ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

รับสมัครสุนัขแข่งขันลากน้ำหนัก
  • ขอบคุณทุกท่านคับและฝากถึงแฮนเลอร์ด้วยเช่นกัน กรุณาเซฟนักกีฬาด้วย ไม่ควรปล่อยเล่นเองตามลำพัง หรือปล่อยขี่เยี่ยวเองโดยอยู่นอกสายตา กรุณาอย่าประมาทคับ อะไรก็เกิดขึ้นได้คับ
  • :063: สวดยอดเลยคับพี่ไทย ตั้ม@เฮดล็อค :-D
  • ไม่ควรปล่อยเล่นเองตามลำพัง หรือปล่อยขี่เยี่ยวเองโดยอยู่นอกสายตา....ต้อง ลงคำว่า โดย " เด็ดขาด" ด้วยครับ พี่ทัย ........ขอบคุณครับพี่
  • ok คับชัดเจนดี ต้องโดยเด็ดขาดคับฮ่าๆๆๆ
  • ขอทราบจำนวนนักกีฬาในแต่ละรุ่นด้วยครับผม ขอบคุณครับ
  • ตามนั้นครับพี่สมพงษ์ ชุดใหญ่ 4 ชุด (เอากลับชม.ด้วยรึป่าวเนี่ยะ555)
  • สรุปรายชื้อนักกีฬา
    รุ่นน้ำหนัก 20ลงมา
    1.ทอง

รุ่นน้ำหนัก 20.1-24
    1.กาก้า
    2.โปรลิศ
    3.ลิลลี่
    4.ข้าวปุ้น
    5.มงคล
    6.จากัวส์
    7.ใบหยก

รุ่นน้ำหนัก 24.1-28 กก.
    1.แพนเค้ก จ่ายแล้ว
    2.บาร์เล่ย์ จ่ายแล้ว
    3.สไปเดอร์
    4.คัดเตอร์ จ่ายแล้ว
    5.โมเน่
    6.ไลแค่น
    7.ฟีโน่
    8.นิวเคลียร์
    9.ข้าวสวย
    10.บิ๊กกั๊ป

รุ่นน้ำหนัก 28.1-32 กก.
    1.พอลล่า
    2.ซันนี่
    3.สวัสดี
    4.ฮีโร่
    5.โอ้เอ๋
    6.ทักซิโด้
    7.เรดซูก้า
    8.ซูโม่
    9.เจค๊อป
    10.เจอร์เก้น
    11.บ๊อบบี้

รุ่นน้ำหนัก 32.1-36 กก.
    1.เอซอล
    2.ไวท์แอทเอิร์บ
    3.จิมมี่
    4.คีย์ล่า
    5.โซดา
    6.บารอน
    7.วินเซนต์
    8.ไทสัน

รุ่นน้ำหนัก 36.1-40 กก.
    1.พูม่า
    2.อ๊อฟติมัส
    3.เจ็ทโดู้
    4.โก้โก้
    5.เฟิร์ส จ่ายแล้ว
    ุ6.จูลเนียร์ จ่ายแล้ว
    7.เรดโรบินฮูด
    8.เบจิต้า
    9.ทีเด็ด จ่ายแล้ว
    10.คีย์แก้น
    11.บรองโก้

รุ่นน้ำหนัก 40.1 Up
    1.502
    2.เดอะดุ๊ค
    3.เรดบิ๊ก
    4.เ็ร๊ด ลูลู่
    5.บลูตัส
    6.ยักษ์
    7.พลอย
    8.บิ๊กซี
    9.ฮีโร่

