ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอเสียงคน นนทบุรี กันหน่อยจ้าาาา
  • อาว กรรมละ เช็ดตัว เช็ดแผล ให้แห้ง ทายาซ้ำครับ 555 แสดงว่าอย่างนี้ชอบน้ำแน่ไม่ต้องฝึกละสบายเลย 555
  • ผมอยากไปทุกวันอะคับแต่เกรงใจอาทคับผมเลยไปมั่งไม่ไปมั่ง :011:
  • ตัวอย่างการมาแอบฟิตซ้อมตามคำสั่ง ของโมโม่จอมโหด
  • โห..
    นี่ไม่ใช่แค่ขั้นพื้นฐาน แต่มันคือการลากขั้นแอดวานซ์ไปแล้ว
    มีสั่งหยุด สั่งคอย สั่งลากบนลากได้ด้วย ..เต้ยซุ่มมากมาดีเลย สุดยอด :063:

พี่เจมส์ พักหลังยกหินบ่อยหุ่นดูดีขึ้นมากเลย :-D
    เจ๋งๆๆๆๆ ดูแล้วมีความหวังจังเลย พิตนนท์
    เราน่าจะมาถูกทางขึ้นเรื่อยๆ กันแล้วเนอะคุณก้อง :m01: :m01: :m01:
  • ช่ายยยยยย เต้ยบอกฝึกพื้นฐานนั่งชิดหมอบคอยทุกวัน ลงรถปั้บมาสั่งให้คอยหน้าบ้านหลังจากนั้นสั่งเข้าบ้าน
    เสร็จพาวิ่งโมเม่เห่าสั่งไม่ก็วิ่งต่อ นิ่งขึ้นแบบเยอะมาก แต่ก็ยังโหดเหมือนเดิม แต่โดยรวมดีมากครับ
  • ถ้าเข้าใจคำสั่งแบบ100% ผมว่าตันสี่สบายๆเลยลากแรงและเร็วมาก ต้องเอาคำสั่งให้แม่นรับรองมีหนาวๆร้อนๆแน่ในพิกัด38โล
  • bigถึงบ้านแล้วครับขอบคุณน้องเจมส์จอมที่ช่วยเอามาส่งตกลงนักมวยเป็นศิลปินคุณสู้แพ้เสียงส่วนใหญ่จะชื่ออะไรก็หมาเทพอยู่ดีฮาๆ
  • อย่าลืมให้ทานยานะครับ
  • โมโม่ เก่งๆนัก เรื่องสร้างภาพ ^^
  • ทานยาเรียบร้อยครับกินข้าวได้พอสมควนไม่ต้องห่วงขอบคุณครับ
  • พี่เต้ยโมโม่เก่งมากเลยคับพี่ :063:
  • คนช่วยสอนโมโม่เยอะ โมโม่ว่ายน้ำเป็นเพราะ อ.อาท
  • ไตตั้นก็เก่งดุดีเฝ้าบ้านได้เลย
  • โกโก้ แวว มาละคับ เมือวานเปิดซิงโอวัลตินได้ไป 1 รูที่ขาหน้า
  • ช่วงนี้หมาที่บ้าน3 ตัวเป็นไรไม่รู้คับ ใกล้กัน จะขีกันอย่างเดียวเลย ในออฟฟิตเรียกไอแก๊งหืนละ
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_8530.jpg 91K
  • ช่วงนี้หมาเริ่มเป็นสัดกันเยอะครับ แถวบ้านพี่อาจมีตัวไหนเป็นอยู่ มันอาจได้กลิ่นครับ ระวัง ตัวผู้สองตัวไม่ควรอยู่ด้วยกันตามลำพัง เดี๋ยวมันตุ้ยกันเอง 555555
  • โกโก้เป็นงี้มาแต่3 เดือนละอะดิคับ
  • ใช่โมโม่ลูกสกั๊ตหรือป่าวครับ ถ้าใช่อย่าให้เสียถึงพ่อนะลูก อิอิ
    image
    ไฟล์แนบ
    323604.JPG 168K
  • ใช่แล้วครับพี่ เหมือนพ่อมันอย่างหนึ่งแล้ว คือหน้ายาม่วง 55555555555
  • ดุมาก โมโม่ ไม่รู้ตอนนี้ สกัด ไปอยู่กะใครแล้ว..
  • อยู่กับผมเองครับ
  • อาการแบบนี้เขาเรียกว่า ข่ม ครับคุณ ซัน โกโก้ ต้องการแสดงว่าเป็นจ่าฝูงครับ ต้องระวังครับ
  • อ้าวต้องมีศึกสายเลือดซะแล้ว....แต่ว่าพ่อมันลากอย่าให้แผ้ลูกมันล่ะกัน555
  • 555+ พี่เบียร์ก้อนะค่ายเดียวกันช่วยกันมั้ง สกั๊ตกำลังจะกลับมา เร็ว ๆนี้ 55555+
  • คุณซันต้องดุนะครับเป็นจ่าฝูงสะเองครับ
  • โมโม่เยี่ยมไปเลยครับเต้ย :063:

