ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

29/9/2555 ลากกันให้มันส์ ครับ
  • พร้อมผ้าเช็ดตัวผืนใหญ่ แต่ไม่รู้ใครจะซับน้ำตาให้ใคร กร๊ากกๆๆๆ

-กร๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆดีครับพี่มาร์ค เตรียมผ้ามาพร้อมเอง เช็ดเองก็ดีครับ จะได้ไม่ต้องวิ่งหาตอนน้ำตาล่วง ฮิ้วๆๆๆๆ
  • แนะนำว่าอย่างน้อยควรมีสองผืนครับ เพราะอาจจะเสียใจจนช๊อค ว่าทำไมบารอน ลีลาการลากมันโหดขนาดนี้

ขอสงวนสิทธิ์ ไม่เข้ารับการตรวจโด๊ปนะครับ ฮา ....
  • image
    ไฟล์แนบ
    248113_308397095919620_399083603_n.jpg 126K
  • จากัวร์... กลับมาซ้อมได้แว้วววว เย้ เย้ :m01:

หลังจากไม่สบาย ทานอะไรได้น้อย ไม่มีเรี่ยวแรง มาเกือบสองอาทิตย์

ช่วงนั้น ผมเสริมเวทโปรตีนของคน เข้าไปในอาหารด้วย
    หมอว่า สงสัยร่างกายหมาปรับไม่ได้ ถ่ายเหลวตลอดในช่วงนั้น เพิ่งกลับมาซ้อมเต็มๆ ได้ 3-4 ครั้ง

ภาพ ล่าสุด เมื่อเย็นนี้
    image
    image

ขอโทษ ท่านพี่ประธานหนุ่ม ด้วย หมาป่วย เลยยังไม่มีโอกาศได้ไปรบกวนเลย
    แต่ขากลับเข้ากรุงเทพ ต้องพาจากัวร์ แวะไปขอวิทยายุทธ กับการลงรางครั้งแรก

ที่..พี่ประธานหนุ่ม ก่อนที่จะไปซ้อมรางกับทีมอย่างจริงจังแน่นอน(ขอบคุณล่วงหน้าครับ) [-O< :033:
    ไฟล์แนบ
    IMG_8170.JPG 91K
    IMG_8173.JPG 156K
  • บูลลีพิฆาต..เสือน้อยจากัวร์.ดีใจด้วยครับที่หายทันพอเหมาะพอดี กับเวลาที่เหลือซ้อมได้แล้ว งานนี้บูลลีไม่ต่ากว่า5-6ตัวครับ
  • พี่สมพงษ์ ครับ นอกจากพูม่าแล้ว มีตัวไหน ใหญ่ๆใหม๋ๆๆอีกป่ะครับ หมาเมืองเหนือ อยากจับหลายๆๆตัวหน่อย เพราะแค่บารอนนะ ไม่มีลุ้นฮะครับ5555555555
  • ถะะะะ ..ถูกต้องนะคร๊าฟฟฟฟฟ

พี่ๆท่านผู้นำทุกท่าน เรื่องไปเยี่ยมเยียนประเทศบ้านพี่เมืองน้อง

ขออนุญาตเป็นผู้ตามที่ดี
    พี่ๆเพื่อนๆ ว่าไงว่าตามกัน เลือดสุ1000..มาด้วยกันไปด้วยกันครับ:033::o027:

แอบ... หวั่นใจแทนพี่มาร์คนิดส์นึง

ขามารถไม่ติดไฟแนนซ์.....
    แต่หากบารอนมาเสียทีให้เจ็ทโด้และพี่อาทูลศรี คนหนุ่มอมตะตลอดกาลของผม ซะแล้วล่ะ ก็ อิอิ

คงต้องเอารถเข้าไฟแนนซ์ ก่อนเข้าเวียงจันทร์ ซะแว้ววววว :-)) 555 ฮ่า ฮ่า ฮ่า :-))

[-O< ^:)^ ขออนุญาต ล้อเล่นแบบ ขำขำ ด้วยความเคารพคร๊าฟฟฟฟฟ ^:)^ [-O<
  • สวัสดีครับพี่อาทูลศรี...

