ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

EASTSIDE BANGKOK PRESENT Z2 PUPPY
  • ยายเด็กๆคับ
    ไฟล์แนบ
    20070430212231_DSCN7480[1].jpg 51K
  • สวยทั้ง...จิงๆเรย

อยากได้ค้าบ แต่บ่ จี๊ อ่ะ
  • หน้าอก ได้จัยจิงๆ :m001::m001:
  • ตามมาด้วยเหล่าญาติๆ
    ไฟล์แนบ
    litl one 04.jpg 77K
    20080213152333_20080205174610_JOKERSOLE.jpg 60K
  • เงา:

สุดยอดเลยค้าบ
  • :021:สวยมากเลยครับ:013:
    ไฟล์แนบ
    q32994.jpg 63K
  • ต่อๆกับบรรพบุรุต ขอบคุณทุกๆท่านที่สนใจ

สำหรับเพื่อนๆที่สนใจโทรมานะคับ
    คุณartisk ลูกเต้าเหล่าใคคับงามได้ใจเลย ยินดีที่ได้รู้จักคับ
    ไฟล์แนบ
    a379805.jpg 13K
    a379409.jpg 56K
    a379402.jpg 93K
  • เหงียบจัง
    ไฟล์แนบ
    20080805145550_st2.jpg 60K
  • หายไปลุ้นเจ้าตัวเล็กมาคับเพื่อนๆ
    ไฟล์แนบ
    DSC09820.jpg 63K
  • ราคาเท่าไรครับ ผมชื่อบอลครับ 085-7320910
  • เงา:

อย่าเห่อลูกตัวเองจนลืมลูกหมาล่ะค้าบ เหอๆ (ล้อเล่นน้า) เออพี่อยากได้เสื้อมั่งจังสวยดีครับ
  • pp:

OK พอดูได้ แต่ราคา แมร่ง ถูกไปวะ ติดใจ 084-142-8497 "เจอกันได้ทุกที่ทุกเวลา
  • Oshima:

อยาหเห็น ย่าของ ลูกหมา ที่ได้ กับ มินิ วัน
  • :021:อัฟๆเดี๋ยวตก
    ไฟล์แนบ
    111.jpg 61K
  • กระทู้นี้ไปไหนกันหมดค้าบเงียบกานจิงๆ
    ไฟล์แนบ
    113.jpg 61K
  • สมาชิกใหม่EASTSIDE BANGKOKคับ
    ในที่สุดที่ใครๆว่าไว้ว่าไม้แก่ดัดยากนั้นไม่จิงคับ
    อยู่ที่ความพยายาม5555555555555
    จิงไหมคับท่านมาเฟีย
    ไฟล์แนบ
    6658.jpg 12K
  • :027:หมายความว่าไงครับพี่ผมก็เป็นสมาชิกใหม่น่ะไม่เห็นเข้าจัยเลย
    ไฟล์แนบ
    116.jpg 61K
  • HAPPY N & G:

เด็กๆเหลือกี่ตัวครับ (ราคาด้วย) ขอบคุณครับ
  • อัฟลูกผมให้ดู
    ไฟล์แนบ
    หมา.jpg 52K
  • เวลาว่างของเค้า
    ไฟล์แนบ
    เวลาว่างๆ.jpg 85K
  • พี่ๆสมาชิกที่เอาลูกหมาชุดนี้ไปอัฟมาให้ดูกันด้วยน่ะครับ
    ไฟล์แนบ
    หล่อป่ะครับ.jpg 55K
  • ไม่มีไรคับต่อแค่แซวเจ้าของบอล์ดนิดหน่อย
    สังเกตุมือท่านมาเฟียดิ กว่าจะหัดได้เล่นซะนิ้วล๊อก
  • :013:555555 ครับ สงสัยผมต้องหัดไว้มั่งแล้วเพราะยังไม้อ่อนอยู่ หุๆๆ
  • เออพี่เคนครับลูกหมาชุดนี้เหลือกี่ตัวอ่ะครับพอดีเห็นมีหลายคนสนใจอ่ะครับแล้วคนแถวบ้านผมก็ฝากมาถามด้วยน่ะครับถ้าเหลือๆตัวไหนมั่งอัฟให้หน่อยน่ะครับ ขอบคุณค้าบ
    ไฟล์แนบ
    ย่อแล้ว.jpg 73K
  • แดง (เน็ต สาย5):

