ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สามัญสำนึกของบรีดเดอร์
  • อยากเก๋าอยากใหญ่กันจัง เฮ้ออ อยากพาไปเจอบรรยากาศ มาเฟียจิงๆ จะได้รู็ว่าเป็นยังไง ผมว่าเยี่ยวแตกแน่ ๆ เป็นคนบ้านๆ ธรรมดาๆไม่ชอบ ไปไหนมาไหนก็สบายไม่ต้องระวังหลัง
    เป็นมาเฟียมันไม่สนุกหรอกน้าาาา
  • ถามว่ากะทิสมควรโดนบรีดมั้ย
    ก็ก่อนผสมมันหายขาดแล้ว หมาของเค้าเค้าจะบรีดเสือกอะไรของมึงด้วย
    แล้วอีกอย่างไม่มีใครพูดว่าจะบรีดกับตัวกะทิเองเลย
    พวกมึงอ่านกันไม่ออกเอง ควายเรียกพี่แล้วพวกมึงอะ
  • นี่ละครับสันดาลคนที่เรียกตัวเองว่าเป็นบรีดเดอร์มันปกป้องแต่พวกมัน แต่มันไม่เคยคิดจะปกป้องหมาที่ช่วยทำมาหาเลี้ยงพวกมันปกป้องจนไม่แหกตาดูว่าถูกหรือผิด
  • เออมึงพูดแบบนี้ มึงก็โทรไปหาเฮียติ๊กโน่น จัดไปเต็มๆ
  • GHOST 12:31PM Permalink อยากเห็นบรีดเดอร์ไทยกล้าหาญ กล้าที่จะพูดกล้าที่จะทำในสิ่งที่ถูกต้องว่าแต่จะมีใครกล้าเหรอ???

นี่ไงคำตอบบรีดเดอร์ไทยสไตล์การตอบเหี้ยๆแบบนี้น่าจะเป็นคอกไหนนะ ??? :-?
  • จะเล่นคนอื่นเช็คข่าวนิดส์สสสนึงนะมาร์ค

จะยิงปืนใส่คนอื่นเสือกหันกระบอกไปหาตัวเอง สมเพศชิบหาย!!!!!!!
  • เค้าคุยเรื่องกะทิ มาร์คไปนอนตั้งนานแล้วกัดจังไอ้ก๊ากกกกก
  • ตักบาตรเสร็จ อุทิศส่วนกุศลให้เจ้ากรรมนายเวร ขอจงเป็นสุขเป็นสุขเถิด
    หมั่นทำกรรมดีกันดีกว่า กรรมเลวเบาๆกันบ้างนะพี่น้อง
    จากนั้นก็กาแฟร้อนๆสักแก้ว แวะเข้าเว็บมาทักทายสมาชิกก่อนอาบน้ำไปทำงาน
    กระทู้แรกที่เปิดต้องเป็นกระทู้ฮ๊อตกระทู้นี้แน่นอน ฮ่าๆๆๆ
  • จากที่ไล่อ่านมา มีผีอยูหนึ่งตนตามกัดไม่เลิก ผมถามว่าถ้ากะทิ ไม่ใช่หมาของเฮียติ๊ก คุณจะเดือดร้อนแบบนี้ไหม ?

เฮียติ๊กแกพลาดบรีดมันไปแล้ว อาจจะเพราะว่าไม่รู้ แต่ผมเชื่อว่าถ้าแกย้อนเวลาได้แกคงไม่ทำหรอก แต่มันทำไปแล้ว มันแก้ไขอะไรไม่ได้แล้ว ผลของมันคงอยู่มาจนทุกวันนี้ และผมก็เชื่อว่าคนจำนวนไม่น้อย ที่ไม่เห็นด้วยกับสิ่งที่แกทำเพียงแต่ไม่มีใครกล้าพูดเท่านั้น มันคงไม่ต่างอะไรกับผม ที่มีลูกหลานของไทเกอร์ที่เป็น HIP ซึ่งผมก็ไม่เคยเถียงว่าไม่มี ใครตำหนิมาก็รับฟัง มันเกิดขึ้นจริงๆ ผมถึงพูดว่าเราแก้ไขอดีตไม่ได้ แต่เราทำอนาคตได้

