ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

EASTSIDE BANGKOK PRESENT Z2 PUPPY
  • แดง (เน็ต สาย5):

หวัดดีคุณปุ๊ จริงหรือ นี่เป็นคนแรกเลยที่ไม่หาย ผมว่าคงจะต้องพันทั้งตัว เหมือนมัมมี่แล้วซิ ไม่หายให้มันรู้ไป
  • แดง (เนต สาย 5)
    ไฟล์แนบ
    IMG_1940.jpg 123K
  • หวัดดีคับ ตอนนี้ แทรคเตอร์ อายุครบ 2 เดือนแล้วครับ
  • โอ้โห กระทู้นี้คุยกันยาวเลย
    เห็นมิตรภาพเบ่งบานแบบนี้ ก็ดีใจครับ:006::005:
  • เอาพลาสเตอร์พันทั้งตัวคงหายแน่ค่ะคุณแดง แต่...หายใจไม่ออกนะคะ อิอิ:014:

อ่อ...สวัสดีค่ะพี่มาร์ค หัวหน้าแก๊ง:020:
  • :005:สวัสดีครับ รู้จักตำแหน่งพี่ได้อย่างไร
  • ดีคับ ไม่ต้องมีใครบอกก็คงจะรู้ (Mafia) ฮิๆๆๆๆๆๆ
  • คืองี้ครับคุณแดง

ผมแอบไปก่อตั้งแกงค์งู องค์กรลับของพวกเราไว้
    และน้องๆเขาบังคับปนยัดเยียดให้ผมรับตำแหน่งหัวหน้า ฮ่าๆๆๆ:005:
  • คุนเคน ตอนนี้แถวบ้านผมตกหนัก (คลองถมด้วย) ไม่ต้องมา อยู๋เลี้ยงลูกที่บ้านจะดีกว่า 5555555555
  • แกงค์งูคืออะไร ช่วยอธิบายหน่อยคับ
  • อธิบายตรงนี้ก็ความลับแตกซิครับ :030:

เอาไหนๆก็ไหนแล้ว เผื่อคุณแดงสนใจเข้าร่วมขบวนการ

ตอนผมเปิดแชทรูมวันแรก ก็มีสมาชิกเข้าไปคุยกันเต็มไปหมด
    พอมีสาวๆหลุดเข้าไปคนก็รุมจีบกันใหญ่
    งูเลื้อยกันพล่าน ก็เลยเป็นที่มาของชื่อแกงค์ครับ ฮ่าๆๆๆ:005::006:

อย่าซีเรียส ล้อกันเล่นขำๆครับ
  • โฮ ผมเลย50ไปแล้วหลายปี อย่างนี้.....ก็.....ใช่เลยยยยยยยยย
  • แบบนี้ต้องเรียกพี่แดงแล้วละครับ

ถ้าเข้าร่วมกลุ่มจริงๆ คงไม่ได้มาแบบงูธรรมดาแล้ว
    ระดับพี่แดงกับผมนี่น้องๆเขาเรียกพยานาค
    และผมคงต้องยกตำแหน่งหัวหน้าแก๊งค์ให้พี่แทนแล้ว:005:
  • มิบังอาจ มันอยู่ที่ประสพการณ์ไม่ใช่อายุ 555555555 รบกวนคุนMafiaหน่อย ลูกผม (รูปข้างบน สีบลู)มันผอมไปไม๊?
  • โอ้โหเกิน 50ไปหลายปีแลยเหรอคะ หนูอายุได้ครึ่งเดียวของลุงแดงเองค่ะ ต้องเรียกลุงซะแระแบบนี้:011:

เอ๊...แก๊งค์งูเด๋วคนร่วมแก๊งค์ได้ฟังสะดุ้ง เปลี่ยนเป็น นาคาคลับดีไหมคะ เอิ๊กๆๆๆ:013:
  • ผมนึกว่าคุนปุ๊ไปนอนแย้วววววววว
  • เอ้า.....ไปไหนกันหมดแล้ว ฮืออออ นอนดีกว่า คลอกกกกกกกกกกกกกกกก
  • โทดทีครับ อยู่ในห้องสนทนาเพลินไปหน่อย

