ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

รับสมัครสุนัขแข่งขันลากน้ำหนัก
  • 1.ชื่อสุนัข..................ไทสัน.....................ชื่อแฮนด์เลอร์..............โอม.....................

2.เพศ..................ผู้.........................อายุ.......................1ปี 9เดือน.......................

3.น้ำหนัก.................30-35......................ลงแข่งในรุ่น......................................

4.สังกัดทีม.....................................

5.รูปภาพ........................................

6.เบอร์เสื้อ.............XL.........................

7.เบอรโทร.............. 087-4252959 ........................

image
    ไฟล์แนบ
    ssDSCF2601.jpg 181K
  • image

เดอะกรามขอลงลากโชว์เป็นมวยก่อนเวลา ในพิกัด 28-32 กก
    พลอย เรดลูลู่ บิ๊กซี เดอะดุ๊ก ฮีโร่ จะหนี้ไปไหน ลงมาๆๆๆๆๆ เพราะ 8 พยัคฆ์ ที่เหลือนะไม่พอเหนียวนะซี555555555555(โม้ไว้ก่อน โม้คับโม้)
    ------------------------------------

อาครับ ฮีโร่ ต่อน้ำหนักให้ jetdoud ครับอา Red_Dog Mk-Team สู้ขาดใจครับผม
  • @Netkk จะเอาซูก้าลงมาทำไมรุ่น 28.1-32 โอ๋เอ๋ สวัสดี ฮีโร่ เจอร์เก้น ไล่แค่น รุ่นนี้ก็ไม่เบานะ รุ่นเดิม 32.1-36 ดีแล้วหนักคือเก่า 555++ :062:
  • อยู่รุ่นไหนก็ไค้ครับพี่เน็ท ผมเชื่อว่าชูก้าทำเต็มที่อยู่แล้ว

ขอให้พี่จงมั้นใจครับ หมาคอกนี้เกิคมาเพื่อสิ่งนี้ เกิคมาลาก

สนามนี้มีถ้วยแน่นอนครับ
  • ซูก้า สนามนี้มาดีกว่าเดิมแน่ๆ เจ้าของเขาขุนดี อย่างน้อย 1,500 kg ชิมิ ชิมิ ลูกพี่ :033:
    ลงรุ่นไหนก็ได้พี่ว่าแต่มเรามั่นใจ แต่ถ้าลงรุ่น เจ ค๊อป แล้วแพ้นิ ต้องเต้นท่า กัม นัมสไตล์เด๋ พี่แพ้พี่เต้น ผมแพ้ผมเต้น เอาบ่ เอาบ่ 5555555++ imageimage
    ไฟล์แนบ
    999.jpg 42K
    111485.jpg 46K
  • เต้นตอนใหน...เต้นตอนเดิมๆหรือว่าเต้นตอนตึง ตึง 555++
  • ชื่อ....อ๊อฟ........ชื่อแฮนด์เลอร์.....ขุณแผน........
    เพศ......บักเทิก......อายุ...20 กว่าปี
    น้ำหนัก......61 kg........ลงสมัคร...พนักงานโหลดน้ำหนัก....
    สังกัดทีม.........EsanTeam @ MK Team..............
    เบอร์เสื้อ.......บ่ใส่ครับมันฮ้อน....
    .เบอรโทร......088-3052372.... :m84:
  • อ้าวๆๆ แถวบ้านเรียก อนอัวเด้หนิ ไปๆๆ สิไปไสกะไป 5555+ :o028:
  • เอิ๊ก เอิ๊ก เอิ๊ก อาจาร์ยอ๊อฟ ..............ได้เลยไอ้น้อง โหลด โหลด โหลด

อ้อ อยู่กับ ท่านปลัดตู่ ชายหนุ่มรูปงามนามเพราะมีแฟนเด็กเด้อ ตำแหน่งนี้หน่ะ :-D
  • รับทราบเรื่องห้องพักครับ พี่ไพฑูรย์ , พี่คาวบอย ด้วยครับ ;-) ( รับเด็กนวดเนื้อนวดตัวด้วยมั้ยครับ พิเศษ ) :">
  • ก่อนการแข่งขันจะเริ่ม เราจะได้รับชมการลากจากเหล่าดารา " ดรีมทีม " ว่าที่นักกีฬาตัวเด็ดๆ สัก 3-4 ตัวนะครับ

นำทีมโดย " กรามเทพ " และเด็กๆอายุ 4-5 เดือน จาก MK TEAM ครับ

คอยชมและให้กำลังใจเด็กๆดาวรุ้งได้ในวันที่ 29/9/55 นี้ครับ :063:
  • อ้าว.......ขออภัยครับ น้องเน็ต พี่ตาลายเองครับ เรด ซูก้า หนัก 31 นิดๆ ต้องอยู่ในรุ่น 28.1-32 กก.ครับ
  • ขอจองบ้านพัก 3 หลังครับ

