ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อยากได้พิทบูล
  • 4-5ตัว ดุๆ ด้วยหรือครับ
  • เเล้วจะเอาไปยังไงครับ ถ้าต้องการดุๆจริงๆ คุณจะจับมันไปยังไง...

• image
    =;
    ไฟล์แนบ
    baronnnnnnn.jpg 71K
  • ไอ้ตัวด้านบนนี่ดุเกิ๊น ขอผ่านๆ
  • สักวันจะรู้สึก!!! :o034:
  • ยังไง ผมก็ไม่เข้าใจครับ ได้ไปตัวนึงแล้ว ดุดุ จะเอาอีก4-5 ตัว ผมว่ามันกัดกันเละแน่ๆเลยคับ ขนาดเลี้ยงรวมตั้งแต่เด็ก โตมายังกัดกันเลย ถ้าคุณมีพิทบูลโตแล้วมาจากต่างที่กัน4-5 ตัว ดุดุ ทุกตัว โอกาศที่เป็นไปได้ คือต้องล่าม หรือขังกรงแยกกัน และระวัง ถ้าเกิดคุณหรือคนในบ้านโดนกัด นี่โทษหมาไม่ได้เลยนะคับ

ผมว่าคุณต้อง แจกแจงรายละเอียด ว่าทำไมคุณถึงต้องการจำนวนเยอะๆ ไม่ก็ถ่ายรูปบริเวณบ้านมาให้เจ้าของเดิม หรือคนที่คิดจะให้ ดูนะคับ ว่าคุณเตรียมพร้อมหรือยัง
  • ผมว่า ตัวที่ได้ไป เอาให้อยู่ เดินจูงให้ได้ ให้เขาฟังคำสั่งคุณได้ก่อนดีกว่ามั๊งคับ แล้วค่อยเพื่มจำนวน ผมว่าพิทบูลดุดุ หลายๆตัว มันตอบโจทย์ที่คุณบอกไม่ได้นะ งง จิงๆ
  • เขาเอาไปกินครับ เหลือก็ขาย
  • พี่มาร์คพูดจริงหรือพูดเล่นพี่ โหดแท้
  • พูดจริงครับ พิตบูลเนื้อเยอะ เนื้อแน่นสุดหากเทียบกับหมาอื่นครับ
  • :022: ขอหมาไปกิน :002:
  • ดุมากก็อันตราย ควบคุมไม่ได้ แต่ถ้าเอาไปทำอาหารก็เหมือนได้กินเสือนี่เองครับ
    อีกอย่าวเนื้อพิตบูล ต่างจากเนื้อหมาทั่วไปแน่นอนครับ ราคาก็แพงกว่าเยอะด้วย
  • พูดจริงพูดเล่นพี่ตามไม่ทัน :-??
  • ร้านอาหารป่านิยมใช้แทนเก้งหรือกวางครับ
  • เหอๆ พูดจิงรึนี่
    :o002: :o002: :o002:
  • นี่ก็ อีกหนึ่งเรื่องจริงผ่านจอครับ

รับเลี้ยงไว้ แล้วส่งออกไปทำหมากัดที่เขมร ทางบุรีรัมย์ มีที่รับซื้อ เป็นเรื่องเป็นราว

เรื่องพิตบูลส่งออกเพื่อรับประทาน ......

เวียต... เกา... นี่ก็เรื่องจริงพี่ๆ บ้านวิมานดิน จ.นครพนม เล่าให้ฟังครับ

ถ้าเป็นพิตบูล หรือ หมาใหญ่แยกกรงต่างหาก มัดมือมัดเท้า กลัวกัดกันเสียราคาครับ

• งานเข้าล่ะสิ....
    image

ฮึๆๆ ของทุกอย่างมีที่มาที่ไป ดีใจครับที่ทุกคนช่วยกันสอดส่อง คนบริสุทธิ์ต้องกล้าเปิดเผย..
    ไฟล์แนบ
    25D50955-DD86-61E4-839333F6BA296883.jpg 20K
  • อ้าวว!!!ว่างัย.จขกท.ว่างัยเร็วรอฟังอยู่!!! :067: :o034:
  • :m73: ........โลกนี้ช่างหดหู่เหลือเกินนนน :o009:
  • http://www.liveleak.com/view?i=008_1341803244&comments=1

มันเชื่อกันว่า... การฆ่าหรือปรุงหมาทั้งเป็นจะทำให้เนื้อมีรสชาติหวานกว่า...
    สุดจะบรรยาย... :m72:
  • อย่าทะเลาะกันเลย ความเห็นไม่ตรงกัน เดี๋ยวโกรธกันเปล่าๆ
    เนื้อหา มันจะออกนอกประเด็น ที่ผมโพสไปหมดแล้ว
  • พระเจ้าช่วยกล้วยทอด เห็นหมูเห็นไก่ยังพอทน แต่เห็นหมาแล้วรู้สึกรับม๊ายด้ายยยยยยยยย

มีดคมม๊วก
  • 4-5 ตัวดุๆ นี่ เลี้ยงไป เหมือนรอวันประกาศสงคราม ชัดๆ 2 ตัวยังแทบคลั่งแล้วครับ :O
  • มีผู้ใจดีให้มารวมเป็น 2 ตัว แล้ว แต่ยังต้องการอีก สัก 2-3 ตัว เพื่อผนึกกำลังแบบหมาหมู่ โทร 081 466 0161
  • ผมอยู่โดดเดี่ยวไกลเพื่อนบ้านมาก ไม่รบกวนเพื่อนบ้านแน่นอน ไม่มีสงครามหรอกครับ เพียงไม่ชอบผู้บุกรุก และพวกโจรทั้งหลาย โดยเฉพาะมายามวิกาล
  • คุณ Pitbullzone โกหก หนูไม่เชื่อว่า เขาจะเอาไปกิน เพราะไม่รู้จักเขา เท่าๆกับ คุณ Pitbullzone ก็ไม่รู้จักเขาเหมือนกันทำไมรู้ล่ะว่าเอาไปทำอะไร รูปสุนัขที่โชว์มา ไม่มีความน่ากัวหรอก หมาไม่ใช่เสือ แค่จับรูปเจ๋งๆมาตัวจริงอาจจะไม่มีอะไร หรือไม่ก็เอาเรื่องแต่หมาด้วยกัน (รบกวนหน่อยนะมันมืออ่านมานานแล้ว)