ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ผลิตภัณฑ์สร้างกล้ามเนื้อ "พิตบูล"
  • ลูกสุนัขควรได้รับการฝึกตั้งแต่ยังเล็กเลยครับ ไม่จำเป็นต้องรอจนอายุแปดเดือนตามหลักทฤษฎีครับ

แต่การออกกำลังกายหรือฝึกลูกสุนัขควรทำให้เหมาะสมกับวัยของเขา มันจะช่วยสร้างพัฒนาการที่ดีของโครงสร้าง
    ผมเจอหมาหลายตัวที่เจ้าของรอ จนเสียหมา เนื่องจากลูกสุนัขมีพัฒนาการของโครงสร้างต่ำมาก จากการขาดการออกกำลังกายที่เหมาะสมครับ

ดังนั้นเลี้ยงลูกสุนัข อย่าแค่ให้กินกับนอนแล้วอัดอาหารครับ เราออกกำลังกายอย่างเพียงพอแต่เล็ก มันจะช่วยพัฒนาโครงสร้าง และกล้ามเนื้อได้ดีกว่า
    ผมไม่เคยเชื่อเลยว่าให้เริ่มฝึกหลัง 8 เดือน หลังอย่านมผมก็นำสุนัขผมออกกำลังกายและเริ่มฝึกแล้วครับ แต่กระทำอย่างเหมาะสมและระมัดระวัง
    วิธีนี้จะช่วยให้สุนัขกินอาหารได้ง่ายขึ้นอีกด้วย

การสร้างกล้ามกับการสร้างความแข็งแกร่งแตกต่างกัน

การสร้างกล้ามเน้นการออกกำลังกายที่ก่อให้เกิดการอ่อนล้าของกล้ามเนื้อ เพื่อให้กล้ามเนื้อมีการสร้างใหม่ขึ้นมาทดแทน จึงมีขนาดใหญ่ขึ้น อันนี้ทำหนึ่งวัน พักสองวัน
    การสร้างความแข็งแกร่งเน้นเหนื่อยแบบขาดใจ เพื่อทำให้ร่างกายและระบบการหายใจ ทำงานอย่างมีประสิทธิภาพสุนัขจึงมีความแข็งแกร่ง อันนี้ควรทำทุกวัน

การฝึกพิตบูล เจ้าของต้อง เข้มแข็งและมีวินัย
    การลงโทษควรกะทำทันที่เมื่อทำผิด แต่ทำแค่ให้สุนัขรู้ว่าสิ่งที่เขากำลังทำไม่ใช่สิ่งที่เราต้องการ
    อาจจแค่ใช้เสียงเตือน หากเขายอมหยุดพฤติกรรมดังกล่าวก็เพียงพอแล้ว
    แต่ไม่ใช่หวดแบบเอาเป็นเอาตาย เพราะนั่นกำลังจะเพาะบ่มความก้าวร้าวให้แก่เขา หมามันจนตรอกมันก็ต้องสู้
    จ่าฝูงไม่เคยไล่ฆ่าลูกฝูง อาจะแค่เตือนยามล้ำเส้น การฝึกลูกสุนัขก็ประยุกต์วิธีการของจ่าฝูงมาใช้ครับ
  • ขออภัยสำหรับท่านที่ยังไม่ได้รับของนะครับ

ไปรษณีย์กรุงเทพฯ หยุดจากเหตุความวุ่นวาย จึงมีของตกค้างส่งไม่ได้ครับ
  • สวัสดีครับ คุณมาร์ค ไม่ทราบว่า ผลิตภัณฑ์สร้างกล้ามเนื้อยังพอมีเหลือ หรือป่าวครับ
  • มีครับ ของล๊อตใหม่เข้ามาแล้วครับ
  • โอเค ผมจอง 2 กระปุก พรุ่งนี้ถ้าโอนได้ จะโทรแจ้งครับ (หลังโอนแล้ว) วันนี้ธนาคาร ปิดหมดเลย
  • ครับ ขอบคุณครับ
  • ต้องขออภัย แบงค์ยังปิดอยู่นะครับ (21พ.ค53)
  • โอนเรียบร้อยแล้วครับ ยอด 2700 บาท ( สองกระปุก ) ขอบคุณครับ ผมส่งเมทเสทให้เรียบร้อยแล้วครับ ศุภโชค นครราชสีมา ครับผม 081-8787xxx
  • ขอบคุณครับ
  • เรียนทุกท่าน ขณะนี้ของล๊อตใหม่ Bully Max เข้ามาเป็นที่เรียบร้อยแล้ว
    รัปประกันว่าต่อไปของไม่มีการขาดอีกแน่นอนครับ

ส่วน เวทเกนเนอร์ สำหรับเพิ่มน้ำหนักตัว ก็มีคนโทรมาถามหาแทบทุกวัน
    ผมก็ร้อนใจไม่แพ้กันเนืองจากเอาลงประชาสัมพันธ์ในหนังสือไปแล้ว
    ก็ขอให้ใจเย็นๆอีกสักนิด ทางต่างประเทศยังไม่คอนเฟิร์มวันส่งมาเลยครับ
    ส่วนราคาขายก็ขายในราคาเดียวกับที่อเมริกาครับ ประมาณ 1,950 บาท
    เอามาอย่างไรกระป๋องเป็นแบบไหนก็ขายตามนั้น

หากของพร้อมผมเอาเข้าทางเครื่องบินครับ เพื่อความรวดเร็ว

ขอบคุณทุกท่านที่ให้การสนับสนุนครับ
  • ขอบคุณครับ ได้รับของเมื่อวาน (26 พ.ค 53) ยอด ๆ
  • เวทเกนเนอร์ มันแต่ต่างจาก bully max ยังไงเหรอคับ แล้วถ้ากินคงบคู่กันมันจะอ้วนมั้ยครับเนี้ย

แต่ทุกวันนี้ก็พาเดินเล่นวันละเกือบ ชั่วโมงอยู๋แล้วนะครับ เพียงแต่อยากให้กล้ามชัดขึ้นครับผม
  • อยากได้บ้างอะคับ แต่ไม่รู้จะสั่งซื้อยังไงอะคับพี่....
  • การสั่งซื้อ ดูที่กระทู้หน้าแรกครับ

เวทเกนเนอร์ สำหรับเพิ่มน้ำหนักตัว ช่วยให้สุนัขมีขนาดของร่างกายใหญ่โตขึ้น
    เหมาะเป็นอย่างยิ่ง สำหรับหมาที่กินอาหารยาก มีน้ำหนักตัวน้อยกว่าปกติ (ช่วยให้อ้วน)
    หากหมาผอมมาก กินอาหารไม่เก่ง ควรใช้ควบคู่กันครับ

บูลลี่แมกซ์ จะกระตุ้นการสร้างกล้ามเนื้อ ทำให้มีขนาดใหญ่ขึ้น คมชัดขึ้น
    ควรใช้ควบคู่กับการออกกำลังกายที่เหมาะสม และสุนัขต้องได้รับสารอาหารที่เพียงพอ

อนาคตจะนำเข้ามาอีกหนึ่งยี่ห้อ K9 เป็นชนิดใช้ผสมลงไปในอาหาร
    และสำหรับท่านที่สุนัขกินนมแล้วท้องเสีย เรานำนมแกะผง จากอเมริกามาจำหน่ายด้วยเร็วๆนี้

รายละเอียดเพิ่มเติม ดูได้ที่

http://www.pro-feed.com

ขอบคุณครับ
    ไฟล์แนบ
    banner-mvp-1.jpg 52K
    banner-mvp-14a_1.jpg 83K
    Lamb Milk RS.jpg 58K
  • พิเศษ เพื่อประหยัดค่าส่งค่าโอน

สั่งครั้งละสองกระปุก ปกติ 2,700 เหลือ 2,500 บาท
    สั่งทีเดียว 5 กระปุก ราคาปกติ 6,750 เหลือ 6,000 บาท
  • เวทเกนเนอร์ กับนมแพะมีหรือยังครับพี่
  • รอทางต่างประเทศ คอนเฟิร์มเวลาส่งที่แน่นอนอีกครั้งครับ
    ของเข้าเมื่อไรจะรีบนำมาลงให้ทราบโดยด่วนเลยครับ

ตอนนี้มีคนถามหาตลอด
  • เวทเกนเนอร์ นี่1กระป๋องกี่กรัมอ่ะครับ
  • Weight Gainer ของยังมาไม่ถึงครับ แต่เขาระบุว่า 90 Serves
    ก็คือให้กินได้ 90 มื้อ หากให้กินวันละมื้อก็ได้สามเดือนครับ

วันนี้คาดว่าน่าจะได้รับของกันแล้วนะครับ อย่าช้าก็น่าจะพรุ่งนี้ครับ
  • ท่านที่สั่งมาเมื่อวานกับเมื่อเช้าของวันนี้
    ของส่งไปอีเอ็มเอส วันนี้ตอนบ่ายสามครับ

ขอบคุณทุกท่านที่ให้การสนับสนุน
  • WT. GAINER มาเมื่อไหร่โทรแจ้งด้วยได้ไหมครับ Sms ไปบอกเบอร์แล้วครับพี่ ไม่ค่อยได้ monitor web น่ะครับ
  • คาดว่าไม่น่าเกินกลางเดือนนะครับ ตอนนี้พี่ก็รออยู่เช่นกัน
    มีคนถามหามากเลยครับ
  • พี่มาร์ค แบ่ง ไว้ให้ผม 2 กะป๋อง นะครับ
    2,500 ? ใช่ไหมครับ เอาวันที่ 25 เดือนนี้ นะครับ
    รอเงินเดือนออกก่อนนนนน

ขอบคุณครับ
  • ไรวะ แค่นี้ต้องรอเงินออก ที่ไปอาบน้ำไปได้ทุกคืน
  • 555
    ป๋า โตแล้วต้องอาบน้ำเองอยู่บ้านครับ
    ไว้สักวันที่ 24 เดี๋ยวผมโทหานะครับ
  • ใช้บูลลี่แม๊ก ควบคู่กับ F1 ได้ไหม

ถ้าได้ ม่วง หรือ แดง ดีครับพี่มาร์ค

พอดีทุนไม่ถึงแต่ทุมได้ก็ทุม

และก็ทุมได้แค่นี้ครับ....รบกวนที
  • ใช้คู่กันได้ไม่มีปัญหาครับ ใช้สีอะไรดูที่อายุหมาเป็นสำคัญ

บูลลี่แมกซ์ เป็นอาหารเสริมครับ ให้กินได้ทุกช่วงอายุ ตามขนาดน้ำหนักตัว
  • เอามาแปะไว้ก่อน จะได้หาง่ายๆ

http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=15514&page=1
  • http://pitbullzone.com/community/uploads/2010/05/Lamb%20Milk%20RS.jpg

นมแกะมาแล้วนะครับ มีอยู่สามสิบโล ใครสนใจก็สั่งได้
    เมื่อวานเอาลองชงราดอาหารหมาให้สมุนที่บ้านกิน กินกระจายครับ
    เช้ามาอึไม่เหลว ถือว่าผ่านครับ แต่ของมีจำกัดครับ โลละ 650 บาท ส่งฟรีครับ
  • ตอนนี้ เวทเกนเนอร์ กับ มัสเซิล บิวเดอร์มาแล้วครับ เพิ่งลงจากเครื่องเมื่อเช้านี้เลย

เวทเกนเนอร์ ราคาจำหน่ายที่อเมริกา $59.99 US Dollars หรือราคาเงินไทย 1,950 บาท
    ให้กินหนึ่งช้อนตวงต่อนำหนักตัว 50 ปอนด์ (22.7kg)

Muscle Builder ราคาที่ USA $ 69.99 US dollars ราคาเงินไทย 2,250 บาท ตัวนี้ขายดีมากๆครับ
    เนื่องจากเป็นสูตรเข้มข้น และเป็นสินค้าตัวดังของค่าย MPV K9
    ให้กิน 1 ช้อนตวง ต่อน้ำหนักตัว 50 ปอนด์ เช่นเดียวกัน

แต่หากใครซื้อเวทเกนเนอร์ รับสิทธิ์ ซื้อ Muscle builder ได้ในราคา 1,950 ครับ
    รวมสองอย่าง 3,900 บาทครับ
  • เวทเกนเนอร์ สามารถให้ลูกสุนัขทานได้ไม๊ครับ ถ้าได้ตั้งแต่ อายุเท่าไหร่ครับ กินมากเกินจะมีผลเสียอะไรไม๊ครับพี่ และตอนนี้มีของแล้วใช่ไม๊ครับ สั่งได้เลยรึเปล่าครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_1256.JPG 29K
  • ลูกสุนัขก็สามารถให้กินได้ครับ การกินมากเกินปริมาณที่กำหนด ก็อาจจะทำให้สุนัขอ้วนเกินไป
    เพราะมีปริมาณไขมันสูงถึง 40% เป็นสูตรสำหรับสุนัขที่ต้องการเพิ่มขนาดของโครงสร้างของร่างกายและเพิ่มน้ำหนักตัวโดยเฉพาะ
    นอกจากนี้ยังมีปริมาณโปรตีน ที่อยู่ในรูป กรดอมิโน เอซิด ที่จำเป็นต่อการเจริญเติบโต และสามารถดูดซึมไปใช้ได้ทันที
    และมีปริมาณคาร์โบไฮเดรดในปริมาณสูง ให้พลังงานต่อหน่วยสูง ทำให้สุนัขสดชื่นอยู่ตลอดเวลา บำรุงผิวหนังและขนด้วย