รายละเอียด จะโทรคุยอีกครั้ง เรื่องค่าใช้จ่ายจะสรุปก่อนวันที่17 กย 2555ครับ
  • รับทราบเรียบร้อยครับท่าน power_pit ขอบคุณครับ
  • อย่าลืมห้องของผมนะท่านประธาน และขอเพิ่มให้พี่อู๊ด ดีวันอีกหนึ่งห้องครับ
  • 555 รุ่นไหนก็หินจริงๆคับพี่เล็ก น.น. ก็ขึ้นๆลงๆ ลงรุ่นไหนก็สู้ใจขาดคับ555+

แทงกิ้วมากน้องเฉินหลง ทำเต็มที่คับแค่ไหนแค่นั้น เกิดมาลากมันต้องลาก วัดกันในสนามอย่างเดียวแม่นบ่เฉินหลง555+

เอางั้นเลยเหรอ เบนส์ จับกันเลยมา ใครลากได้น้อยกว่าเต้นกำนันจะตาย(ใช้ดีกรีช่วยก็ได้ดีมะ555)

น้ำหนักไม่แน่นอนคับ พี่หนุ่มอาจเพิ่มหรือลดก็ได้คับ รุ่นไหรก็ไม่ซีเรียสคับ เต็มที่อยู่แล้วคับอิอิ

อยากจับตัวเก็งรอบแก้ตัวอีกครั้งคับ ดูซิจะได้ค่าน้ำมันคืนรึป่าว ผมยังจ้อง ยักส์ VS บรูตัส คับ รุ่นใหญ่สะใจดีคับ555image

ด้วยความเคารพคับ
    ไฟล์แนบ
    IMAG1399.jpg 15K
  • ท่านพี่ Net อย่าทำข้ามมารุ่น Hero นะ รุ่นนี้อยู่แล้วจะหนาว โดยเฉพาะเจอ Hero 5+++++

สนามนี้เต็มที่กับชีวิตแน่นอนชัวล้านเปอร์%

ท่านเบนส์ยังจับ (โออิชิ) กับ Hero อยู่ไหมครับ ยังไม่ลืมนะ ถ้าจับคอนเฟิร์มด้วย จะได้เตรียมไปเลย 5++++ ออกตัวก่อน

Esan-Team สู้ ๆ ๆ ๆ

• :019: kkk ตกลงตามนั้นเลยพ่อหนุ่ม สารคาม โออีชิ 1ลัง แต่มีข้อแม้ ถ้าแพ้ไปเต้น"กำนันจะตาย" กับพ่อใหญ่เน็ตเลยด้อ กลัวแกไม่มีเพื่อนเต้น 5555+ กำลังหาคนเพิ่มพอดี ฮิฮิฮิ :-)) :-)) :-))
    ปล. ใครยังไม่มีที่พักหรือที่พักเต็ม ถ้าไม่รังเกียจ บ้านผมก็นอนได้นะครับ จุได้ประมาณ 5-6 คน ห้องแอร์ครับ มีบริเวณพักหมาด้วย อยู่ห่างจากที่แข่ง ประมาณ 10 กิโล ครับ 084-7989991หรือที่พักเต็มต้องการหารีสอร์ท,หลงทางไปสนามแข่งไม่ถูกถามได้ครับimage
    ไฟล์แนบ
    DSC03239.JPG 204K
  • ลงสมัครนักกีฬาเพิ่มครับ

ชื่อสุนัข กาก้า ชื่อแฮนด์เลอร์ พี่โอ MK TEAM @ ISAN TEAM

อายุ 1 ปี ครึ่ง เพศ เมีย น้ำหนัก 24 กก. ลงรุ่น ชั่งที่หน้างานครับ

เสื้อเบอร์ L โทร 089-7106966
  • ลงสมัครนักกีฬาเพิ่มครับ

ชื่อสุนัข โปรลิศ ชื่อแฮนด์เลอร์ พี่อาทิตย์ KK TEAM @ ISAN TEAM

อายุ 5 ปี เพศ ผู้ น้ำหนัก 24 กก. ลงรุ่น ชั่งที่หน้างานครับ

เสื้อเบอร์ M โทร 087-4919959
  • โห่ ๆๆๆท่านโปลิส ท่านทำไรอยู่ ไปไหนมา นึกว่าไป ปตน.กะเขาแล้ว
  • เชียร์อยู่นะครับพี่อาทิตย์ :-(
  • อย่าเชียร์เล๊ย หมาไม่ซ้อม เชียร์เจ็บคอเป่าๆๆเฮิ๊กๆๆๆๆๆๆๆ
  • ขอโทษนะครับ...อยากทราบว่าขณะสุนัขทำการลากหรือระหว่างลาก

