ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Spirit of Pits ศรีสะเกษ...
  • เอาแบบเท่ๆ เลยครับพี่เชี้ยง อิอิอิอิอิอิ <):)
  • อย่าบอกน๊าาา ว่าพี่โตจะ "โคราช" โอ้วววว มันแน่ๆ เล้ยย พี่
  • ไม่น่าจะใช้ครับพี่เคน อิอิอิอิอิอิ พี่โกแก่จะโทรมาเล่นด้วยเฉยๆ ครับปรึกษาอะไรๆ นิดหน่อยเองพี่ :-D
  • หวัดดีครับชาญ ผมเองชื่อ สุ ครับอยู่กระทู้ราชบุรี แหมเรียกซะ เคน ธีรเดช เชียว โทษทีวันงานนครปฐมไม่ได้ทักทาย เอาไว้ครั้งหน้าเจอกัน
    กันเองทั้งน้านนน
  • อิๆๆ ทางอีสานนี้เขามีอะไรดีๆกันอีกแล้วเนี่ย ฮ่าๆๆ
    เราสองคนพลาดอะไรไปหรือเปล่าครับคุณสุ ฮ่าๆๆ
  • แหม...แค่ขอเบอร์โทรน้องเค้าก็ไม่ได้เลยเน้อ สุ ท่านตั้ม....

เน้อชาญ...เน้อ
  • ครับผมพี่สุสวัสดีครับ ผมก็รู้จักไม่กี่คนเองครับพี่ ไว้เจอกันถ้าจำผมได้ก็เข้ามาทักทายได้เลยครับผม ยินดีและเป็นเกรียจอย่างยิ่งครับผม พี่ตั้มครับผม ไม่มีอะไรครับพี่ถามพี่โตดูได้ครับบบบบบบ อิอิอิอิอิอิ image
    ไฟล์แนบ
    221693.jpg 175K
  • ออกแบบไวหลายอย่างก็ยังงี้แหละครับ ตัดสินใจยากส์เอาแบบมาโชว์หน่อยเร็วน้องโต อยากเห็นนนนน
  • ประกาสเรื่องการจัดมิสติ้งโคราชครับผม เนื่องด้วยทาง มทส ได้จัดประกวดสุนัขในวันเสาร์กับวันอาทิตย์ที่ 30-31 กรกฎาคมนี้ วันที่30 จะประกวดสุนัขแต่กายแฟนซี ส่วนวันที่ 31 จะประกวดสุนัขทั่วๆไปหลายสายพันธ์ ชิงถ้วยพระราชธาน ทางกลุ่มพิสบลูโคราชได้มีการประสานงานกับผู้จัดงานแล้ว และได้ตกลงกันว่าเราจะจัดมิสติ้ง ในวันอาทิตย์ที่ 31 กรกฎาคมนี้ ตั้งแต่เวลา 10.00 น. เป็นต้นไปครับ สฐานที่ ม.ท.ส บริเวณหอดอกบัวนะครับ จึงขอเชิญพี่น้องพิสบลูโคราช และพี่ๆ น้องๆ ทุกท่านที่สนใจ มาพบปะพูดคุยกัน ครับผม ประสานงานได้ที่ 081-6609828 เบอร์ผม 084-3591589 ชาญครับ ( ถ้าฝนตกหรือขัดข้องประการได ก็แล้วแต่ทุกๆ คนจะสะดวกนะครับผม ) โอ้ย เพิ่งเคยลงประกาสเป็นครั้งแรกไม่ว่ากันเด้อพี่น้อง อิอิอิอิ O:)
  • หวัดดีครับพี่เห...ออกแบบไว้แล้วครับถูกครับพี่ แต่ยังอยู่ในหัวครับยังไม่ได้เขียนออกมาครับ โดนเค้าด่าเช็ดอยู่ครับพี่

หวัดดีครับชาญ เร็วดั่งสายฟ้าฟาดเลยเน้อ...ทำอะไรเร็วมากเลยเน้อโคราชเนี้ย...

Image Hosted by !!!###$$$ 1h3R3 1m@g3H0st $$$###!!!
  • มีอยู่อย่างที่นานพี่ อิอิอิอิอิอิอิอิอิ
  • หวัดดีครับพี่โต/พี่ๆท่านอื่นด้วย ไม่ได้ซุ่มทำไรครับช่วงนี้งานยุ่งนิดหน่อยพี่เลยไม่ค่อยได้เล่น :m06:
  • แบบไมค์แลนด์ก็สวยดีนะครับพี่โต แบบเรียบๆแต่ทรงพลังดีครับ

งานโคราช เสียดายติดเลี้ยงเด็กๆ ไม่งั้นไม่พลาดเป้าแน่ๆครับคุณชาญฮ่าๆๆ
  • หวัดดีทุกท่านครับ วันนี้ฝนตกอากาศเย็นสบายครับแต่เป็นห่วงเพื่อนๆอุบลมีมีตติ้งวันนี้ ไงเพื่อนๆเข้าไปให้กำลังใจเพื่อนๆที่อุบลด้วยนะครับ
  • โลโก้ที่ออกแบบไว้ใช้ไหมครับน้องโต ออกมาหลายๆแบบเด้อจะได้ให้เพื่อนๆช่วยกันดู ร้อยเอ็ดก็อยากดูเหมือนกันครับชื่อน่าจะใช้อะไรดีครับ อยู่สี่จังหวัดเราใช้ "จตุรพิต" ดีไหมครับ มีใครตั้งหรือยังก็ไม่รู้ เป็นชื่อภาษาอังกฤษด้วยก็ดีครับเผื่อกลุ่มเราบรีดหมาไปอินเตอร์จะได้มีชื่อกลุ่มโชว์ ฮ่าๆๆๆๆ
  • จตุรพิท เท่ห์ดีครับพี่ vr_china ฮ่าๆๆ
  • ขอบคุณสำหรับเฮียเชี้ยงที่แวะมาเยียมนะคับ
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_2615.JPG 78K
  • ขอบคุณเฮียเชี้ยงมากคับที่วันนี้ให้เกียรติมาเยี่ยมชมและให้ข้อมูลดี ๆ แก่น้อง ๆ พิทบลูอุบลคับ
  • ขอขอบคุณ พี่น้องกลุ่มอุบลทุกคน ที่ให้การต้อนรับอย่างอบอุ่นเป็นกันเองครับ มีโอกาสต้องไปบ่อยๆแล้วครับ
  • โชว์รูปแบบเบาเบาครับ : )
    ไฟล์แนบ
    16052011057.jpg 177K
  • ชาวพิทศรีสะเกษทำอะไรกันบ้างครับวันนี้ อากาศดีๆอย่ามัวแต่นอนนะครับ อ้าววววน้องเชี้ยง สิบแปดบวกทำงานครับ
  • สวัสดีครับ พี่ๆน้องๆชาว ศรีสะเกษ
    ขอบคุณเฮียเชี้ยงมากครับ ที่มาเที่ยว
    ผมไปโพสรูปเพิ่มในกระทุ้กลางแล้วนะครับ
    พี่ๆตามไปดูได้เลยครับ สนใจตัวไหน จ้องใว้นะครับ
    เงินทองจะได้ไม่รั่วไหลแบบเฮียเชียงว่า
    http://pitbullzone.com/community/categories/general
  • สวัสดีครับพี่เห พี่ยศ และพี่น้องทุกคน ที่แวะมาทักทายกันครับ
  • ของฝากเล็กๆน้อยๆจากอุบล image
    ไฟล์แนบ
    hot13.jpg 47K
  • imageสวัสดีครับเฮียช้าย ยินดีต้อนรับสู่18+ครับ มันมาจากข้างในครับ
    ไฟล์แนบ
    picture_147255319334.jpg 76K
  • เข้ามาตามหาเด็กขับรถผมครับ เป็นผู้หญิง.........
  • ห้องนี้นิ แหล่มเลย อิอิอิอิอิอิอิอิ :021:
  • ฝากเพื่อนๆทุกท่าน ตอนนี้สามประสพปัญหาหนัก ช่วยให้กำลังใจเพื่อนสามที่บอร์ดอำนาจฯด้วยครับ "มีพิทมีเพื่อน" ช่วยกันสร้างสร้างสังคมพิทบูลคุณภาพของพวกเราด้วยกันนะครับ
  • เอาแดงๆ มาฝากพี่โตครับ ตัวนี้ก็ไม่ครบนะพี่ อิอิอิอิอิอิ image
    ไฟล์แนบ
    SNV38448.JPG 64K
  • -เฮียเชี้ยง ผมขอเป็น18+ มือสมัครเล่นก้อพอ ส่วนเฮีย นั้นมือโปร 555
    -คุณ c หมาสีสวยดี กระดูกใหญ่ด้วย กี่เดือนแล้ว หมาใครครับ
    -คุณโตชอบ แดงๆ เหรอครับ แดงๆของพวกเรามีมั้ย (เรดบูล)
  • ครับผมชาญครับผม ยินดีที่ได้รู้จักครับ คูณ Shine หมาผมเองครับ 4 เดือนกว่าครับ เรสบลูลี้ก็อตติ 50 เรสโน๊ส 25 RE 25 ครับผม ชื่อ คูโซ่ ครับ อีกตัวสีบลู แพ็สตินั้มครับประมาณ 6 เดือนกว่า 2ROMEO ครับ ฝากให้พี่โตมีแต่ไม่ครบองค์ประกอบนะครับพี่โต อิอิอิอิอิอิอิ imageimage
    ไฟล์แนบ
    SNV38425.JPG 53K
    SNV38441.JPG 47K
  • หวัดดีครับพี่เห..ชาญ เฮียช้าย

