ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ผลิตภัณฑ์สร้างกล้ามเนื้อ "พิตบูล"
  • เย้ พี่มาร์คใจดี ขอบคุณครับพี่
    เอาไว้หักกับ Bully max เลยครับ ขอดูผลจากค่าย K9 สักอาทิตย์
    เด่วจะอัดลูกชายดู ว่าได้สักกี่โล ^ ^
  • ใช้หมดไปกระป๋องแล้วบอกคำเดียว"ดีจริง":063:
  • แต่ถ้าราคาผิดต้องจ่ายเพิ่ม โทรบอกได้เลยพี่
    แฟร์ๆ ครับ ^ ^
  • รอบนี้อาจจะขอเข้าไปรบกวนที่บ้านอีกสักที
    โม้กับแฟนไว้เยอะ ว่าเจ้า BJ มันเหมือนเสือ ไม่ใช่หมา -0-
    ชอบมากตัวแข็งปั้ก ตาสวยอีกต่างหาก
    ให้ไปเห็นกับตาตัวเอง จะได้กลับมาช่วยกัน เพาะกล้ามให้หมา
    555
  • มันกำลังจะมีทายาทเร็วๆนี้ครับ
  • :021: ว้าวววววววววว
  • ขออภัยด้วยครับ
    สำหรับนมแกะผง เขาแจ้งราคามาผิดครับ

ขอประกาศราคาใหม่ นะครับ

นมแกะ Lamb Lac ราคา กิโลกรัมละ 490 บาทครับ
  • ท่านที่สั่งไปแล้ว สั่งมารอบหน้า จะลดราคาให้ครับ
    หรือจะสั่งของรอบใหม่ ก่อนโอนเงินหักที่จ่ายมาเกินออกไปก่อนครับ
    บางรายผมได้โทรแจ้งไปแล้ว แต่อาจะมีตกหล่นไปบ้างต้องขออภัยครับ

อนาคตนมแกะตัวนี้จะไปวางตามร้านตัวแทนครับ (ขายทางไปษณีย์ กำไรไม่เหลือ โดนค่าส่งกินหมดครับ)
    กติการ้านค้าต้องสั่งยกโหล ส่งให้ทางขนส่ง เรามีราคาสำหรับร้านค้าโดยเฉพาะ เพื่อให้ร้านมีกำไร ลูกค้าก็ซื้อในราคาเดียวกัน

นมแกะบรรจุในถุงฟอยล์ ขนาดถุงละหนึ่งกิโลกรัม
    ต้องชงในน้ำร้อนๆ นะครับ มันจะได้ละลาย

ปัจจุบัน ผมใช้สามช้อนโต๊ะ ผสมน้ำร้อนหนึ่งแก้วกาแฟ
    ราดลงบนอาหารเม็ดให้บีเจ กิน หมากินดีมากครับ หมดเกลี้ยงชามทุกวัน
    ใครจะลอกเลียนแบบก็ไม่ว่าครับ
  • อ่า รวมส่วนลดไปอีกหลายบาทเลย อิอิ
  • คราวหน้าสั่งมาอย่าลืมทวงส่วนที่พี่ค้างด้วยนะ
    ไม่ต้องเกรงใจ เผื่อพี่ลืมครับ

เราทำกันแบบตรงไปตรงมา เพื่อความสบายใจครับ
  • เดี๋ยวดูรูปบีเจ หลังจากฟื้นไข้นะครับ
    มันโทรมมาก ซี่โครงบาน และขนาดขมับยังยุบบุ๋มลงไปเลย
    แต่อัดนมแกะผสมเวทเกนเนอร์แค่อาทิตย์เดียว
    มีน้ำมีเนื้อมากขึ้น วันนี้กลับมาฟิตเหมือนเดิมแล้ว
  • มารอดูรูปbjครับไม่เห็นนานแล้วคิดถึง
  • พี่มาร์ค เจ้าสาว BJ คือใครเอ่ย?
  • เป็นลูกโจโจ้กับคูม่าพระรามสามครับ
  • BJ ปัจจุบันอายุ สี่ปี แล้วนะครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC06964rs.jpg 94K
  • เพิ่งฟื้นไข้ กำลังจะมีทายาทแล้วด้วยของคุณโต C4
    ไฟล์แนบ
    DSC06954rs.jpg 94K
  • ใครว่าพิตบูลไม่ดุ ลองหน่อยไหม
    ไฟล์แนบ
    DSC06973rs.jpg 99K
  • ไม่รู้ซ้ำอะเป่า
    ไฟล์แนบ
    DSC06974rs.jpg 96K
  • สวยไม่สร่างนะเจ้านี่
  • :005:พี่มารค์ ผมขอดูรูป BJ ตอนไม่สบาย เทียบรูปให้ดูหน่อย ก่อน กับ หลัง เป็นอย่างไร ขอบคุณครับ จาก อุบล ครับ
  • ไม่ได้ถ่ายไว้ครับ เพราะมันเป็นรูปที่น่าอายมาก จากหมาหล่อๆ ผอมจนกระดูกโผล่
    บริเวณขมับยุบลงไปเลย เหตุที่รีบโด๊ป เพราะเฮียใหญ่บอกว่าจะมีหมามาผสมครับ ฮ่าๆๆ

แต่ยืนยันครับว่า เวทเกนเนอร์ มันทำให้หมาอ้วนขึ้นจริงๆ
    แต่อาการข้างเคียงคือ หมาจะขี้ร้อนมาก เพราะปริมาณแคลอรี่มันสูง
    บ้านเราอากาศร้อนมาก ใครให้กินเวทเกนเนอร์ ต้องระวังเรื่องนี้ให้ดี
    เหมือนเรากินทุเรียนตอนหน้าร้อนละครับ

เจ้าบีเจ กินเวทเกนเนอร์ แล้วจะขุดสนามหญ้า ลงไปมุดดินนอน แสดงว่ามันร้อนครับ
  • เห็น BJ แล้วเคลียดดูกี่ทีก็ต้องบอกว่ากระดูกมันสวยมากๆ โครงสร้างดี
  • มาคอนเฟอร์ม
    ผมใช้ wt. gainer มาแล้ว 1 สัปดาห์ น้ำหนักขึ้นมา 2 โล
    ผิวหนังหนาขึ้น (แสดงว่าชั้นไขมันหนาขึ้น) ตัวกลมเลย ^ ^
    แม่ที่บ้านดีใจใหญ่ เด่วหมดจะไปเอาอีก อิอิ

ว่าแต่ถ้าลูก BJ ตาออกมาเหมือนพ่อจะดีมากเลย อิอิ ชอบๆ
  • เรื่องขี้ร้อนอันนี้ไม่แน่ใจ เพราะปกติ เค้าก็ชอบไปขุดทรายเย็นๆ นอนแล้วแทะต้นไม้ที่เพิ่งซื้อมาเล่นเป็นประจำ
    ถ้าไม่ติดว่าชอบต้นไม้ จะเปลี่ยนเป็นสวนหินแล้ว:001:
  • รับรองครับเรื่องอ้วน ไอ้เธอร์ตอนนี้เป็นหมูไปเเล้วอะพี่มาร์ค :o042:

วันละ 2 ช้อนตามที่บอกเเต่เริ่มคิดว่าไม่ใช่เเละ มันใช้ไม่หมดอะตามนิสัยขี้เกียจของมันเลย

เเต่รับรองได้เลยเรื่องไฮเปอร์นี่เป็นเเน่ เมื่อก่อนนอนเเทบทั้งวันยกเว้นพาไปเดินเล่น

เดี๋ยวนี้ลุกไปเล่นกะชาวบ้านเค้าเองเเล้วครับ ส่วนเรื่องร้อนรู้สึกมันจะหอบบ่อยขึ้นอะครับ

น่าจะเกี่ยวนะ ยังไงกล้ารับรองเลยครับหมาใครผอมนะจับกิน wt. gainer เเล้วลงพุงทุรายเเน่นอน 5 5 5 :o022:
    ไฟล์แนบ
    625.jpg 57K
  • บอกตามตรงว่าจากที่เครียดมากกลายเป็นมีความสุขสุดๆ
    แม้ว่าจะได้ทดลองคุณภาพด้วยตัวเองจนมั่นใจแล้วหนึ่งชั้น
    แต่ก็อดหวั่นใจไม่ได้ว่า คนอื่นใช้จะได้ผลเหมือนเราหรือเปล่า

เพราะชื่อเสียง เกียรติยศที่สั่งสมมา มันคือเดิมพันที่แพงมาก
    แต่วันนี้มีคนโทรมาขอบคุณที่นำผลิตภัณฑ์ดีๆแบบนี้มาจำหน่าย
    เพราะมันช่วยแก้ปัญหาให้แก่หลายท่านได้จริงๆ

เมื่อวานคุยกับคุณอ้อย ผู้ช่วยเฮียเล้งที่ร้อยเอ็ด อยากทราบผล (ขออนุญาติเอ่ยถึงนะครับ)
    ผมยกให้เป็นลูกค้า วีไอพีเลย สั่งเยอะมาก ไม่เคยต่อ ไม่เคยจู้จี้ จนผมเครียด กลัวแกผิดหวัง
    แต่ฟังน้ำเสียงแล้วแฮปปี้มาก เจ้าตัวเล็กกินกันกระจาย น้ำหนักขึ้นพรวดๆ เห็นความแตกต่าง
    สุขทั้งคนเลี้ยง สุขทั้งเจ้าของ ผมก็สุขใจไปด้วย ขอบคุณคุณอ้อยมากๆ สำหรับกำลังใจครับ

ตอนนี้ผมมั่นใจในผลิตภัณฑ์ของค่ายนี้มากขึ้น และกล้าที่จะสั่งเข้ามาอีกหลายตัว
    มีทั้งไวตามินบำรุงผิวหนัง ขน และช่วยให้สุนัขมีสุขภาพดี
    อาหารเสริมบำรุงสุนัขตั้งท้อง ป้องกันแท้ง และบำรุงลูกสนัข
    อาหารเสริมป้องกัน ฮีทสโต๊ค ที่เป็นโรคยอดนิยมสำหรับชาวบูลลี่
    และอาหารเกรดระดับหกดาวก็จะเอามาจำหน่าย เพื่อเอาใจคนชอบของแพง

ผมได้สั่งอาหารนอกตัวอย่างเข้ามา แต่มีอยู่จำนวนจำกัด บางรุ่นไม่มีขายในบ้านเรา
    และบางยี่ห้อก็มีตัวแทนอยู่ในบ้านเราแล้ว จึงไม่สะดวกที่จะนำมาลงประชาสัมพันธ์ในนี้
    ใครสนใจอยากจะลองใช้ก็มาแบ่งไปได้ แต่ขอเป็นคุยกันหลังไมค์นะครับ
  • อาหารนอกที่นำเข้ามา มีประมาณ 20 ถุง ขนาด 30 lbs ขาย 2,250 บาท
    ถูกกว่าที่มีวางขายในบ้านเราประมาณ 500 บาท และทำจากเนื้อไบซัน
    เป็นรุ่นที่ไม่มีวางจำหน่ายในไทยครับ

มีอีโว ตัวแพงสุดของอเมริกามาด้วยสามถุง
    จะเอาทดลองใช้เองหนึ่งถุง แบ่งขายสองถุง

และมีอาหารอีกสองถุงยี่ห้อยูคาขนาด 20 โล ขายราคาพิเศษ
    ใครสนใจโทรมาครับ โทรมาก่อนได้ก่อนครับ 089 4999 888
  • พี่มาร์คนี่
    ผมเกิดกิเลสอีกล่ะ
  • ณัฐ ใจเย็นๆ ช่วงนี้อาจจะมีอะไรใหม่ๆมานำเสนอนะครับ ชักสนุก
    ตอนนี้พี่อยากลองลุยธุรกิจตัวนี้แบบจริงจังดูสักครั้ง มีคนดูถูกว่าทำยาก แต่พี่ชอบ ฮ่าๆๆ
  • มียูคาติดมาในตู้สองกระสอบนะครับ
    ขนาด 20 กิโลกรัม ขาย 2,350 บาทครับ
    เห็นตามร้านวางาย 15 โล ราคาอยู่ที่ 2,350 บาท
    ใครมาก่อนหิ้วไปเลย
  • ไอ้ BJ หมาเทพ

ขามันเท่าแขนผมอ่ะ บรึ๊ย
  • ตอนนี้ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด มีวางจำหน่ายที่

ด๊อก ฟัน พาร์ค สปอร์ตคลับ โชคชัย 4 ซอย 52/1 ครับ
    ใครว่างก็แวะไปซื้อที่นั่นครับ มีอาหารนอกนำเข้าวางขายอยู่ด้วย แวะไปเยี่ยมเยียนกันบ้างนะครับ