ประการต่อมาใครจะคิดอย่างไรผมไม่ทราบ แต่สำหรับผมลูกหลานของกะทิไม่สมควรนำมาบรีดต่อแล้ว โดยเฉพาะอย่างยิ่ง จากคนที่อวดอ้างความเป็นบรีดเดอร์มืออาชีพแบบนี้ แค่คิดเฉยๆก็ยังไม่ได้เลย และสิ่งนี้มันกำลังจะเกิดขึ้นเสียด้วย ผมไม่ทราบว่าว่ามีใครกล้าคัดค้านเรื่องนี้กันหรือไม่ หรือว่านิ่งเฉยทั้งที่ได้เห็น เรื่องทำนองนี้น้าผีก็ไม่ควรเลือกปกป้องเฉพาะบางคนด้วย กรณีแบบนี้ ถ้าเพื่อนๆผมจะทำ ผมจะห้ามไม่มีทางให้เกิดขึ้นแน่นอน แต่ถ้าห้ามแล้วไม่ฟังผมก็ได้แค่ทำใจเพราะถือว่าได้พูดไปแล้ว แต่อย่างน้อยก็ยังดีใจที่ได้ทำในสิ่งที่สมควร

ขอตัวก่อนนะจ๊ะ ทำมาหากินดีกว่า เสียเวลาอธิบายเรื่องคุณธรรมให้แก่คนที่น้ำเต็มตุ่ม มันไร้ประโยชน์

สวัสดีครับ
  • ระหว่างรอประชุมแอบมาอีกสักรอบ

เห็นน้าผีท่านหนึ่งบอกว่าเจอผมที่บ้านพี่ประเสริฐ ถ้าพวกพี่ๆยังเจอกันก็ฝากความคิดถึงไปยังทุกท่านด้วยครับ ขอบคุณสำหรับความรู้ที่ให้และการต้อนรับอย่างอบอุ่นครับ น่าเสียดายที่วันนี้คนที่รู้เรื่องพิตบูลจริงๆมีน้อยลงทุกวัน พวกพี่ๆหลายท่านก็เลิกลากันไปหมดแล้ว ผมดีใจมากที่ยังได้เห็นคนรุ่นแรกๆยังแวะเวียนเข้ามา

ขอบคุณสำหรับคำชมและกำลังใจครับ
  • ขอย้อนกลับไปเรื่องอาหารf1หรือex.bullyนิดหน่อยครับ สำหรับผู้ใดที่ข้องใจหรือผีท่านใดที่ค้างคาใจ
    ถ้าผมมีเวลาว่างผมจะวิเคราะห์คุณค่าทางโภชนาการให้ว่ามันตรงกับข้างถุงหรือป่าวเรื่องนี้ผมค่อนข้างจะถนัด
    ถ้าของน้ามาร์คไม่ดีจริงคงขายไม่ได้นานขนาดนี้หรอกเชื่อดิ
  • คนที่เล่นตามาร์คเรื่องอาหารเดาเอาก็รู้ว่าคู่แข่งอาหารหมาทั้งนั้น ขายสู้ไม่ได้ก็ต้องเล่นนอกเกมส์ อาหารมันวางจนฝุ่นเกาะเต็มอยู่ที่ร้านเห็นมาหลายเดือนแล้วกระสอบสีเงินแปะสติกเกอร์ส้มๆยี่ห้อห่าอะไรไม่อยากจำ
  • ถ้าไอ้อาหารถุงสีเงิน สติ๊กเกอร์ส้ม มันขายไม่ออก ใกล้หมดอายุ จะวางให้ฝุ่นเกาะทำไม เอาไปบริจาคให้หมาที่นครพนม ที่รอดตายจากการส่งไปขาย จะได้บุญกว่ามั้ง เผื่อผลบุญจะส่งผลดี ๆ ให้เจ้าของอาหารบ้าง ได้ไม่ต้องมาอิจฉาคนอื่นเค้า (ดูกระสอบอาหารแล้ว เหมือนปลากระป๋องตกเกรด ที่ไม่ติดฉลาก กูก็ไม่ซื้อแดกหรอก) อยากขายดี ก็ลงทุนแพ็คเกจ... ให้มันดีหน่อย ข้างนอกดูดี ข้างในไม่ค่อยดี แต่ราคาไม่แพง น่าจะขายได้บ้างนะ อิอิ
  • "เฮียติ๊กแกพลาดบรีดมันไปแล้ว อาจจะเพราะว่าไม่รู้"