ทางผู้จัดได้มีแผนรับรองอย่างไรบ้างเกี่ยวกับการถ่ายรูปในสนามแข่งหรือขณะทำการลากสุนัขตัวถัดไปมาทำการลากครั้งต่อไปในสนาม

เพราะผมคิดว่าเป็นการทำให้หมาเสียสมาธิอย่างมากขณะทำการลากน้ำหนัก...ยังไงฝากท่าน ผู้จัดด้วยนะครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ.... :-D
  • 555อยากมีรุ่นใหญ่ๆไปสู้ด้วยอยู่ น้องบอย แต่ในรุ่นปัจจุบันนี้ก็หินอยู่แล้ว คงต้องรอต่อไป555

เบนส์ อย่าลืมซ้อมนะเฟ้ย....กำนันจะตาย งานนี้มีการบันทึกเทปนะ5555+

มาแล้วพี่ชายแสนซุ่ม พี่อาทิตย์ ที่รักยิ่ง กับพ่อมดดำในตำนาน คิดฮอดเด้อ้าย....555555+

ด้วยความเคารพคับ
  • พร้อมเมื่อไหร่ Hero ยินดีรอครับ 5++++++++

เบนส์ไปไหนน้อ หรือว่าออกป่อขาดไปแล้ว เอิ๊ก ๆ ๆ ๆ ๆ
  • ถึงพี่สมพงษ์ครับ อิชิตัน 2 ลังกับ HeroกับBigC ยังคอนเฟิร์มอยู่ไหมครับ
    ถ้า Ok ขอเพิ่มเป็นนมแล็คตาซอยอีกซักลังได้ไหมครับ

รอการยื่นยัน นอนยัน

Red_Dog Mk-Team

image
    ไฟล์แนบ
    558391_397302226965013_100000557188194_1378726_1128387742_n.jpg 82K
  • ok -ขอสิงห์เพิ่ม2ลังครับ
    ok -ขอสิงห์เพิ่ม2ลังครับ
    OK ครับพี่สมพงษ์

ของจำเลยทั้งสองฝ่าย มีรายการดังนี้ 1. อิชิตัน 2 ลัง
    2. นมแล็คตาซอย 1 ลัง
    3. เบียร์สิงห์ 2 ลัง
  • งานนี้เครื่อวดื่มอุดมสมบูรณ์จริงๆ
  • กินจนพุงกางเลยครับพี่มาร์ค 5+++++++++

• รู้สึกจะขาดน้ำผลไม้นะ 555
  • marwin กันยายน 13 Permalink ขอโทษนะครับ...อยากทราบว่าขณะสุนัขทำการลากหรือระหว่างลาก

ทางผู้จัดได้มีแผนรับรองอย่างไรบ้างเกี่ยวกับการถ่ายรูปในสนามแข่งหรือขณะทำการลากสุนัขตัวถัดไปมาทำการลากครั้งต่อไปในสนาม

เพราะผมคิดว่าเป็นการทำให้หมาเสียสมาธิอย่างมากขณะทำการลากน้ำหนัก...ยังไงฝากท่าน ผู้จัดด้วยนะครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ.... :D

.................................................................... :-? .........................................................

ขอบคุณที่ถามมาครับท่านเบียร์ ผมถือว่าเป็นคำถามที่ดีมากๆครับ

-เรื่องการถ่ายรูปนะครับ ให้แฮนด์เลอร์ ของนักกีฬาแต่ละตัวบอกกับกรรมการจับเวลา คือ " พี่คาวบอย " ได้เลยครับ

ตั้งแต่เดินลงสนามลากว่าต้องการหรือไม่ต้องการสิ่งใด อาทิเช่น การถ่ายรูป , แสงจาการกดชัตเตอร์ , เสียงดัง , หรืออื่นๆ

แล้วกรรมการจะประกาศออกทางขยายเสียงให้อีกทีครับ เราจะช่วยป้องกันสิ่งรบกวนให้ได้เยอะที่สุดครับ

และแถมอีกอย่าง แฮนด์เลอร์เองควรจะบอกด้วยสุนัขของท่านชอบการออกตัวอย่างไร เพราะบางตัวเร็วบาวตัวช้า

เพื่อให้ได้ซึ่งความเสมอภาคกันและกันและเพื่อรักษาผลประโยชน์ต่อตัวท่านเองครับ

-เรื่องการเรียกน้ำหนักให้แฮนด์เลอร์แจ้งต่อกรรมการได้เลยหลังจากการลากในรอบนั้นๆเสร็จเพื่อเป็นการรักษาเวลา