ด๊อก ฟัน พาร์ค สปอร์ตคลับ โชคชัย 4 ซอย 52/1 โทร. 087 124 6999
  • ราคาเดียวกันป่าวครับ
  • พี่มาร์คค่ะ สนใจ muscle Builder ค่ะ ราคา 2250 บาทใช่มั๊ยค่ะ
    รวมค่าจัดส่งเท่าไหร่เหรอค่ะ จะได้โอนเงินให้ถูก
    อยู่สระบุรีค่ะ
    แล้วนมแพะสรุปว่า Kg.ละ 490 บาท ถ้าคิดเป็นกระสอบนี่เท่าไหร่เหรอค่ะ
  • ค่าส่งฟรีครับ
  • พี่มีแค่เป็นถุง ๆละ 1 กกครับ
  • พี่มาร์คอย่าว่ากันเลยนะ คือว่า ...
    ขอที่อยู่อีเมลล์หน่อยค่ะ จะได้ส่งสลิปโอนเงินไปให้ค่ะ
    หาอีเมลล์พี่แล้วแต่หาไม่เจอ ตกลงเอา muscle Builder 1 กระป๋อง
    กับนมแพะ 1 กก. รวมเป็นเงิน 2740 บาท ถ้าได้อีเมลล์มาจะไปโอนให้ทันทีค่ะ
    รบกวนส่งของมาที่
    ส.อ.ไกรสิงห์ ช่างทอง 582/312 ถ.พิชัยฯ ต.ปากเพรียว
    อ.เมือง จ.สระบุรี 18000 นะค่ะ
    ทดลองใช้ดูก่อนถ้าดียังไงจะใช้ต่อค่ะ
  • pitbullzone@hotmail.com

ขอบคุณที่สนับสนุนครับ
  • พี่มาร์คค่ะ โอนเงินไปให้แล้วนะค่ะ 2740 บาท ของธนาคารกรุงเทพฯ
    ตอนเที่ยงนี่เองค่ะ เดี๋ยวจะส่งเมลล์รูปสลิป่ไปให้อีกทีนะค่ะ
    (0861934058)
  • ขอบคุณมากครับ อย่าลืมส่งที่อยู่ในการจัดส่งมาด้วยนะครับ
  • ได้รับของแล้วนะค่ะพี่มาร์ค ขอบคุณมากค่ะ
    รวดเร็วทันใจและก็ทันใช้ดีจริงๆ
    เดี๋ยวจะถ่ายรูปเก็บไว้ดูการเปลี่ยนแปลง
    แล้วจะเอามาลงกระทู้ให้ดูเหมือนคนอื่น ๆ
    เผื่อเข้าตากรรมการ อิอิ
  • พี่มาร์ค ผมส่งเงินให้เรียบร้อยแล้วนะครับ จำนวน 2,500 บาท....
    ไว้วันหลังผมจะโพรสรูปเจ้า Reggea ให้ดูนะครับ สวยไม่สวยไม่รู้แต่กล้ามเนื้อน่ะเยี่ยมเลย.....ผิวและขนสุดยอดเลยครับ....
    ไฟล์แนบ
    P1060145.JPG 77K
  • ขอบคุณมากครับ

มีหลายท่านช่วยยืนยันในคุณภาพแบบนี้ ผมก็สบายใจครับ
    เราคนขายพูดเองมันไม่น่าเชื่อถือเท่ากับลูกค้าช่วยยืนยันครับ
    ช่วงนี้มีแต่คนโทรมากำชับว่าอย่าให้ของขาด ใช้แล้วได้ผลจริงๆ
    ฟังแล้วชื่นใจจริงๆครับ

ขอบคุณทุกท่านที่ให้การสนับสนุนครับผม
  • ผมเป็นส่วนหนึ่งครับ ที่ผมใช้อาหารเสริมของมาร์ค ภายใน 7 วัน สุนัขของผมรู้สึกกล้ามเนื้อของมันออกแบบเห็นเลย สูดๆๆๆๆ เลย แต่ต้องพาไปวิ่งด้วยนะครับ จะเห็นผมดี อยู่ อุบลครับ เมืองดอกบัวงาม และอย่าลืม ( กรกฎาคม เดือนนี้มาเที่ยวงานแห่เทียนอุบลยิ่งใหญ่มากครับ) ขอบคุณ คุณมาร์คด้วยครับ
    ไฟล์แนบ
    444444.jpg 43K
  • สงสัยวันนี้ยอดขายพุ่งกระฉูดแน่ๆ

ขอบคุณมากๆครับ
  • ต้องบอกว่าสุดยอดแห่งการบริการจริงๆครับ.....สำหรับการจัดส่งที่รวดเร็วทันใจของพี่มาร์ค.......
    ......ที่พูดแบบนี้เพราะว่าผมสั่งของเมื่อวานตอนประมาณ 15.23 โมงเย็นวันนี้มีพัสดุส่งมาที่ทำงานเล่นเอาผมงงเลยว่ามันคือไร...แต่พอดูชื่อผู้ส่งก็รู้เลยว่าเป็นบลูลี่แม็กจากพี่มาร์ค.......รับของเรียบร้อยเวลา 9.16 น.รวดเร็วทันใช้จริงๆ......
    ................ขอบคุณพี่มาร์คและบริการที่ดีอย่างนี้.....ขอให้รวยๆนะครับพี่มาร์คกับธุรกิจนี้.....
  • มีอย่างหนึ่งที่ไม่อยากบ่น แต่ขอเล่าให้ฟังก็แล้วกัน

ธุรกิจยุคใหม่ นอกจากสินค้าต้องคุณภาพดีแล้ว การบริการยังต้องดีเยี่ยมด้วย

แต่มีลูกค้าหลายท่านที่ไม่ค่อยรักษาคำพูดเลย โทรสั่งของ ส่งที่อยู่มาก่อน แล้วเร่งให้ส่งเลย แต่จนวันนี้ก็ยังไม่โอนเงินมา
    หรือบางท่านก็สั่งของหลายอย่าง แต่โอนเงินแค่อย่างเดียว แล้วส่ง SMS มาให้ ไม่อยากเชื่อว่ามันคือการจงใจโอนเงินผิด
    ส่วนไอ้เราก็อยากให้ได้ของไวๆ อาศัยการเชื่อใจ หรือบางทีเราก็ยุ่งๆด้วย ไม่ได้เช็คจำนวนเงิน หรือรอเขาแฟกซ์หลักฐานมา

และที่ผมไม่โทรไปทวง เพราะมันคือเกมส์วัดใจ เขายอมให้ผมซื้อศักดิ์ศรีเขาด้วยเงินแค่นี้ก็ช่างเขาเถอะครับ

อย่างไรก็ต้องขอขอบคุณลูกค้าดีๆที่มีอยู่เป็นจำนวนมาก
    นอกจากจะช่วยสนับสนุนแล้วยังช่วยเชียร์อีกด้วย
    หากมีอะไรจะแนะนำติชมก็ยินดีเสมอครับ :039:
  • เล่าให้ฟังก็เสียวแล้ว ดีนะที่ผมไปซื้อถึงที่บ้าน ข้อดีคือได้เจอตัวจริงได้พูดคุยแบบตัวต่อตัวสบายใจ

วันนั้นซื้อแพคคู่ เวทเกนเนอร์+muscle Builder ราคา 3900 บาท กล่องไซด์ L ราคา 5500 บาท

รวม 9400 บาท ไม่ต่อสักคำ จ่ายเงินสด 10000 บาท แต่ทอนมา 1000 บาท พี่บอกลดให้ไอ้น้อง :o028:

กลับบ้านสบายใจเงินที่ได้มาจากการแข่งขันมะหมามหาอึด ก็ตอบแทนคืนให้กับหมาของเรากินอยู่อย่างสบาย:o038:

ขอบคุณพี่มาร์ค มากๆครับ
  • โทรไปไม่มีคนรับเลยพี่
    เด่วพรุ่งนี้ไปเอา F1 ที่บ้านเลยล่ะกัน
    อยู่ป่าวอ่ะ
  • Dollar ค่ะกำลังได้ 8 เดือนกว่า ๆ
    พึ่งใช้ muscle Builder+นมแพะ ผสมอาหารเม็ดให้กินเป็นวันแรกค่ะ
    กินซะเกลี้ยงไม่เหลือสักเม็ด
    เดี๋ยวรอใช้หมดจะลองถ่ายรูปดูอีกที
    กินดีอย่างนี้ถึงกล้ามไม่ออกรับรองได้ว่าอ้วนเป็นหมูแน่ๆ ค่ะ
    ไฟล์แนบ
    ดอลล่าร์.jpg 45K
    DOLLAR2.jpg 36K
    DOLLAR.jpg 42K