ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอเสียงคน นนทบุรี กันหน่อยจ้าาาา
  • ดามอีกนิดครับตาสวยตัวนี้imageตอนเด็ก>
    ไฟล์แนบ
    IMG_6796.JPG 75K
  • ป๊าด ป๊าด !!!!

M1 หนามาก ใหญ่ยกคอกจริงๆ ลูกๆ ซีเกมส์ + เบลูก้า :063:
    @ pa2bull ตกลง M1 นี่ชื่ออะไรง่ะครับ สวยเลยนะครับ ว่างๆคงได้มาป่ะ ไอ้ตีนโต บ้างนะ :X
  • คุณเป้

โหวตให้ เรดคิง + เรดแฮปปี้ หนึ่งเสียงครับ :063:

มาน - หญ่าย - ม๊วก แน่นอน โดน จัยย์ ใช่เลย :m55:
  • ชื่อ I Dang ครับ ถ้าเรียกแบบไทย ๆ ก็ ไอ้แดง แบบว่าคุณเป้ถามชื่อ ไม่รู้จะตั้งชื่ออะไรก็เลยตามนั้นเลยครับ
  • ชุดเรดคิง แฮปปี้น่าติดตามครับคุณเป้

ผมอาจใช้บริการเจ้าคิงเร็วๆนี้ด้วยนะ :030:
  • M1 หน้าสวยมากเลยครับตัดหู2ครึ่งหรอครับ
  • วันนี้ไปไหนกันหมดหนอออ
  • เมื่อเช้าพอมีเวลา จับถ่ายซะเลย
    อาจยังไม่โดนใจเท่าไหร่ต้องแก้ไขคราวหน้า แต่ยังไงก็ถ่ายเก็บไว้เป็นที่ระลึก :-D

image
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0019.JPG 86K
    IMG_0024.JPG 84K
  • ลูกเมียน้อย
    ขอยืมเค้ามาแอ็กสวยหน่อย :-)) ปีหน้าหนูต้องเตรียมตัวลาก แลกข้าวสารก่อนโดนทิ้ง :002:

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0032.JPG 95K
  • พี่เจมส์ฮับ .....
    บิ๊กฝากมาบอกคิดถึงพี่เจมส์แล้วนะฮับ

ช่วงนี้วิ่งเครื่องเช้าเย็นอย่างละครึ่งชั่วโมง ฟิตขึ้นเยอะแล้วนะ หนาขึ้นด้วย รอพี่เจมส์อยู่นะฮับ :X

image
    image

ไฟล์แนบ
    IMG_0069.JPG 181K
    IMG_0067.JPG 99K
  • วันเสาร์ถ้าไม่ผิดพลาด จะไปลมากหินทั้งหมดที่บ้านพี่ก้องครับ ทดสอบพรม55555
  • ไอ..หย๊า อะจ๊าก

เรดบิ๊ก :m55: 555 :-D
  • แอบเอาภาพการฟิตซ้อมของแฮนเลอร์มือใหม่ มาให้ชมก่อนใคร :)

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0120.JPG 150K
  • เรดบิ๊กอยากไปทะเลimage
    ถ้าหนูบิ๊กใหญ่ไปส่งเรดบูลลี่
    ไฟล์แนบ
    IMG_7653.JPG 122K
  • ชวนมาด้วยกันก็ไม่ว่างหร็อก
    คงต้องยืมน้องไฟเตอร์มาเล่นซักวัน...ก่อนเปิดเทอมล่ะมั๊ง

ชุดนี้แววหมาลากทั้งนั้นเลย (เจ้าของลากไม่ยอมขยับเลยอย่างก้องว่าไว้) :-))

image
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0041.JPG 153K
    IMG_0045.JPG 135K
  • ลูกเต้าเหล่าใครสวยดีพี่สู้
  • อาสู้ไฟเตอร์อยากไปทะเลอะimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_7652.JPG 56K
  • บ่อเขาไว้เลี้ยงปลาคุณเป้55555
  • ลูกโครเซ้ของน้องยีนimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_7771.JPG 65K
  • ก่อนลงปลาtestน้ำก่อนฮ่าาาฮ่า
  • อะจ๊าก :m30:

เกือบเซนเซอร์หนอนชาเขียว ไม่ทัน ไฟเตอร์ สู้สู้ :013: :062:
    เดี๋ยว เจมส์เข้าไปสืบราชการลับวันเสาร์คงได้เอาข่าวไปบอกว่าลูกใครหว่าครับก้อง :-D
  • อ้าวบอกซะแว้วเหรอนึกว่าเก็บหลังไมค์ ฮ่าฮ่า :-))
  • เอา เรดแฮปปี้ โชว์ด้วยดีกว่า
    กล้ามและมุมขาหลังอย่างสวย ขอเวลาขุนให้ล่ำอีกหน่อย จะเป็นตัวเมียที่ฟอร์มดีไม่แพ้ใครเลย :063:

น้องสาวแท้ๆ เรดบิ๊กนะพี่เจมส์

image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0049.JPG 135K
    IMG_0057.JPG 166K
    IMG_0053.JPG 162K
  • เห็นแฮปปี้แล้ว ไอน้อยเล็กไปทันตาเห็นเลย
  • ทรงดีจริงๆ ค่ายนี้มีของดีเยอะ
  • คุณเป้ เรดบิ๊ก หนาขึ้นเยอะเลยนะครับ ส่วนแฮบปี้ มุมขาหลังสวยไม่เบาครับ..
  • น้องไฟเตอร์น่าร๊ากกกกกก :o027:
    คราวหน้าต้องแอบขโมยพามาเที่ยวด้วยกันแล้ว :033:

เมื่อเช้าพากบเดินริมทะเล :-D

image
    ไฟล์แนบ
    Copy of IMG_0161.JPG 131K
  • กลับมาขนสวยแน่ๆ
  • ให้เดินบนหาดทรายดีๆก็ไม่ได้ ต้องทรมานปีนหินอีก 55555 ทำเองสักคนดิ จะได้มีของตัวเอง ไม่ต้องยืมลูกคนอื่นอยู่ ฮิ้ววววววว
  • ขอบคุณครับป๋า
    คุณน้อยขอแบ่งตัวนะอิอิ
    รอดูตัวน้อยของคุณสู้แบบเกลาหลี :-D image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0366_resize.JPG 116K
  • image
    ไฟล์แนบ
    Untitled-2.jpg 177K
  • ไม่มีเสือน้อยอ่ะ โล๊ะๆ
  • รูปปิกัสโซ่ดูเหมือนหมาปัญญาอ่อนเลย55555
  • วันนี้มาฝึกเหมือนเดิม ทุกตัวมุ่งเป้ามาที่นิวเครีย100แผล เกือบโดนพี่big
  • สวยดีแต่ไม่เอา ยังขาดหมาเทพอ่ะ ฮือๆๆๆๆๆๆๆ
  • หารูปเสื้อไม่ได้ มีแต่ตอนอยู่ในนํ้า
  • ทําเล่นๆ
  • ปีกัลโซ่ หน้าตากมาก. ไอ้บิ๊ก ระวังโดนนิวเคลียกัดนะ มันสตาทแล้ว
  • โหหมาทางทีมงาน นนทบุรีนี่ดุๆทั้งนั้นเลยเหรอครับ แต่ท่าทางเจ้าของหมาแต่ล่ะท่านใจดีมากๆเลนโดยเฉพาะท่านอาร์ตนะ 555
  • อาร์ทใจดีแต่กะนักร้องนักเต้นอะพี่ :o027: เอาไป50บาทก่อนที่เหลืออยากได้ต้องตามมาเอา กร็ากกกกก
  • นิวเคลียร์อีกแล้วเหรอ น่าสงสารจริง ๆ มีแต่คนจะทำร้าย 555
  • ตามconceptอาร์ทรับเลี้ยงเด็ก....นิวเคลียรับฝากแผล....เป็นที่มาของนิวเคลียเป้าบินและอาร์ทดีเซล :-))
  • เมืองนนท์ มีอะไรตื่นเต้นบ้างวันนี้
  • เจมส์หาตัวจับกะการ์มล็อคอยู่พี่คาดว่าน้ำหนักทิ้งกันไม่เกิน3โล เจมบอกว่าอยากกินเบียร์ฟรี
  • จะกินเบียร์ ต้องตื่นเต้นกันหน่อยยย ฮิ้วววว... :m01:

เบียร์มันขมนะแต่ทำไมชอบกินกันจังงง
  • กร๊ากกกกกๆๆๆๆๆๆ ใครว่ะบังอาจจะประกบ กรามเทพ หอบเบียร์มาเลยนะ ขี้เกียจรอว่ะ ฮิ้วๆๆๆๆๆ
  • เบียร์มันขม แต่เบียร์เชลย มันหวาน ชุ่มคอ ชื่นใจ หายเหนื่อย ดื่มแล้วมีความสุข ดื่มไป ถากถางทับถมบรรดาเชลยไป บรรยากาศแบบนี้มันหาได้ง่ายที่ไหน ฮา .............