ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

รับสมัคร สุนัขลากน้ำหนัก
  • โอเคเลย กับดีเจดาม โกฮังกับ ทองเทพ สิงห์ 1 ลัง
    หลวงพี่ บารอนกับโกโก้ โค๊กสองถาด

ใกล้ๆอย่าลืมช่วยย้ำนะครับ กลัวลืม
    ลืมตอนชนะไม่มีปัญ แต่ดันมาลืมจ่ายตอนแพ้ คงขายขี้หน้าแย่ 55
  • จับกับซีต้าแบบแม็กฮ่าๆๆๆไม่กลัวเสียเบียร์เลยนะ คุณสู้เนี่ยฮ่าๆๆ งั้นผมก็ได้เปรียบสิท่าน แต่ถ้าบิ๊กกัฟแพ้ ผมคงไม่กล้าจับกับใครอีกเลยมั้งต่อไปนี้ฮ่าๆๆๆ
  • ซูโม่เจอสวัสดีก็พอแล้วมั้งพี่ฮ่าๆๆๆมาเลยเจอสวัสดีแน่ๆแต่ผมขอจับแบบเบสฯนะคับไม่อยากเอาเปรียบ เพราะ บิ๊กกัฟก็ได้เบียร์ชนะ ซีต้าร์ลอยมาก่อนแล้วฮ่าๆๆๆ
  • โอเคครับ ท่านอุทัย สวัสดีกับซูโม่ สิงห์อีกหนึ่งลังครับ
    ขำๆครับ ปลุกกระแส ไม่อยากให้วงการเงียบเหงาครับ
  • ok คับพี่ หนุกหนานแน่คับงานนี้ฮ่าๆๆ
  • เพื่อปลุกกระแส สร้างบรรยากาสให้อุณหภูมิการแข่งขันมันร้อนแรงยิ่งๆขึ้น
    ผมเปิดราคาพร้อมรับข้อเสนอเดิมพัน ข้างละ 5,000 บาท ไว้ก่อนสองตัวนะครับ

1. ซูโม่ 800 ในรุ่นไม่เกิน 31 กก
    2. เดอะดุ๊ก ในรุ่น เกิน 40 กก

ท่านใดสนใจ ส่งข้อเสนอก่อน ได้สิทธิก่อนนะครับ :-D
  • อาวๆๆๆ ช่วยๆกันหน่อย ป๋าอยากแจกตังค์ ใครมีความสามารถ รับไปหน่อยครับ
  • ขำๆ แค่เบียร์สิบลังเอง แต่ขี้เกียจขนมันหนักและใช้แรงงานเยอะ เลยขอจ่ายเป็นเงินแทน 55
  • งั้นโกโก้ปัจจุบัน 23.5kg ขอจับแบบมิตรภาพกะ 3g ละกันคับ จับแบบ แมก ใครได้มากกว่าชนะ
    สิง 1-3 ลังละแต่พี่ ทางใต้เห็นสมควรเลย คับ ละเย็นก่อนวันงาน ก็ขอเชิญ พี่
    ทีมใต้ด้วย นะคับมานั้งทานข้าวร้องเพลงพูดคุยกันเล่น หลักก็จะมี พี่ๆจากอีสาน พี่ๆออสตาร์
    ก็ขอเชิญ นะคับ พี่ๆจากชัยหภูมิ พี่ๆทางเหนือ ใต้ ออก ตก เชิญเลยนะคับ ยินดีตอนรับ
    เลบคับ สถานที่ สนามฝึกนนทบุรี วัดลาดปลาดุก งานนี้ดึกๆ ต้องขอแก้มือกะพี่ๆอีสาน
    หน่อย ใครว่างก็มานะคับมาคิดเลขเล่นกันขำๆๆตอนดึก งานนี้ทีมนนท์ ไม้เช้าำไม่เลิก
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_20131118_182112.jpg 177K
  • ครับคุณ BooMbaM_Mk สิงห์ 3 ลังตกลงครับ :o027: :-bd
  • เดี๋ยวจัดชุดใหญ่ให้ครับพี่ๆๆ
  • ดูคนในอดีต เค้าคุยรื้อฟื้นความหลังกันครับ :-)) :p :033:
    หมดยุค แล้วครับมหาอำนาจในอดีต พี่ๆทั้งหลาย อิอิ
    ปัจจุบันเห็นๆกันอยู่ อย่างเจมส์ว่า ตาอิน กะ ตานา เชิญตามสบายครับ :m55: :m55: :m55:

พุงปลา อยู่ที่ ALL STAR เท่านั้นคร้าบบบบบ จุ๊ๆๆๆๆ :-$ [-(

image

ผลงานพิสูจน์กันในสนามแระกัน :m30: :m30: :m30: :m24:
    ไฟล์แนบ
    AllStar.JPG 111K
  • ขอบคุณมากครับ ยินดีและเป็นเกียรติมากเลยครับariyawoodwork :-D :)
  • เห็นด้วยว่า สมัยนี้ภาคไหนจะก้าวขึ้นมาเป็น มหาอำนาจคงยาก เพราะมีหน่วยยังเติร์กคอยสกัด 55
  • หน่วยยังเติร์ก จะสกัด หน่วยสวาท all star ไหวหราพี่ มาร์ค ฮาๆๆๆฟ :o028:
  • งานนี้เจอหนุ่มช๊อคสุดหล่อแห่งเมืองพัทลุง ดีใจมากครับ ทีนี้มีไฟมารนตูดแล้ว ฮีโร่เอ่ย หร่อยจังฮู้ ฮ่าๆๆๆๆ
  • ทางภาคใต้เราจะซ้อมอย่างเต็มที่ครับ เพื่อมาสู้ศึกครั้งนี้โดยเฉพาะครับ :033:
  • มีเวลาให้ฟิตซ้อมอีกสองเดือน ใครแพ้สนามนี้คงหมดข้ออ้างแล้วนะ แพ้ก็คือแพ้ 55
  • ถ้างั้นผมจะเอาเนื้อมาย่างกินกันวันที่ไปถึงนะคับ ซัน เตรียมเตาย่างเนื้อใหญ่ๆไว้ให้หน่อยนะซัน ส่วนถ่านจะเตรียมไปเอง ซักถุงใหญ่ๆ เพราะอีสานทีมเอาถ่านกันทุกคนฮ่าๆๆๆ
  • ยินดีเลยคับพี่ไท อีสาน เอาถ่านกันทุกคน แต่ทีมออสตาร์ ก็มีแต่คนมีไฟ คับ ร้อนแรงกันทุกคน ยินดีเลยคับ3g งั้นเบียสัก 2 ลังละกันคับ
    หรืออยางไงละแต่พี่ๆเลยคับ
  • สวัสดียามเช้าตู่ครับ ทุกๆท่าน นั่งอ่านตั้งแต่ ตี 4 จน เวลานี้ ตี 5 กว่าๆ รู้สึกดีมากๆครับ น่าจะสนุกดีครับงานนี้

จึงขออนุญาติครับ ลงสมัคร นักกีฬา อ่อนหัด 1 ตัว ครับ พิกัด 40 กก. ขึ้นไป

สุนัข ชื่อ สิงโต น้ำหนักตัวเมื่องานที่มหาสารคาม ตอนต้นเดือน พย. 44.4 กก. ( ฟลุ๊ก รับ ถ้วยสีทองแดง ครับ )

แฮนด์เล่อร์ ชื่อ หนุ่ม MK @ ISAN TEAM ( คนแก่ ถ่านอุ่นๆ ไฟกำลังเย็น )

รับเสื้อเบอร์ 3X L ครับ

งานนี้ขอร่วมสนุกครับพี่มาร์ค

โดยขอจับกับ เดอะดุ๊ก 5,000 บาท หรือ เป็นเบียร์สิงห์ 10 ลัง ก็ได้ ครับ ผมสะดวกขนทั้งขาไปและขากลับครับ

หรือจะเอาใว้กินในงานทั้งหมดเลยก็ไม่ว่ากันครับ ขอรับราคาแค่นี้พอครับ เพื่อสร้างสีสรรค์และแรงขับเคลื่อนครับ

imageimage

ขอบคุณพี่มาร์คล่วงหน้าครับ

ปล.เนื้องจากผมติดงานอยู่หลายพื้นที่ จึงไม่ค่อยสะดวกเข้าบอร์ด บ้างทีอาจตกข่าวบ้าง จึงขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยนะครับ

ขอขอบคุณพี่ๆน้องๆเพื่อนๆ สิงห์นักลาก ทุกๆท่านอีกทีครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_1828.JPG 242K
    IMG_1829.JPG 215K
  • อัยย่ะ สงสัยงานนี้ท่านประธานหนุ่มของเราคงต้องมีทีเด็ดแน่ๆ
    ศึกนี้เสือเฒ่า เดอะดุ๊ก ต้องโคจรมาเจอกับ สิงห์โตหนุ่ม ว่าที่ดาวรุ่งตัวใหม่ของวงการ
    นี่แค่เริ่มต้น ปี่กลองยังไม่ทันเชิด อุณหภูมิการแข่งขันก็ร้อนแรงเสียแล้ว เชื่อว่างานนี้สนุกแน่นอนครับ
    อนาคต เดอะดุ๊ก กับ สิงห์โต อาจจะกลายเป็นแม่เหล็กให้แฟนๆได้ลุ้นกันทุกสนามเหมือนคู่ บรูตัสกับยักษ์ก็ได้
    แต่เนื่องจากงานนี้ เราคงไม่มีงานเลี้ยงหลังเลิกงาน ก็ขออนุญาติจ่ายเป็นเงินดีกว่าครับ

ขอบคุณท่านประธานหนุ่มที่ช่วยปลุกเร้าบรรยากาศการแข่งขันครับ :-D
  • ว้าววววเชียร์ทั้งคู่คร้าบบบ...งานนี้คาดว่าสนามแตกครับ :063: image
    ไฟล์แนบ
    342049.jpg 154K
  • แชมป์สองสมัย พูม่า จะไม่เปิดราคาสักหน่อยหรือ 55
  • 55 ยังไม่บังอาจขนาดนั้นคร้าบบบ..สำหรับหมาน้อยพูม่า :-D image
    ไฟล์แนบ
    ภาพ006.jpg 293K
  • มีแลบลิ้นปลิ้นตา สับขาหลอกด้วยนะ สิงโต :-)) :X :p

image

ทั่นปธ หนุ่ม คนน่าร้ากกกกกกก เลือกมาลงแต่ละรูป มันเป็นแค่ภาพลวงตา น่ะตะเอง :o027:

image

ราชสีห์ สิงโต เจ้าป่าตัวจริง
    ต้องลีลาดุดัน ปราดเปรียวพร้อม ขยี้เหยื่อให้ต๊ายยยยๆ คาปากเสมอแบบนี้ครับ :m01:
    ไฟล์แนบ
    61.JPG 247K
    60.JPG 241K
  • สิงโตหนุ่มน่าจะมาสานต่อตำนานสาวพลอยใช่ไหมครับ
  • ถึงเวลาที่จะเอาถ้วยใหญ่มากอดแล้วหรอทั่นพี่หนุ่ม เริ่มได้กลิ่นความมันส์แบบใหญ่ๆแล้ว :m01:

image
    ไฟล์แนบ
    310319_266824673453656_1165438945_n.jpg 55K
  • เพิ่มเติมครับ
    สุนัขชื่อ ซูการ์ 35 กิโล
    แฮนเลอร์ เน็ต
    สังกัดทีม ขอนแก่น@อีสานทีม เสื้อเบอร์ L

