ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Spirit of Pits ศรีสะเกษ...
  • เฮียสอง มีลูกสองคนแล้ว แล้วเมื่อไหร่เอียเชี้ยงจะมีกับเขาบ้างละ...มัวแต่ 18+ จนชาวบ้านชาวเมื่อเค้าไปถึงไหนแล้ว ใช้ทฤษฎีอยู่นั่นแหละ...เฮ้ออ...

Image Hosted by !!!###$$$ 1h3R3 1m@g3H0st $$$###!!!
  • ข้าวใหม่ปลามันกันอยู่เลย คุณโต ไปหาไซโครแก่หลาย 555
  • โอ๊ยยยยยยยยยยพี่โต เล่นเกือบทุกจังหวัดเลยครับ อายเขา..กำลังพยายามอยู่ครับ
  • หวัดดีพี่โต พี่เชี้ยง สบายดีกันนะคับพี่ๆ เเละทุกๆคนด้วยนะคับที่ไม่ได้บอกชื่อนะคับ
    อาทิตย์ที่เเล้วได้มีโอกาสไปมิตติ้งกับพี่ๆชาวชลบุรีมาคับผม
    ผมเมาอย่างเดียวเลย555
    images by free.in.th

ส่วนภาพนี้คือผมเองคับพี่เชี้ยง พี่โต
  • หวัดดีครับเพื่อน ๆ ทุกท่าน ส่งลูกไป ร.ร.เสร็จต้องมานั่งโพสกระทู้ก่อนครับ เดียวไม่มีแรงทำงาน

หวัดดีครับเฮียช้าย ข้าวคงไม่ใหม่แล้วละครับ ปลาก็คงไม่มันเท่าไหร่ครับ....เราต้องดูจากผลงานครับ คน ๆ นี้ต้องใช้คำนี้ครับ. " ค่าของคนอยู่ที่ผลของงานดีกว่าครับ" 555

หวัดดีครับปอง แหมมีดีเก็บไว้คนเดียวเลยเน้อ..สีขาวของปองเหรอครับ...โพสให้ชมหน่อยเด้อ

Image Hosted by !!!###$$$ 1h3R3 1m@g3H0st $$$###!!!

• หมาใครอ่ะพี่โต สวยครับพี่
  • มีภาพให้ดูทั้งสวยๆหล่อๆ พิทบูลก็งามแท่น้อ
  • เอาน้องๆ I Pad มาให้ติชมนะครับพี่โต

image
    ไฟล์แนบ
    PUPPY 03 08 54.jpg 106K
  • ใช้คับพี่โต ได้คับพี่เดียวถ่ายรูปไปให้ดูคับ

ส่วนอันนี้ฝากพี่เชี้ยงคับ18+อิอิอิ

• โอ้ย พี่ตั้ม ซ้ายมือสุกเลยขอบอก อิอิอิอิ ทีเด็ด :021:
  • ขอบคุณคำชมของ vr_china มากๆคับ ไม่รู้ชมผมเหรอเปล่า555
    แต่ก็ขอบคุณไวก่อนคับ

หายไปไหนกันหมดคับเงียบบจัง
  • imageสวัสดีครับท่านปอง สบายดีไหมครับ
    ไฟล์แนบ
    1_displayอ.jpg 184K
  • สวัดดีคับพี่ๆพิทบูลศรีสะเกษทุกท่าน
    ช่วงนี้ฝนตกบ่อยรักษาสุขภาพด้วยนะคับ
  • มีแดงๆ ซุ่มนะครับพี่โต อิอิอิอิอิ เปิดตัวแรงเลยอะ :-D
  • ไม่ใช่ของพี่ครับชาญ ของน้องคนนี้เค้าครับ

หวัดดีครับอาร์ทซีดดดดดด...ขอบคุณหลาย ๆ เด้อ..
  • สบายดีคับพี่เชี้ยงเเล้วพี่เชี้ยงอะคับ วันนี้ผมโดดงานอะคับ555
    ไม่ใช้คับ พอดีไปต่อใบขับขี่กับน้องคนนี้มาอะคับ555

18+++
  • ขอบคุณครับคุณชาญ ว่าแต่พี่โตมีแดงๆตั้งกะเมื่อไหร่ครับเนี่ยฮ่าๆๆ
  • ของน้องในกลุ่มครับ..ท่านตั้ม