เสียดายงานที่บ้านพี่อาทูลศรี ที่อุดร จากัวส์ ป่วยพอดี เลยอดไปร่วมเลยยย :022:

แล้วพบกันที่ขอนแก่นครับ แฟนคลับ พี่อาทูลศรี และเจ็ทโด้ :033: :063:
  • เย้ๆๆๆก่อนงานรถไม่ติดไฟแนนซื แต่เสร็จงานขอนแก่น ไม่แน่นะพี่มาร์ค เรื่องนี้มีคนเห็นด้วยกระผมนะครับ เวลาที่เหลือเคี้ยวบารอนให้น่วมนะครับ กินกับฝึกเท่านนั้น ถึงพอจะ พอจะ พอจะ นะครับ พอจะมีลุ้นแบบนิดๆๆๆ555555555555
    -ไม่เป็นไรครับ power_pit (เขียนยากจังขอชือแบบไทยๆหน่อยครับฮิฮิฮิ) ไว้โอกาสาหน้า หากไม่มา พี่อาทูลศรีจะไปหาเองนะครับ55555555555555
  • ยางอะหลั่ยก็พอแล้วมั้งงง ...ใช่ปะท่านพี่มาร์คจิมจ!ิ!! ปล.ท่านพี่มาร์คจิมจิถอดยางอะหลั่ยเป็นเน๊อะ :-))
  • ว่าแล้วทำไมหางตากระตุก มีคนนินทานี่เอง

วันงานจะทำให้ตะลึง หมาหนุ่มสีขาวราวยูนิคอร์น แต่ลีลาลากดุจม้าป่าพยศ
  • คิดให้ดี ก่อนจะลุยกับเจ๊ทโด้ ฮ่าๆๆ นี่ขนาดยังไม่ฟิตเท่าไหร่นะครับ
  • เอ่า พักแปบนึงแล้ว...ลุยต่อเลย ช่วงนี้สั่งสอนเด็กใหม่ก่อน ฮา
  • เอาจริงแล้วเด้อ พี่หนุ่มเตรียมสิงห์เย็นๆไว้รอเลยนะครับ ฮ่าๆๆ
  • เอาเบาๆก่อน ช่วงนี้พึ่งเริ่มฟิต เดี๋ยวไก่จะตื่น ฮาimage
    ไฟล์แนบ
    DSCN5205.JPG 97K
  • โฮ้! ไก่ตื่น...นกบินว่อนถึงยโสธรเลย อาาาา :-))
  • คลิ๊ป เจ๊ทโด้ซ้อม ได้รับความร่วมมือการถ่ายทำ โดยน้องอาร์ม ผู้เป็นที่รักของพี่สาวๆๆๆๆ วันนี้ว่างเว้นจากพี่สาว เลยอาสาช่วยซ้อมให้ แตงค์มากๆๆอาม
    -เห็นแล้วหนาว
  • โอ้ยยย ลูกพี่ก็ว่าไปเนาะ ผมว่างทุกวันแหละครับ ว่างๆเชิญอีกได้ครับ
  • เจดดดดโด้ 555 น่ากลัวจริง ๆ