รวมนักกีฬาทั้งหมด 57 ตัว
    (จ่ายแล้วนี้คือเซ็คตามที่บอกในบอร์ดนะครับ)
  • แสดงว่าถ้าผม จะเข้ากระทู้นี้ ผมต้องมาที่ลิงค์นี้ทุกครั้งอย่างนั้นใช่ป่ะครับ ทำอย่างไรกระทู้นี้ถึงจะอยู่ในหน้าแรกที่เปิดเข้ามาเมื่อเข้าสูระบบแล้วหัวข้อกระทู้ไม่หายไปครับ ท่านใดพอทราบการค้นหา Dismiss แล้วหาทางกลับมาได้ช่วยหน่อยเถอ่ะครับ ขอบคุณครับ
  • ดูรายชื่อนักกีฬาแต่ละรุ่นแล้ว พอคาดการณ์การเข้าวินดังนี้
    1.รุ่น นน.ต่ำกว่า 20 กก.ลงมา ให้ทองมาที่หนึ่งครับ
    2.รุ่น นน.20.1-24 กก.
    -ลิลลี่ มีสูสีกับใบหยก เบียดกันเข้าวิน ส่วนตัวไหนแพ้ก็อยู่อันดับสอง แน่นอนรางวัลที่สาม สิงห์เฒ่าโปลิสอาจต้องยอมหลีกทางให้ไอ้หนุ่นที่กำลังร้อนแรง ด้วยแรงเชียร์จากพี่สาวหลายนางของ"ท้าวคำเลาะ" ไอ้ข้าวปุ้นมาแน่นอน
    3.รุ่น นน.24.1-28 กก.
    - บาร์เลย์ กับ บิ๊กกั๊ฟ เบียดกันเข้า ส่วนตัวไหนแพ้ก็เอาเพสไป ส่วนรางวัลที่สาม หมามืด ไอ้หนุ่มหน้ายกที่มีผู้ควบคุมการเดินทางน่ารักๆๆ จากเมืองภูเขา หนาวสุดในสยาม "คัตเตอร์" หมาหน้าขาวของน้องอู๋ เมืองเลยมีสิทธิ์แจ้งเกิดซะที ในสนามนี้แน่ เพราะได้ลูกพี่เทรนดี
    4.รุ่น นน.28.1-32 กก.
    - โอ๋เอ๋ ชื่อนี้ใครไม่หนาวก็แย่แล้ว แต่มีนักกีฬาดาวเด่น ดาวรุ่ง พุ่งขึ้นมาเทียบต้องเบียดกับ ฮีโร่ และเจอเกน รุ่นนี้ ระหว่างฮีโร่ กับเจอเกน ใครเบียดโอ๋เอ๋ได้ก็เข้าวินไป ใครไม่ผ่านก็รับรางวัลที่สามไป
    5.รุ่น นน. 32.1-36 กก.
    -ดูแล้วบารอนมาบ๋วยแน่นอน ชัวร์ป๊าบ ส่วนวินของรุ่นนี้ ทั้งรางวัลที่ 1 -2 -3 อยู่ที่ มหาสารคามหมดครัรบ ใครเบียดจิมมีได้ก็เข้าเพส ส่วนอีกตัวก็รับรางวัลที่สามไปครอง (จิมมี่ -ไวท์แอท-คีย์ล่า)
    6.รุ่น นน. 36.1-40 กก.
    - ต้องยอมรับครับว่าเป็นรุ่นที่ เรตติ้งกระฉุด และเป็นรุ่นที่มีสีสรร มีความเฉียบคม ประหัตประหารกันด้วยวาทะ คารม สงครามหน้าคีย์บอร์ด รุ่นนี้ใครได้ครองแชมป์ ดีเหมือนจะเยี่ยมยอด ยอดเยี่ยมกว่ารุ่นเอฟวีเวสซะอีก เพราะนักกีฬาแต่ละตัว แฮนด์เลอร์แต่ละคน มีความคม ทั้งหน้าตา และวาจาสุภาพ และเป็นรุ่นเดียวที่แชมป์ของสนามที่แล้วต้องคงอยู่กับตัวเดิม ไม่เปลี่ยนแปลง จะเรียกว่าสนามนี้ เข้าวินสองแล้วของแชมป์สนามเมืองทอง ไม่ใช่ใครที่ไหน วินในรุ่นไม่ต้องมีตัวเบียด เข้าแบบสบายๆๆ ปล่อยให้ที่สอง และที่สาม เขาแย่งกัน ฮ่าๆๆๆๆมาแล้วครับแชมป์คือ
    -เจ็ทโด้ อุดรครับ รับรางวัลที่ 1 ไป รางวันที่ 2 และ 3 ปล่อยให้ ออ๊ฟติมัส -จูเนียร์ -เรดโรบินฮูด สามในสองตำแหน่งแย่งกันเองครับ5555555555ส่วนนักกีฬายอดเยี่ยมอย่างพูม่า และทีเด็ด ต้องพักผ่อนตามสบายก่อนนะครับ
    7.รุ่น นน.40.1กก. UP
    - เป็นการล้างตา หรือจะตาบวมซ้ำ ของไอยักษ์ ฟัดกับ บูลตัส รุ่นนี้ดูง่าย ไม่ตื่นเต้น เห็นๆๆกันจ่ะๆๆ เรามาลุ้นรางวัลที่สามกันดีก่า ว่าใครจะเข้า -502 ใหญ่ดี มาดี แต่บี้บ่อยแรงจะน้อยลง5555 -เดอะดุ๊ก พร้อมสู้ แต่ตอนซ้อมแฮนด์เลอร์เมาเร็วไปหน่อย ซ้อมบ่อยแต่หมาไม่ค่อยได้ลาก ฮิฮิฮิ -เรดลูลู่ก็น่าฟัง แต่หุ่นงามสำอางค์ดังเจ้าของต้องรอไปก่อน เอิ๊กๆๆๆๆ-พลอย ค่ายใหญ่ ครูเทรนเยี่ยม มีสิทธิ์กว่าตัวที่กล่าวมาก่อนนี้หลายเปอร์เซน บิ๊กซี ฮีโร่ เรดบิ๊ก หากเบียดเข้ามาที่สามได้ รับรองสนามกระหึ่มแน่ ฮิ้วๆๆ
    -สรุป หนักกีฬาตัวไหนที่ได้ได้อยู่ในวิจารณ์นี้ ก็อย่างเพิ่งเขม่นนะครับ เพราะอยากให้ท่านผู้ชม ผู้ฟังตื่นเต้น และติดตามเท่านั้น 5555555555555(รอพี่อาทิตย์ออกมาวิจารณ์มะไหร่ก็ไม่มา ไม่รู้ไปฟักไข่อยู่ไหน)
  • อ.เข็มครับทำไมไม่มีชื่อไลแค่น (จ่ายตังค์แล้วด้วยครับ) :m42:
  • ไลแค่นอยู่อันดับที่ 6 ครับน้อง

