง ครับทั้ง BULLY แลการให้ ความรู้ ต่างๆๆๆเกี่ยวกับ BULLY ครับ

ส่วน RED NOSE ขาดไม่ได้แน่นอนครับ ในงานมีการจัดกิจกรรมสำหรับRED NOSEแน่นอนครับ ทั้งประกวดทั้งความสามารถพิเศษ ให้สังคมได้รับรู้และเข้าใจ เดี๋ยวรายละเอียดจะแจ้งให้ทราบครับ ขอบคุณทุกท่าน
  • บรรยากาศ ของสถานที่การจัดงาน ใครผ่านไปหรือเคยแวะไปเดินเที่ยวที่ CDC บอกได้คำเดียว สวยสุดๆๆๆครับ
  • image
    ไฟล์แนบ
    SAM_0857.jpg 47K
  • แล้ววันอาทิตย์ จะพาไปเลี้ยงข้าวที่ CDC ไหมละ พี่เคน อิอิ
  • :006: ยินดีด้วยครับ
  • สอง 2 ท่่าน พี่กั๊มกับพี่ตั้น ลงทุนลงแรงแบบนี้ พลาดไม่ได้ด้วยประการทั้งปวง
  • ขอบคุณล่วงหน้าครับพี่โต
  • กระทู้นี้ต้องมีเยี่ยมบ่อย ๆ แล้วเน้อ...RRK ไปไหนกันหมดจ้า..
  • อาจจะฝากหมาแบบมาตรฐานไปลงประกวดด้วยเล่นๆสักตัวครับ :-D

แต่ไม่มีเวลาพาฟิตเลย ไม่รู้จะทันหรือเปล่า อยากเปิดตัวบูลลี่แบบกล้ามๆ ไร้ไขมัน ก็ไม่รู้ว่าคนจะนิยมหมาแบบนี้หรือเปล่านะ
  • ส่วนหนึ่งของกิจกรรมในงาน BANGKOK BULLY ALL BREED SHOW 1/2012
    - BULLY PRETY CONTEST ในวันที่ 13 พค. 55

ตัดสินการประกวดโดย อ.โจ้ เดอะสตาร์ฺ

ชิงเงินรางวัลและของสมมนาคุณมากมาย
    รางวัล ที่ 1 เงินรางวัล 10,000. บาท
    รางวัล ที่ 2 เงินรางวัล 5.000. บาท
    รางวัล ที่ 3 เงินรางวัล 3,000. บาท

ขวัญใจ BULLY 1,000 บาท
    ค่าสมัคร PRETY 500 บาท ทุกค่ายทุกคอกสามารถส่งร่วมสนุกได้ ครับimageimage
    ไฟล์แนบ
    008.jpg 76K
    009.jpg 95K
    1_1_~1.JPG 11K
  • ตัดสินการประกวดโดย อ.โจ้ เดอะสตาร์ฺ image
    ไฟล์แนบ
    พี่โจ้1.jpg 11K
  • imageimage
    พบกันแน่นอนที่งาน กับ สาวๆๆเหล่านี้ ครับ
    ไฟล์แนบ
    a.jpg 42K
    0143_resize.JPG 64K
  • เลือดกำเดาทะลักอีกแล้ว งานนี้555
  • ว้าวๆๆ สาวๆๆๆๆๆ
  • ก็หวังว่างานนี้พวกเราจะไปร่วมกันสร้างสีสันเหมือนกับเช่นทุกครั้งนะครับ :063:

จดวันที่ใส่ปฎิทินไว้ก่อนเลยกันลืม ช่วงนี้งานมีค่อนข้างเยอะ จะได้เตรียมตัวถูกและไม่จัดงานชนกันครับ
  • รบกวนป๋า มาร์ค ลบ แผ่นที่กับแบบป้ายให้ทีครับ จะปรับสีใหม่ครับ

ขอคุณครับ
  • ขอจองถ้วย รุ่น เอกซ์ตรีม สแตนดาร์ดไว้ก่อนแล้วกัน ฝึกทันได้เจอกันแน่ๆ ฮาๆๆๆ :p
  • มีประกวดพริตตี้ด้วยรึ. แหล่มๆๆๆ
  • image

image
    ไฟล์แนบ
    bangkok3.jpg 187K
    logo-abkc2.gif 108K
  • ขอรางวัลเป็นพิทตี้เรดโน๊ทคับ
  • เฮ้ย พี่มาร์ค ลงได้รุ่นเดียว
    เลือกเอาจะเอ๊กซ์ตรีมหรือ
    จะสแตนดาร์ตให้คนอื่นเค้าบ้าง
  • หมาพี่มันตรงตามสแตนดาร์ด แถมโคตรเอกซ์ตรีมอีกด้วย งานนี้จะทำไงดีหว่า :p
  • เสียดายที่เจ้าเบิร์กกระเษียรแล้ว ไม่งั้นคงได้ไปโชว์การเดินแบบ
    Real Nice Motion ในงาน ABKC ดีๆ แบบนี้... :020:

image
    ไฟล์แนบ
    DSC08499.JPG 230K
  • เจ้าเบิร์กเกษียรแล้วไม่เป็นไรครับมาเที่ยว ผักผ่อนได้ครับคุณเต็ก CDC ยามค่ำคืนงามมากมายครับ
  • มีงานให้พวกเราสนุกกันแบบนี้ทั้งปี เยี่ยมไปเลยครับ อยากเชิญชวนให้ไปกันเยอะๆนะพี่น้อง.
    วงการเรามันก็มีอยู่แค่นี้ละครับ ไปช่วยกันปลุกกระแสให้วงการของเราคึกคักมากขึ้น เพื่อวงการจะได้ไม่เงียบเหงาครับ
  • ถ้าไปเที่ยวพักผ่อนที่ CDC ยามคํ่าคืนนี่มีลุ้นครับ... :015:
  • งานดีดีแบบนี้ไม่น่าพลาดด้วยประการทั้งปวง
  • ของดีมีอะไรบ้าง เอามาอวดหน่อย
  • ป๋ารอแป๊บ ขอเรียบเรียงอาวุธก่อน เดี๋ยวจะทะยอยเอาออกมาให้ชม อิอิ
  • เมื่อไหร่จะมีจัดที่หาดใหญ่บ้างครับ
  • ไม่พลาดแน่ จดวันไว้เลย
  • เรียนเชิญทุกท่านครับ รายละเอียดของงาน รอนิดครับเดี๋ยวจะนำมาลงเพิ่มเติมให้ครับ
  • รอจนเหงือกแห้งแล้ว ตอนนี้ต้องใช้เบียร์เย็นๆคอยชโลมไว้ ไม่งั้นเหงือกแห้งตายไปนานแล้ว ฮ่าๆๆๆ
  • พี่มารค์เบียร์เย็นๆลมเย็นๆ ที่สัตหีบก็มีนะครับ :o019: :051: