ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Spirit of Pits ศรีสะเกษ...
  • ฮ่าๆๆๆยังว่าดิ ดึกๆหายไปไหน...
  • imageสวัสดีครับเดียว ขอบคุณมากที่ตั้งชื่อให้พี่ใหม่ เชี้ยง18+ ชอบมากเลยครับ
    ไฟล์แนบ
    57129_1.jpg 91K
  • งานใหญ่ภาคอีสานเลยเหรอครับท่านชาญ แบบนี้สงสัย
    ต้องไม่ให้พลาดแน่ๆครับฮ่าๆๆ

ตกลงฮาร์ดดิสพัง ฉลองก่อนล่วงหน้าเลยพี่โต ฮ่าๆๆๆ
    จะซื้อใหม่คงไม่ไหวครับพี่ เพราะอยากได้ I Mac นะครับฮ่าๆๆๆ
  • 5555555555 เอา 2 เครื่องเลยพี่ ทั้งคอมทั้ง I Mac เลย อิอิอิอิอิอิอิอิ ถ้ามีงานมิสติ้งคงจะสนุกหน้าดูเลยพี่ๆ :)
  • น้องชาญพี่ดูรูปที่เราไปงานนครปฐมแล้วสุดยอดเลย เท่มากกับหมาสามตัว
  • หวัดดีครับทุกท่าน พีเห...

ท่านตั้มมาให้ได้เน้อถ้ามีงาน ขายชุดนี้หมด I mac อยู่แค่เอื้อม สัก 2 เครื่องยังได้เล้ย...

ชาญเค้าสายเลือดเทพ ๆ อยู่แล้วครับพี่เห...

Image Hosted by !!!###$$$ 1h3R3 1m@g3H0st $$$###!!!
  • โอ้ย ไม่หร็อกครับพี่เห พี่โต พี่ๆ เขาแบ่งมาให้เล่นถึงได้มีกับเขาพี่ คนจูงก็หน้าตาดีด้วยนะพี่ อิอิอิอิอิอิอิ ชื่อบอยด้วย 555555 สังกัดโคราชครับ พี่เห พี่โตเขามีแผนครับ อิอิอิอิอิอิอิอิ ถ้าทางจะทีเด็ดอีกแล้วนะครับพี่โต :013: :013: รูปนี้ใช้ไหมอะ อิอิอิอิตัวสีน้ำตาลชื่อโบนัท สายดับเบล PACO ด้วยนะพี่ คอมแพ็ค ของบอยคนจูงครับ ของผมแค่ 2 ตัวครับผม สาย โรมีโอ กับป๊อบอาย แล้วสีบลูก็ชาลีลูกโบย่า สายบันจีครับimage
    ไฟล์แนบ
    220820.jpg 139K
  • มันจะได้แค่ Mouse ของ I Mac นะดิครับพี่โต คุณชาญ ฮ่าๆๆๆ

เรื่องงานถ้าปลายปีหละไม่พลาดแน่พี่โต อากาศเย็นๆชอบครับฮ่าๆๆ

คุณชาญไอ้ตัวกลางนี่โตมาแล้วไม่น่าเชื่อเลยนะครับเนี่ย เห็นตอน
    งานนครปฐม ตัวยังกระเปี๊ยกเดียวฮ่าๆๆ บังไอ้ตัวเทาซะเกือบมิดฮ่าๆๆ
  • 555555555 ครับผม ใหญ่แบบเต็มๆ เลยอะพี่ ผมก็งงอยู่ มาเรื่อยๆ เลย เมื่อไหล่มันจะหยุดก็ไม่รู้ เพิ่งขวบ เป็นหมูแล้ว อิอิอิอิอิออิ ;;)
  • ถ้าราคามันแรงขนาดนั้น ท่านตั้มเก็บเงินสอยหมานอกดี ๆ สักตัวดีไหม

เอาพี่น้องมันมาฝากชาญครับ Tom...จ่ายแต่ละตัวหน้าตาเหี้ยมจริง ๆ ...

Image Hosted by !!!###$$$ 1h3R3 1m@g3H0st $$$###!!!
  • เข้ามาเขี่ยบอลครับ สิบแปดบวกไหลได้เลย ฮ่าๆๆๆimage
    ไฟล์แนบ
    untitled25.bmp 155K
  • imageสวัสดีครับพี่เห และพี่น้อง18+ทุกท่าน ตอนนี้ต้องเอาใจช่วยกลุ่มอุบลกันน่ะครับ
    ไฟล์แนบ
    417055_12261492_0.jpg 58K
  • พี่เชี้ยงเอาไรมาให้ดูเนี่ย 55+
  • โอ้ย อยากกินนกอิอิอิอิอิ นี้ก็นกเอ้ยลูกทอมอีกตัวสังกัดโคราชครับ 55555555555555 กับอายุน่าจะ 6 เดือนมั้งครับ55555555555 imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    SNV38122.JPG 42K
    SNV38127.JPG 41K
    SNV38266.JPG 47K
  • สวัสดีตอนสายๆครับ( สายทุกวัน..อิอิ ) พี่ๆที่น่ารักทุกๆคน
    -ฝากให้เฮียเชี้ยง 18+ไว้ช่วยดูแลด้วยน่ะครับคนนี้
    -ส่วนพี่โตมาเอาเองน่ะที่ช่องเม็ก

• imageขอขอบคุณท่านเดียว18+มากครับ ที่เอาของชอบมาฝาก มีโอกาสคงได้ไป18+ ที่ช่องเม็กน่ะครับ
    ไฟล์แนบ
    527-18.jpg 114K
  • ยินดีต้อนรับพี่ๆศรีสะเกษทุกๆท่านเลยน่ะครับแต่ที่นี่ไม่มีผับน่ะครับมีแต่อย่างนี้..อิอิ

• โอ้โฮ 18+++คึกคัก คึกคัก พี่เห นี่เอง เป็นคนเขี่ยบอล 555 ขอบคุณนะครับ คุณโต เฮียเชี้ยง ละก้อพี่เห ด้วย
    ที่เป็นกำลังใจ ให้อุบล ทุกอย่างกำลังไปได้สวยครับ ถึงแม้จะมีปัญหาบ้าง แต่ก้อได้กำลังใจ จาก พรรคพวกพี่น้อง แล้วเราจะเดินไปด้วยกันครับ
    -วันหลัง ต้องจัด 18+ มาฝากบ้างแล้ว คิคิ
  • ขอบคุณมากครับท่านเดียว อย่างนี้เขาเรียกว่า มิตรภาพไร้พรมแดนครับ ขอต้อนรับทุกคนสู่โซน18+ ครับ55555555+
  • ยินดีต้อนรับเฮียช้าย สู่โซน18+ครับ มีอะไรดีๆก็เอามาฝากน้องๆศรีสะเกษน่ะครับ
  • สวัดดีคับพี่โต พี่เชี้ยง พี่เห พี่ชาญ เเละเฮียฮิม เเละชาวศรีสะเกษทุกทันคับสบายดีกันนะคับ
    ไม่ได้เข้ามาเล่นนานมีมิตติ้งกันด้วย ส่วนพี่เชี้ยงเรามีฉายา18+ด้วย555
    ชอบเข้าไปเล่นนะดิ555 ผมก็เข้าไปเล่นบ่อยๆเหมือนกันคับพี่
  • imageสวัสดีครับปอง สบายดีไหมครับ เชี้ยง18+ มันเป็นสายของพี่ครับ ศรีสะเกษตอนนี้พี่ก่ะ จะให้เป็นโซน18+กันไปเลยครับ 55555+
    ไฟล์แนบ
    34080_8.jpg 56K
  • ครับผม สวัสดีต้อนเช้าเช่นกันครับพี่ๆ น้องๆ อิอิอิอิขอ18 + ด้วยคนเด้อ อิอิอิอิอิอิอิ image
    ไฟล์แนบ
    129.jpg 148K
  • เอาทหารหญิงอินโดนีเซียมาฝาก สวยมากครับเหมือนนางงามจักรวาลเลยimage
    ไฟล์แนบ
    untitled12.bmp 117K
  • อยากไปทำผิด ที่ อินโด แหะ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ
  • หวัดดีครับพี่เห อาจารย์ต้น ปอง เฮียช้่าย เดียว ชาญ...ต่อไปนี้ผมตั้งกคิการใหม่แล้วนะครับ
    ท่านใดโพส 18+ หนึ่งรูปต้องมีค่าโพสนิสหนี่งเป็นเหล้าหอม ๆ สักขวดดีไหมครับ...555เริ่มจากนี้เป็นต้นไปเด้อ..

• สวัสดีค่ะ เฮียโต และ คนรักพิตบูลทุกท่าน
    - วันนี้อากาศดี ถือเป็นฤกษ์ดีของการเข้ามาชม และหาความรู้ในบอร์ดพิตบูลศรีสะเกษอย่างเป็นทางการขอ
    อนุญาตทุกท่านนะคะ
    - ขอขอบพระคุณเฮียโตล่วงหน้าเลยนะคะสำหรับทายาทของ I - Pad
    - มีโอกาสได้ไปเที่ยวศรีสะเกษก็คงไม่พลาดที่จะได้ไปชม I - Pad ตัวเป็นๆ แน่นอนค่ะ :o030:
  • หวัดดีครับครูนิตยาครับ...

ครูนิตยา่ครัึบ อย่าเรียกผม " เฮียโต " เลยครับ ผมไ่ม่ค่อยถนัดเท่าไหร่ครับ ผมลูกสองแล้วครับ เป็นรุ่นน้อง

เฮียช้ายปีหนึ่งครับ เรียกโตเฉย ๆ ก็ได้ครับ

ยินดีต้อนรับ ครูนิตยาครับ มา่ได้ตลอด 24 ชม. แต่ช่วงนี้ 18+ มาเยอะหน่อยนะครับ 5555...(ระบาดไปทั่ว)

สำหรับทายาท I-pad คงต้องรอนิสหนึ่งครับ ถ้ามีโอกาสมาเชิญแวะได้ตลอดครับ

• งั้นผมเอาชาลีลงดีกว่า เดียวเสียขวด 555555555555555555image
    ไฟล์แนบ
    133.jpg 164K
  • งามเหลือหลายครับชาญ...สำหรับ...ชาลี

• ขอบคูณครับ พี่โต พอไปวัดไปวาได้ครับพี่ สู้นอกๆ เข้าไม่ได้หร็อกครับผม ชอบนิสัยมันครับ นิสัยน่ารักมากๆ เลยเข้าหาเราแบบอ่อนน้อมครับชาลี :-D
  • สวัสดีครับพี่ๆน้องชาวศรีสะเกษทุกๆท่าน
    -ท่านประธานเฮียฮิมสบายดีไหมครับ
    -โห่พี่โตถึงกับตั้งตั้งกติกาเลยหรือครับ 18+เขากำลังมาแรงมาเบรคไว้งั้น..แฮ่ๆๆเอาอย่างนี้แล้วกันพี่เตรียมปากกามาจดว่าผมจะเสียเหล้าไปกี่ขวดเพราะอยากไปอีก..อิอิแต่วันนี้ให้ไปสองเป็กก่อนเด้อเพราะไม่ได้โพสรูปแต่เป็นเรื่องอ่าน..อิอิ
    -คุณครูนิตยาครับตัวจริงเจ้า I - Pad สวยมากหล่อล่ำบึ๊กครับขอบอกไม่ผิดหวังครับกับเจ้าตัวนี้ของเขาดีจริงๆ
    -เฮียเชี้ยง18+มาม่ะมาแชร์ค่าเหล้ากันครับเพื่อ 18+เราจะอยู่รอด..555+

มีผู้หญิงคนหนึ่งเธอชื่อ "สมศรี" เธออายุ 30 ปี ยังไม่มีคู่
    จึงได้ไปประกาศหาคู่ โดยการลงประกาศทางหนังสือพิมพ์
    โดยมีข้อแม้อยู่ว่า
    1. เวลาทะเลาะกันให้พูดจาด้วยกันดีๆๆ ไม่ทุบตี
    2. เมื่อทุกข์ยากจะอยู่ด้วยกันตลอดไปไม่ทอดทิ้งกัน
    3. ต้องมีความรู้ความสามารถในเรื่องบนเตียงเป็นอย่างดี
    พอเวลาผ่านมาได้ 2 สัปดาห์ ก็มีผู้ชายหน้าตาดีคนหนึ่ง แต่ว่าพิการแขนขา
    มาเคาะประตูอย่างดังม๊ากๆๆ ที่หน้าบ้าน เขาชื่อ "สมชาย" เรื่องก็มีอยู่ว่า......
    สมชาย : มีใครอยู่บ้านไหมครับ
    สมศรี : อยู่ค่ะ มีธุระอะไรค่ะ
    สมชาย : ผมมาตามที่ประกาศหาคู่ในหนังสือพิมพ์น่ะครับ
    สมศรี : แล้วเธอมีคุณสมบัติดังที่ประกาศไว้หรือป่าวล่ะ
    สมชาย : มีครับ! มีครบทุกประการเลยด้วยครับ
    สมชาย : ข้อ 1 ผมชอบพูดจาเพราะอยู่แล้ว และผมไม่มีมือมีแขนที่จะทุบตีคุณด้วย
    สมชาย : ข้อ 2 ผมไม่ทอดทิ้งคุณอยู่แล้วครับ เพราะผมไม่ขาที่จะไปไหนมาไหนอยู่แล้ว
    สมชาย : ข้อ 3 แล้วคุณว่า.......ผมใช้อะไรเคาะประตูครับ. ..เฮิร์บ..เฮิร์บ

• หวัดดีครับเดียว ไม่ใช่ไรหรอก เพราะมะมีเงินซื้อเหล้าอะครับ เลยต้องใช้วิธีนี้ครับ

เดียวครับถ้าถึงขนาดใช้ไอ้นั้นเคาะ ผมว่าวัดขนาดเป็นน้ำหนักดีไหม ไม่รู้ขนาดของไอ้หนุ่มนั้นกี่โลเน้อ...