หวัดดีครับปอง...ติดโรค 18+ ไปกะเค้าเมื่อไหร่ละ

• พี่น้องกลุ่มศรีสะเกษ ขอแสดงความยินดีกับน้องอาร์ท ด้วยครับ ได้ลูกสาวครับimage
    ไฟล์แนบ
    AdVfX.jpg 98K
  • ตามคำขอของพี่โตคับจัดให้คับช่วยกันติชมของผมด้วยนะคับพี่ๆ
    ผมมี2ตัวคับพี่โต ภาพอาดไม่สวยนะคับผมใช้โทรศัพท์ถ่าย
    เรื่อง18+ผมติดมานานแล้วพี่5555ติดตามพี่เชี้ยงอะคับอิอิ

สี่ขาวชื่อแคสเบอร์คับ

• ส่วนตัวนี้เทลเลอร์คับตัวนี้ไม่ค่อยกินเท่าไรคับพี่555ช่วยติชมด้วยนะคับผมอิอิอิ...
    กว่าจะถ่ายได้เล่นเอาเหนื่อยเหมือนกันนะคับ555

• ส่วนรูปนี้ขอถ่ายคู่คับ55

• หวัดดีครับพี่โต และแฟนๆห้องนี้ทุกท่าน

พี่โต i-pad กะ daivo มีน้องๆไล่หลังมาแล้วน๊าพี่
  • เฮียเชี้ยง ผมมีรูปมาฝาก ของผมไม่ต้อง18+ ก็ดูได้ ฮ่าๆๆ

image
    ไฟล์แนบ
    IMG-7828.JPG 56K
  • ลายเสือหน้าตาโหดแบบน่ารักๆ ดีครับผม 2 สาวเขาโชอะไรกันอะ อิอิอิอิอิ :021:
  • หวัดดีครับปอง...ไม่ธรรมดาครับสองตัวนี้ ยิ่งถ้าได้ปล่อยวิ่งในสวนยางแล้ว ผมว่ารอเทิรน์อีกหน่อยคง

กล้ามระเบิดแน่ครับครับ

หวัดดีครับสุ พี่เข้าไปดูในกระทู้แล้ว บอกได้คำเดียว งามครับ

หวัดดีครับ คุณ Open เมื่อวานไปงานแต่งเพื่อนมา เจอสาวอาซาฮีเพียบเลยอะของเขาทั้งอร่อยทั้งงามจริง ๆ

หวัดดีครับชาญ...มองไปถึงโน้นเลยนะ แล้วของตะเองเมื่อไหร่เปิดตัวละ แอบเอาน้องเค้าไปเก็บไว้ไหนละ
  • 555555555555555555 ยังไม่พร้อมครับพี่โต อิอิอิอิอิอิ
  • ยังไม่พร้อมที่จะเลือกคนใดคนหนึ่ง...คบหลาย ๆ คนไปก่อน

• imageขอบคุณพี่ยศ มากครับที่เอาของชอบมาฝากครับ
    ไฟล์แนบ
    312image020.jpg 83K
  • -ยศเอามาฝากเฮียแกทำไม แกต้นตำรับ มีเยอะ 555 Asahi สู้ๆ
    -คุณโต ราๆ แบบนี้ถูกใจโก๋เลย ผู้ชายลั่นรา 555
  • สวัสดีครับเฮียช้าย พี่ยศ และพี่น้องทุกคน สบายดีไหมครับ พี่โต ศรีสะเกษว่างๆไปกินเบียร์Asahi ที่อุบลกันป่ะ ของเขาดีจริงๆน้ะimage
    ไฟล์แนบ
    968image023.jpg 83K
  • แวะมาบอกพี่โตว่า ลูกสาวผม จบแชมป์ไปอีกตัวเมื่อวานนี้