ตอนนี้มีจำหน่ายแล้วครับ
  • ขอชุดใหญ่ซักชุดครับพี่ ซื้อเวทเกนเนอร์ + Muscle builder รวม สองอย่าง 3,900 บาท และ นมแพะ 1 กิโลครับ ทั้งหมดกี่บาทครับ
  • 4,500 บาทครับ
  • รวมค่าส่งแล้วนะครับ
  • พรุ่งนี้เช้าโอนให้ครับเตรียมของได้เลยครับพี่ โอนต่างธนาคารตอนนี้ไม่ได้ครับ รอหกโมงเช้าพรุ่งนี้
  • วันนี้ท่านแอร์บัสก็เข้ามาเอาชุดนี้ไปเช่นกันครับ
  • อาจเพราะวันนี้เป็นวันหยุด คนโทรมาถามเยอะหน่อย และส่วนมากก็ใจตรงกัน
    เขาจะสั่ง weight gainer+muscle builder + lamb milk เหมือนกันหมด

ทำไมมีแต่คนอยากให้หมาอ้วน ช่วงนี้อากาศคงร้อนหมากินได้น้อย
    เราต้องอย่าไปตามใจมัน หากมันเป็นหมากินยาก เราก็ลำบาก
    และหมาพออายุแปดเดือนการเจริญเติบโตจะช้าลง
    การฝึกให้เป็นหมากินง่ายควรรีบทำช่วงหลังอย่านมนี่ละครับ
    หมาจะใหญ่ไม่ใหญ่ ก็ลุ้นเอาช่วงสามเดือนถึงแปดเดือนนี่เท่านั้น

หลังแปดเดือนก็เริ่มหยุดสูง แล้วเริ่มออกข้างแทน อาจโตได้อีกหน่อยแต่จะช้ากว่าช่วงแรก
    การเจริญเติบโตเป็นได้จนถึงปีครั้ง แต่จะไม่พรวดพลาดเหมือนช่วงเป็นลูกหมา
    หมาใครแปดเดือนแล้วยังไม่ถึงสามสิบโล โอกาสลุ้นถึง 35-40 โลคงเป็นไปได้ยากครับ
  • โอนเงินแล้วน่ะครับพี่ 4500.09 เวลา 10.00 น.
  • ครับขอบคุณครับ
    อย่าลืมส่งชื่อที่อยู่ในการจัดส่งให้ด้วยครับ
    ไฟล์แนบ
    ProductMix RS.jpg 92K
  • ส่ง sms แล้วครับพี่
  • ได้รับแล้วครับ ขอบคุณครับ
  • เอาแบบนี้ดีกว่าครับ เนื่องจากมีคนสั่งยกเซ็ทเยอะ และขอราคาพิเศษมา
    ผมเสนอเป็นราคาเดียวกันทุกคนเลย จะได้ไม่มีใครได้เปรียบเสียเปรียบนะครับ

หนึ่งชุด ประกอบด้วย
    1. Muscle Builder (สร้างกล้าม)
    2.Weight Gainer(เพิ่มน้ำหนักตัว)
    3. Lamb Lac (นมแกะผง)
    ราคารวม 4,850 บาท ผมขาย 4,400 บาทครับ

เหลืออีกเพียงประมาณ 35 เซ็ท ก่อนโอนเงินกรุณาโทรจองก่อนนะครับ
    เนื่องจาก เวทเกนเนอร์ กับนมแพะมีคนสั่งแยกต่างหาก กลัวของไม่พอครับ

