ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สามัญสำนึกของบรีดเดอร์
  • ไอ้สัดตุ้ย มึงไปซะ มึงบอกพวกของมึงด้วยไอ้เหี้ย จะด่าว่าใครก็เอ่ยชื่อมาเลย อย่ามาด่ากระทบแบบนี้ กูคนเจ๊กแล้วเป็นควยไร กระทบกันหมดคนเจ๊กเล่นหมากันหลายคน เจ๊กดีๆมีหลายคน เตือนๆเพื่อนมึงหน่อยไอ้สัด ท้องฟ้าจำลอง ควยไร...
  • กูไม่รู้เรื่องอะไรของพวกมึงเลยซักอย่าง แต่กูคนเจ๊กผ่านมาอ่านก็สะดุ้งวะ ไอ้เหี้ย.....
  • ยินดีครับตุ้ย เข้าแก๊งค์ผมระวังใจแตกเพราะคุณจะรู้ความสุขที่ไร้ขีดจำกัดมันเป็นอย่างไร :-$
  • ผมบอกแล้วว่าไม่เคยเป็นผี ไม่เคยก็คือไม่เคย อย่ามายัดให้ผมขอร้องพูดกันดีๆนะครับ ผมก็คนเจ๊กครับน้าผีใจเย็นๆค่อยๆพูดค่อยๆจากันครับ ส่วนเรื่องไปอ่ะผมไปแน่ครับ จะมาตอบกระทู้ก็ต่อเมื่อพาดพิงถึงผมแบบนี้ครับ ไม่ต้องห่วงว่าจะมาโพสต์ขายหมาอะไรอีกครับ ผมพูดคำไหนคำนั้น

อยากรู้เรื่องท้องฟ้าจำลองต้องมาด้วยตัวเองครับน้าผี 5555
  • เจ็กพ่อมึงเด่ไอ้ควายที่พิมพ์มันเป็นการเล่นคำเสือกหาเรื่องอีกนะไอ้ส้นตีน มึงกล้าสาบานมะว่าไม่รู้
    คุณตุ้ยเป็นคนชัดเจนเกลียดใครเกลียดจริง คนๆนี้ไม่เคยโชว์รวยโชว์เจ๋งทั้งๆที่มีมากกว่าพวกมึงเยอะกูจะบอกให้
    กูท้าให้พวกมึงวัดกับเค้าเลยมึงจะกล้ามั้ยไอ้หน้าส้นตีน
  • ใจเย็นครับน้าผี ตุ้ยไม่ได้ด่าเจ็กหลอกครับเพราะตุ้ยหน้า ตี๋100% ไว้รอมาเฟียกลับจาก D1ถอดหมุดนะครับ
  • ใครๆก็รู้แล้วก็เห็นว่ามีคนในที่นี้ชอบโชว์หล่อ ผิดไม่เคยขอโทษใคร ด่าตุ้ยด่าหนึ่งแล้วชิ่ง การกระทำของพวกคุณในบอร์ดนี้ตามดูก็พอเดาได้ อยากเป็นใหญ่จนลืมตัวลืมกำพืด ข้อมูลไม่พอเสือกด่าชาวบ้านโดยนึกว่าตัวเองเป็นเทพ จนวันนี้โดนจังๆเข้าตัววิ่งพร่านตามเคลียร์กันให้วุ่น ส่วนพวกลื่วล้อรากหญ้าก็ตามน้ำ ไม่รู้เรื่องรู้ราวก็ตามกันไปด่ากันไปเรื่อย ไร้สาระว่ะพวกมึงเนี่ย

rip. pitbullzone
  • พ่อมึงซิควายเล่นคำหัวควยไรไอ้หน้าเหี้ย ตุ้ยใหนกูไม่รู้จัก จะโชว์ไรงง จะวัดควยไรไอ้หน้าส้นตีน หัวควย
  • เห็นด้วยกับผีเรื่องการอวดรวย เห็นเจ้าของพิทโซนชอบโชว์รวย
  • โดยส่วนตัวไม่รู้จักคุณตุ้ยเลยครับ แต่ท่าคุณตุ้ยเป็นคนไทยเชื้อสายจีนเหมือนผมก็ขอโทษดว้ยครับ
  • สวัสดียามเช้า ขออภัยเมื่อคืนเมามาก กลับมาดึกเลยไม่ได้เข้าบอร์ด ว่าจะถอดหมุดตั้งแต่เมื่อคืนแต่มันไม่ไหวจริงๆ และถ้าเข้ามาอาจจะอดใจไม่ไหวเล่นบอร์ดยาวอีก เลยรีบอาบน้ำนอน