ในรุ่น 28.1-32 กก.

อิอิยังไม่แก่เลยทำเป็นมองบ่เห็น
  • โอ้ นึกว่าจ่ายไม่ทันจะหมดสิทธิซะแล้ว ขอบคุณทีมงานครับ
    งานจัดอยู่หน้าบ้านแท้ๆ ถ้าไม่ได้ร่วมสนุกคงฮาพิลึก :-D

• แจ้ง ขออนุญาติเปลี่ยนตัวนักกีฬาครับ
    เปลี่ยน พอลล่า ลำดับที่1 ในรุ่น 28-32
    ตัวแทน คูเปอร์ รุ่น 30-40 (ตัวแทนนี้ไม่มีการซ้อมแม้แต่วันเดียว ไม่รู้จะเดินหรือเปล่า)
    อย่างอื่นเหมือนเดิมครับ

ท่านโอมโทรไปบ่รับสาย สุ่มไม่บอกสถานการณ์เลยนะครับ
  • คอมเมนท์เตเตอร์ที่ลำเอียงแบบนี้เชื่อไม่ได้หรอกครับ กร๊ากกๆๆๆๆ โดยเฉพาะรุ่น 36-40 เซียนเหยีบเมฆฟันธง ตำแหน่งแชมป์เปลี่ยนแน่ๆ ส่วนบารอน จะเป็นหมาดำ ในสนามนี้แน่นอนครับ
  • ช่วงนั้นติดงานศพคุณยายอยู่ชุมแพครับบอย ตอนนี้คิ้วยังไม่ขึ้นเลยครับ ไม่ได้ซุ่มอะไรเลย ซ้อมธรรมดาๆ ลากถึงตันก็ดีใจแล้วครับ :-D
  • ผมดูผิดน้ำหนักคร๊าบพี่เฉินหลง ^^ :m69:
  • วิเคราะห์รุ่น 36.1 - 40 กก. ด้วยความเป็นกลางจริง ๆ เชื่อว่าตำแหน่งแชมป์เก่าหลุดมือแน่ ๆ ดีไม่ดีอาจถึงขั้นหลุดโผไม่ติดหนึ่งในสามเลยล่ะคร้าบทั่นผู้ชม ฮ่า ๆๆ