image
    ไฟล์แนบ
    601660_312927332176723_1240694976_n.jpg 51K
  • งานนี้มันแน่ๆฮ่าๆๆอีสานทีมเตรียมนักรบออกศึกกันถ้วนหน้าแล้วคับฮ่าๆๆๆ
  • งั้นเดี๋ยวแจ้งทางเมืองทองให้เพิ่มแอร์ด่วน อุณภูมิเดือดตั้งแต่ยังไม่แข่ง 55
  • งานนี้จะเป็นอีกครั้งที่รวมสุดยอดยอดฝีมือและสุดยอดสุนัขจอมพลัง
    ฮออล์แตกแน่นอน
  • สนามนี้ เดดเกมลงด้วยใช่ไม๊คับ
  • แข่งเมื่อวานใช่ไหมครับ อยากดู gramlock deadgame the duke braron blutus tongtep sumo
    จังครับ ลงให้ดูหน่อยน่ะครับ
  • แล้วใครได้max weight ครับ
  • พิทบูลนอร์ท ลงเพิ่มนะครับ
    สุนัขชื่อ แอรีส รุ่นนำหนักไม่เกิน 34 กก.
    ผู้เรียก นนท์ ครับ :065:
  • เพิ่มอีกตัวครับ
    Hero รุ่นไม่เกิน 34 หน้างานขอวัดอีกทีครับ
    ผู้เรียก มอส ครับ
    ;-)
    image
    ไฟล์แนบ
    1459877_432165373550693_234257559_n.jpg 170K
  • สวัสดีครับ All Star Team
    ส่ง นักกีฬา ลงสมัครเพิ่ม ในรุ่น ไม่เกิน 25 กก
    สุนัข ชื่อ ภูผา แฮนเลอร์ โจ
    เสื้อ L สีขาว
    รายละเอียด การชำระเงิน จะแจ้งทาง mail ครับ
    ขอบคุณครับ :o051:
  • สวัสดีครับ All Star Team
    ขอสมัครนักกีฬาเพิ่ม ครับ
    คือ สุนัขชื่อ.มิร่าเจน เนื่องจากหายจากการเป็นฮีทแล้วเลยขอลงท้าประลอง ด้วยครับ
    พิกัด. 34+ แฮนเลอร์ ตั้ง
    เสื้อ L สีดำ
    รายละเอียด การชำระเงิน จะแจ้งทาง mail ครับ
    ขอบคุณครับ :o067:
  • สุนัขชื่อ เรดดี้ อายุ 3 ปี พิกัด 31-34 กก. เพศผู้ สังกัดทีม อีสานใต้ โอนเงินแล้วนะครับ แนบฝากรูปสลิปให้แล้วimage
    ไฟล์แนบ
    577555_376817855785788_1715183593_n.jpg 128K
  • แล้วคราวนี้ คุณต้วม ไม่มาลงหรือคับไม่ทราบว่าสังกัดทีมไหน ว่าจะท้าดวลกันซะหน่อย หายไปไหนไม่รู้ ใครทราบช่วยบอกให้หน่อยนะคับ
  • ลงสมัคร อีกตัวครับ
    สุนัขชื่อ แฟร้ง หนัก 31+
    แฮนเลอร์ แชมป์ image
    จะแจ้งการโอนทางเมล์ครับ เสื้อ m
    ไฟล์แนบ
    IMG_11820436775250.jpg 53K
  • ยินดีต้อนรับ จอมพลังทุกท่าน
  • พี่ถ้าหมาลงแข่งมาเกิน 70 ตัวทำไงดีล่ะ สมัครได้อยู่ใช่มั้ยคับ ถ้ายังไม่เกินวันครบกำหนด ผมว่ามีมาแข่งเยอะยิ่งสนุกและมันมากกว่าเดิมนะคับ หรือพี่ว่าไงคับ
  • เสนอยิ่งเยอะยิ่งดีครับ หากเกินร้อย UP เพราะเป็นการเปิดโอกาส.....ในอนาคต

คัดตัว 1 วัน

วันแข่งจริง คัดรุ่นล่ะไม่เกิน 5 ตัว มันส์ จบเร็ว

ขออภัยหากท่านที่เห็นต่าง :)
  • แหล่มเลย มีรอบคัดเลือกด้วย :063:
  • คัดตัวคงลำบากครับ ไม่รู้จะคัดอย่างไร จะตัดตัวทิ้งอบ่างไร ?
    เผลอๆการคัดตัวจะใช้เวลามากกว่าแข่งจริงอีกครับ

ถ้าหมาเยอะ ทำได้ก็คงใช้การบังคับที่น้ำหนักเริ่มต้นในหมาแต่ละรุ่น
    มันน่าจะง่ายกว่าครับ โดยเอาสถิติจากสนามที่แล้วมาเป็นเกณฑ์
    เพราะ การลงที่น้ำหนักน้อยเกินไป มันเสียเวลา และหมาที่ลากได้น้อยเกินไป โอกาสชนะก็ไม่มีอยู่แล้ว
    ถ้าเริ่มที่น้ำหนักที่แต่ละรุ่นควรจะต้องทำได้ หมาตัวไหนลากที่น้ำหนักบังคับไม่ได้ สองทีไม่ผ่าน ก็จบครับ

ฝากพวกเราลองพิจารณา น้ำหนักเริ่มต้นของแต่ละรุ่นให้หน่อยครับ
  • งานนี้ใครเจ๋งจริงได้เจอกันแน่ๆครับ เตรียมตัวกันให้ดีสิงห์นักลากทุกท่าน อีสานทีมพร้อมเสมอฮ่าๆๆๆ
  • สมัครเพิ่มค่ะ
    ชื่อสุนัข ขนุน รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 25กก
    แฮนเลอร์ ตูมตาม
    เสื้อเบอร์ s,m
    ไฟล์แนบ
    1001632_527086770661294_52089597_n.jpg 134K