มีผีตนหนึ่ง ไม่รู้ผมไปทำอะไรให้โกรธแค้นหนักหนา ไม่ว่าผมจะทำอะไรก็จะแปลเจตนาไปในทางตรงกันข้ามหมด ตามกัดตามจิกผมตลอด ก็ขออภัยนะ จบๆกันได้แล้วครับ

เลี้ยงหมากันอย่างมีความสุขดีกว่าไหม เลี้ยงแล้วมีแต่ความขัดแย้งจะเลี้ยงไปทำไมครับ
  • สุดท้ายก็ผีพวกผีอย่างผมที่คุณมาร์คบอกว่าดีนักดีหนา แล่ะจะไม่ปราบผีแม้จะมีคนทักท้วง ที่สุดมันก็ทำให้ตัวตนของคุณแสดงออกมาอย่างขาดสติ บางทีวงการนี้ไม่มีคุณเขาก็อยู่ได้ครับ เพราะคุณไม่มีจุดยืนที่ก้าวหน้า แค่ทำตัวให้เป็นที่รู้จักก็เท่านั้นเองเพื่อธุระกิจของตนเอง และมุทะลุมากเกินไป
  • ถ้าจะเข้ามาหาความรู้ทุกเกี่ยวกับพิทบูลที่นี่ดีที่สุดในประเทศไทย แต่ต้องไม่สนใจเรื่องไร้สาระบางเรื่องแล้วจะมีความสุข
  • พอได้แล้วไอ้ผีขี้อิจฉา น่ารำคาญ ผีส่วนมากเขาด่าพวกมึงแหละ ไม่ต้องทำโง่หาว่าเขาด่ามาเฟีย
    เลิกขี้อิจฉาแล้วหันมาพัฒนาจิตใจตนเองได้แล้ว เพ้อเจ้อไปเรื่อย
  • พวกผู้ใหญ่เค้ายอมจบกันหมดแล้ว เหลือแต่เห็บหมัดที่ถากถางมาเฟียไม่เลิก ไม่รู้เค้าไปเยี่ยวรดหังมึงหรือไง แพล่มไม่เลิก
  • พี่มาร์ค แพ้เป็นพระ ชนะเป็นตุ๊ด อย่าไปเสวนากะไอ้ผีไม่มีราคาเลย ไร้สาระ
  • ใครๆก็รู้แล้วก็เห็นว่ามีคนในที่นี้ชอบโชว์หล่อ ผิดไม่เคยขอโทษใคร ด่าตุ้ยด่าหนึ่งแล้วชิ่ง การกระทำของพวกคุณในบอร์ดนี้ตามดูก็พอเดาได้ อยากเป็นใหญ่จนลืมตัวลืมกำพืด ข้อมูลไม่พอเสือกด่าชาวบ้านโดยนึกว่าตัวเองเป็นเทพ จนวันนี้โดนจังๆเข้าตัววิ่งพร่านตามเคลียร์กันให้วุ่น ส่วนพวกลื่วล้อรากหญ้าก็ตามน้ำ ไม่รู้เรื่องรู้ราวก็ตามกันไปด่ากันไปเรื่อย ไร้สาระว่ะพวกมึงเนี่ย

******************กรูเป็น fc พิทบูลโซนมานาน กรูเห็นมาเฟียขอโทษชาวบ้านเป็นสิบๆครั้ง ตามึงบอดเหรอ โดนแช่งตาบอดหน่อยบอดจริงๆเลยอ่ะ อิอิแล้วไอ้เรื่องอยากเป็นใหญ่เนี่ย มึงอยากแต่ไม่ได้ชิมิ เลยคลั่ง เพ้อเจ้อนักนะมึง สร่างเมาก่อนค่อยมาคุยกะกรู ไอ้ผีขี้เรื้อน
  • ฆวย!!เถอะครับไอ้หนึ่ง

อุ๊ยๆๆขอกระแทก like ล้านครั้ง เหี้ยหนึ่งสมควรได้รับ เพราะเหี้ยหนึ่งชอบพ่นคำๆนี้บ่อย