1.ทอง

1.กาก้า
    2.โปรลิศ
    3.ลิลลี่
    4.ข้าวปุ้น
    5.มงคล
    6.จากัวส์
    7.ใบหยก

3.สไปเดอร์
    5.โมเน่
    6.ไลแค่น จ่ายแล้ว
    7.ฟีโน่
    9.ข้าวสวย
    10.บิ๊กกั๊ป

1.พอลล่า
    2.ซันนี่
    3.สวัสดี
    4.ฮีโร่
    5.โอ้เอ๋
    6.ทักซิโด้
    7.เรดซูก้า
    8.ซูโม่
    9.เจค๊อป
    11.บ๊อบบี้

1.เอซอล
    3.จิมมี่
    4.คีย์ล่า
    5.โซดา
    6.บารอน
    7.วินเซนต์
    8.ไทสัน

1.พูม่า
    2.อ๊อฟติมัส
    3.เจ็ทโดู้
    4.โก้โก้
    8.เบจิต้า
    10.คีย์แก้น
    11.บรองโก้

1.502
    2.เดอะดุ๊ค
    3.เรดบิ๊ก
    5.บลูตัส
    6.ยักษ์
    7.พลอย
    8.บิ๊กซี
    9.ฮีโร่

(จ่ายแล้วนี้คือเซ็คตามที่บอกในบอร์ดนะครับ)

1.ทอง

1.กาก้า
    2.โปรลิศ
    3.ลิลลี่
    4.ข้าวปุ้น
    5.มงคล
    6.จากัวส์
    7.ใบหยก

3.สไปเดอร์
    5.โมเน่
    6.ไลแค่น จ่ายแล้ว
    7.ฟีโน่
    9.ข้าวสวย
    10.บิ๊กกั๊ป

1.คูเปอร์
    2.ซันนี่
    3.สวัสดี
    4.ฮีโร่
    5.โอ้เอ๋
    6.ทักซิโด้
    7.เรดซูก้า
    8.ซูโม่
    9.เจค๊อป
    11.บ๊อบบี้

1.เอซอล
    3.จิมมี่
    4.คีย์ล่า
    5.โซดา
    6.บารอน
    7.วินเซนต์
    8.ไทสัน

1.พูม่า
    2.อ๊อฟติมัส
    3.เจ็ทโดู้
    4.โก้โก้
    8.เบจิต้า
    10.คีย์แก้น
    11.บรองโก้

1.502
    2.เดอะดุ๊ค
    3.เรดบิ๊ก
    5.บลูตัส
    6.ยักษ์
    7.พลอย
    8.บิ๊กซี
    9.ฮีโร่

(จ่ายแล้วนี้คือเซ็คตามที่บอกในบอร์ดนะครับ
  • power_pit กันยายน 16 Permalink
    สรุปยอดนักกีฬา และ ค่าใช้จ่าย นักกีฬาทั้งหมด 6 ตัวห้องพัก 3 หลังๆละ 2 คืน

