ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

รับสมัครสุนัขแข่งขันลากน้ำหนัก
  • โห อาทูลศรีครับ รูปเจทโด้ยังกะหมานอกอ่ะ แจ่มๆๆๆ =D> =D> =D>
  • นอกไรล่ะXเด๋วอาเพิ่ลเข้าใจผิดเด้ อิอิ :o028:
  • เมื่อใหร่ผมจะใด้มีโอกาส ไปเที่ยวงานอย่างงี้บ้างน้อ ใด้แต่ชมออนไลน์อย่างงี้มาหลายปีแล้ว :031:
  • รีบๆโชว์เถอะครับ เวลาของเจทโด้เหลืออีกไม่มากแล้ว เดอะกรามเทพ กำลังจะฉายแสง 5555
  • โห อาทูลศรีครับ รูปเจทโด้ยังกะหมานอกอ่ะ แจ่มๆๆๆ =D> =D> =D>

-ก็แน่อยู่แล้วครับ เจ๊ทโด้หมานอกจริงๆๆๆ ไม่เชื่อถามพี่มาร์คซิ 555555555(นอกสายตา แต่มาวินอย่างเดียวไม่มีเพส )
  • รีบๆโชว์เถอะครับ เวลาของเจทโด้เหลืออีกไม่มากแล้ว เดอะกรามเทพ กำลังจะฉายแสง 5555

-ไม่มีแวว จะเป็นกุ๊ก ก็ได้ แต่ต้องรออีกสองปี เป็นอย่างน้อย แววถึงจะพอฉาย 5555555555(แต่อย่เดินใกล้พ่อบ่อยนะกาม......เด๋วโดนสั่งสอนอีก ยังเด็กยังเล็กพ่อบอกว่างั่น)
  • image

ลุงโด้ อย่าหักโหม ฮีดโต๊ก ฮู้จักบ่อ หงายเงิบ ป้างง่าง เลยเด้อ ฮา ....
    ไฟล์แนบ
    IMG_1390rs.jpg 156K
  • คือรู้ว่ะ วันนี้ทั้งพัดลม ทั้งเช็ดตัว ช่วยกันทั้งแม่ ทั้งลูก55555555555
  • กรามน้อย หล่อมาก อิอิimage
    ไฟล์แนบ
    DSCN5721.JPG 96K
  • โว๊ะ มีคู่แฝดกรามล๊อคด้วย สวยมากกกก
  • พี่มาคร์คับต้อนนี้อาการการมร้อคดี่ขึ้ยังคับ วันที่29ผมได้เห้นกรามร้อคตัวเป้นๆๆแล้วดีใจที่สุดเลยคับ ท่ามีโอกาดผมขออณุญาติถ่ายรูปคู่กับกรามเทพหน่อยนะคับพี่
  • ถึงพี่หนุ่มครับ
    ผมบอย ชัยภูมินะครับ
    สมัคร วันนี้ทันไหมครับ
    ตอนแรกอ่านไว้ 20 เลยไม่ได้เข้าเวปหลายวัน
    พี่โทรมาหา เห็นว่ายังไม่สมัคร บอกผมว่าเลยวันแล้ว งง?
    พี่เลยบอกเลื่อนวัน เร็วขึ้น อ่าวแล้วไงสมัครไม่ทัน
    วันี้ได้ไหมครับ ถ้าได้ ลง 2ตัวครับ แล้วจะมาลงข้อมูลเพิ่มครับ ขอบคุณครับ

• collector
    ขออนุญาต ตอบแทนพี่ปธหนุ่ม ก่อนนะครับ เผื่อคุณcollectorจะได้เตรียมตัวต่อเนื่อง

ล่าสุด เปิดรับสมัคร ถึง23 กันยา2555 ที่เลื่อนเร็วเพื่อการเตรียมงานและไซร์เสื้อครับ

สมัครช้าอาจได้เสื้อไม่ตรงกับไซร์ที่ต้องการ

และหากรู้ยอดจำนวนนักกีฬาเร็วขึ้น....
    จะสะดวกในการเตรียม ทีมงาน สถานที่
    และสิ่งอำนวยความสะดวกได้เพียงพอเพื่อรองรับนักกีฬาได้อย่างดีที่สุุดครับ
  • image

แผลเดอะกราม เหลือตรงคอด้านหลังใบหูอีกนิดหน่อยครับ แต่หายทันแน่
  • ปริสนาอยุ่ด้านหลังบนรถ...ว่าเท่าไหร่..อิอิimage
    ไฟล์แนบ
    SAM_0003.1.JPG 84K
  • จะเข้าไปดูค่ะ เผื่อครั้งหน้าจะพา บับเบิ้ล ไปสมัคร ตอนนี้กำลังฝึกลากค่ะ :062:
  • กำลังเริ่ม หัดลากค่ะ

image
    ไฟล์แนบ
    IMG-20120627-WA0006.jpg 103K
  • จองที่พัก 1ห้องครับพี่หนุ่ม เอกครับ

image
    ไฟล์แนบ
    1111.jpg 97K
  • สรุปยอดนักกีฬา และ ค่าใช้จ่าย นักกีฬาทั้งหมด 6 ตัวห้องพัก 3 หลังๆละ 2 คืน

ยอดโอนเงิน 6300 บาท วันที่ 17/9/12 เวลา 12:29 account 227130

ส่งเมสเสส การโอน ถึงเบอร์พี่ปธหนุ่ม โดย T. 0843887900
    image

รายละเอียดดังนี้ครับ

1.ชื่อสุนัข....จากัวส์......ชื่อเจ้าของร่วม.....ฝนทิพย์.....ชื่อแฮนด์เลอร์.....สู้..........

2.เพศ...........หญิง(ตัวเมีย)................. อายุ..10เดือน อัพ ( 7 พ ย 54 )..........

3.น้ำหนัก.........23-24.......................ลงแข่งในรุ่น.....20.01-24................

4.เบอร์เสื้อ..........XL............................( S , M , L , XL , XXL , XXXL )

5.เบอรโทร......0843887900................................

image
    image
    ไฟล์แนบ
    315473.jpg 28K
    IMG_8134.JPG 125K
    IMG_8173.JPG 156K
    IMG_8173.JPG 97K
  • รายละเอียดดังนี้ครับ

1.ชื่อสุนัข.......โมเน่................................ชื่อแฮนด์เลอร์......คุณก้อง.............

2.เพศ........หญิง(ตัวเมีย)..........................อายุ....14 เดือน( 24 ก ค 54)........

3.น้ำหนัก.........28..............................ลงแข่งในรุ่น....24.01-28...............

6.เบอร์เสื้อ........M..............................( S , M , L , XL , XXL , XXXL )

ช่วงนี้ น้องโมเน่ นิคเนมว่า "กวางดาว" 555 :-))
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_8645.JPG 90K
    IMG_8589.JPG 154K

1.ชื่อสุนัข........วินเซนต์....................ชื่อแฮนด์เลอร์........คุณก้อง..................

2.เพศ............ชาย (ตัวผู้)..................อายุ.....3ปี 7 เดือน..(20 ก พ 52).........

3.น้ำหนัก..........36.........................ลงแข่งในรุ่น......32.01-36.................

6.เบอร์เสื้อ..........M............................( S , M , L , XL , XXL , XXXL )

image
    image
    ไฟล์แนบ
    291669.jpg 139K
    309589.jpg 44K
  • คึกคักจริง งานขอนแก่น บรรดาเหล่านักลากเทพๆๆเริ่มทยอยเข้ามาแล้วครับ หวังว่าคงได้สนุกสนานกันเต็มที่ ยินดีต้อนรับสู่แดนดินถิ่มอิสาน นะครับ

1.ชื่อสุนัข......นิวเคลียร์.....................ชื่อแฮนด์เลอร์.....น้องอาท ดีเซล............

2.เพศ........ชาย (ตัวผู้).....................อายุ.....15เดือน อัพ (17 พค 54)..........

3.น้ำหนัก...........28............................ลงแข่งในรุ่น...24.01-28.................

4.เบอร์เสื้อ..........XL............................( S , M , L , XL , XXL , XXXL )

image
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_8601.JPG 71K
    IMG_7984.JPG 108K

1.ชื่อสุนัข.......เสือน้อย.....................ชื่อแฮนด์เลอร์.......พ่อเลี้ยงเจมส์............

2.เพศ...........หญิง (ตัวเมีย)..............อายุ.......10เดือน ( 9 ธ ค 54 )..............

3.น้ำหนัก............30......................ลงแข่งในรุ่น......28.01-32...................

4.เบอร์เสื้อ..........2XL............................( S , M , L , XL , XXL , XXXL )

image
    image
    ไฟล์แนบ
    309708.JPG 86K
    296271.jpg 107K
  • ด้วยชื่อทีมที่เต็มไปด้วยพลัง ชักเป็นห่วง เสาร์อาทิตย์ว่างก็แวะมาทบทวนกันหน่อย กลัวไปแจกแต้มให้เขาง่ายๆ ฮ่าๆๆ

1.ชื่อสุนัข........เรดบิ๊ก......................ชื่อเจ้าของ... น้องไฟเตอร์....ชื่อแฮนด์เลอร์...สู้...

2.เพศ............ชาย (ตัวผู้).................อายุ....11 เดือนอัพ (15 ต ค 54)....................

3.น้ำหนัก........40UP......................ลงแข่งในรุ่น......40 กก.ขึ้นไป.........................

4.เบอร์เสื้อ.........L.............................( S , M , L , XL , XXL , XXXL )

image
    image

รูป โปรโมเตอร์ใหญ่ น้องไฟเตอร์ ฮับ
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_8357.JPG 106K
    IMG_8298.JPG 149K
    316314.jpg 52K
  • พูดซะหง่อยเชียว...
    อุตส่าห์สร้างภาพให้เป็นทีมที่น่าเกรงขามอยู่นะเนี่ย
    ช่วงนี้เต็มเปี่ยมไปด้วย ไฟ ไฟ ไฟ ซ้อมกันวันเว้นวัน ขอแค่ลากก็ ฮาแว้วววววว :-))

ตั้งใจกันไว้ว่าอาทิตย์หน้าจะแวะไปทบทวนวิชาก่อนปิดครอสการฝึกซ้อมครับ :033: :062:
  • ด้วยชื่อทีมที่เต็มไปด้วยพลัง ชักเป็นห่วง เสาร์อาทิตย์ว่างก็แวะมาทบทวนกันหน่อย กลัวไปแจกแต้มให้เขาง่ายๆ ฮ่าๆๆ

-555555555กีฬา กีฬา เป็นยาวิเศษ............ไม่แพ้ก็ชนะ เป็นธรรมดากฏเกณฑ์ ......กราม..นั้นเป็นของเล่น ....มามะ มาจอยกันจอยกัน .........กีฬาฟาดฟันกัน แต่ความสามพันยางยุ พีมาร์คขาฮิ้วๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • ฝากถึง พี่อาทูลศรี และ เจ็ทโด้

เที่ยวนี้ "เจ้าผม" ตั้งใจ ไม่ไปขอนแก่น จะเตรียม ฝึกๆๆๆ ฟิตๆๆๆๆ
    ไม่ใช่ว่า ครั้งก่อนไม่ลาก จะกลัวไปขายหน้าอีกนะครับ

แต่เพราะ ...
    จะฟิตให้พร้อมที่สุด หมดเวลาหาประสบการณ์แล้วครับ
    ต่อไปต้องหารางวัลเท่านั้น เพื่อลบชื่อเจ็ทโด้ ออกจากทุกๆ เร็กคอร์ด ในสนามเป็นกลางครับ 555 :-))

ขอแซว ..ด้วยความเคารพครับ พี่อาทูลศรี ที่รัก

image
    image
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    301184.jpg 95K
    IMG_8011.JPG 75K
    309587.jpg 68K
    312178.jpg 113K
    IMG_7738.JPG 120K
  • ภาพบรรยากาศ การซ้อม ล่าสุด
    เอาจริง เอาจัง หน้าตาเคร่ง่ครียดกันทุกคนเลย ฮ่าฮ่าฮ่า :-))

image
    image
    image

ซ้อม..สู้สายฝน อะ-หย่อย อร่อย กันอย่างเมามันส์ ฮิ ฮิ
    ไฟล์แนบ
    IMG_8728.JPG 142K
    IMG_8718.JPG 150K
    IMG_8724.JPG 223K
  • ยินดีต้อนรับทุกคณะ ทุกทีมครับ มาๆๆๆเลย(ขอนแก่นนะครับ) ถูกต้องแล้ว หมดเวลาหาประสบการณ์แล้ว ต่อนนี้ไปมีแต่ ซ้อมกับซ่อมเท่านั้น ซ้อมไม่ดีก็ต้องซ่อมใหม่5555555555แต่เอ ดูภาพการซ้อมทีไร เห็นออกแต่แนวซ้อมคอแฮนด์เลอร์ซะมากกว่านะนี่ ดูแต่ละท่านซิพุงกางๆๆหน้าแดงๆๆกันทั้งนี้เลย หมาผูกไว้หรือเก็บเข้าบ๊อกหมดล่ะ ฮิฮิฮิ
  • สวัสดีครับพี่น้องนักกีฬาทุกๆท่าน ต้องขอบคุณมากๆสำหรับท่านที่ไดโอนเงินมาแล้วด้วยนะครับ

ช่วงนี้พอดีงานยุ่งมากๆครับเลยไม่ค่อยได้เข้าบอร์ด แต่ก็จะพยายามหาเวลามาตอบให้นะครับ

-คุณบอยครับ ตามที่คุณสู้ power_pit ตอบแทนผมตามนั้นเลยครับ

-ขอบคุณคุณเอกครับ

-ขอบคุณคุณสู้ครับที่ช่วยตอบแทนและเรื่องโอนเงินครับ ยังไงเอาใจช่วยนะครับ ดูรูปนักกีฬาแต่ละตัวไม่ธรรมดาครับ
    :063:

-ขอบคุณคุณ toom จากนครสวรรค์ด้วยนะครับ

แล้วเจอกันวันงานครับผม ขอให้โชคดีครับทุกท่าน :039:
  • อ้าวเจ้าผม ซุ่มซ้อมอยู่นี้เอง...ลุย ดีกว่า power pit สู้โว้ย""""
  • ต้องรีดน้ำหนักทุกตัวด่วน 5555
  • เอาโมเน่ คอมเพคไปสร้างสีสรรค์และความน่ารัก 555 :-D
  • ส่วนตัวชอบแบบ " วินเซนต์ " นิแหล่ะครับ ชอบใหญ่ๆ นับว่าเป็น บูลลี่ ที่มีโครงสร้าง ถูกใจมากๆครับ ยังไงเอาใจช่วยนะครับ :062:

และอีกตัว " เรดบิ๊ก " ขวัญใจผมเลย ทั้งใหญ่ทั้งแดง โว โว โว .....................ลุยโลดช่วยเชียร์ครับ :062:

ส่วน " จาร์กั้ว " และ " โมเน่ " ก็โดนใจสาวกบูลลี่กันนักแล เอาใจช่วยลุ้นช่วยเชียร์นะครับ

ส่วนเจ้าสีแดง " นิวเคลียร์ " และ " เสือน้อย " ดูจากในรูปแล้วไม่น่าห่วงครับ ดูท่าทางชอบกิจกรรม ยังก็เดินได้เป็นกำลังใจให้นะครับ

สู้ตายครับ LOVE PITBULL ZONE CLUE ( NN )
    :039:
  • ไอ้เรื่องยังไงก็เดินนี่ละครับเรื่องใหญ่ เพราะแค่มันเดินก็ถือว่าโอเคแล้วครับ กลัวมันจะนอนเล่นบนรางพรมนุ่มๆเนี่ยละครับพี่หนุ่ม 555
  • อย่าเพิ่งออกตัวซิครับท่าน engin_pit พยายามนิ่งเข้าใว้ครับ อย่าเพิ่งให้ " ไก่เห็นนมงู " สิครับ ฮ่า ฮ่า ฮ่า
  • lumphun 555 ขอบคุณครับสมพงษ์ ที่ยังจำ "เจ้าผม" ได้
    งานต่อไป เจ้าผม สู้โว้ย แน่นอนครับ :o019: :033: :062:

engin_pit อย่าปล่อยข่าวลวงคู่ต่อสู้เยอะครับ เดี๋ยวคู่แข่งประมาท
    แค่บอกไปเสือน้อยสายเลือด บีเจ
    เดี๋ยวขากลับ...รถก็จะขนถ้วยกลับนนท์ไม่พอแล้ว ทั้งคน ทั้งนักกีฬา ถ้วยรางวัลอีก
    เฮ้อ!!! กลุ้มใจ ตู้เก็บถ้วยรางวัล ก็ไม่รู้จะเล็กไปหรือเปล่า :-)) :o028:

พี่ปธ หนุ่มครับ กลุ้มใจจริงๆ มอนเตอร์ มาลาป่วยซะ จากัวส์ขาดคู่ประกบเลย
    วานเป็นธุระด้วยครับ นักกีฬาบูลลี่ทุกตัวไม่หวั่น ไม่เกี่ยงรุ่น ไม่ต้องต่อน้ำหนัก
    จะโออิชิ อิเซตัน หรือไวตามิน จัดไปครับ จากัวส์ พร้อมเสมอคร๊าบบบบบบ :o056:

ถ้าไม่เกรงใจพี่อาทิตย์ จับโปลิศ ซะเลยดีมั๊ย ฮ่าฮ่าฮ่า :-D :X

engin_pit จอมเราต้องคุยไว้ก่อนให้สมกับชื่อทีม ข้ออ้างมีเยอะ
    ขากลับ ช่วยหารค่า โออิชิ อิเซตัน ไวตามิน ด้วยแล้วกัน งานนี้สงสัยโดนแน่ อิอิ :033:
  • พี่ปธ หนุ่มครับ กลุ้มใจจริงๆ มอนเตอร์ มาลาป่วยซะ จากัวส์ขาดคู่ประกบเลย

-มอนเตอร์ ป่วยการเมืองหราป่าวๆๆ
  • พี่ปธ หนุ่มครับ กลุ้มใจจริงๆ มอนเตอร์ มาลาป่วยซะ จากัวส์ขาดคู่ประกบเลย
    วานเป็นธุระด้วยครับ นักกีฬาบูลลี่ทุกตัวไม่หวั่น ไม่เกี่ยงรุ่น ไม่ต้องต่อน้ำหนัก
    จะโออิชิ อิเซตัน หรือไวตามิน จัดไปครับ จากัวส์ พร้อมเสมอคร๊าบบบบบบ :o056:

"""""""""""""""""""""""""""""""""""""" :-? """"""""""""""""""""""""""""""""""""""""

งั้นด้วยความยินดีครับ เอา โออิชิ สัก 2 ลัง ไปเลยครับ ขอเป็น " สไปรเดอร์ " ลูกชายของมอนสเตอร์แทนนะครับ

งานนี้ สไปรเดอร์ VS จากัวส์ บูลลี่สายลากเหมือนกัน โอเค มั้ยครับ พิกัดน้ำหนักก็สูสีกันครับ ;-)
  • -มอนเตอร์ ป่วยการเมืองหราป่าวๆๆ

............................... X( ................................

ป่วยจริงครับไม่ค่อยกินอาหารมาเป็นอาทิตย์แล้วครับ น่าสงสานครับ ตอนนี้พยายามให้กิน ไข่ต้มและไก่ ครับ
  • 5555555ได้ข่าวว่าเด่วนี้มอนเตอร์เขาชอบ "สิงห์" ฮะคร๊าบท่าน ปธ.ฮิฮิฮิ
  • ถั่วต้ม ครับ :-D
  • สไปเดอร์ & จากัวส์
    ok ตามนั้นคร๊าบบบบบบ :X

แต่ขอเตือน สไปเดอร์ตอนนี้สถิติ จากัวส์ น่ากลัวมั่กมาก ล่าสุด อยู่ที่ 100 กกแล้วนะ จะ บอก หั๊ย :-)) :-)) :-))
  • imageimage
    รูปเสือน้อยปัจจุบันครับ
    ไฟล์แนบ
    PhotoArt_09182012162713.jpg 56K
    PhotoArt_09182012162713.jpg 56K
    PhotoArt_09182012163103.jpg 47K
  • ชื่อสุนัข.....เฟิร์ส..........ชื่อแฮนด์เลอร์......อ.เข็ม........

เพศ......ผู้.......อายุ....ุ6 ปี..4 เดือน......

น้ำหนัก.....รุ่นเดียวกับเจ็ดโด้............ลงแข่งในรุ่น.........เจ็ดโดลงรุ่นไหนอยู่รุ่นนั้นครับ.....

สังกัดทีม.........EsanTeam @ KK Team..............

รูปภาพ...........(ขอทั้งแฮนด์ทั้งสุนัขได้ยิ่งดีครับ)

เบอร์เสื้อ.........XL,S......เอาเสื้อสีชมพูทั้งสองตัว(บ่อยากได้สีดำ).......( S , M , L , XL , XXL , XXXL )

7.เบอรโทร......0878543326....

image
    ไฟล์แนบ
    DSC_0770Small (1).jpg 131K
  • ชื่อสุนัข.....ซันนี่..........ชื่อแฮนด์เลอร์......บอย........

เพศ......เมีย.......อายุ..1.. ปี..- เดือน......

น้ำหนัก.....30............ลงแข่งในรุ่น...30-35.ก.ก.........

สังกัดทีม.........EsanTeam..............

รูปภาพ...........(ขอทั้งแฮนด์ทั้งสุนัขได้ยิ่งดีครับ)

เบอร์เสื้อ.........M......เอาเสื้อสีชมพู.......( S , M , L , XL , XXL , XXXL )

7.เบอร์โทร.....0898933059....
  • ชื่อสุนัข......พอลล่า.........ชื่อแฮนด์เลอร์......บอย........

เพศ......เมีย.......อายุ..1. ปี..- เดือน......

น้ำหนัก.....32.........ลงแข่งในรุ่น....30-35..ก.ก.......

สังกัดทีม.........EsanTeam..............

เบอร์เสื้อ.........XXL......เอาเสื้อสีดำ.......( S , M , L , XL , XXL , XXXL )

เบอร์โทร....0898933059......

ถ้ามีเพิ่มจะแจ้งอีกทีครับ

ค่าสมัครจ่ายหน้างานนะครับ บอย
  • รับทราบ ขอบคุณครับท่านบอย แล้วพบกันวันงานนะครับ :)