คุณจะว่า ว่าคุณติ๊กบรีดแบบอัปปรีย์ใช่หรือไม่ ตามหัวกระทู้ที่คุณตั้ง เพราะเคสนี้คุณติ๊กรับไปเต็มๆ อยากเห็นคุณติ๊กลงมาตอบมาก อยากรู้ว่าสิ่งที่คุณพูดมันเหมือนกับสิ่งที่คุณติ๊กคิดไหม
  • "แต่สำหรับผมลูกหลานของกะทิไม่สมควรนำมาบรีดต่อแล้ว "

เพราะอะไรเหรอครับ ลูกกะทิเป็นขี้เรื้อนติดมาจากกะทิเหรอครับ หรือว่าอะไร
  • ^
    ^ประโยคๆเดียวก็ยังจะอุต่สาห์จับมาเป็นประเด็นได้อีกเนอะคนเรา เสี้ยมจริงๆ

กระทู้เค้าจะจบอยู่แล้ว ให้มันสงบๆ บ้างก็ได้นะพี่ผี
  • เฮียเหลียงครับผมก็ไปขโมยปลาทองร้านเมีย ไปขอถุงใส่ปลาร้านผัว วิ่งหนีแทบตาย
  • "ประโยคๆเดียวก็ยังจะอุต่สาห์จับมาเป็นประเด็นได้อีกเนอะคนเรา เสี้ยมจริงๆ "

ก็เรียนแบบเจ้าของกระทู้อ่ะครับ คำๆเดียวยังไม่เข้าใจมัน ทำให้มาเป็นเรื่องอยู่ตอนนี้ไงครับ เห็นแล้วอดขำไม่ได้
  • ผู้ใหญ่เค้าเคลียร์กัน มีแต่พวกเลวๆ ทำอาหารหมาสู้เค้าไม่ได้ เลยใช้วิธีสกปรก เลวมาก

แต่ไม่ต้องไปขุดคุ้ยหรอกว่ายี่ห้อไหน พวกทำเลวยังงัยมันก็เจ๊งด้วยตัวมันเองแน่นอน ยังงัยพวกกูก็ใช้ F1 จำไว้
  • GHOST 11:00PM Permalink ผู้ใหญ่เค้าเคลียร์กัน มีแต่พวกเลวๆ ทำอาหารหมาสู้เค้าไม่ได้ เลยใช้วิธีสกปรก เลวมาก

แต่ไม่ต้องไปขุดคุ้ยหรอกว่ายี่ห้อไหน พวกทำเลวยังงัยมันก็เจ๊งด้วยตัวมันเองแน่นอน ยังงัยพวกกูก็ใช้ F1 จำไว้

แล้วมาบอกกูทำไม
  • GHOST 10:39PM Permalink
    "แต่สำหรับผมลูกหลานของกะทิไม่สมควรนำมาบรีดต่อแล้ว "