ดูจากรูปก็ไม่ผอมนะครับ หากไม่เห็นซี่โครงเกินกว่าสองซี่ก็ถือว่าไม่ผอมครับ
  • :005:ลูกหมาน่ารักครับอาแดง กี่โลแล้วครับวันนี้ครบสองเดือนแล้วผมเลยเอาลูกผมไปชั่งดูตกใจมาก 7 โลเลยครับไม่รู้ว่าดีหรือไม่อ่ะ อ้อหวัดดีครับพี่มารค์ ดีใจจังมาเยี่ยมกระทู้นี้ด้วยเดี๋ยวเจอกันในห้องchatครับ
  • อ้วนหรือเปล่าไม่ทราบค่ะลุงแดง แต่รู้ว่ามันน่ารักค่ะขอดูรูปอีกเยอะๆๆนะคะ
  • ดีคับคุนปุ๊ กินข้าวยัง ผมตอนนี้หิวมากแต่ไม่รู้จะกินอะไร ช่วยแนะนำหน่อย
  • ตอนนี้ปุ๊เพิ่งกินข้าวเหมือนกันค่ะ กุนเชียงนึ่ง กับแกงจืดผักกาดดอง
  • ผมขโมยกินไข่ต้มของลูกกิน ฮิๆๆๆๆๆๆ
  • หวัดดีคุนเคน นอนตื่นหรือยัง ช่วยโพส M2 ให้ดูหน่อย
  • :065:m2 ไปอยู่ไหนอ่ะครับอยากเห็นรูปเหมือนกันครับ
  • :006:
    ไฟล์แนบ
    IMG_1978.jpg 97K
  • รูปน่ารักมากครับอาตัวสีน้ำตาลที่บอกว่าไปเอามาใหม่หรอครับสวยดีครับ
  • ใช่คับ อายูแตกต่างกัน 20 วัน คนละรุ่นเลย
  • หวัดดีทุกท่านคับ ช่วยดูแผลที่หัวลูกชายผมหน่อย ว่าเป็นอะไร? เกิดจากสาเหตุอะไร? ก่อนที่จะเป็นแบบนี้ มันจะเป็นตุ่มเล็กๆหลายตุ่ม แล้วก็อักเสบรามรวมเป็นตุ่มเดียว ขอบคุณคับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_2009.jpg 96K
  • เห็นเจ้าสองตัวกอดกันแล้วน่ารักดีครับ คุณแดงอยู่แถวพุทธมณฑลสาย 5 เหรอครับ สงสัยเดี๋ยวโตกว่านี้อาจจะแวะไปทักทายนะครับ ผมอยู่แถวๆปิ่นเกล้าครับ:m008:
  • เห็นรูปพอจะทราบคราวๆว่าน่าจะเป็นตุ้มน้ำเหลืองคับเฮียแดง อาการแบบนี้จะหายเอ็งคับ หรือท่านใดวิเคราะเป็นอาการอย่างอื่นรบกวนขอความรู้ด้วยคับ เพราะเท่าที่ผมประสบมาส่วนมากจะหายเอ็งตามอายุคับ เพราะตอนเด็กพวกนี้อายุได้สัก20วันก็เคยเป้นแต่โตขึ้นมาพลัดขนแรกอาการก็หายไปคับ ยินดีที่ทุกท่านเข้ามาในนี้คับ อบอุ่นคับ
    ไฟล์แนบ
    DSC06775.jpg 60K
  • หวัดดีทุกท่านคับ คุนเคนM2ไปไหน? คุนexperimentalคับ ยินดีที่ได้รู้จักผมอยู่สาย5 ว่างเชิญเลยคับ ตอนนี้คุนเลี้ยงอยู่กี่ตัวคับ?
  • m2 มีเจ้าของไปแล้วคับเฮียผมว่าเฮียเลือกถูกตัวแล้วคับ
  • ไม่ใช่อะไร นึกว่าจะซื้ออีกตัว
  • หวัดดีครับอาแดงอาอยู่ตรงไหนของสาย5หรอครับคือว่าผมชอบไปเที่ยวแถวนั้นบ่อยมากครับเพราะบ้านเพื่อนผมมันอยู่เยื้องๆกับทางเข้าตลาดน้ำ(ชื่อตลาดน้ำอะไรน่ะครับจำไม่ได้ครับ)ว่างๆวันไหนถ้าผมแวะไปหาเพื่อนจะได้แวะไปหาอาด้วยครับอิๆๆ
  • ผมอยู่หน้าหมู่บ้านอ้อมน้อยเลย เป็นร้านเกมส์ชื่อ HAPPY NET & GAMES ติดถนนใหญ่ ถ้ามาจากเพชรเกษม มาประมาณ 400 ม อยู่ทางซ้ายมือ แต่ถ้ามาทางปิ่นเกล้า จะไกลหน่อย ประมาณ 8 กม อยู่ทางขวามือ (ชื่อตลาดดอนหวาย) คับ
  • :010:ถ้าผมไปทางปิ่นเกล้าร้านอาก็ต้องเลยปากทางเข้าตลาดน้ำดอนหวายไปอีกใช่ป่ะครับอา
  • มาอีกประมาณ 4 กม ทางขวามือมี FAMILY MART ผมอยู่อีกข้าง
  • :015:ไว้วันหลังจะแวะเข้าไปน่ะครับอา
  • ตอนนี้มีเจ้าแสบอายุ 4 เดือนอยู่ 2 ตัวครับ แต่ตัวกระเปี๊ยกเดียวเองครับ