ยอดโอนเงิน 6300 บาท วันที่ 17/9/12 เวลา 12:29 account 227130

ส่งเมสเสส การโอน ถึงเบอร์พี่ปธหนุ่ม โดย T. 0843887900
  • รับทราาบครับ
  • ไม่ได้ลงแข่ง แต่อยากได้เสื้อ size XL สีดำ สัก 2 ตัว จะออกเป็นค่าเครื่องดื่มสีอัมพัน ขวดเล็กๆสัก 2 ลังได้บ่น้อนิ :-D
  • ขอบคุณสำหรับท่านที่แนะนำการค้นหากระทู้ทั้งสองที่หายไปจากหน้าจอคอมกระผม บัดนี้ได้เห็นหัวข้อาดังกล่าวแล้ว แต่อยู่ใน"หัวข้อโปรด" อยูด้านซ้ายมือหันหน้าเข้าจอครับ อาศัญเข้าตามนี้ก็พอได้ครับ
  • ฟันธง ปากาเซียนหักแน่ๆ โดยเฉพาะรุ่นไอ้โด้ซุบตาร์ ห้าห้า
  • เจ้ทโด้ คงจบเส้นทางที่สนามนี้แน่นอนครับ เสียดายสีสันของวงการจริงๆ อิอิ
  • [-X :-h O:)ยังครับยัง เส้นทางของซุปตาร์ "หนุ่มโด้ "ยังอีกหลายสนามครับ รอจนกว่ากราม.....จะเทียบรัศมีได้ และสนามแรกยังให้กราม....มีการบ้านทำซะด้วย
  • เจอทั้งบิกซี พูม่า แล้วยัง เดอะบารอน จะไหวเหรอออออ 555
  • เห่า หอนก่อนออก ยังจะไปไกลถึงใหนครับคุณอา 55555ฝึกยากมากเลยยยย
  • สนามนี้เราจะไว้อาลัยให้กับตำนาน เห่าหอนก่อนลาก กร๊ากกๆๆๆๆ
  • ยิ่งเอาเดอะกรามไปโชว์การออกตัวขั้นเทพอีก ไม่อยากจะคิด??????
  • รับประกัน งานนี้แฟนคลับเจทโด้เศร้าแน่ๆ

