ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

รับสมัคร สุนัขลากน้ำหนัก
  • หากรุ่นเล็ก ตัดที 24 kg

1 โกโก้ 24.5 ariyawoodwork
    2 จากัวร์ 25 สู้
    3 โมจิ 24 เฮียศักดิ์
    4 สิบหมื่น 22 มด
    5 ใบหยก 24 thai-mk
    6 โลเปส 23 ต้น
    7 ทอง ตี้
    8 อีที โอ๊ต
    9 เอลวิน
    10 โซดา
    11 โกฮัง พี่ดามMK
    12 ภูผา 25 โจ
    13 ขนุน 25 ตูมตาม

ตามรายชื่อนี้ วันแข่งชั่งจริงๆ รุ่นนี้ อาจจะเหลือไม่ถึง 5 แน่ดูจากน้ำหนักตัวงานล่าสุด

• งั้นผมขอยกการจับกันนะครับพี่ทัย และทุกท่านด้วยนะครับ
    ไม่นึกว่านม2ลัง จะเป็นเหตุ ของความยุติธรรม
    ผมคนคิดมากครับ ด้วยความเคารพ
    :o008:
  • ที่เหลือนักกีฬาจะไปอัด กันอยู่ ที่รุ่น 24 - 40

และบางรุ่น โดยเฉพาะ รุ่น 32 -36 อาจ มีหมามากถึง 20ตัวในรุ่นก็ได้

ตารางน้ำหนัก งานคราวที่แล้ว

image
    ไฟล์แนบ
    1044249_564892036894331_1065895453_n.jpg 109K
  • แค่ฝากไว้พิจารณา เช่นกันครับ
    แล้วแต่พี่มาร์ค และทุกๆ ฝ่ายเห็นควรตามความเหมาะสมครับ

:033: :X
  • จัดแบบไหน รุ่นละเท่าไร
    ว่าไปเลยครับพี่สู้ ช่องห่าง3กิโลก็แมตซ์ครับ
    ส่วนตัวนะครับ หมาที่บ้านมีเท่าไรขนไปหมด
    พร้อมร่วมกิจกรรมดีๆ แบบนี้อยู่แล้ว
    ขอบคุณทีมงานผู้จัดทุกท่านล่วงหน้าด้วยครับ :033:
  • งั้นเอาแบบเดิมนะครับ แบ่งรุ่นตามเดิม เพียงแต่เพิ่มรู่น 44 โลครับ
    ถ้าอยุ่ในรุ่นเดียวกัน ทำน้ำหนักได้เท่ากัน ใครน้ำหนักตัวน้อยกว่าชนะ
    ถ้าน้ำหนักตัวเท่ากันอีก ใครทำเวลาดีกว่าชนะครับ

ส่วนใครจะประกบกันแบบไหน กรรมการไม่เกี่ยว ขอเอี่ยวแค่ตอนดื่มนะทุกทั่น 55
  • @ ขอสมัครนักกีฬาครับ @
    สุนัขชื่อ น้องเมย์
    น้ำหนัก 31-34 ( ชั่งหน้างานอีกทีครับ )
    เจ้าของชื่อ น้อย
    เสื้อสีดำ ไซด์ L โอนตังค์ค่าสมัครพรุ่งนี้ครับ ( มือใหม่หาประสบการณ์ครับ)

image
  • ชื่อหมามาโครน้ำหนัก22กิโลครับทีมออสตาร์ แฮรเลอต้นครับ
  • รับทราบคับฮ่าๆๆๆแบบนี้น้องชายผมคงจะใจดีขึ้นมาหน่อยฮ่าๆๆเพราะถ้า นน.แบ่ง 4 กก.หมาของน้องชายผมอยู่รุ่นเดียวกันทั้งสามตัวเลยคิดหนักฮ่าๆๆๆ
  • สมัครเพิ่ม
    ลาคอส ลงรุ่น 28 แฮนเลอร์ น้องใหม่ในทีม เสื้อเบอร์ M สีขาว
    แก้ไข
    The deadgame แฮนเลอร์ น้องใหม่ในทีม เสื้อเบอร์ M สีขาว
    ทอง เสื้อเบอร์ L สีดำ
  • ลืมบลูตัส ลงรุ่น44ขึ้นไป แฮนเลอร์ นัท Youngturk เสื้อเบอร์L สีขาว
  • สุนัขชื่อ โคล่า รุ่น31-34 เสื้อไซต์ m สีดำ ผู้เรียก อาร์ต pitbull north
  • ขออนุญาติครับ
    ขอแจ้งเปลี่ยนไซด์เสื้อของเอลวินนะครับ จาก L ดำ เป็น M ขาว นะครับ
    ขอแจ้งชื่อนักกีฬาใหม่ด้วยครับ เม็กเวท ของพี่เฉินหลง พิมพ์ชื่อผิด ชื่อที่ถูกคือ "เเม็กเวท"
    ขอบคุณครับ
  • All stsr มีสมัครเพิ่มอีก 4-5 ตังวนะคับ ค่ำมาลงชื่อให้คับ
  • ว้าวๆๆ ทั่นน้อยเอาจิง หนับหนุบๆ มีเวลา พาน้องเมย์ เข้ามาเที่ยวเล่นรางนนท์ บ้านซัน บ้างก็ดีนะ เย้ :033:
  • @ พี่สู้ หาประสบการณ์ใหม่ๆให้กับตัวเองชะหน่อยครับ ^:)^ ^:)^
    ***แค่น้องเมย์เดิน ผมก็มีความสุขแล้วครับ***
  • @ น้องเมย์โอนแล้วนะครับ..
    ไฟล์แนบ
    1.jpg 22K
  • ขอลงสมัครหาประสบการณ์ด้วยครับ
    ชื่อสุนัข Boozer สังกัด REDZONE PITBULL
    น้ำหนัก 19 กก. ลงรุ่นไม่เกิน 25 กก.
    เสื้อ ขาว ไซด์ M
    image
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 74K
  • ไซด์เล็กที่ไม่เกิน22กก.ที่ลงแข่งมีเยอะมั๊ย เผื่อในอนาคตจะได้แบ่งรุ่นเป็น 19.01-22.00 กก. กับรุ่น 22.01-25.00 กก.
  • จริงๆ ไซด์ เล็กไม่ต้องห่วงเลย...
    เคยคุยกับพี่มาร์คไว้แล้ว อยากให้มีซึ่งพี่มาร์คก็สนับสนุนด้วย

ไม่ยากครับ ตอนนี้มีโกฮัง อีกตัวไม่เกิน 20แน่
    กฎ ก็มีไว้อยู่แล้ว ว่าตัวที่ได้ที่ 1ในรุ่นนั้นๆ ถึงจะไม่มีนักกีฬาคู่แข่ง หรือมีน้อย
    แต่นักกีฬาเองต้องทำน้ำหนักให้ได้ไม่น้อยกว่าที่3ในรุ่นถัดไป จึงจะมีสิทธิ์รับรางวัลครับ

คราวนี้ อาจตระเตรียมถ้วยรางวัลไม่ทัน แต่ มั่นใจว่า พี่มาร์ค มีรางวัลให้แน่ครับ
  • วันนี้วันสุดท้ายแล้ว ที่จะเปิดรับสมัคร ไม่รู้ว่าค่ำนี้จะมีเพิ่มมั๊ย :p

แต่หากไม่มีอีกแล้ว คงเป็นออลสตาร์ ทีม นี่แระ ปิดท้าย โฮฮ โฮฮ ฮา :o027:

image

พิตบูล.... เรด บีเอ็ม น้ำหนัก 28kg แฮนเลอร์ มิสเตอร์ เค เสื้อ L
    พิตบูล.... เสือ น้ำหนัก 40kgแฮนเลอร์ แบงค์ เสื้อXL
    พิตบูล.....กี้ น้ำหนักต่ำ 25kgแฮนเลอร์ บอส เสื้อ L

โอนเงินโดย มิสเตอร์ เค เสร็จเมื่อไหร่จะส่งเมลทางคุณทรายครับ

เบอร์ติดต่อ มิสเตอร์ เค 0811428848 ครับ [-O< :033:
    ไฟล์แนบ
    AllStar.JPG 111K
  • อะจ๊าก ! :O :030:

นับคร่าว ๆ รวม น้องบูล ที่โชว์สลิปโอนเงินไว้แล้ว ในอีกกระทู้หนึ่ง

ตอนนี้ นักกีฬา ทั้งหมด 92 ตัว :063: =D> =D> :006: =D> =D> :063:
  • imageimage
    เฌอแตม คับ เปลี่ยนมาลงรุ่น 28- 31 kg คับ เพศเมีย อายุ 1ปี โอนเรียบร้อยละคับ ขอบคุณคับ
    ไฟล์แนบ
    2013-12-25-18-52-45_deco(1).jpg 158K
    1387972519649.jpg 39K
  • เพิ่งกลับเข้า กทม. ถ้ายังทันนะ ไม่ทันไม่ว่ากัน เสือน้อย น้ำหนัก 30 เพศเมีย ขอลงเพิ่มในนาม ออลสตาร์ทีมครับ โอนเงินแล้วจะเมล์ไปนะครับพี่ทราย ภายในพรุ่งนี้
  • ขอเปลี่ยนแปลงและสรุปยอด การสมัครของทีม RBS นะครับ

ลากน้ำหนัก

RBS's LUNA 34-37

RBS's OPTIMUS PRIME 37-40

PLAY BOY 37-40

RBS's MAGNUS PRIME <มนัสน่ารัก> 40-44 ## หาประสบการณ์

ประกวด โอเว่อไซด์

RBS's LIL DUKE 14/10/12

รวม 5 ตัว

ครั้งที่แล้วโอนให้ 2,000 บาท

เดี๋ยวโอนที่เหลืออีก 500 จะส่งสลิปทาง E-MAIL นะครับ

• imageRad BM.ขอรายงานตัวครับ
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 211K