:o004:
    ไฟล์แนบ
    1219082458.jpg 93K
    1219082157.jpg 64K
    1219081660.jpg 94K
    1219081636.jpg 54K
  • :063:ลูกหมาน่ารักดีครับแหมแต่ชื่อนี่โหดจังครับ
  • ว่าแต่เจ้านักรบกับเจ้าขุนศึกมันอยู่จังหวัดไรอ่ะครับ
  • น่ารักจังเลยค่ะนักรบทาแป้งซะหน้าขาวเชียว :032::030:

อะ...หมาอีกตัวของลุงแดงนี่ชื่ออะไรเหรอคะน่ารักเชียว :021:
  • หวัดดึคับ ชื่อคุ๊กกี้ ผมนอนดึกทุกวัน ประมาณ ตี3 ใครนอนไม่หลับ เชิญเลยยยยยยยยยยยย
  • คุณexperimental ถ่ายรูปได้สวยดีคับ ยินดีตอนรับสู่ความอบอุ่นในนี้คับ ดูแลโดยลุงแดงสาย5 กับคุณต่อ sky99
    เจ้าตัวเล็กโตขึ้นแล้วถ่ายให้ดูอีกนะคับ
    ความสามัคคีเกิดขึ้นได้เพราะพวกเราคับ
    ไฟล์แนบ
    20061112141829_20060616231633_a111932.jpg 22K
  • คุนเคน ตกลงผมได้เงินเดือนเท่าไร?
  • :o001: ตุ่มบนหัวน่าจะหายไปเองครับ ของผมลูกสาวตอนนี้ 2เดือน13วัน แผลหายไปตั้งแต่ฉีดวักซีนเข็มที่2อ่ะครับ ตอนนี้ภูมิคุ้มกันยังน้อยอยู่อ่ะครับ บนหัวของผมน้อยครับ ตามขาอ่ะเยอะมากๆ พิทบลน่าจะมีปัญหาเรื่องผิวหนังตอนเด็กๆอ่ะครับ โตขึ้นคงจะหาย ของผมหมอให้ยามาทาครับ กฌโอเคครับแต่ขนมันขึ้นช้าไปหน่อยนึง อิอิ
  • :006:ว่าแต่พี่pitbullwaอัฟลูกสาวที่บอกว่า2เดือนให้ผมดูมั่งจิครับเดี๋ยวเผื่อขอหมั้นกันไว้ก่อนเลยครับอย่าเรียกสินสอดแพงน่ะครับ 555555+
  • พี่แดงคับทำเพื่อน้องๆเถอะคับ ผมรู้ว่าอย่างพี่แดงเรื่องเงินเรื่องเล็ก55555555555555
    ขอบคุณล่วงหน้าคับ
    ไฟล์แนบ
    889.jpg 12K
  • ตอนนี้เงินขาดตลาดอยู่นะ