ยินดีด้วยกับ เรด ปิกัสโซ่ครับ ได้อยุ่กับพี่ก้องมันแน่ครับผม เอาแค่ซื่อมานะครับอย่าเอานิสัยเจ้าของซื่อมาด้วยนะ เดี๋ยวจะเลี้ยงย้ากกก 555+

อันนี้ฝากคุณซันครับ (ดูทางการนิสสสนึงนะครับผม)

อาการข่มหรือวางอำนาจเหมือนกับการเล่นบางทีเราแทบจะแยกจากกันไม่ออกครับ เพราะมันต่างกันแค่นิดเดียวเองครับหรือไม่เราก็เข้าใจผิดเอาเองว่าสุนัขผิดเพศต้องการผสมพันธุ์กับเพศเดียวกัน คือมีอาการขี่คล้ายๆกับเวลาผสมพันธุ์ แต่นั่นไม่ใช่อาการที่จะผสมพันธุ์ครับ แต่คืออาการข่มสุนัขอีกตัว หรือการที่เอาขาไปโดนสุนัขอีกตัวบางทีก็ถือว่าเป็นการเล่นกันแต่บางทีเค้าก็ ข่มกันครับ อย่างที่บอกว่าแยกไม่ค่อยออกเท่าไรนักสำหรับคนแต่สำหรับสุนัขภาษากายและพลัง ที่สื่อออกมาด้วยกันเค้าจะมองกันออกครับ โดยธรรมชาติสุนัขที่ตื่นเต้นเกินไป ไฮเปอร์เกินไป ขี้กลัวเกินไป คือสุนัขที่มีสภาวะอารมณ์ที่ไม่สงบต่างๆ จะถือว่าไม่มั่นคง และจะถูกไล่ออกจากฝูง และที่สำคัญโดยส่วนตัวเชื่อว่าไม่ว่าจะเป็นสุนัขพันธุ์ไหนไม่ได้ดุที่สุด หรอกครับ มันอยู่ที่คนเลี้ยง ถึงแม้พิทบลูจะถูกพัฒนาให้เป็นนักสู้ก็ตามเค้าแค่มีแรงขับเคลือนให้การกัด ที่สูง แต่สุนัขทุกสายพันธุ์บนโลกรวมถึงพิทบลูก็ต้องมีฝูงครับ ต้องมีจ่าฝูงและลูกฝูง จ่าฝูงเป็นผู้ควบคุมฝูง ถ้าคุณทำตัวเป็นหัวหน้าหรือจ่าฝูงเค้าได้รับรองว่าสุนัขทุกตัวที่บ้านจะเข้า กันได้ครับ แต่ต้องใช้เวลาความเข้าใจและความอดทนครับผม :060:
  • ขอบคุณมากคับ
  • สายลากของ สกั๊ดแบบเดียวกะโมโม้ เลย แต่ตอนนี้มันใส่ไม่ได้แล้ว มันติดหัว^^
  • พ่อลูกต้องมาเจอกันแล้ว ^^
  • ผมจะขยันซ้อมสกั๊ตครับ หวังว่าเราคงได้เจอกันนะครับ อยากเหนโมโม่มานานแล้วครับ
  • อยากเห็นพ่อมันเหมือนกัน ว่าจะเหมือนโมโม่ไหมคับ
  • เจอกันหน้าต้องป้ายยาม่วงเปล่า5555
  • ไปบ้านนี้มีน้ำให้ว่ายเล่น ว่างๆจะเข้าไปซ้อมด้วยครับ
  • พี่คิม พาติวเตอร์มาเที่ยวหน่อย คิดถึงมัน
  • image
    ไฟล์แนบ
    297471.JPG 246K
  • ช่วงนี้ดูมันเงียบๆพิกล สงสัยจะซ้อมกันหนัก
  • ผมซ้อมทุกวันเลย. แต่วันละนิดหน่อย เดียวมันเบื่อ
  • ดีแล้ว พี่ก็ซ้อมอยู่วันเว้นวัน โนเน่และวินเซ็นและก็ปิกัสโซ่
    :-D
  • ผมก็ซ้อมน่ะ วันล่ะนิดวันล่ะหน่อย