Basic แน่นปึ้ก นี่แหละ คนหัวใจพิต
  • ลากไม่สวย ไม่มีสเตป ไม่มียื้อย่าง มีแต่สับจั๊บๆๆๆๆๆๆซอยถี่ยิบ ขอแต่ออกภายใน 60 วิ สองตันผ่านแน่ๆๆ ส่วนท่ายังไงตามใจมัน "เจ๊ทโด้โมเดิล"
  • สวัสดีคับ...นานๆมาที สนามนี้ก้อไกล้เข้ามาเต็มทีแล้ว ไม่ทราบว่าจัดคู่ประกบกันรึยังคับ
    สำหรับผมยังคงจ้อง ยักส์ซ่า ประทะ เดอะ บรูตัส คู่นี้ดูแล้วสะใจมากคับ แต่ทางเชียงใหม่ไม่เผยไต๋เลยกะจะเป็นลมเหนือมาหอบถ้วยแน่ๆเลย :-D
    แต่ทางอิสานทีมส่งนักรบเต็มอัตตราศึกแน่ๆ แต่ละรุ่นน่าจะมีครบนะคร๊าบบบบบ....อีก หนึ่งเดือนเท่านั้น เตรียมตัวให้พร้อมแล้วพบกันที่ ขอนแก่นคับ สู้ๆคับ
    ด้วยความเคารพ
  • ขณะนี้ นน.โด้ อยู่ที่ 37.6 ใครอยากจับบ้าง ว่ามาเลยครับ งานนี้ถ้าเจ็ทโด้แพ้ในรุ่น ครูคาวบอย อาทูลศรี เจ็ทโด้ เดินกลับอุดรครับ555555555555555
  • ดูคลิปแล้วบอกตามตรงว่าน่ากลัวจริงๆ บารอนคงต้องเสียสละครั้งยิ่งใหญ่ เพราะ การทำให้ท่านผู้อาวุโสจากที่ราบสูงทั้งสองท่านต้องเดินกลับอุดร มันคงจะเป็นเรื่องที่โหดร้ายเกินไป
  • คุณพี่อาทีศูนย์ อาทูลศรี ขณะนี้บารอน น้ำหนักตัวอยู่ที่ 35 กก แต่ขออยากวัดรอยเท้ารุ่นพี่ที่กำลังฮ๊อตที่สุดในชั่วโมงนี้ ด้วย ลีโอ หนึ่งลังครับ กะว่าถ้าผ่านได้ มันก็คือบันไดสู่ดวงดาวในสนามแรกเลย อิอิ
  • ยินดีครับ ณ เวลานี้ เจ็ทโด้(อาทีศูนย์ =อาทูลศรี เออ คิดได้ไง ถึงว่าน่าเปลี่ยนชื่อเป็นพี่ทูลศรีดีว่ะ)รับได้ทุกอย่าง ทุกที่ ทุกเวลา ทุกสถานการณ์ จะอะไรอย่างไร เชือกลากคอ สาวสวยมานั่งล่อข้างหน้า ขอแต่ว่าภายใน 60 วิ ให้ถึงเส้นไชย ใครแบกได้หนักที่สุดกว่ากัน(เว้นบูลตัส กะยักษ์ไว้ก่อนฮิฮิฮิ) จับหมดครับ ตั้งแต่ลิโพ ถึง แบลค์ (ว้าวพี่คนนี้ขี้โม้อีกล่ะ5555555555555555555) ส่วนกับบารอน คงจะมีดีแน่ ถึงไม่แคร์อยากวัดรอย ดีครับพี่ ชกทั้งทีต้องประกบบัวขาวไปเล๊ย ฮิ้วๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • ชั่วโมงนี้ เจ็ดโด้ มาแรงจริงๆ ครับ พี่ไพฑูรย์ พี่มาร์ค ผมขอ OPTIMUS ร่วมเป็นบันไดสู่ดวงดาวด้วยได้มั๊ยครับ JETDO BARON OPTIMUS(ผมฝึกเอง) รวมเป็น 3 ลัง :-D

ส่วน PUMA ของพี่สันต์ คิดว่าจะตามมาร่วมวงด้วยอีก 1 ลัง :-D
  • ดูคลิปแล้วเจ็ทโด้น่ากลัวจริง ๆ แต่ขอร่วมจับด้วยครับ 1 ลัง อยากเห็นการเดินมาราธอนผู้สูงอายุ :-D
  • ยินดีเลยครับ เดี๋ยวรบกวนเจ้าภาพช่วยจัดเตรียมเบียร์ให้ด้วย สมมุติว่ามีสี่คนจากหมาสี่ตัว ก็เตรียมไว้สามลัง ใครชนะยกเอาไปข่วยงานเพื่อดื่มด้วยกัน คนแพ้ก็ไปจ่ายตัง คนชนะดื่มฟรี และได้เครดิส ว่าเบียร์เป็นของใครพอ 555
  • สมรภูมิเริ่มเดือดแล้วครับพี่น้อง ของแบบนี้มันอยู่ที่ใจ น้ำหนักไม่เกี่ยว หากมั่นใจเสียอย่าง จริงไหม พี่อาทีศูล 555

