ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

PHITSANULOKE PITBULL TEAM พิทบลู พิษณุโลก
  • เงียบ จัง คัฟ..
    ไฟล์แนบ
    559[1].jpg 66K
  • ต้น พิทบูล คลองขอนแก่น ราย งาน ตัว ครับ ผม....:o030:
  • ไม่เฝ้าบ้าน เดี๋ยวขโมยขึ้นบ้าน นะจ๊ะ
  • ไอ้บ้านนี้ไม่มีไรหน้าสนใจเลย หาเรื่องด่าไม่ได้ ไปแล้วครับ
  • ผีอย่างนี้ก็มี ด้วย..หาแต่เรื่องด่า บร้าป่าวเนี่ย...:o018:
  • อาหาร หมาหมดละ ออกไปซื้อก่อน ดีฝ่า....
    เด๋วท่านประธานเหมาหมด อดแน่เรา:o003::o003:
  • เวอร์แล้วนายหล้า..ทำเป็นพูดดีน่ะเรา
  • ฝากรูปให้คุณเพชรด้วยครับ
    ไฟล์แนบ
    53.JPG 46K
    8.JPG 53K
    110.JPG 35K
    27.JPG 120K
  • บอกแล้วให้เฝ้าบ้าน..

โดนผีอำจนได้ 5555
  • หมาเพรชรึสวยใช่ได้เลยนะ อิๆๆ
  • ฮ่าๆ..พี่ศักดิ์ พานหินมีผีอย่างพิดโลกป่าว....:o028::o028::o028:
  • :m006:เจอผีแล้ว.......

ไปดีก่ากลัวๆๆๆ.......ดีจร๊าพี่น้อง

โต้งมุงไปห่าไหนวะ........มารายงานตัวกระกรูเดวนี้

ไม่งั้น......กรูจะซื้อเบียเข้าไปหามุง 6ขวด สราดๆๆๆๆๆๆๆ:m021::m021::m021:
  • เออๆๆๆ..มึง พูด จิง ป่าวๆๆ...แสรด ด ด ..

มา เร๊ยๆๆๆ อยาก กิน ว่ะ..

เอา หลอด มา ดั้ว นะ..เพื่อ มั้ย ไหว จะ ดั้ย ดูด..555+
  • 6 ขวดจะพอกินหรือน้องโต้งไม่เอาชักลังไปเลยเอาแบบกลับบ้านไม่ถูกอะ

:o065::o028:
  • อ้าวๆ ๆ ๆ...

กลับ ถูก แน่ พี่ เบนต์..

เพราะ กิน ที่ บ้าน ผม เอง..อิอิ
  • >>>>>กินด้วย....พี่น้องคลองขอนแก่น อิอิอิ..................................ๆ
  • เหยพี่กิงด้วยคนดิ
  • :o065::o065:คราวนี้เป็นลังไม่พอแน่ พี่เต้ต้องเพิ่มอีกลังนะพี่เดี่ยวไม่มาว.....ววว
  • มา เร๊ย พี่ บอย!!

ทำ ราย ยู่ พี่ เห็น เงียบๆๆ ปัย อ่ะ คัฟ..
  • >>>>>กินกับผมก็ได้พี่บอย ฮา.............ๆ
  • ว่าแล้ว ก่อนงาน พานหิน..เรามาพูดคุย กันก่อนดีมั้ยพี่น้อง..
    ร้านไหนก็ได้...เอาแบบคนที่สะดวกนะครับ..
    อีกอย่างผมเกรงใจพี่เต้ เพราะว่าต้องขับรถไกล.....
    แต่ก็อยากให้มา...จะได้มาพูดคุย รายละเอียดกัน ว่าจะเอางัย........

ฝากพี่น้องทุกคนด้วยนะครับ:o030:ใครสะดวกวันไหน บอกได้เลยครับ:o060:
    .
  • พี่ๆที่พิดโลกนอนฝันดี่ทุกๆคนนะคับได้เลขเด็ดบอกกันด้วยนะคับ

:o038::o038:
  • ท่าน เบนท์ จจ. = 77.. รึไม่ก็ จ๊ามจี่:o003:
  • เอาไปเลยเลข 75
  • อย่าลืมซื้อน่ะนายหล้ารับรองเลขนี้ออกมาเมื่อไหร่นายหล้าได้พามทามแน่ๆๆๆ
  • ท่านประธานเอางัย เรื่องนัดกินข้าว พูดคุยกันอ่ะ...
  • ตอนนี้ดู สามช่า อยู่ ใครดูบ้างคับ

นอนไม่ค่อยหลับคับ ทามมะดา ผมนอนตั้งแต่สองทุ่มแล้วนะนี้

จะไปนัดทามมัยละคับพี่หล้า เดียวไปคุยที่ พานหินเลย เพราะว่าช่วงนี้ฝนตกด้วย (หนูไม่มีรถคร้าบ)

เราไปนั่งกิน ฮ็อตพ็อต กันเปล่าคับ ที่โลตัลคร้าบไปคุยที่นั้นดีเปล่าคับ
  • ไม่มีรถไม่ใช่ ปัญหา เด๋วพี่ไปรับ.:o051::o052:.
    ฮ็อตพ็อต จะดีหรอ พวกเราค่อนข้างเสียงจะเงียบนะ...:o008:
    :o008:หมูทะ เหอะ...
  • ว่าแต่พี่หล้า พี่บอย โดนผี สอนอีกแล้วให้เขียนหนังสือให้ถูกอีกแล้ว:o016:

ท่านประทานก็เป็นจิง เขียนให้เขาด่าจัง เดียวว่างต้องติวกันหน่อยแว้ว:o033:
  • มาเลยพี่ๆๆๆๆๆ.....หาเพิ้ลกิงยุอ่าคัฟผม

กร๊ากๆๆๆๆๆๆ.......................
  • ซื้อไว้หน่อยนะคับพี่ๆเลขเด็ดเพื่อถูกได้ตังไปเที่ยววันที่ 18 :o049::o039:

พี่หล้าซื้อเพื่อผมด้วยนะพี่ยืมก่อนถ้าถูกจะคืนตังให้ไม่ถูกก็แล้วไปนะพี่5555:o028::o028:
  • :o003:
    คุณผีเค้าดีจริงๆ หว่ะบูม..สงสัยเค้าเป็นห่วง...