ขอบคุณที่สนับสนุนครับ
    ไฟล์แนบ
    ProductMix RS2.jpg 92K
  • กำ อดได้ส่วนลดอีก 100 เลยเรา 5555+
  • คุณอดิรัฐ ขออภัยด้วยครับ ผมมันประเภทใจอ่อน ชอบลดแลกแจกกระหน่ำอยุ่เรื่อย
    ผมขอติดค้างท่านไว้ 100 บาทก็แล้วกัน ครั้งหน้า อย่าลืมทวงนะครับ ผมลงบัญชีไว้ให้แล้ว

วันนี้คนโทรมาสั่ง ยกชุดหลายท่าน มีมารับของเองด้วย และบางท่านก็โอนเงินมาก่อนแล้วถึงค่อยโทรมาก็มี
    พวกท่านไว้ใจ ให้ความเชื่อมั่น จนผมรู้สึกเกรงใจ ขอยืนยันว่าจะพยายามรักษาเครดิสอันนี้ไว้อย่างสุดชีวิตครับ

คุณเล้งอุดร 5 เซ็ท น้องยีนส์ Bully Max หนึ่งโหล บวกหนึ่งเซ็ท Weight gainer+Muscle builder และแอดวานซ์อีกหนึ่งถุง

ต้องขอขอบคุณที่ให้การสนับสนุนนะครับ
  • จะไม่หนับหนุนได้ไงละพี่มาร์คนี่เลยหลักฐาน กิน Bully Max เเล้วหมาคลั่งได้ใจมาก

ของยีนส์นะกินเสร็จสัก 5 นาทีจับวิ่งเลย 10-15 นาทีครับ รับรองกล้ามมาทุกตัวเเน่ครับ

ตอนนี้ไอ้เธอร์อัดวันละ 3 เม็ดเเล้วอะ ของมันดีจริงครับรับรองใช้เเล้วคุ้มครับ :o022:

ตอนนี้เดี๋ยวลองเซ็ทใหม่นี้ดูก่อนได้ผลไงจะมาโชว์ครับ

http://www.youtube.com/watch?v=7XbqgwLkxew

http://www.youtube.com/watch?v=eY7gq7HHPjE
  • เออว่ะ ตอนแรกนึกว่าโดนเฮียใหญ่อำ เฮียบอกเห็นความแตกต่างระหว่างตัวที่กินกับไม่กิน
    กล้ามขึ้นจริงๆด้วย มีหลายคนโทรมาคอนเฟิร์มแล้วครับ ดีใจครับ ที่พวกเราเอาไปใช้แล้วได้ผล
    แต่รอดูมีอีกตัวตอนนี้กำลังซุ่มใช้ได้หนึ่งอาทิตย์แล้ว ขอเวลาอีกหนึ่งเดือนจะเอามาลงโชว์ให้ดู

แต่พี่ว่าไอ้อาเธอร์ มันต้องการเครื่องวิ่งอันใหม่แล้ว ตัวมันยาวเกินเครื่องไปแล้ว
  • หลังจากกินได้สองวัน คึกมาก เล่นซะเหนื่อย
    ความอยากกินอาหารเพิ่มขึ้นครับ ปกติอาหารเม็ดอย่างเดียวจะกินน้อยมาก กินเฉพาะตอนเย็นตามที่ผมบอกพี่มาร์คเลย
    แต่
    หลังจาก 2 วัน สังเกตเห็นได้เลยว่าอยู่ดีๆมันก็กินเยอะขึ้น คึกมากขึ้น
    โดยเฉพาะ Muscle Builder ผมให้กินก่อนออกไปเดินหรือวิ่ง กลับมาหมดแรงเลย (ผมนะ)
    โคตรคึกเลยพี่
  • อ่านแล้ว ภูมิใจโคตรๆครับ ใช้แล้วได้ผล ผมก็ดีใจครับ

วันนี้มีกำลังใจแบบนี้ส่งมาให้ทางเมล์ด้วย
    ขอบคุณจริงๆครับ
  • ท่านที่สั่งนมแกะมา อย่าเพิ่งโอนเงินนะครับ สงสัยราคาทุนจะผิดครับ
    ส่งมาสองรอบราคาไม่เท่ากัน ผมขอเช็คอีกรอบนะครับ กลัวขายเกินราคาเดี๋ยวเสียชื่อ
    ต้องขออภัยในความผิดพลาดครับ

หากราคาผิด จะคืนเงินให้ หรือ ให้เป็นส่วนลดในการสั่งครั้งต่อไปนะครับ