เพราะอะไรเหรอครับ ลูกกะทิเป็นขี้เรื้อนติดมาจากกะทิเหรอครับ หรือว่าอะไร
    -----------------------------------------
    ลองถามไอ้แดนลูกกระโปกเหี้ยติ๊กดูซิครับ มันมีลูกของกะทิอยู่ตัวหนึ่ง
  • สวัสดีมาร์คเดี๋ยวนี้ผมก็เลิกเล่นแล้วสายกัดมันไม่สนุกเหมือนเมื่อก่อนโกงกันทุกเม็ด วงการกัดถ้ามีคนอย่างมาร์คคงดี เดี๋ยวนี้ผมไม่ได้ติดต่อกับใครแล้ว ผมเจอมาร์คครั้งสุดท้ายที่ชลบุรียืนถือเบียร์อยู่ข้างสนามนึกว่าจะเล่นหมากัดก็หลงดีใจ แต่มาร์คทำถูกแล้วผมเห็นด้วยคนด่ามาร์คมีแต่ผี ติ๊กเป็นใครผมก็ไม่รู้จักไม่เคยได้ยินไม่รู้สำคัญแค่ไหนดังนั้นคนด่ามาร์คก็ติ๊กหรือลูกน้องเชื่อผมเถอะคนอื่นเขาไม่ยุ่งหรอก มาร์คเสียเพื่อนเลวๆไปคนสองคนแต่ได้เพื่อนใหม่มาเป็นร้อยเชื่อผม เอาไว้ว่างๆจะแวะมาคุยใหม่ครับ

ผีสายกัด
  • อ้าว..น้าผีสายกัดข้างบน
    แมทซ์ที่ชลบุรี พูดแล้วยังจี๊ดส์ใจ 555 ตัวไหนตัวนั้นเลย เป๋าแห้งกลับบ้านเลยตรู

พอกันได้แล้วเพื่อนๆ ไม่ต้องอัดกันแล้ว เย็นนี้เจอกัน ....... ^:)^
  • เพื่อนใหม่เหรอครับ ตั้งกระทู้ให้ชาวบ้านเค้าทะเลาะกัน ยังมีเพื่อนใหม่อีกเหรอครับ เอ่อ เจริญเถอะ
    ทำให้ชาวบ้านเค้าทะเลาะกัน แล้วมาโชว์ภูมิตอนหลัง หลังจากที่เค้าทะเลาะกันไปแล้ว เห้อ เหนื่อยใจ
  • ไหนใครทะเลาะเห็นมีแต่พวกคุณเป็นผีช่วยกันรุมมาร์คและถามหน่อยที่มาร์คพูดมีอะไรไม่จริงบ้าง

ผีสายกัดรุ่นเก่า
  • มีคนสะใจแต่ไม่แสดงออกเพียบเชื่อเถอะ คนทำผิดสมควรโดนด่ามันถูกต้องแล้ว 555

• GHOST 12:32AM Permalink

ไม่ใช่พวกมึงเหรอที่รุมด่า ฝั่งบีบี ฝั่งพี่ติ๊ก ไอ้ควาย ใครแตะนายมึงไม่ได้เลยหรือไง โคตรเง้าไม่สอนมึงเลย ให้รู้จักอะไรเป็นอะไร หลักฐานก็ชัดเจนอยู่แล้ว ไม่ได้อ่านก็ไปตามอ่านซะ ไอ้ควาย โล้วอวดโ ไอ้ส้นตีน
  • มาแล้วครับ ผมเฮียติ๊ก หรือจะเหี้ยติ๊กก็ไม่เป็นรัย
    ก่อนอื่น ผมขอโทษแทนพี่น้อง jaguar pits ที่ ออกมาตอบแทนแล้วใครบางคนเดือดร้อน หรือเอารูปไม่สมควรมาลง
    แดกฟรี อันนี้ ผิดครับ ไม่โทรมาชวนผมก็ไม่ไปครับ และทุกครั้งมีคนเดินเปิดหมวก ผมออกไม่ต่ำกว่า1000
    งานd1 เอาเครื่องเสียงมาเองเสือกมาเปิดหมวก ก็หย่อนทุกคน เฮียใหญ่ ผม ยุทธ และหลายท่าน
    งานสมพงศ์ ผมก็ใส่
    งานมังกรหลวง ไม่มีคนจ่ายเฮียใหญ่เต็มๆ หรือมรึงอยู่ในนั้นด้วย