image

ปล่อยมือเป็นพุ่งดุจจรวดออกจากฐานยิง มันจะเหลือหรือ เห่าหอนมันหนวกหู คนเขามาดูการลาก ฮ่าๆๆ
    ไฟล์แนบ
    IMG_1391rs.jpg 146K
  • แน่นอน ฝึกไม่ถึงขั้นสุดยอดตำนานลาก จะยงเห่าไม่ได้ ก้มหน้าก้มตาลากไปตามอารมณ์ แต่ถ้าได้ฝึกถึงขั้นเห่าก่อนออกได้ แสดงว่าสุดเทพตำนาน........ส่วนสนามนี้ เป็นสนามชี้ให้เห็นถึงตำนานเห่าก่อนลาก ......ส่วนเด่อะกราม....อาจมีดีที่หน้าตานิดหน่อย แต่ก็หงอยเมื่อเข้าสนามลาก เกิดยากหากเจ๊ทโด้ยังไม่โรย ......ส่วนตัวประกอบอื่นๆในงานนี้มีหลากหลาย อยู่ที่ว่าตะตะกาย ยักษ์ กะบูลตัสได้หรือไม่ นั้นคือเป้าหมายของ เด๋อะเจ๊ทในวันนั้น ว้าวๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆเหนือคำบรรยาย แล้วทุกรายต้องตะลึงๆๆๆตึ่งๆๆๆๆimage
    ไฟล์แนบ
    do-อุดร.jpg 199K
  • อั้ยยะ ตะลึงงั่กๆ ตัส ยักษ์ โด้ แม็กเวท ลุ้นดู ใครอยู่สามตัวสุดท้ายในงาน 555
  • ไม่ยอมกันจริงๆๆๆ แต่ไงก็ตาม 29 นี้ รู้กัน 55555
  • 1.บูลตัส สุดยอดหมาลาก รูปร่างดี ฐานมั่นคง ยืนมันคง แรงโน้มตัวได้จังหวะ จิตใจ 101 ขึ้น น้ำหนักสุดลากแต่ก็ยังดึง จิตใจไม่ย่อท้อ สมครับกับหนึ่งในเมืองไทยขณะนี้ :063:
    2.ยักษ์ สุดยอดหมาหุ่นงาม ถ้าเป็นคนก็ ณ เดช หรือ เคน ซ้อมดี (มีเจ็บในมาก่อน) แต่แรงขยับ หากหนักสุดแล้วจะนั่ง หรือมอบ มอบแบบไม่ชำเรืองสบตาแฮนฯ ซึ่งอย่างนี้น่าเป็นห่วง หากแก้ไขมาได้ก็คงดี แต่ถ้ายังให้มีเห็นอาการอย่างนี้อยู่อีก ก็สุดช้ำซ่ำสอง
    3.เจ๊ทโด้ สรีระไม่ต้องพูดถึง ตรึงทุกส่วนสัด กล้ามไม่มีให้เห็นซักมัด หวังเอาขั้นสุดเทพลาก"เห่า" ข่มขวัญไว้อย่างเดียว เหนื่อแค่ไหนไม่เคยนั่ง ขณะสวมชุดลาก ตาจ่องนาย ใจมีฮึด ออกตัวได้เป็นซอยถี่หน่อยไม่สวยงาม แต่ชุดเดียวจบ ตบรางวัลด้วยหอมแก้ม งานนี้ มีลุ้น สามเสือใครบ๋วย ถึงเป็นเราก็ไม่ขาดทุน แต่ว่าหากเกิดอภินิหาร งานเข้าทั้งบูลตัส และยักษ์แน่ 55555555555555พี่สมพงษ์ ซำบายดีบ่อครับ
  • น้ำมันถูกอีกแหง๋ๆงานนี้
  • ไม่แน่ ขาขึ้น นำมันแพง กว่าขาล่อง ไม่เชื่อถามสิบล้อและ ยี่สิบสองล้อได้พี่มาร์ค กร๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆ :-@
  • มีกำหนดการออกมายังคับว่าแข็งแต่ละรุ่นกี่โมง อยากไปดู
  • พี่มาร์คคับ คอยดูวันแข่งก็แล้วกันคับว่าหมาน้องใหม่ ทางอีสานทีม อายุแค่ 10 เดือน(นับถึงวันแข่ง)จะเจ๋งแค่ไหน จะพอเทียบรุ่นพี่แชมป์ ฮีโร่ ได้หรือเปล่า และงานนี้ไม่แน่รางวัล เบส อาจมีตัวใหม่แทนฮ่าๆๆ และในอีกอนาคตข้างหน้าไม่แน่แชมป์อาจเป็นทางเราบ้างก็ได้นะฮ่าๆๆๆ
  • มันต้องแบบนี้ซิครับ ถึงจะสะใจ มีตัวใหม่ๆมาไล่ถล่มตัวเก่าๆ ชอบครับ
    พวกขาเก๋าจะได้ไม่ประมาท เชื่อว่าต่อไปจะยิ่งดุเดือดครับ วงการ พิตบูล เรากำลังจะกลับมาครับ :033:
  • พี่มาร์ค ท่านสมาชิก

วงการพิตบูลต้องยิ่งใหญ่แน่นอนครับ ขอเพียงเราเปรียบเหมือนไผ่คนละลำ รวมกันเมื่อไร หักยาก ครับ แต่อดใจรอกันสักพัก Pitbull Vientiane ร่วมลากแน่นอนครับ