ขอบคุณครับ
  • ขอบคุณครับ... :063:
  • พี่หนุ่มครับ ค่าสมัครและค่าที่พัก โอนแล้วนะครับimage
    ไฟล์แนบ
    เงิน.jpg 61K
  • ขอบคุณครับน้องอู๋
  • งานนี้น้ำท่าอุดมสมบูรณ์ดีมาก ท่านยุสคงต้องเหนื่อยแล้วล่ะคับฮ่าๆๆหรือจะเป็นเราเนี่ยอิอิอิแต่ไม่เป็นไรถ้าเกิดใครแพ้ก็ยังมีคนคอยช่วยอยู่ 1คนไม่ต้องเหนื่อยมากฮ่าๆๆๆimage
    ไฟล์แนบ
    DSC06198.JPG 131K
  • Red_Dog_Mahasarakham
    บอยให้กินนำแน่เด้อ :-)) :-))
    :o002: :o019: 555+
  • รายละเอียดดังนี้ครับ

1.ชื่อสุนัข..................โซดา.....................ชื่อแฮนด์เลอร์...............ต๋อม.....................

2.เพศ.................ผู้..........................อายุ...................1ปี 10เดือน............................

3.น้ำหนัก..................33 กก.....................ลงแข่งในรุ่น......................................

4.สังกัดทีม...............Rednose Family Club......................(ถ้ามีแต่ถ้าไม่มีก็แข่งได้ครับ)

5.รูปภาพ........................................(ขอทั้งแฮนด์ทั้งสุนัขได้ยิ่งดีครับ)

6.เบอร์เสื้อ................L......................( S , M , L , XL , XXL , XXXL )

7.เบอรโทร..............083-3893057........................
    image
    ไฟล์แนบ
    soda1.jpg 185K
  • หวัดดีครับพี่น้องทุกท่าน พี่คาวบอย พี่ไพทูรย์ พี่มาร์ค ป๋าอู๊ด ประธานหนุ่ม และพี่ๆ น้องๆ ที่รักทุกคน

งานนี้โปลิศ ขอโอกาสไปแขวนสายลากครับ
    ... แต่อย่าประมาทพ่อมดดำเด็ดขาด งานนี้พิต 25 วันแล้วเด้อ 555 1200 กก. น่าจะ....
    ... งานที่ เมืองทองฟิต 5 วัน ได้ 900 กก. งานนี้น่าจะดีกว่าเดิม
  • จับทุกตัวในรุ่นนำหนัก 24 กก.ลงมา ( เดี๋ยวว่าไม่ฟิต )
    เป็นไงท่าน ปธ.หนุ่ม เจ๋งไหม? ....555
  • หวัดดีครับพี่อาทิตย์ หายหน้าหายตาไปนาน งานเยอะหรอครับพี่ คิดถึงนะครับ เจอกัน 29/09/55 นี้ครับ
    **********************************+
    บอยให้กินนำแน่เด้อ
    **********************************+
    จารย์อ๊อฟ ชนะบ่ชนะกะได้กินนำกันคือเก่าครับ

ค่ายนี้ ฉายา ก็พอรู้ ๆ กันอยู่ 55+++++ (บ่เก่ง แต่หมาน)
  • อ้าวๆๆพ่อมดดำ เลิกจำศิล เปิดประตูถ้ำแล้ว ไหนๆกะไหนๆๆแล้ว ดูกระทู้แล้วหาข้อวิจารณ์ แต่ละรุ่นมาให้ฝังหน่อยคับ ตัวไหนเคยเห็นก็ว่ไป ตัวไหนยังไม่เคยก็ใหเครดิตทางชนะไว้ก่อน แล้วว่ากันในสนามจริงอีกครั้ง image
    ไฟล์แนบ
    do19สคVigo.JPG 279K
  • imageขู่ไว้ ขู่ไว้
    ไฟล์แนบ
    dovigo19ส.ค..JPG 144K
  • ขู่อะไรอา เห็นรูปบนเฉินยืนเข็นรถช่วย
    หลักฐานมันฟ้อง :p

พี่อาทิตย์ M100 :">
  • พี่อาทิตย์คับ 24 ลงเหรอคับงั้นเจอใบหยกหน่อยเป็นไรคับ 23 กก.จะจับอะไรดีหนอฮ่าๆๆๆimage
    ไฟล์แนบ
    DSC06164.JPG 141K
  • ขู่อะไรอา เห็นรูปบนเฉินยืนเข็นรถช่วย
    หลักฐานมันฟ้อง :P

555555555555การสร้างภาพพยนต์ คืองานของเรา vigo แบบชิวๆๆimage
    ไฟล์แนบ
    vigoชิวๆๆ.JPG 199K
  • วันที่29/9/55นี้เดี๋ยวก็รู้ ใชมั้ยพี่ไพฑูรย์ฮ่าๆๆๆ