เอาเป็นข้อๆน่ะ กะทิ กรรมของมรึงจิงๆตายไปแล้วยัง มีคนมาด่ามรึงอีก (พิมพ์ทั้งน้ำตา )
    กะทิถูกเอามาตอน4-5เดือน (ถ้าคนที่เคยเลี้ยงพิทบูลจะรู้ว่าเป็นช่วงที่ภูมิอ่อน)
    กะทิตอนมาถึงมือผมโดยไม่ได้ขอใครมาเลี้ยง เจ้าของซื้อให้รุ่นน้องเลี้ยงแต่มันหนักเกินที่น้องจะดูแลได้
    เพราะว่า มันทรมาน ตาเหลือง หนังพอง ผิงหนังตาย ตัวร้อนไปทั้งตัว หนองแตกตลอด
    (ผมถามว่าถ้าเป็นคุณ หรือใครหน้าไหนก็ได้ มรึงกล้าเอามาเลี้ยงมั้ย? )
    เริ่มต้นการรักษา จากภาพในก่อน ฉีดยา8อาทิตย จนเข็ดเข็ม
    แล้วก็รักษาด้วยการกินยารักษาฆ่า เชื้อรา พ่นยาภาพนอก มาตลอดจน ผิงหนังนุ่มไม่แห้ง ขนเริ่มแทงออก
    ก็พ่นยามาตลอด จนหายดี ขณะนั้น คนที่มีพี่น้องกะทิ ทุกคนก็ถามหามาตลอด ว่าเป็นงัย เพราะว่ามันเป็นทั้งคอก ผมว่ามันไม่ได้เกิดจาก พันธุกรรม ผมว่ามันเป็นการเลี้ยงดูไม่เป็นมากกว่า

เรื่องการผสม พี่มาร์ค ผมตั้งใจและรู้ครับว่าทำได้ เพราะว่า มันเกิดจากปรสิตภาพนอก ไม่เกี่ยวกับการถ่ายไปให้ลูก หมาแต่ละตัวภูมิคุ้มกันต่างกันถ้าเราเข้าใจ ทำได้ครับ เพราะว่ามันไม่ได้เป็นโรคแท้งติดต่อที่เค้าห้ามทำหรือ ว่าจ่ายลูกเป็นโรคข้อสะโพกอักเสบ อย่างลูกไทเกอร์ ผมก็เคยเห็นที่เดินไม่ได้ ขาหลังรีบ ผมไม่เห็นเป็นเดือดร้อนเลยพี่ เอาเป็นว่าพี่เราคุยกันหลังไมค์ ดีกว่า คบกันอีกยาว

RIP กะทิกูรักมรึง มรึงเป็นหมาตัวเดียวที่ได้เดินเล่นในโรงงานกูโดยไม่โดนด่า จากกูไปเร็วเกินไป
    กรรมของมรึงจิงๆ เดี่ยวกู ใส่บาตรไปให้

การขอโทษ พูดไม่ยาก พูดขอโทษไม่เสียตัง พูดขอโทษ ไม่เสียผู้ใหญ่ พูดขอโทษไม่ทำให้อายุสั้น

เรื่องที่กอฟ บอกว่าจะผสมลูกกะทิกับotto ผมว่า ไอ้เห็บข้างไข่ หรือ ไอ้ หมาคาบข่าว มันไม่รู้เรื่องเลย
    ผมจะผสมให้เหรอ หมาตัวผู้กับตัวผู้

สืบเนื่องว่ากระทู้นี้ hot เหลือเกิน แม่งเตะกู เป็นลูกบอลเลย เพราะฉะนั้น ผมถือว่าเป็นกระทู้ผมเลย

งั้นลงขายหมาแม่งกระทู้นี้แม่งเลย ขายลูก LEO ชุดท้ายๆ

image
    ตัวผู้ 15000 สนใจติดต่อ 081 4433838
    image
    ตัวผู้ โซลิต 12000
    image
    ตัวผู้ 12000
    image
    ตัวเมีย 12000