สวัสดีครับจำได้หรือเปล่า ที่ผมซื้อ M3 มา อยากถามหน่อยทำไมมันถึงขี้ตกใจ มีเสียงอะไรนิดหน่อยก็สะดุ้ง หางจุกตูดเลย และบริเวณข้อศอกมีแผลเต็มไปหมดและไม่มีขนขึ้นเลย กดดูบริเวณแผลจะเป็นไตแข็งๆ (ลูกชายเป็นยังไงเลี้ยงเป็นหรือเปล่า ถ้าไม่เป็นส่งมาให้ผมเลี้ยงก็ได้ คิดไม่แพง 55555555555555)
  • :065:สวัสดีครับคุณแดง(เน็ต สาย5) พี่ซื้อM3 ไปหรอครับ ส่วนผมซื้อ M1ไปครับ พี่อยู่แถวไหนหรอครับเผื่อมีโอกาศจะได้ไปเยี่ยมเยียนและเปลี่ยนความคิดเห็นหน่อยครับ หมาผมก็กลัวๆน่ะแต่ไม่ถึงกับหางจุกตูดมีไรเมลล์มาคุยกันได้น่ะครับแลกเปลี่ยนกันเพราะผมก็มือใหม่อ่ะครับ red_sky98@hotmail.com

วัสดีครับ คุณ sky ยินดีที่ได้รู้จัก ผมพักอยู่แถววรจักร ไม่ทราบว่าคุณอยู่แถวไหนครับ
  • :006:หวัดดีครับพี่แดง ผมอยู่สมุทรปรการครับ ลูกหมาผมแย่เลยช่วงนี้เค้ากระโดดตกโต๊ะแต่ไม่สูงมากครับขาซ้ายหลังเดินไม่ได้เลยผมตกจัยมากพาไปหาหมอมาวันนี้ดีขึ้นแต่พอตอนเย็นมันปีนขึ้นไปบนกระสอบข้าวแล้วโดดลงมาอีกเลยเดินไม่ได้อีกเซ็งเลยของ พี่แดงซนแบบผมป่ะครับ
    ไฟล์แนบ
    เวลาว่างๆ2.jpg 85K

คร้บ ของผมตรงกันข้ามเลย เอาแต่นอน แต่ลองเอาไว้บนโต๊ะจะกระโดดท่าเดียว ไม่กลัวความสูง ทำไมเจ้าของกระทู้ไม่สนใจเลย ลูกค้ามาถามปัญหา ว้าไม่ไหววววววววววววว
  • สวัสดีค่ะ อยากเลี้ยงเหมือนกันค่ะ แต่อยู่ตึกแถว กลัวที่ทางไม่พอ
  • แดง (เน๊ต สาย5):

ดีคับ คุง Angje บ้านผมก็ตึกแถว ซ้ำร้ายพื้นยังลื่นด้วย เป็นหินขัด แต่ใจสู้ครับบบบบบบบบ
  • :005:โหบ้านพี่แดงเป็นตึกแถวหรอพื้นลื่นด้วยใจสู้สุดยอดเลยพี่ ส่วนเจ้าของกระทู้พอดีเห็นพวกพี่เค้ามีข่าวว่าป่วยอยู่อ่ะพี่เลยไม่ค่อยได้เข้ามามั้งยังไงถ้าเค้าหายคงเข้ามาตอบให้พวกเราแหละครับไม่ต้องเป็นเป็นห่วงพี่เคนเค้าบริการหลังการขายดีครับ เออว่าแล้วก็ฝากถามพี่เคนเลยหมาผมครบกำหนดหยอดยาเห็บหมาเมื่อไหร่บอกด้วยน่ะครับช่วงนี้เริ่มเจอตัวปัญหาแล้วแต่ยังไม่กล้าหยอด
  • พี่แดงเอาหมาไปเมื่อไหร่หรอครับของผมครบอาทิดแล้วช่วงแรกๆก็เอาแต่นอนแล้วก็กลัวแต่เดี๋ยวนี้เริ่มดีขึ้นแล้วครับแต่ยังนอนบ่อยเหมือนกันผมอัดไข่ต้มวันละสี่ฟองแหนะแถมกินอาหารหมายูคาด้วยกะเอาให้อ้วนเลย หุๆๆ