ตาสู้เค้าดูเงียบไปน่ะ หลังทำเราร้าวฉาน ก็สบายใจมีความสุขจริงๆๆๆ

เสาร์ อาทิตย์ ใครว่างเจอบ้านพี่ก้องน่ะครับผม

:015: :015:
  • เอาพี่คิมมาด้วยซิอาท
  • เด็กใหม่ครับ เพิ่งรับเข้าบ้าน ฝากเนื้อ ฝากตัวด้วยนะครับ :-D imageimage
    ไฟล์แนบ
    2012-10-11 16.02.30.jpg 117K
    2012-10-11 15.55.31.jpg 147K
  • ใช่ m5 ของพี่เป้ เปล่าครับ แอบไปดูตัวจริงมาแล้ว ไม่แพ้ปิกัสโซ่เลย สวยจริงๆ
  • ในที่สุดก็เอามาจนได้ หล่อไม่เบาหุ่นดีมากเลย เสาร์ อาทิตย์ ตอนเย็น ว่างๆเข้ามาเที่ยวแถวกรมชลนะพี่
  • image
    ไฟล์แนบ
    68070_4437237925792_1751798786_n.jpg 82K
  • พี่ครับโมโม่ลูกกั๊ตกะจัสมินหรือป่าวครับ
  • ถึงบ้านแล้ว..เจอกัน
    M1เจมส์ M5ไป ขอนแก่น งานนี้ศึกสายเลือดทีมเดียวกันแน่นอน

pa2bull นี่เซียนหมาคนหนึ่งเลยนะ มีโอกาสคงได้ร่วมสนุกกันนะครับ
    โมโม่ ลูกสกั๊ต+จัสมิน น้องนิ่มถูกต้องครับ

ตกลงจะไป D1เสาร์หรืออาทิตย์ กันครับ
  • อาทิตย์ครับพี่
  • แนะนำนักกีฬา LOVE PITBULLZONE (NN) ล่าสุด

ไว้กระตุ้นน้องๆที่ ออกตัวช้าซะหน่อย ถอยไม่ได้แล้วนะครับ

image
    image

น้องใหม่ล่าสุดเพิ่งเข้าสังกัด อุ๋บไต๋ไว้ก่อน..เอามาโชว์ปลุกกระแสให้น้องๆสู้ๆ
    เดือนหน้าจะเข้าโปรแกรมฟิตร่างกาย วิ่งตามปิคอัพ40กม/ชม 555 :-)) ถ้าผ่าน..." แม็กเวท" สะเทือน

ไฟล์แนบ
    IMG_0171.JPG 170K
    IMG_0172.JPG 173K
  • สวยแน่นดี ของใครอ่ะ
  • นี่อีกตัว รุ่นเดียวกับ บารอน เจ็ดโด้ บิ๊กซี โรบินฮู้ด

image

แต่การันตี ของพิตนนท์ปีหน้าจะต้องทำได้ไม่แพ้ใครทุกตัวแน่

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0178.JPG 177K
    IMG_0185.JPG 187K