สนามนี้ถ้าเจ้ทโด้ทยังรักษาแชมป์ไว้ได้ ถ้าจะพูดว่ามันคือแชมป์ผู้ยิ่งใหญ่ประจำรุ่นก็คงไม่เกินเลยไปครับ
  • ลิงท้องกาง อาาาาา :062:
  • พี่มาร์คครับ เมื่อคืนผมฝันไม่ค่อยดีเท่าไหร่ ดันไปฝันเห็นผู้สูงอายุเดินมาราธอน ฮ่า ๆๆ
  • PITBULL NORTH 2012 เพราะเรามั่นใจว่า "เอาอยู่" PUMA และ OPTIMUS จะจัดการ JETDO และ BARON ให้อยู่หมัดเลย555

ท่านเล็ก JERGENS กับ TUXEDO นอกรอบกันมั๊ยครับ :-D
  • พี่สันต์ทำดีแล้ว แต่สนามนี้ต้องดีกว่าเก่านะครับ ผมเตือนไว้ก่อน อย่าลืม กรามล๊อคและบารอน สังกัดมาเฟียแค้มป์โดยตรง ถ้าไม่มั่นใจจริงไม่กล้าเอาลงสนามนะคร๊าบบบบบ ยิ่งอยู่ในพิกัดเดียวกันกล้าประกบทุกตัวขอบอก
  • จะรอชื่นชมผลงาน / ช่วยซ้ำเติม นะครับทั่นพี่ :-D
  • พูม่า ผมยังพอมั่นใจในผลงาน แต่ ออฟติมัส บอกตามตรงว่าหนักใจ อิอิ
  • ไม่ต้องหนักใจทั่นพี่ ถึงจะแพ้ออฟติมัส แต่ไปชนะเจ็ทโด้ก็พอนะครับ 555
  • เย้ยยยย ไม่ได้หนักใจออฟติมัสครับ หนักใจพูม่านิดหน่อย เพราะเห็นฝีมือแฮนด์เล่อแล้ว มองข้ามไปได้เลย ฮ่าๆๆ
  • พอหอมปากหอมคอนะครับ ป่านนี้พี่โด้ของเราคงหนวดกระตุกไปแล้ววว :-D
  • มีโอกาสถล่ม ต้องเอาให้จมดินครับ ในสนามรบ เราไม่ปราณี แต่ในสนามรักเราจะบุกเวียงจันทน์ด้วยกัน ฮา ....
  • โห้ โด้ เนื้อหอม บิ๊กซีขอผ่าน กลัวกินเบียร์ไม่หมด ครับพี่ทูลศรี สุดหล่อ อิอิอิ
  • :020: ประกบคู่กันแล้วครับพี่น้อง หลบก่อนหมาป่วย ฮฺ ฮฺ ฮุ :020:
  • ด้วยความยินดีท่านพี่ปอมจัดไปลีโอ 1 ลัง แบบมิตรภาพ Jergens vs Tuxedo :062:
  • ขอเตือนไว้ก่อน การประกบกันแบบตัวต่อตัวในสนามนี้ เหมาะสำหรับคนที่มีความเชื่อมั่นในหมาตัวเองเท่านั้น ใครไม่เชื่อมันก็เอาลงแข่งขำๆหาประสบการณ์ไปก่อน อย่าเพิ่งเอามาประกบกับใครนะครับ อิอิ :p