มาค่ำหน่อยครับ...

เฮียช้ายครับ ชาญเขาชอบของแปลก ๆ ครับ...

Image Hosted by !!!###$$$ 1h3R3 1m@g3H0st $$$###!!!
  • -คุณ c ตัวนี้เห็นหลายครั้งแล้ว ของ c นี้เอง สวยนะ แต่เสียที่ขา โดนไรครับ ส่วนเจ้าคูโซ่ไม่ครบไง ที่ขาเหมือนกันเหรอ
    -คุณโต จัดแดงๆมาซักตัวสิ สร้างสีสันให้พวกเรา
  • สวัสดีครับเฮียช้าย ผมก็มือสมัครเล่นเหมือนกัน อาศัยใจมันรักครับ ขอแสดงความยินดีกับเฮียสองที่ได้ลูกสาวครับ ครอบครัวพี่สามก็กลับมาดีกันดั่งเดิมแล้วครับ image
    ไฟล์แนบ
    223206.JPG 44K
  • สวัสดีครับชาญ สบายดีหรอเปล่าครับ งานประกวดที่โคราชเป็นย้้งไงกันบ้างครับ
  • สวัสดีครับเพื่อนๆพี่ๆน้องๆทุกท่าน ศรีสะเกษฝนตกไหมครับ

กรุงเทพเพิ่งหยุดไปตอนหัวค่ำนี่เองครับผม แต่อากาศเย็น
    เป็นใจดีครับฮ่าๆๆ

เอาอีกตัวมาฝากนะครับพี่โต

image
    ไฟล์แนบ
    Puppy 005 400 X 300.jpg 56K
  • หวัดดีครับท่านตั้ม...EMS มาได้เลยครับรอรับอยู่

เล่นซะดึกเลยเน้อ...เลี้ยงเด็ก ๆ อยุ่เหรอ ลองดูตามสูตรที่คุยกันยังครับ...