อ้าววววววววว.......ละจะได้คืนมั้ยครับ ท่านเบนท์........:o017:...

เฮ้ย คี งานพานหิน คลองขอนแก่นว่างัย ฮะ....:o059: ใจๆ หน่อย
  • นายหล้า..พี่ตัดสินใจแล้วน่ะ..วันที่17ตอนเย็นมาเจอกันที่ร้านพี่น่ะ..หลังบ้านเสร็จพอดีเลยล่ะ..มากินที่นี่ดีกว่าสบายใจด้วย..ดีมั๊ยบรรยากาศก็ดีน่ะเย็นด้วยล่ะ..ยุงก็ไม่มีส่วนกับข้าวที่จะกินพี่จะจัดการให้แล้วกันน่ะ..แต่ถ้านายหล้าอยากจะคิดช่วยพี่ก็ได้น่ะไม่ว่ากันล่ะ..และอย่าลืมชวนนายเต้มาด้วยนะ...
  • โอเช ครับเจ๊...ว่างัยว่าตามกัน...
    พี่เต้ บูม โต้ง ตี๋ คี..เพื่อนของโต้ง ที่ชอบไอ้เบอ่ะ คนอ้วนๆ พี่จำชื่อมะได้หว่ะ..ใช้ต้น ป่ะมะรุ..จะมากันมั้ย...

จะได้คุยกัน...เรื่องของกินใครอยากเอาไรมา ก็ได้ ช่วยๆกัน.........
  • จัด ปัย คัฟ พี่..

เดว บอก คีย์ หั้ย คัฟ...
  • พี่ดาคับ วันที่ สิบห้านะคับ ไม่ไช่สิบเจ็ด เพราะ สิบแปดเราต้องไปพานหินนะคับ

เลยไม่อยากให้มา กินวันที่ใกล้วันงานคับ เดียวมันจะเพลียคับผม

สิบห้า สิบหก ได้หมดคับ แต่สิบเจ็ดผมว่ามันใกล้เกินคับ ลองดูนะคับ

เพราะเรามีงานใหญ่รออยู่คับ
  • อืมมมมมมม..........:o013:
  • มี เหตุ ผล ว่ะ บูม++
  • ใครว่ายังไงก็ ลงความเห็นมาเลยนะคับ

ทุกเสียงคือ การทำให้กลุ่มเราแข็งแรงขึ้นคับ และพร้อมเดินต่อไปข้างหน้าคับ

ยังไงก็เอาไปคิดๆกันดูนะคับ จะได้ว่าไงกันต่อไปคับ
  • ไม่อยู่2วันตามอ่านตาลายเลยหวะ
  • พี่ไปอยู่ที่ไหนมาล่ะ....สงสัยไปเมาที่ไหนมาหรือเปล่าจึงบอกว่าตาลายล่ะ
  • ผมว่าไม่ได้ไปเมา ที่ไหน หร้อกกกกก....แอบหนีเจ๊ ไปเที่ยวที่ไหนมาแน่ๆเลย...รับสารรูป มาซะดีๆ พี่..คริ คริ:o003::o003:
  • >>>>พี่แมทของพวกเรา.... แอบไปดูสาว เหนือมา ฮา.........ๆ
  • สรุปแล้ว..ขอเปลี่ยนเป็นวันที่16แล้วกันน่ะ..มาเจอกันที่ร้านท่านประธานเวลา6โมงเย็นแล้วกันน่ะ..เพราะนายเต้เค้าสะดวกมาวันที่16น่ะ..
  • ผมดูรูป แล้วนะ พี่ ได้เจ้าของเลี้ยง แบบนี้ ผมก็ ดีใจ ครับ 7 เดือนเอง พี่ ยังโตได้ อีก ครับ

ครบ 1 ขวบ ก็ อัฟ อีกนะ พี่ ขอบคุณครับ
    ...................................................................................................
    ไฟล์แนบ
    8.jpg 53K
  • :065:โอเชเจ๊ ...วันที่ 16 แน่นอน รายงานตัวจร้าาาาา...........:o036:.
  • ไปด้วยดิ....
  • พี่จะมาทำมัย :o019:คร้าบบบบบ.........เด๋ววันที่ 18 จะไปหา คร้าบบบบบบบบบ...........:o028::o023:
  • ฝนตกอีกล:o017: เซ็งครับ ทุกท่าน...กะว่าจะพาเด็กๆ ไปเดินออกกำลังกายซะหน่อย:o017: เฮ่ออออออออออ
  • พี่หล้ามีเด็กๆกับเค้าอยู่หรือพี่ผมนึงว่ามีเจ๊เลี้ยงพี่อยู่ 55555

อะล้อเล่น อะล้อเล่นนะพี่