หวัดดี คุณsky นอนดึกเหมือนกัน คือผมไม่ยอมแพ้ เคยเลี้ยง อัลเซเชี่ยน ร๊อคไวเลอร์ บลูด๊อด แต่ไปไม่รอด หาอยู่หลายพันธ์ ตอนแรกคิดจะเลี้ยงไทยหลังอาน แต่ผมเป็นคนนิสัยไม่ดี เล็กๆไม่ ใหญ๋ๆดี ก็หาไปเรื่อย มาสดุดที่พิดบลู ดูรูปร่างและหน้าตา ใช่เลย แต่ก็ยังกลัว พอดีเข้าไปดูก็เห็นชื่อหมอพิทบลู เลยโทรไปรบกวนท่าน ซึ่งท่านได้อธิบายปัญหาและวิธีเลี้ยง สรุปคือเลี้ยงได้ (ผมขอขอบคุณท่านมาณ.ที่นี้อีกครั้งหนึ่ง) ผมเอามาเมื่อสองวันก่อน
  • แดง (เน๊ตสาย 5):

ส่วนเรื่องอาหาร ผมให้ ROYAL กับไข่ต้ม 2 ฟอง ตอนนี้ไม่กล้าโด๊ปเพราะยังใหม่อยู่ (พูดถึงเรื่องโด๊ป ก็ยังไม่รู้จะทำยังไง จึงขอความกรุณาซินแซ๋ผู้รู้วิธีโด๊ปให้ใหญ่ แข็งแรง และสวย เป็นสูตรสำเร็จ จักขอบพระคุณอย่างสูง) เออ .........พูดแล้ว เหนื่อยยยยยยยยย
  • แดง (เน๊ตสาย5):

เรื่องอาหารต่อ วันแรกให้อาหารเม็ดแล้วเติมน้ำร้อน สักพักเทน้ำออก กินหมดทุกมื้อ วันที่ 2 อาหารเม็ดสลับกับไข่ต้ม ผลไข่ต้มหมดแต่อาหารเม็ดเหลือครึ่ง เข้าสู่วันที่ 3 ผลไข่ต้มหมด จานสะอาดไม่ต้องล้าง อาหารเม็ดหรือท่านไม่มองเลย ช่วยด้วยครับบบบบบบบบบบ
  • สวัสดีคับเฮียแดง พอดีป่วยกันนิดหน่อยคับช่วงนี้ ขออภัยเป็นอย่างสูงที่มาตอบช้าไปนิด พอดีวันเสาร์โทรไปเจอลูกเฮียเห็นบอกว่าไม่ค่อยกินข้าว เรื่องที่ขี้กลัวนะเป็นธรรมดาคับสำหรับการเปลี่ยนที่เปลี่ยนเจ้าของ ให้เวลาเขาอีกสักระยะ ให้เขาคุ้นกับสถานที่และเจ้าของใหม่ก่อน ต้องใช้เวลาสักพักแล้วอีกหน่อยซนมากๆ แล้วผมไม่รับคืนแล้วนะคับถ้าเจ้แกเลี้ยงไม่ไหว5555555555555 ส่วนเรื่องอาหารพี่อย่าตามใจมากนะแล้วจะหาว่าหล่อไม่เตือน ยิ่งตามใจมากยิ่งเลือกกิน ต้องใจแข็งไว้สักนิด แต่สะดวกและสนุกกับการเปลี่ยนอาหารให้เจ้าตัวยุ่ง ก็ไม่เป็นไรคับ ถือว่าเลี้ยงเอามันส์
    ส่วนน้องต่อยังไงรบกวนดูแลกระทู้นี้ให้ด้วยนะคับ ยิ่งน้องใหม่อย่างพี่แดงต้องดูแลเป็นพิเศษ(ชอบคับเฮียแดงแกอายุห้าสิบกว่าแล้ว แตพึ่งจะเคยเห็นพิบูล )และที่น่าภูมิใจของผมคือแกไว้ใจเลือกหมาคอกผมนี่ล่ะคับ สุดยอดแล้ว ขอบคุณคับเฮียแดงที่ไว้ใจพวกเรา
    น้องต่อเจ้าตัวที่ไปอยู่บางปู อย่างไงลองติดต่อกันดูนะคับ รู้จักกันไว้ไม่เสียหาย
    ไฟล์แนบ
    P1020113.jpg 84K