ไฟล์แนบ
    IMG_0131_resize.JPG 159K
    IMG_0099_resize.JPG 183K
    IMG_0137_resize.JPG 133K
    IMG_0108_resize.JPG 167K
  • เฮียติ๊กแม่งสุดติ่ง ตริ่งพังจริงครับ........ยอมรับ นับถือ :063: :063: :063:
  • ถามหน่อยชื่อที่มึงยกขึ้นมาเคยทำความดีกันบ้างไหม กูอ่านบอร์ดนี้มาสิบปีวีรกรรมพวกมันเพียบมันถึงไม่กล้าโผล่หัว มันหายไปบอร์ดอยู่สมหมายพอกัดกับเขาก็กลับมาใหม่ แต่ไม่ทันไรก็ลายออก โดนขัดใจก็ย้ายออกไปใหม่ ส่วนติ๊กนี่ผมก็ไม่เห็นทำไรเป็นชิ้นเป็นอัน ถ้ามึงไม่พูดชื่อกูก็แทบไม่รู้จัก ถ้ามีความดีอยู่บ้างยกให้กูดูซักเรื่องนะ แค่เอาหมาขี้เรื่อนมาทำพันธ์กูก็หมดศรัทธาแล้ว พวกมึงอย่าเบี่ยงประเด็น กูแดกข้าวก่อนว่างจะมาเถียงกับมึงใหม่

• ไปแดกข้าวเหอะ ไป
  • เป็นผีด่ามาร์คมาตั้งนาน พอจะขายหมาถึง login :o002:
  • นี่น่ะเหรอพี่อิเฉาก๊วย พูดจาไม่ค่อยดีเหมือนกันเลย แก่เพราะกินข้าวเฒ่าเพราะอยู่นาน
  • เอาน่าพวกกันทั้งนั้น น่า ทุกๆคน

SUPRA มันส์มะ ทะเบียนออกแล้วนี่ ไว้ย้ายเข้า กทม.พร้อมกัน :065:
  • ไม่ชอบคนกลุ่ม jaguar pit เลย พูดจากวนตรีน ขายหมาในเวปเขาแต่ชอบให้ร้ายเจ้าของเวป ไปขายหมา
    เวปเอเชียป่าช้าโน่นไป๊ ชิ้วๆ พิมพ์ทั้งน้ำตาเหยอ ดราม่าไปแล้ว คนอย่างพวกมึงนี่เหรอรักหมา อยากจะขำให้ท้องแตก
  • ยุทธ เอามาเก็บนิดหน่อย หล่อเลย ซื้อหวยเกือบถูกเว่ยยุทธ ขำขำน่ะ นั่งดูมานาน เห็นแล้วคัน
  • หมาตำนานกับหมาขี้เรื้อนมันต่างกัน ไม่ได้ว่าหมาสงสารมันมากซะด้วยครับ แต่สมเพชคนไม่มีอะไรจะทำกันแล้วหราครับ การขอโทษเป็นสิ่งที่ดีและมาเฟียก็ทำบ่อยๆผิดหรือถูกเค้าก็ยอมมาตลอด แต่พวกมึงเคยยอมรับผิดกันบ้างมั้ย ไอ้คนดีร้อยขา
  • ว๊ากกกกกกไม่กล้าซื้อหมามรึงหรอก กลัวติดขี้เรื้อนจากตัวมึงอ่ะเหี้ยติ๊ก
  • ไอ้เหี้ยมาร์คออกมารับผิดชอบด่วน ความรู้เท่าหางอึ่ง เสือกรู้มาก
    เค้าบอกแล้วใช่มะว่ามันไม่ติดต่อทางพันธุกรรม แต่โรค hip มันติดต่อเว้ยยย ไอ้ควายสอดรู้
    แล้วไอ้หมาคาบข่าวที่มาบอกมึงเป็นใครว่ะ ควาย บวก ควาย เท่ากับควายจริงๆนะพวกมึงเนี่ย
    เสือกไม่ดูเวลา เสนอหน้าไม่ปรึกษาใคร ฮี้วววววววววววววววววววว มาร์คอยากตาย
  • เฮียติ๊กคันตรงไหนเหยอเอาตรีนเกาให้มะ ลืมไปๆเอาขาหน้าของเฮียเกาให้ตัวเองก็ได้นี่หว่า
    คันมากก็เอาน้ำมันเครื่องรดตัวบ่อยๆเดี๋ยวก็หายครับเฮีย

