ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ผลิตภัณฑ์สร้างกล้ามเนื้อ "พิตบูล"
  • พี่มาร์คครับ บลูลี่แม๊คมาถึงไทยยังครับ
  • น่าจะประมาณวันที่ 20 ครับ ตอนนี้พี่ก็ใช้มัสเซิ้ลแทนอยู่ครับ
  • พี่ครับ ผมสนใจครับ ไม่ทราบว่ากินได้ตั้งแต่อายุเท่าไรครับ
  • กินได้ตั้งแต่สามเดือนเป็นต้นไปครับ
  • ต้องใช้ตลอดหรือเปล่า.....
  • ได้ผลตามที่ต้องการแล้วก็หยุดครับ
  • Muscle builder เท่าไหร่ครับพี่มาร์ค 24/7 ซ. โรงน้ำแข็ง ต.บ้านใต้ อ.เมืองจ.กาญจนบุรี 71000 วรินทร สุธารัตนนที
  • 2,250 บาทครับ ใช้คู่กับ weight gainer แล้วจะติดใจครับ
  • บูลลี่ แม็ก แถวชลบุรีมีตัวแทนจำหน่ายป่าวคับ หรือ บริเวณใกล้เคียงคับ
  • โทรสั่งโดยตรงจะสะดวกที่สุดครับ ถ้าอยู่ใกล้ที่ไหนก็จะแนะนำไป แต่ถ้าไม่มีเราก็จะส่งตรงให้เอง
  • ขอเบอร์โทรหน่อยคับพี่มาร์ค
  • ขอบคุณคับป๋ม
  • Bully Max and Weight gainer มีสินค้าหรือยัง และราคาเท่าไรครับ
  • บูลลี่ แม็ก กินยังไงครับหมาผมมี 2 ตัว หนัก 10โล 2เดือนกว่า กับ 20 โลครับ 5 เดือน ครับ
    ขอบคุณ
  • ทุกๆ 10 โล ให้หนึ่งเม็ดครับ สมมุติ หมาหนัก 15 โล ให้สองเม็ด ก่อนการออกกำลังกาย หรือจะแบ่งก่อนหลังอย่างละหนึ่งเม็ดก็ได้ครับ วันที่ไม่ออกกำลังก็ต้องให้นะครับ เพื่อให้ร่างกายนำไปซ่อมแซม กล้ามจะขึ้นวันพักนะครับ ไม่ใช่ชึ้นวันออก
  • ต้องให้กินไปตลอดเลยหรอป่าวพี่ หรือเอาแค่ได้กล้ามพอที่เราต้องการแล้วหบุด ถ้าหยุดกล้ามจะหายป่าวคับ
  • ได้กล้ามตามที่ต้องการแล้วก็หยุดครับ ต่อไปก็กินอาหารที่มีประโยชน์ ออกกำลังกายให้เหมาะสมเพื่อรักษาสภาพ ระวังอย่าให้อ้วน เพราะกล้ามจะหายครับ
  • เริ่มหม่ำได้ตอนอายุกี่เดือนอ่ะคับ
  • ยังมีอีกปะครับ มันคืออะไร ขอลองสักกระปุกสองกระปุก บูลลี่แม๊กปะคับ? หรืออะไร
    ไม่รุ้เอามาก่อนครับ ถ้ามี จะสั่งยังไงดี รบกวนบอกด้วยนะครับมันคืออะไร ฮ่าๆ จะเอาๆ
  • ลูกหมาแนะนำ มัสเซิ้ลบิ้วเดอร์ ครบปีแล้วค่อยใช้บูลลี่แมกซ์ครับ สนใจติดต่อเอาตามรายละเอียดที่ลงแจ้งไว้นะครับ
  • มัสเซิ้ลบิ้วเดอร์ ให้ยังไงครับ ใส่ผสมอาหาร หรือกินก่อนออกกำลัง(ผมในกินบาฟ จิงเหลือเอกตรีมอีกห้าโล )
    แล้ว มัสเซิ้ลบิวเดอร์ กินควบกับตัวอื่นมีบ้างมั้ยหรือแค่นี้เพียงพอละคับ ขอถามอิกนิด พวกอาหารเสริม ถ้าจะ ให้นี่แค่มัสเซิ้ลบิ้ว หน่างเดียวหรือ เบสอินโชอะไรต่างด้วยมั้ยครับ ขอบคุน
  • ใส่ผสมในอาหารครับ วิธีการใช้มีอยู่ในเว็บ 1 ช้อนตวงต่อน้ำหนักตัว 50 ปอนด์ เบสอินโชว์เป็นวิตามินรวม สำหรับหมาโต หมาเด็กใช้ฟิวเจอร์สตาร์

ถ้าจะกินครบชุด ใช้ มัสเซิ้ล+ ฟิวเจอร์สตาร์ + เวทเกนเนอร์ ราคาเซ็ทนี้ 5,000 บาท
  • 5เดือน ถ้าเปลี่ยนเป็น บูลลี่แม๊ก เวทเกนเนอร์ เบสอินโช ได้ปะครับ หรือ บูลลี่แม๊ก เวทอเกนเนอร์ ฟิวเจอร์สตาร์ ครับ ? ( ผมให้บาฟ อย่าไรเหมาะครับ) แหะๆ
  • สนใจจริงโทรมาคุยเองดีกว่า ขี้เกียจพิมพ์ครับ เพราะเคยอธิบายไปแล้วหลายรอบในกระทู้ มีการทดสอบให้เห็นจริงไปแล้วด้วย แต่รายละเอียดปลีกย่อยมันเยอะ วิธีการใช้ อาหาร การออกกำลังกาย ถ้าถามมาทีละข้อแบบนี้ อีกสิบรอบก็ยังไม่หมดข้อสงสัย มันจึงเบื่อนะครับ ขออภัยนะที่พูดตรงไปหน่อย แต่มันรู้สึกแบบนี้จริงๆ ครับ ^:)^
  • พี่คับยังใช้เบอที่โพสในกระทู้นี้อยุ่ปะคับ

อยากทราบรายละเอียด อาหารเสริมคับบ