หวัดดีครับคุณเคน หาตัวยากนะ จะบอกให้ ผมเพิ่งนึกขึ้นได้ว่าแฟนเพิ่งคลอดลูก ผมมีเหล้านอกของแท้ ยี่ห้อม้าขาว ผมซื้อเก็บไว้สำหรับฝากผู้หลักผู้ใหญ่และสำหรับคนหลังคลอด อายุเกือบ 20 ปี ถ้าแฟนคุณเคนกินได้ (จิบวันละนิด) ผมคิดว่าดีนะ ช่วยขับเลือด ขับลม ตลอดจนของตกค้างในร่างกายออกให้หมด (ถ้าลูกยังกินนมแม่ ...ขอย้ำว่า ลูกนะ....) ก็ให้กินหล้งอดนมแล้ว ต่อไปจะแข็งแรงและคึกเหมือนยี่ห้อเหล้าเลย อุ้ยยยย ผมพูดอะไรออกไปแล้วนี่......ถ้าเชื่อ....เอาหมามาแลก 5555555555 ถ้าคุณเคนจะเอาไปกินเอง ไม่ต้องมา
  • ขอบคุณเฮียแดงล่วงหน้าคับ แต่เหล้ายี่ห้อนี้ผมเคยมีเหตุกับมันมาคับ คือว่าเมือหลายปีก่อนมีงานเลี้ยง พ่อเพื่อนผมเลยเอาออกมาให้ดื่มกันคับ แต่มันเป็นขวดใหญ่เลยมีขาตั้งมาด้วย เพื่อนผมด้วยความตะกละ รีบรินไปหน่อย ขวดกระดกฟาดกับโต๊ะ แค่นั้นยังร้ายไม่พอคับ มันดันแตกมาทางผมเหล้าทั้งหมดเลยมารวมอยู่ที่เป้าผม ร้อนไปทั้งจุดเลยคับ เกือบจะใช้งานแทบไม่ได้ เลยกลัวๆนิดนึงคับเฮีย
    ไฟล์แนบ
    P1020149.jpg 52K

มันไม่เห็นเกี่ยวกันตรงไหน ผมให้แม่ของลูกคุณกิน ไม่ใช่ตัวคุณ ประเภทใช้งานอย่างเดียว ไม่รู้จักบำรุงรักษา หรือเสียดายลูกหมาว่ะ โฮฮฮฮฮฮฮฮฮ ขอถามหน่อย เวลาให้อาหารเม็ดกับไข่ต้ม แยกกันคนละมื้อ หรือ มื้อเดียวยำรวมกัน
  • คุณแดงค่ะ เห็นโพสไว้ว่าอยู่แถววรจักรก้อคิดว่าคงต้องเป็นตึกแถวอยู่เหมือนกัน บ้านหนูที่ว่าตึกแถวก้อไม่ได้ไกลจากวรจักรเลย(แค่2ป้ายรถเมล์)อยู่แยกหลานหลวงนี่เองค่ะ เคยไปซื้อข้าวมันไก่ที่ตลาดวรจักรเห็นเจ้าของร้านเลี้ยงพิทบูลไว้ตัวชื่อเจ้าโบตั๋นน่ารักดี ว่างๆคุณแดงโพสรูปเจ้าตัวเล็กที่รับไปเลี้ยงให้ดูบ้างซิค่ะ อยากเห็น...

หวัดดี คุณAngieครับ อยู่หลานหลวงเอง ทำไมถึงอยากจะเลี้ยงพิทบบลู เพราะเท่าที่เห็นผู้หญิงส่วนมากจะไปในแนวหน้ารัก ไซด์เล็กๆ