ผีน่ารัก :002:
  • ไอ้เข ออกมารับผิดชอบด่วน ข้อหาเข แต่ ขี้เหร่ ฮิ้วววววววววววววววววววเขอยากตาย
  • เชื่อเดะเดี๋ยวมันก็จะพูดว่า ขอเอากระทู้ี้ลงนะครับ จะได้ดันกระทู้อื่นต่อ
    ไอ้เหี้ยมึงปักหมุดก็ปักให้ตลอดเดะ ถ้ามึงเอาออกขอให้ .....
    พ่อคนรวย !! พลาดหนักนะเรางานนี้ !!! /:-)
  • ในงานเสือกเปิดหมวก หมายถึงผมหรือปล่าวถ้าใช่ผมไม่เคยเสือกนะครับทุกครั้งเจ้าของงานจะมาขอให้ผมช่วยเงินมันขาด เรื่องอื่นผมไม่เกี่ยวนะครับเฮีย
  • ไอ้ที่ว่ายังเสือกมาเปิดหมวกมันหมายถึงใครวะ
  • ไอ้เตี้ยยางมะตอยมึงจงกราบตีนเฮียติ๊กนะบัดเดี๋ยวนี้ เพื่อนก็ช่วยมึงไม่ได้แล้วตอนนี้เพราะเพื่อนเตือนมึงเสือกไม่ฟัง
  • GHOST 1:14AM Permalink หมาตำนานกับหมาขี้เรื้อนมันต่างกัน ไม่ได้ว่าหมาสงสารมันมากซะด้วยครับ แต่สมเพชคนไม่มีอะไรจะทำกันแล้วหราครับ การขอโทษเป็นสิ่งที่ดีและมาเฟียก็ทำบ่อยๆผิดหรือถูกเค้าก็ยอมมาตลอด แต่พวกมึงเคยยอมรับผิดกันบ้างมั้ย ไอ้คนดีร้อยขา

จะมีใครบนโลกใบนี้ที่คิดได้แบบมรึง สาวกส้นตีน ได้เวลาลูกพี่มึงจูงไปกินหญ้าแล้ว ไป๊
  • ไอกอฟโกงหมาปั่นหมาเอาตังไปไหนหมดวะ ทำไมไม่ไปทำตาให้หายเข กุเห็นหน้าเมิงทีไร
    เหมือนคนออทิสติกเลย พระเจ้าลงโทษชอบทำหมาพิการตาเลยเหล่เลย จ๋งจ๋านๆ
  • อ้าวไอ้ติ๊กเล่นเฮียเหลียงกูซะแล้ว มึงนี่ปกสวะจริงๆที่พูดมาทั้งหมดเนี่ยจะแดกฟรีหรือไง สัด
  • GHOST 1:29AM Permalink ไอกอฟโกงหมาปั่นหมาเอาตังไปไหนหมดวะ ทำไมไม่ไปทำตาให้หายเข กุเห็นหน้าเมิงทีไร
    เหมือนคนออทิสติกเลย พระเจ้าลงโทษชอบทำหมาพิการตาเลยเหล่เลย จ๋งจ๋านๆ

ไม่กลัวเข้าลูกตัวเองเหรอ ระวังนะ

ออกญาพิษณุโลก

• ไอ้ผีจังไร ราคาไอ้ติ๊กเทียบมาเฟียได้เหรอวะ สาวกคนดีๆก็ยังดีกว่าสาวกคนชั่วอย่างพวกมึง
    แค่ลิ่วล้อพวกหลอกขายหมา สถุน ถุย ฝากถุยใส่หน้าให้ลูกพี่มึงด้วยไอ้พวกเมากาว ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