• ครับผม สวัสดีครับพี่โต พี่เห เฮียช้าย เฮียเชียง พี่ตั้มสบายดีกันทุกคนนะครับ ส่วนผมสบายดีครับเฮียเชียงขอบคูณครับผม งานสนุกดีครับ เป็นกันเองครับ มาเอามันอย่างเดียวคนให้ความสนใจในพิสบลูเยอะครับตอนแรกก็กลัวๆ แต่มารู้นิสัยมันจริงๆ แล้ว ขอถ่ายรูปกันใหญ่เลย อิอิอิอิอิอิ ตัวสีบลูขามันผิดรูปมาตั้งแต่เกิดครับ โก่งไม่เท่ากันครับ ส่วนแดงบรีสเด้น หางคิ้งครับผม แต่ตัวสั้นมากๆ ครับ ที่บ้านมีแต่ประมาณนี้อะครับ อิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิ แต่ชอบครับมันดี ออกแนวฮาๆ นิดๆ สำหรับผมไม่ค่อยซีเรียสเรื่องพวกนี้ครับ ถ้าชอบก็จัดเลยแหละครับ ว่าแต่อีสานเราจะมีข่าวดีเมื่อไหล่น่า :019: :018:
  • ตามพี่ชาญมาบ้านนี้ติดๆ สวัสดีครับ พี่โต พี่เชี้ยง :-D
  • คึกคักกันจังบ้านนี้ ไม่ครบองค์ประกอบไม่เป็นไรน้องชาญ อย่าให้เกินแหละดีแล้วครับ ชอบไตรคัลเลอร์จริงๆครับเป็นสีที่ชอบมานาน
  • หันแน่ พี่เห ชอบมานานแล้วด้วย อิอิอิอิอิ ส่วนมากหมามันจะออกมาแนว ขาดๆ เกินๆ ครับพี่เห ;;) ;;) ได้อย่างเสียอย่างครับ จู๊ปๆ นะครับพี่ :* :*
  • เฮีย เชี้ยง ค๊าฟที่เค้าบอกว่า หมายเด็ด นั้นอยากทราบ ว่าเป็น หมายอะไร ก๊าฟฟฟ :032: :032:
  • imageสวัสดีครับ น้องข้น หล่อเหลา หมายเด็ดถ้าบอกก่อนมันก็ไม่เด็ดครับ ของอย่างนี้ต้องลองเลยครับ จุ๊ๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    511042348.jpg 77K
  • ฮ่าๆๆ ได้เลยครับพี่โต เลี้ยงตามที่พี่บอกเลยครับ
    แต่รู้สึกว่ามันจะกินกันเกินไปนะครับพี่ ฮ่าๆๆ
  • สำหรับบ้านนี้ เมื่อก่อนจะนานๆ เข้ามาเยี่ยมซักที แต่ตอนนี้ตั้งแต่ upgrade เป็นเรท 18+ เข้ามาเยี่ยมทุกวันเลย ^^
  • โค๊ก สักขวดไหมครับ อิอิอิอิอิอิ ยืมรูปเขามาimage
    ไฟล์แนบ
    216935.jpg 45K
  • สวีสดีครับ ยินดีต้อนรับพี่น้องพิทบูลทุกท่านครับ
  • ครับพี่เชี้ยง บ้านนี้สวยๆเยอะแยะไปหมด :-D
  • ผมก็ขอขอบคุณ พี่ ๆๆๆๆ น้อง ทุกๆๆๆๆ ท่าน ของชาวพิทบูล พิทบูลศรีสะเกษ พิทบูลอำนาจ และพิทบูลทุกๆๆๆๆๆ ท่าน ที่แสดงความยินดี และห่วงใยกับผมด้วย ขอบคุณมากครับimage
  • สวัสดีครับเฮียสอง พี่น้องกลุ่มศรีสะเกษ ขอแสดงความยินดีกับเฮียสองด้วยครับ