คุณเคนครับ วันนี้เจ้าตัวแสบทำวีรกรรมไว้ คือมีผู้หญิงคนหนึ่งเข้ามาที่ร้านเห็นเจ้า M3 ก็คุกเข่าลงมาเล่น ผลปรากฏว่า หมามันกระโดดขึ้นไปบริเวณหน้า พอผู้คนนั้นลุกขึ้นมา ผมเห็นหน้าคิดว่าเลอะลิปสติก ผมก็เดินจะเข้าไปขอโทษและบอกว่าที่คางเลอะลิปสติก แต่แทบช๊อคมันไม่ใช่อย่างที่ผมคิด เลือดสดๆไหลเป็นทางเลยครับพี่น้อง มีคนบอกว่า
  • ช่วงนี้อยู่ในช่วงของการป้อนข้อมูลให้เจ้าตัวเล็กคับ ใครอยากได้สไตร์ไหนต้องเริ่มสอนกันแล้วคับ อะไรไม่ชอบต้องดุ ส่วนตัวผมจะติดคำว่า"ไม่"เน้นเสียงให้แน่นๆ ช่วงแรกอาจต้องใช้อุปกรณ์เสริมนิดหน่อยคับ แต่เห็นเฮียบอกว่าเจ้าตัวเล็กขี้กลัวไม่ใช่หรือคับ สงสัยเริ่มคุ้นแล้วล่ะมั่ง แต่เรื่องความกร้าวร้าวนั้นตามสายเลือดไม่พบที่ตัวไหนเลยนะคับถามน้องต่อดูว่าแม่หมาก็ไม่กร้าวร้าวนะคับ บางทีหมาเล็กอยากจะเล่นมากกว่าแต่ยังเล่นไม่เป็นเพราะตอนอยู่กับพี่น้องเล่นกันแรงๆ ตามประสาพิทบูล อย่างไรเดี๋ยวผมโทรหานะคับเฮีย
    ไฟล์แนบ
    P1020153.jpg 66K
  • ค่ะคุณแดงจริงๆๆก็ชอบหมาทุกพันธ์เลยค่ะ แต่ว่าตัวเล็กๆๆนี่เล่นกับมันลำบากค่ะ เป็นคนชอบเล่นกับหมาด้วยค่ะ และก็เวลาเราอยากกอด(กอดแบบเต็มๆเหนี่ยว)ก็ไม่ได้ค่ะกลัวกระดูกหัก เล่นกันแรงๆๆ(เต็มๆแรง)ก็ไม่ได้ด้วยค่ะ เลยชอบไปทางแนวหมาตัวใหญ่ หรือล่ำๆๆๆค่ะ ลาบราดอร์ โกลเด้น บูลเทอร์เรีย พิทบูล ร็อตฯ แบบนี้สะใจดีค่ะ สุนัขพันธุ์หลังๆ ที่เค้าว่าดุ ว่าโหดๆๆนี่จริงๆในความคิดมันไม่ได้น่ากลัวเลยค่ะที่น่ากลัวเนี่ยคือคนเลี้ยงเลี้ยงเค้าถูก หรือเปล่านั่นเองเนาะ เฮ่อ...เห็นลูกหมาตัวน้อยๆๆแค่นี้ก็แทบคลั่งแล้วค่ะน่ารักจริงๆๆเลย :021::021::021::033:
  • แดง (สาย 5):

หว้ดดีครับคุณAngie ตอนนี้ที่บ้านคุณเลี้ยงพันธ์อะไรครับ
  • มีอยู่ตัวนึงที่ต่างจังหวัดค่ะให้แม่กับพ่อเลี้ยงไว้อยู่ที่นี่ไม่สะดวกเลี้ยงเลยค่ะเลยได้แค่ชื่นชมหมาคนอื่นไปก่อน
    อ่อเรื่องสายพันธุ์หุหุพันธุ์ทางค่ะเอิ๊กๆๆแม่เชาว์ เชาว์ +พ่อไม่ปรากฏสัญชาติค่ะ (ไม่ทราบจริงๆ) = พันธุ์ทางตัวนี้แหะแหะ ไม่ได้กวนนะคะเรื่องจริงค่ะ
    ไฟล์แนบ
    02257.1.jpg 41K

ดีครับ ดูจากรูปร่าง ขน ที่สำคัญคือลิ้น (สีดำ) ถ้าช่วงกระบอกปลาสั่นอีกหน่อย ใช่เลย
  • ขอบคุณค่ะ ยังไงก็ขอติดตามดูพัฒนาการเจ้าตัวเล็กของคุณแดงด้วยนะคะ ยังไม่มีเลี้ยงกับเค้าแค่ขอแอบชื่นชมก็ยังดี:020:
  • :005::063:f3ผมจะดูแลเขาให้ดีคับ(นี่พี่สาวf3คับ):063:
    ไฟล์แนบ
    angel...jpg 25K