BJIS Th CH Munta House Munich

image
    ไฟล์แนบ
    BJIS Th Ch Munta House Munich @ 650.jpg 189K
  • สวัสดีครับพี่โต สบายดีนะครับ อากาศเปลี่ยนแปลงบ่อย
    รักษาสุขภาพด้วยนะครับพี่ ช่วงพายุเข้าไม่รู้ว่าศรีสะเกษ
    โดนหางเลขกับเขาด้วยหรือเปล่าครับพี่
  • peddegree
    ไฟล์แนบ
    peddegree.jpg 109K
  • peddegreeimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    peddegree.jpg 109K
  • สวัสดีคับพี่ๆพิทบูลศรีษะเกษทุกท่าน
    ขอขอบคุณพี่ๆทุกคนคับ
    ที่มายินดีกับหลานสาวคับผม
    ฝนตกทุกวันรักษาสุขภาพด้วยนะคับ
    ฝากHoTHit ติชมด้วยนะคับ
    image
    ไฟล์แนบ
    erhrtkyuluio;p[.JPG 84K
  • โห้ย ตาลายเลย อิอิอิอิอิอิอิอิ แผ่นขั้นเทพเลยนะครับบบบ พี่โต สวัสดีตอนเช้าครับผม :-D
  • พี่โตกับพี่เชี๊ยงครับ รบกวนผมขอเบอร์โทรพี่หน่อยครับ
  • หวัดดีครับเสียเม ขอดูรูปเดียว เล่นส่งมาเป็นโหลเลยเน้อ...

หวัดดีครับคุณพ่อคนใหม่ บัก HotHit เป็นหมาหัวเน่าแ้ล้วเน้อ...

หวัดดีครับชาญ มะใช่ของผมเน้อ...

หวัดดีครับเอ็กซ์ เบอร์ผม 086-8682444 , เบอร์พี่เชี้ยง 085-0000117

เอา Red KaHo หนึ่งในขุนพล Spirit Of Pits Sisaket มาฝากครับ

• หวัดดีครับพี่น้องพิทศรีเกษ สบายดีกันทุกท่านนะครับ :m06:
  • ไปดูมาแล้วอะคุณข้น...ขอบคุณนะครับ
  • สวัสดีครับพี่ๆชาวศรีษะเกษ ไม่ใด้เข้ามาเล่นนาน อ่านกันตาลายเลย ขอบคูณพี่เชี้ยงมากครับสำหรับคำแนะนำที่ดีและกำลังใจที่ให้กับผมและลูก หมาสวยๆทุกตัวเลย
  • สวัสดีครับพี่สาม เป็นยังไงบ้างสบายดีไหมครับ
  • ขอคุณมากครับพี่โต แล้วผมจะแจ้งให้ทราบอีกทีครับ

ขอบคุณครับ
  • อิอิอิอิอิอิอิอิอิอิ แผนการ................................อะไร น่า อิอิอิอิอิอิอิ สดๆ ร้อนๆ เลยพี่โต เด็กในสังกัดพิสบลูโคราช ครับป่ม:-D imageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    225014.jpg 268K
    225015.jpg 288K
    225012.jpg 262K
    224972.jpg 280K
    225012.jpg 262K
  • สวัสดีครับพี่ๆ spirit of pits srisaket ทุกๆท่านครับ

ต้องขอโทษด้วยครับไม่ได้เข้ามาทักทายเลยช่วงนี้ติดภารกิจแต่ยังคิดถึงพี่ๆทุกคนน่ะครับช่วงนี้เป็นอย่างไรกันบ้างสบายดีกันทุกคนไหมครับเห็นฝนตกอยู่บ่อยๆรักษาสุขภาพด้วยน่ะครับน้องคนนี้เป็นห่วงเด้อ

เฮียเชี้ยงครับ 18+ ทำไมช่วงนี้อ่อนแรงลงอ่ะครับ...๕๕๕ งั้นผมช่วยเสริมอีกแรงครับ 18+ เราจะได้ไม่ตกเรท

• พี่เชี๊ยงได้รายละเอียดยังไงแล้วผมจะแจ้งให้ทราบอีกทีครับพี่

ขอบคุณครับ
  • imageสวัสดีครับพี่น้อง18+ทุกท่าน ขอบคุณท่านเดียว18+ มากครับที่มาทักทายกัน มีโอกาสคงได้มิตติ้ง18+กันครับ ขอบคุณน้องเอ็ก ที่ไม่ลืมพี่ๆศรีสะเกษ ยังไงก็ขอดูวันปรึกษากันก่อนครับ ผ่านมาศรีสะเกษก็แวะกินข้าวกันก่อน
    ไฟล์แนบ
    279620080925_74560efff98049c3be64kaXeEOUA4FJl[1].jpg 78K