เรากำลังทำโครงการ ลดภาระค่าเครื่องดื่มให้แก่ทางเจ้าภาพอยุ่ 555
  • เจอร์เก๊นท์ กินเป็นรึเบียร์5555ไม่ใช้คอมั่ง
  • ไม่ถนัดแต่...พอดื่มได้ทั้งคืนครับท่านพี่สม!! :m44:
  • เอาละว่ะ สมรภูมินี้ ชักดุเดือดเลือดพล่าน แต่ไม่มีอันตรายเพราะเป็น สงครามที่ยิงถล่มกันด้วยน้ำลาย ฮา ....
  • อาม ออกตัวได้เท่มาก สุดยอด
  • โอเค แปลว่าตกลงครับ ลีลาสวยงามหรือไม่ ไม่ว่ากัน ให้มันดันที่น้ำหนัก จับกันไปเลย
    1.เจ๊ทโด้
    2.พู่มา
    3.ออ๊ฟติมัส(ของนำเข้า)
    4.บารอน
    สามลัง จัดไว้เลยครับ ใครชนะก็เป็นคนทำพิธีมอบช่วยงานไปเลย ดีครับ และขอกระซิบเพื่อพี่น้องเราได้รับทราบข้อมูลนิดหน่อยเริ่มด้วย -เจ๊ทโด้ รายนี้ไม่ต้องห่วง ลีลาไม่มีรูปแบบ แฮนเลอร์ดุดัน เด็ดขาด มันคง เข้มแข็ง มีวินัย อาศัยใจคนใจหมาใจถึงใจสังไปเป็นไป ก่อนไปมีเห่านิดๆๆเรียกเรตติ้ง ประสบการณ์ ทั้งคนทั้งหมาบอกว่าเกินร้อย คอยมาที่หนึ่งอย่างเดียว-พูม่า หมาหุ้นสำอาง ที่ทางสวยงามแฮนด์เลอร์รูปหล่อ ท่าทางเรียบรอ้ยสุภาพอ่อนโยน ลีลาสะกิดใจสาว แต่ยังขาดความเด็ดขาด ทุกอย่างมาดี มีลุ้นที่สอง หากใจถอดอาจจับลำดับสามแทน - ออ๊ฟติมัน รายนี้เหมือนหมาเครื่องยนต์ แฮนด์เลอร์ หนุ่มผมยาว เซอร์ๆๆ ขัวญใจสาวแก่ สาวรุ่น การเรียกหมาแบบสุภาพตามหน้าตา สับขอเกี่ยว เหนียวทันที ลีลาลากเหมือนไม่มีอะไรอยู่ข้างหลัง เดินหน้าอย่างเดียว ถ้าแบตเตอร์รีไม่หมด มีสิทธิ์ขึ้ที่สอง เบียดกันกับพูม่า -บารอน เป็นหมาที่เจ๊ทโด้ยังไม่เคยเห็นของจริง ดูแต่คลื๊ป ตัดต่อเอาเฉพาะตอนลาก ส่วนตอนนั้งตอนหมอบ ไม่เคยเห็น แต่ด้วยความเป็นหมาสังกัดค่ายใหญ่ค่ายดัง ก็ยังมีเหนื่อยถ้าอยาเบียดหนึ่งในสาม สนามนี้ขอบอกว่า "ใสเจีย" อยู่ที่ใครจะเป็นคนเรียก หากเป็นป๋มาร์ค เรียกเอง รับรองหยุดไม่เกินหนึ่งตัน ฟันธงชัวร์
  • กร๊ากกๆๆ พี่อาทีศูล รู้ทันตลอด บารอน มันหมาใหม่โนเนม ไม่ค่อยมีใครสนใจ มันต้องอาศัยการตลาดเข้าช่วย คนถึงหันมาจับตามมอง ตอนนี้มีคนสอบถามเข้ามาตรึม ว่าผมมั่นใจแค่ไหนจะช่วยลงขัน ฮ่าๆๆ

อย่าเลยครับพี่น้อง เดี๋ยว ทำไมไม่ได้ตามที่โม้จะพากองเชียร์ เสียตังตามไปด้วย ฮา ....
  • พี่อาไพทูล วิเคราะห์สุดยอด แปลว่ากินรอได้เลย กล้าเดิมพันขนาดแพ้จะเดินกลับอุดร เลยรึ