นัท
  • พี่มั่นใจว่า หากกิจกรรมลากยังสนุกอยู่แบบนี้ ต่อไป มันจะต้องใหญ่ขึ้น ใหญ่ขึ้น สถิติจะต้องดีขึ้นเรื่อยๆ
    คนก็จะเห็นถึงความสำคัญของการคัดเลือกสายเลืดดีๆ วันนั้นราคาพิตบูลอาจจะไม่ตกต่ำขนาดทุกวันนี้ครับ
    นี่คือเหตุผลที่พี่ต้องมีการให้คะแนนสะสมเพื่อให้คนขยันส่งหมาเข้าร่วมการแข่ง ตอนนี้เรามีทีมแข็งๆหลายทีมแล้ว
    อีกไม่นานอาจจะมีจาก ลาว และ มาเลย์มาร่วมแข่งกับเราด้วยครับ
  • นั่นนะซิครับ อ.เข็ม แอนด์ ปธ.หนุ่มครับ สำหรับพวกเราพอรู้กันล่ะครับว่า กิจกรรมจะดำเนินการ อะไร ยังไง ชั่งน้ำหนัก เวลาไหน เปิดรอบแรกเมื่อใด แต่ก็อยากให้ออกสูจิบัตร เพื่อแฟนๆๆที่รักและติดตามชม ที่ยังไม่มีนักกีฬาอยากเข้าร่วมชม ร่วมเชียร์บ้าง หรือว่าหากออกแล้ว ในกระทู้อื่น ก็ขอโทษด้วยนะครับ .....รักนะ จู๊บๆๆๆๆๆๆ
  • งานนี้เบสอินโชว์ น่าติดตามเป็นอย่างยิ่ง
  • ------3.เจ๊ทโด้ สรีระไม่ต้องพูดถึง ตรึงทุกส่วนสัด กล้ามไม่มีให้เห็นซักมัด หวังเอาขั้นสุดเทพลาก"เห่า" ข่มขวัญไว้อย่างเดียว เหนื่อแค่ไหนไม่เคยนั่ง ขณะสวมชุดลาก ตาจ่องนาย ใจมีฮึด ออกตัวได้เป็นซอยถี่หน่อยไม่สวยงาม แต่ชุดเดียวจบ ตบรางวัลด้วยหอมแก้ม งานนี้ มีลุ้น สามเสือใครบ๋วย ถึงเป็นเราก็ไม่ขาดทุน แต่ว่าหากเกิดอภินิหาร งานเข้าทั้งบูลตัส และยักษ์แน่ 55555555555555พี่สมพงษ์ ซำบายดีบ่อครับ

เจ็ดโด้ตรึงทุกส่วน หูก็ตรึง เจ้าหน้าเรียกมีแต่เห่า มันไม่รู้ว่าเจ้านายเรียก จะมาหรือป่าว 5555555555555555555555555555555555555555555555555555555555
  • ส่วนไอ้เฟิสท์ เกิดมานาน แหมๆๆเสียดามีช่วงเวลา ปะฝีเท้าบนแคทวอล์คไม่เท่าไร พี่ท่านก็จะไปซะแล้ว ไม่อยากแซวเลยกับหมาไม่ฟิพ ไม่ซ้อม อย่างนี้ขอแนะนำลากฃผ่าน นน.บังคับ และปล่อยให้หลับในบ๊อกดีกว่าจานฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆเอาเวลามาเชียร์ มาดื่มลุ้นเจ๊ทโด้เบียดยักษ์ บูลตัสดีกว่าเป็นไหนๆๆ รับรองความตรึงทุกสัดส่วนล้วนๆๆแต่สมาธิทั้งนั้น 555555555555แล่วซิฮูวาไผเป็นไผ(หลอยนายเล่นนะเนี่ยะ)
  • วันพรุ่งนี้ก็แข่งแล้ว จะนอนหลับมั้ยเรา คิดหนักแทนไอ้พวกลูกๆจังเลย จะมีถ้วยมาหั้ยพ่อมันได้อวดใครๆบ้างมั้ยหนอฮ่าๆๆๆๆ
  • เชียร์ น้องใบหยกครับ คุณพี่ทัย สู้สู้ :033: :062:
    ขอบคุณสำหรับ นวมชุดลาก น้องกัวส์ คร๊าฟผม [-O<

image
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_9125.JPG 77K
    IMG_9123.JPG 53K
  • ขอบคุณคับจะสู้เต็มที่เลย วันแข่งทางเจ้าภาพแจ้งมาว่าลงทะเบียนและชั่ง นน.หมา เวลา08.00 น. - 09.30 น.คับ ชั่ง นน.เสร็จ 09.30น. ก็จะประชุมชี้แจงเกี่ยวกับระเบียบวินัยต่างๆในการลาก นน.คับประมาณ10-15 นาทีเสร็จแล้วก็เริ่มแข่งได้เลยคับ