• หวัดดีครับพี่โต/พี่ๆท่านอื่นด้วย ห้องนี้ติดเรท ฉ หรือป่าวครับ อิอิ :m06:
  • เอาเด็กๆมาฝากติชมนะครับพี่โต ไม่รู้จะพอไหวไหมครับพี่

image

image

image
    ไฟล์แนบ
    Puppy 001 400 X 300.jpg 60K
    Puppy 002 400 X 300.jpg 66K
    Puppy 003 400 X 300.jpg 56K
  • อุบลนอกจากจะเลี้ยงพิทบูลแล้ว ยังเลี้ยงแมวด้วยนะimage
    ไฟล์แนบ
    cat12_resize.jpg 95K
  • สวัสดีครับเฮียช้าย มีอะไรให้น้องๆศรีสะเกษช่วยได้บ้าง บอกเลยน่ะครับ
  • มานั่งรอดู ๑๘+ แต่เช้าครับ ฮ่าๆๆๆ
  • มารอดูด้วยคนครับพี่เห มายังน้อ ให้ไว้เลยเด้อพี่ๆ วัยรุ่นใจร้อน :X
  • หวัดดีครับทุกท่าน

หวัดดีครับแต๊ก หายไปนานเลยเน้อ ซุ่มทำไรอยู่ครับ...

ท่านตั้มตามสูตรเลยเน้อ ที่คุยกันไว้....รับรองมีปีศาจน้อย ๆ อาละวาดหลายตัวแน่เลย...ครับ รอชมครับ..

เีฮียช้ายครับ เริ่มติดกะเค้าแล้วเหรอครับ....ติดแล้วเลิกอยากเด้อ...

พี่เห...เดียวนี้ขาดไม่ได้เลยนะพี่...สัมพัสมิยาบิืของปลอมเป็นไงพี่ดีกว่ากระป่องละ 500 ไหมครับพี่

ชาญ ขอเบอร์ชาญให้พี่หน่อย...เมมไว้มานหายอะ...

• ต้องมาให้ลองถึงจะบอกได้ครับน้องโต ๕๕๕๕
  • อรุณสวัสดิ์ครับ ชาวศรีสะเกษ

กาแฟ ซักแก้วมะครับ

??? image
    ไฟล์แนบ
    Coffee Maker 10 @ 700.jpg 240K
  • ได้เลยครับพี่โต 084-3591589 ชาญครับผม โทรมาได้ตลอดเลยนะครับพี่โต :-D
  • พี่เหครับ....งั้นขอชื่อที่อยู่หน่อยครับพี่....EMS ไปให้เลยครับ ..555

อาจารย์ครับ...เครื่องชงคลาสิคมาเลยครับ

ขอบคุณครับชาญ

• จริงดิ ไว้พี่ไปแล้วค้างคืนที่นั้นดีกว่า ๕๕๕๕๕
  • ถ้ามาค้าง ใช้ของจริงเลยพี่...

• สวัสดีครับพี่ๆศรีสะเกษทุกๆท่าน

แวะมาทักทายพี่ๆครับ คึดฮอดอย่างแฮง..อิอิ
    -พี่เหใช้แล้วส่งต่อน่ะครับจะเอาไปเล่นสปริงโพล..555+
  • อยากได้เสื้อพี่โตกับพี่เชี้ยง :o003:
  • สวัสดีครับพี่เห เฮียช้าย พี่โทนี่ น้องเดียว น้องเอ็ก น้องชาญ เรื่องเสื้อพี่โตออกแบบไว้หลายแบบ แต่ยังไม่รู้ว่าจะเอาแบบไหนดีครับ ผมกับพี่โตก่ะจะทำเสื้อไว้แจกให้พี่ๆเพื่อนๆไว้ใส่เวลาคิดถึงกันครับ หรอว่าจะเอาแบบ18+ดีครับ55555+
  • 55+ เข้าทางเลยครับพี่เชี้ยง